สำนักงานให้เช่า ใน ไทย
(มี สำนักงาน 1,220)
Sethiwan Sathon
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
สีลม, บางรัก, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿27,000/เดือน
(฿1,750/ตรม.)
15.35 ตรม. Office for rent at Sethiwan Sathon
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ Sethiwan Sathon บนทำเลของ สีลม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿27,000 ต่อเดือน
Details:
15.35 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.2 กม.
MRT 1.97 กม.
กำลังก่อสร้าง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
เตาไมโครเวฟ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2
บางกะปิ, ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿26,800/เดือน
(฿654/ตรม.)
41.16 ตรม. Office for rent at ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 41.16 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2 บนทำเลของ บางกะปิ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค....
Details:
สตูดิโอ
41.16 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 1.42 กม.
ARL 1.44 กม.
BTS 2.88 กม.
สร้างเสร็จ 2536
แบบ High Rise
ชั้น 2
ดูรูปทั้งหมด
ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2
บางกะปิ, ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿26,800/เดือน
(฿653/ตรม.)
41.20 ตรม. Office for rent at ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 41.20 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2 บนทำเลของ บางกะปิ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค....
Details:
สตูดิโอ
41.20 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 1.42 กม.
ARL 1.44 กม.
BTS 2.88 กม.
สร้างเสร็จ 2536
แบบ High Rise
ชั้น 2
ดูรูปทั้งหมด
ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2
บางกะปิ, ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿26,900/เดือน
(฿655/ตรม.)
41.26 ตรม. Office for rent at ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 41.26 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2 บนทำเลของ บางกะปิ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค....
Details:
สตูดิโอ
41.26 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 1.42 กม.
ARL 1.44 กม.
BTS 2.88 กม.
สร้างเสร็จ 2536
แบบ High Rise
ชั้น 4
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2
บางกะปิ, ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿27,000/เดือน
(฿653/ตรม.)
41.52 ตรม. Office for rent at ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 41.52 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2 บนทำเลของ บางกะปิ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค....
Details:
สตูดิโอ
41.52 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 1.42 กม.
ARL 1.44 กม.
BTS 2.88 กม.
สร้างเสร็จ 2536
แบบ High Rise
ชั้น 2
ดูรูปทั้งหมด
เชียงใหม่ บิสสิเนส พาร์ค
หนองป่าครั่ง, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่, ไทย
฿27,000/เดือน
(฿121/ตรม.)
224 ตรม. Office for rent at เชียงใหม่ บิสสิเนส พาร์ค
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เชียงใหม่ บิสสิเนส พาร์ค บนทำเลของ หนองป่าครั่ง, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2560 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿27,000 ต่อเดือน
Details:
224 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สร้างเสร็จ 2560
วิวโล่งๆ
ชั้นลอย
ดาดฟ้า
ชานบ้าน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เชียงใหม่ บิสสิเนส พาร์ค
หนองป่าครั่ง, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่, ไทย
฿27,000/เดือน
(฿133/ตรม.)
204 ตรม. Office for rent at เชียงใหม่ บิสสิเนส พาร์ค
Details:
204 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สร้างเสร็จ 2560
วิวสวนสาธารณะ
วิวเมือง
ชานบ้าน
คนดูแลสวน
ที่จอดรถ
สถานะการเช่า: 1 ก.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
แฟร์ ทาวเวอร์
พระโขนง, คลองเตย, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿27,000/เดือน
(฿343/ตรม.)
79 ตรม. Office for rent at แฟร์ ทาวเวอร์
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ แฟร์ ทาวเวอร์ บนทำเลของ พระโขนง, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ค. 2534 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿27,000 ต่อเดือน
Details:
79 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.6 กม.
สร้างเสร็จ 2534
แบบ High Rise
ชั้น 2
วิวโล่งๆ
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
สถานะการเช่า: 25 เม.ย. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2
บางกะปิ, ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿27,300/เดือน
(฿655/ตรม.)
41.86 ตรม. Office for rent at ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 41.86 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2 บนทำเลของ บางกะปิ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค....
Details:
สตูดิโอ
41.86 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 1.42 กม.
ARL 1.44 กม.
BTS 2.88 กม.
สร้างเสร็จ 2536
แบบ High Rise
ชั้น 4
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Ofiice for Rent in Chiang Mai
สันผักหวาน, หางดง, เชียงใหม่, ไทย
฿27,500/เดือน
(฿138/ตรม.)
200 ตรม. Office for rent in ไทย
ให้เช่าอาคารพาณิชย์ 3 ชั้น 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 1 ห้องโถง 1 ห้องเก็บของ อาคารห้องมุม พร้อมพื้นที่ด้านข้างขนาดใหญ่สามารถทำโกดังเก็บสินค้าได้ ตกแต่งพร้อมเข้าอยู่ มีเครื่องใช้ไฟฟ้าอาทิ แอร์, ปั้มน้ำ...
Details:
200 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
ศูนย์การค้า 2.27 กม.
สร้างเสร็จ 2563
ฟรี Wifi
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
รีจัส ไบรท์ตัน แกรนด์
นาเกลือ, พัทยา, ชลบุรี, ไทย
฿27,890/เดือน
(฿2,190/ตรม.)
12.64 ตรม. Office for rent at รีจัส ไบรท์ตัน แกรนด์
พื้นที่ทำงานสุดหรู พร้อมวิวทะเลอันงดงาม สัมผัสมาตรฐานใหม่ของการทำงานและการใช้ชีวิต กับพื้นที่สำนักงานระดับพรีเมียมกว่า 1,469 ตารางเมตร พร้อมวิวทะเลแบบพาโนรามาและดาดฟ้าส่วนตัว ตั้งอยู่ภายใน โรงแรมไบรตั...
Details:
สตูดิโอ
12.64 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
ชายหาด 1.37 กม.
สร้างเสร็จ 2568
วิวเมือง
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
อินน ออฟฟิศ
สามเสนใน, พญาไท, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿28,000/เดือน
(฿796/ตรม.)
35 ตรม. Office for rent at อินน ออฟฟิศ
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อินน ออฟฟิศ บนทำเลของ สามเสนใน, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿28,000 ต่อเดือน
Details:
35 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.79 กม.
MRT 1.76 กม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Sethiwan Sathon
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
สีลม, บางรัก, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿28,000/เดือน
(฿2,480/ตรม.)
11.24 ตรม. Office for rent at Sethiwan Sathon
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ Sethiwan Sathon บนทำเลของ สีลม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿28,000 ต่อเดือน
Details:
11.24 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.2 กม.
MRT 1.97 กม.
กำลังก่อสร้าง
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ฟรี Wifi
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Office for Rent near Phra Khanong BTS
พระโขนง, คลองเตย, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿28,000/เดือน
฿38,000 /เดือน
(฿93/ตรม.)
300 ตรม. Office for rent in ไทย
ให้เช่าตึกแถว-อาคารพาณิชย์เจ้าของให้เช่าเอง ซอยสุขุมวิท 48 ถนนสุขุมวิท เนื้อที่ 15 ตารางวา 5 ชั้น พื้นที่ใช้สอยขนาด 300 ตารางเมตร 5 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ ที่จอดรถ 1 คัน ถนนสุขุมวิท พระโขนง คลองเตย กรุงเทพ...
Details:
5
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
300 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สร้างเสร็จ 2550
วิวโล่งๆ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
เครื่องซักผ้า
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
สถานะการเช่า: 1 ม.ค. 2573
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Office for Rent
ช่องนนทรี, ยานนาวา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿28,000/เดือน
(฿278/ตรม.)
100 ตรม. Office for rent in ไทย
สำนักงานให้เช่า 100-300 ตร.ม. สิ่งอำนวยความสะดวกพร้อม จดทะเบียนบริษัทได้ ย่านพระราม 3 เดินทางสะดวก ทางด่วนขั้น2 แค่ปากซอย เดินถึง Lotus ตรงข้ามเซ็นทรัล อาคาร @area 8 ชั้น สิ่งอำนวย...
Details:
100 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
ไปสถานี BTS/MRT ได้
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Sethiwan Sathon
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
สีลม, บางรัก, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿28,000/เดือน
(฿2,480/ตรม.)
11.24 ตรม. Office for rent at Sethiwan Sathon
Details:
11.24 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.2 กม.
MRT 1.97 กม.
กำลังก่อสร้าง
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ฟรี Wifi
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Office for Rent at The Brick Plus
สุเทพ, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่, ไทย
฿28,363/เดือน
(฿678/ตรม.)
42 ตรม. Office for rent in ไทย
อยู่ในทำเล สุเทพ, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2558 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿28,363 ต่อเดือน
Details:
42 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
โรงเรียน 0.22 กม.
สร้างเสร็จ 2558
วิวภูเขา
วิวเมือง
ฟรี Wifi
เตาไมโครเวฟ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อินน ออฟฟิศ
สามเสนใน, พญาไท, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿29,000/เดือน
(฿824/ตรม.)
35 ตรม. Office for rent at อินน ออฟฟิศ
พื้นที่สํานักงานให้เช่าติดถนนใหญ่เส้นพหลโยธิน ใกล้ BTS อารีย์-สะพานควาย ติดธนาคารออมสินสํานักงานใหญ่ เริ่มต้นเพียง 15,000 บาทต่อเดือน กับออฟฟิศของคุณในขนาด 4-15 คน (ไม่รวมค่าไฟ) พร้อมชุดโต๊ะ, เก้าอี้...
Details:
35 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.79 กม.
MRT 1.76 กม.
แบบ Low Rise
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ฟรี Wifi
เตาไมโครเวฟ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Office Space for Rent Opposite Site from Major Cineplex Ratchayothin
จันทรเกษม, จตุจักร, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿29,000/เดือน
฿45,000 /เดือน
(฿125/ตรม.)
230 ตรม. Office for rent in ไทย
Office Space for rent Opposite site from Major Cineplex Ratchayothin สำนักงาน/ออฟฟิศ ให้เช่าชั้น 2 ตรงข้ามเมเจอร์รัชโยธิน ให้เช่าพื้นที่ ออฟฟิศให้เช่า สำนักงานออฟฟิศ เนื้อที่: 220 ตารางเมตร (หน...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
230 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สร้างเสร็จ 2525
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ที่จอดรถ
สถานะการเช่า: 1 ม.ค. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
อาคารน้ำพุ
วัดเกต, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่, ไทย
฿29,320/เดือน
(฿256/ตรม.)
115 ตรม. Office for rent at อาคารน้ำพุ
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคารน้ำพุ บนทำเลของ วัดเกต, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2539 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿29,320 ต่อเดือน
Details:
115 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สร้างเสร็จ 2539
แบบ High Rise
วิวภูเขา
วิวเมือง
ดาดฟ้า
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Home Office Pattanakarn 23
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿30,000/เดือน
(฿199/ตรม.)
150 ตรม. Office for rent in ไทย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 150 ตรม. อยู่ในทำเล สวนหลวง, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿30,000 ต่อเดือน
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
150 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
สถานะการเช่า: 1 มี.ค. 2572
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
For Rent – Spacious Commercial Space
จันทรเกษม, จตุจักร, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿30,000/เดือน
(฿414/ตรม.)
72 ตรม. Office for rent in ไทย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 72 ตรม. อยู่ในทำเล จันทรเกษม, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.ค. 2566 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วย...
Details:
สตูดิโอ
2
Bathroom(s)
72 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สร้างเสร็จ 2566
วิวเมือง
ติดสถานี BTS/MRT
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Office and Factory for Sale/Rent in Khok Krabue
คอกกระบือ, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร, ไทย
฿30,000/เดือน
(฿83/ตรม.)
360 ตรม. Office for rent in ไทย
-พื้นที่ 80 ตร.ว. - สำนักงาน อาคาร 3 ชั้น - ขนาดโรงงาน 10 x 32 x 10 เมตร - พื้นที่ส่วนโรงงาน : 10x20 ตารางเมตร - พื้นที่ส่วนสำนักงาน : 160 ตารางเมตร - พื้นรับน้ำหนักได้ : 3ตัน / ตารางเมตร - ระบบไฟฟ้า...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
360 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 14.93 กม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ทรัพย์ทวี เพลส บางนา-ตราด
บางโฉลง, บางพลี, สมุทรปราการ, ไทย
฿30,000/เดือน
(฿108/ตรม.)
276 ตรม. Office for rent at ทรัพย์ทวี เพลส บางนา-ตราด
on Bang Na-Trat rd across Huachiew University near Suvarnabhumi Airport
Details:
276 ตรม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
For Rent Commercial Building Ratchadapisek Soi 19
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ดินแดง, ดินแดง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿30,000/เดือน
(฿100/ตรม.)
300 ตรม. Office for rent in ไทย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 300 ตรม. อยู่ในทำเล ดินแดง, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿30,000 ต่อเดือน
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
300 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ศุภาลัยวิลล์ รัตนาธิเบศร์
บางกระสอ, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี, ไทย
฿30,000/เดือน
฿360,000 /เดือน
(฿29,800/ตรม.)
1 ตรม. Office for rent at ศุภาลัยวิลล์ รัตนาธิเบศร์
Details:
1 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 2.43 กม.
ติดสถานี BTS/MRT
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เชียงใหม่ บิสสิเนส พาร์ค
หนองป่าครั่ง, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่, ไทย
฿30,000/เดือน
(฿148/ตรม.)
204 ตรม. Office for rent at เชียงใหม่ บิสสิเนส พาร์ค
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เชียงใหม่ บิสสิเนส พาร์ค บนทำเลของ หนองป่าครั่ง, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2560 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿30,000 ต่อเดือน
Details:
204 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สร้างเสร็จ 2560
วิวสวนสาธารณะ
วิวเมือง
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สถานะการเช่า: 1 ก.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Office for Rent at Zeer Rangsit
คูคต, ลำลูกกา, ปทุมธานี, ไทย
฿30,000/เดือน
(฿10/ตรม.)
3,000 ตรม. Office for rent in ไทย
อยู่ในทำเล คูคต, ปทุมธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2566 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿30,000 ต่อเดือน
Details:
3
Bathroom(s)
3,000 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สร้างเสร็จ 2566
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Office for Rent in Mueang Chiang Mai
ท่าศาลา, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่, ไทย
฿30,000/เดือน
(฿94/ตรม.)
320 ตรม. Office for rent in ไทย
ให้เช่าตึกอาคารพานิชย์ ขนาด 3 ชั้นครึ่ง โลเกชั่นอำเภอเมืองเชียงใหม่ (ท่าศาลา) พื้นที่ดิน 32 ตารางวา ขนาดกว้างยาว 8 x 16 เมตร ขนาด พื้นที่ใช้สอย 320 ตรม มีขนาด 3 ชั้น ครึ่ง ดังรายละเอียด (...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
320 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
วิวเมือง
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สถานะการเช่า: 1 ม.ค. 2571
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Office For Rent At Tha Wang Lang
บางขุนนนท์, บางกอกน้อย, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿30,000/เดือน
(฿1,370/ตรม.)
22 ตรม. Office for rent in ไทย
อยู่ในทำเล บางขุนนนท์, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿30,000 ต่อเดือน
Details:
22 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สถานีขนส่ง 0.99 กม.
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
ฟรี Wifi
ทีวี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
>
1
...
6
7
8
...
41
181 - 210 จาก 1,220 ยูนิต
ไทย
ดูสำนักงานเพิ่มเติมในทำเลของไทย
กรุงเทพมหานคร
มี 1,019 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿2.11K - ฿8.99M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 63 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿5.76K - ฿239K
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงใหม่
มี 42 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿3.48K - ฿249K
ดูทำเลเพิ่มเติม
นนทบุรี
มี 35 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿3.52K - ฿201K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ภูเก็ต
มี 20 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿14.9K - ฿249K
ดูทำเลเพิ่มเติม
สมุทรปราการ
มี 17 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿5.97K - ฿398K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปทุมธานี
มี 7 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿25.1K - ฿135K
ดูทำเลเพิ่มเติม
นครปฐม
มี 3 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿18.1K - ฿40.2K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ประจวบคีรีขันธ์
มี 2 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿17.1K - ฿44.2K
ดูทำเลเพิ่มเติม