สำนักงานให้เช่า ใน ไทย
(มี สำนักงาน 1,220)
ดูรูปทั้งหมด
เอส.เอส.พี.ทาวเวอร์ 1
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿25,000/เดือน
(฿1,310/ตรม.)
19 ตรม. Office for rent at เอส.เอส.พี.ทาวเวอร์ 1
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เอส.เอส.พี.ทาวเวอร์ 1 บนทำเลของ คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿25,000 ต่อเดือน
Details:
19 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 1.86 กม.
ARL 1.88 กม.
BTS 2.62 กม.
แบบ High Rise
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ฟรี Wifi
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Office for Rent in Nuan Chan
นวลจันทร์, บึงกุ่ม, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿25,000/เดือน
(฿345/ตรม.)
72 ตรม. Office for rent in ไทย
สำนักงานให้เช่า (แยกชั้น) อยู่ในซอยตรงข้ามกับวัดนวลจันทร์ ทำเลดี เลียบด่วนรามอินทราประมาณ 700 เมตร มีที่จอดรถหน้าตึกชั้นละ2คัน และมีที่จอดรถแยกห่างจากตึกประมาณ200เมตร
Details:
72 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
ตลาด 1.1 กม.
ชั้น 1
วิวเมือง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ไนซ์ ออฟฟิศ แอนด์ แวร์เฮาส์
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ท่าทราย, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี, ไทย
฿25,000/เดือน
(฿553/ตรม.)
45 ตรม. Office for rent at ไนซ์ ออฟฟิศ แอนด์ แวร์เฮาส์
ให้เช่า Office สำนักงาน ออฟฟิศ โกดัง คลังสินค้า นนทบุรีย่านสนามบินน้ำ เชื่อมต่อติวานนท์ รัตนาธิเบศร์สะดวก ปลอดภัย ใกล้สถานที่สำคัญ [4289]————————* สำนัก...
Details:
45 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 2.01 กม.
แบบ Low Rise
วิวเมือง
วิวสวน
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Office for Rent Pa Daet Mueang Chiang Mai
ป่าแดด, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่, ไทย
฿25,000/เดือน
(฿332/ตรม.)
75 ตรม. Office for rent in ไทย
OFFICE เช่า อยู่ชั้น 3 เนื้อที่ 70 ตรม. พร้อม ของบางส่วนที่มีอยู่แล้ว เดินทางสะดวกในเมือง เส้นทางมาที่ offoce รถไม่ติด จะเข้าเมืองหรือไป ลำพูน เข้าออกสบาย ใกล้ สนามบิน จุดสำคัญต่างๆ ของเชียงใหม่ ปัจจุ...
Details:
4
Bathroom(s)
75 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สร้างเสร็จ 2566
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Office For Rent in Nawamin
นวมินทร์, บึงกุ่ม, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿25,000/เดือน
(฿100/ตรม.)
250 ตรม. Office for rent in ไทย
ให้เช่า ตึกแถว อาคารพาณิชย์ ติดถนนใหญ่ นวมินทร์ ตรงข้าม ซอยนวมินทร์ 111 เนื้อที่ 30 ตรว. 3 ชั้น ครีง และดาดฟ้า 6 นอน 2 น้ำ ทำเลดี ใกล้ เลียบทางด่วน, เซ็นทรัลอีสต์วิลล์, คริสตัลพาร์ค, CDC, เดอะมอลล์บาง...
Details:
6
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
250 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
วิวเมือง
ดาดฟ้า
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
บิสซิเนส ทาวน์ เทพารักษ์
ศีรษะจรเข้ใหญ่, บางเสาธง, สมุทรปราการ, ไทย
฿25,000/เดือน
(฿274/ตรม.)
90.80 ตรม. Office for rent at บิสซิเนส ทาวน์ เทพารักษ์
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บิสซิเนส ทาวน์ เทพารักษ์ บนทำเลของ ศีรษะจรเข้ใหญ่, สมุทรปราการ ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿25,000 ต่อเดือน
Details:
90.80 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
กำลังก่อสร้าง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Versatile Space at The HUB, Saphan Kwai
ประกาศเมื่อ 3 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
สามเสนใน, พญาไท, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿25,000/เดือน
(฿565/ตรม.)
44 ตรม. Office for rent in ไทย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 44 ตรม. อยู่ในทำเล สามเสนใน, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿25,000 ต่อเดือน
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
44 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เทรนดี้ ออฟฟิศ
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿24,800/เดือน
(฿753/ตรม.)
33.06 ตรม. Office for rent at เดอะ เทรนดี้ ออฟฟิศ
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ เทรนดี้ ออฟฟิศ บนทำเลของ คลองเตยเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿24,800 ต่อเดือน
Details:
33.06 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.33 กม.
MRT 0.85 กม.
ARL 2.29 กม.
แบบ High Rise
ไปสถานี BTS/MRT ได้
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Homeoffice in Khan Na Yao
นวลจันทร์, บึงกุ่ม, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿25,000/เดือน
(฿335/ตรม.)
75 ตรม. Office for rent in ไทย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 75 ตรม. อยู่ในทำเล นวลจันทร์, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿25,000 ต่อเดือน
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
75 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Home Office 3 Floors 4BR 3BA in Kathu
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
กะทู้, กะทู้, ภูเก็ต, ไทย
฿25,000/เดือน
(฿186/ตรม.)
135 ตรม. Office for rent in ไทย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 135 ตรม. อยู่ในทำเล กะทู้, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 2563 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่...
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
135 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
โรงพยาบาล 0.67 กม.
สร้างเสร็จ 2563
วิวภูเขา
วิวเมือง
ชั้นลอย
ชานบ้าน
ระเบียง
สถานะการเช่า: 31 ธ.ค. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
not-set
บางพูด, ปากเกร็ด, นนทบุรี, ไทย
฿25,000/เดือน
(฿13/ตรม.)
2,000 ตรม. Office for rent in ไทย
สำนักงานให้เช่า เมืองทอง 250 บาท - 320 บาทต่อตารางเมตร ขนาดห้องหลายขนาด Bond Street, Mueng Thong, Nonthaburi สามารถขอข้อมูลเพิ่มเติมได้ Tel: 092-799-9200
Details:
2,000 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ไฮด์ พาร์ค เรสซิเดนซ์ 2
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี, ไทย
฿25,000/เดือน
฿28,000 /เดือน
(฿174/ตรม.)
144 ตรม. Office for rent at ไฮด์ พาร์ค เรสซิเดนซ์ 2
Hyde Park Residence 2 (ไฮด์ พาร์ค เรสซิเดนซ์ 2)ถึงเวลาที่ได้สนุกสนาน และเพลิดเพลินไปกับเมืองแห่งสีสัน ในโลกยามราตรี กับคอนโดมิเนียม ใจกลางเมืองพัทยา ที่คุณได้สัมผัส กับความสุข ดุจสรวงสวรรค์ในแบบของคุณ...
Details:
144 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
ชายหาด 1.94 กม.
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวสวน
Electricity
แอร์
สถานะการเช่า: 1 ส.ค. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
1 Storey Home Office for rent at Soi Chaiyo, Huai Kwang
สามเสนนอก, ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿25,000/เดือน
(฿628/ตรม.)
40 ตรม. Office for rent in ไทย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 40 ตรม. อยู่ในทำเล สามเสนนอก, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿25,000 ต่อเดือน
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
40 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ที่จอดรถ
สถานะการเช่า: 25 ธ.ค. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Office for Rent in Bueng Kum
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
คลองกุ่ม, บึงกุ่ม, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿25,000/เดือน
(฿349/ตรม.)
72 ตรม. Office for rent in ไทย
ออฟฟิศให้เช่า ถ.นวลจันทร์ ชั้น 1, ชั้น 3, ชั้น 5 สำนักงานให้เช่า (แยกชั้น) อยู่ในซอยตรงข้ามกับวัดนวลจันทร์ ทำเลดี เลียบด่วนรามอินทรา มีที่จอดรถหน้าตึกชั้นละ2คัน และมีที่จอดรถแยกห่างจากตึกประมาณ200เมตร...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
72 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สร้างเสร็จ 2555
วิวเมือง
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
not-set
คลองสี่, คลองหลวง, ปทุมธานี, ไทย
฿25,000/เดือน
(฿112/ตรม.)
225 ตรม. Office for rent in ไทย
โกดังให้เช่า ถ.คลองหลวง (ระหว่างคลอง3และคลอง4) ที่ตั้ง : 24/18 ม.6 ซอยคลองสี่ 6 ถ.คลองหลวง ต.คลองสี่ อ.คลองหลอง จ.ปทุมธานี ขนาดที่ดิน : 85 ตรว. (ก. 15 x ล. 22.70 เมตร) ขนาดอาคาร : ก.12 x ล. 18.70 &n...
Details:
2
Bathroom(s)
225 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ ฮาบิแทท แม่โจ้
สันผีเสื้อ, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่, ไทย
฿25,000/เดือน
(฿139/ตรม.)
180 ตรม. Office for rent at เดอะ ฮาบิแทท แม่โจ้
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ ฮาบิแทท แม่โจ้ บนทำเลของ สันผีเสื้อ, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ย. 2563 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿25,000 ต่อเดือน...
Details:
180 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สร้างเสร็จ 2563
วิวเมือง
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
อาคาร อัลม่า ลิงค์
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿25,000/เดือน
(฿2,790/ตรม.)
9 ตรม. Office for rent at อาคาร อัลม่า ลิงค์
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคาร อัลม่า ลิงค์ บนทำเลของ ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿25,000 ต่อเดือน
Details:
9 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.35 กม.
ARL 1.25 กม.
แบบ High Rise
วิวเมือง
ติดสถานี BTS/MRT
ดาดฟ้า
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เอส.เอส.พี.ทาวเวอร์ 1
ประกาศเมื่อ 1 เดือนที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿25,000/เดือน
(฿1,260/ตรม.)
20 ตรม. Office for rent at เอส.เอส.พี.ทาวเวอร์ 1
Details:
20 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 1.86 กม.
ARL 1.88 กม.
BTS 2.62 กม.
แบบ High Rise
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ไอทีเอฟ สีลม พาเลส
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
สุริยวงศ์, บางรัก, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿25,000/เดือน
(฿504/ตรม.)
49.83 ตรม. Office for rent at ไอทีเอฟ สีลม พาเลส
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ไอทีเอฟ สีลม พาเลส บนทำเลของ สุริยวงศ์, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿25,000 ต่อเดือน
Details:
49.83 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.66 กม.
MRT 0.88 กม.
ARL 4 กม.
แบบ High Rise
ชั้น 15
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ติดสถานี BTS/MRT
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เตาไมโครเวฟ
สถานะการเช่า: 1 ม.ค. 2571
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Near BTS 30 Meters with 60 sqm. space in the middle of Silom
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
สีลม, บางรัก, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿25,000/เดือน
(฿418/ตรม.)
60 ตรม. Office for rent in ไทย
อยู่ในทำเล สีลม, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 2549 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿25,000 ต่อเดือน
Details:
60 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สร้างเสร็จ 2549
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
สถานะการเช่า: ว่าง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
อัคนาท พลาซ่า
บางนา, บางนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿25,000/เดือน
(฿558/ตรม.)
45 ตรม. Office for rent at อัคนาท พลาซ่า
Details:
45 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.45 กม.
MRT 4.46 กม.
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2
บางกะปิ, ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿25,600/เดือน
(฿655/ตรม.)
39.27 ตรม. Office for rent at ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 39.27 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2 บนทำเลของ บางกะปิ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค....
Details:
สตูดิโอ
39.27 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 1.42 กม.
ARL 1.44 กม.
BTS 2.88 กม.
สร้างเสร็จ 2536
แบบ High Rise
ชั้น 4
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Sethiwan Sathon
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
สีลม, บางรัก, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿26,000/เดือน
(฿1,770/ตรม.)
14.61 ตรม. Office for rent at Sethiwan Sathon
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ Sethiwan Sathon บนทำเลของ สีลม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿26,000 ต่อเดือน
Details:
14.61 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.2 กม.
MRT 1.97 กม.
กำลังก่อสร้าง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ฟรี Wifi
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Sethiwan Sathon
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
สีลม, บางรัก, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿26,500/เดือน
(฿1,790/ตรม.)
14.75 ตรม. Office for rent at Sethiwan Sathon
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ Sethiwan Sathon บนทำเลของ สีลม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿26,500 ต่อเดือน
Details:
14.75 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.2 กม.
MRT 1.97 กม.
กำลังก่อสร้าง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
เตาไมโครเวฟ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Home Office for Sale and Rent
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
พลับพลา, วังทองหลาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿26,500/เดือน
(฿132/ตรม.)
200 ตรม. Office for rent in ไทย
4 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ - Home office ทาวน์อินทาวน์, ถนน ศรีวรา, วังทองหลาง, กรุงเทพมหานคร, กรุงเทพมหานคร 10310, ประเทศไทย Home Office 4 ชั้น 4 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ ขนาด 20 ตรว เหมาะทำที่อยู่อาศัยและสำนักงาน...
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
ตลาด 0.89 กม.
สถานะการเช่า: 31 พ.ค. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
รีจัส ไบรท์ตัน แกรนด์
นาเกลือ, พัทยา, ชลบุรี, ไทย
฿26,570/เดือน
(฿2,330/ตรม.)
11.43 ตรม. Office for rent at รีจัส ไบรท์ตัน แกรนด์
พื้นที่ทำงานสุดหรู พร้อมวิวทะเลอันงดงาม สัมผัสมาตรฐานใหม่ของการทำงานและการใช้ชีวิต กับพื้นที่สำนักงานระดับพรีเมียมกว่า 1,469 ตารางเมตร พร้อมวิวทะเลแบบพาโนรามาและดาดฟ้าส่วนตัว ตั้งอยู่ภายใน โรงแรมไบรตั...
Details:
สตูดิโอ
11.43 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
ชายหาด 1.37 กม.
สร้างเสร็จ 2568
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2
บางกะปิ, ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿26,700/เดือน
(฿654/ตรม.)
41.02 ตรม. Office for rent at ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 41.02 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2 บนทำเลของ บางกะปิ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค....
Details:
สตูดิโอ
41.02 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 1.42 กม.
ARL 1.44 กม.
BTS 2.88 กม.
สร้างเสร็จ 2536
แบบ High Rise
ชั้น 4
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Home office 4 floors 4 bedrooms for rent near Central Bangna
บางนา, บางนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿27,000/เดือน
(฿76/ตรม.)
352 ตรม. Office for rent in ไทย
อยู่ในทำเล บางนา, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ค. 2561 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿27,000 ต่อเดือน
Details:
352 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สร้างเสร็จ 2561
ไปสถานี BTS/MRT ได้
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Sethiwan Sathon
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
สีลม, บางรัก, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿27,000/เดือน
(฿1,750/ตรม.)
15.35 ตรม. Office for rent at Sethiwan Sathon
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ Sethiwan Sathon บนทำเลของ สีลม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿27,000 ต่อเดือน
Details:
15.35 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.2 กม.
MRT 1.97 กม.
กำลังก่อสร้าง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
เตาไมโครเวฟ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2
บางกะปิ, ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿27,000/เดือน
(฿647/ตรม.)
41.51 ตรม. Office for rent at ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 41.51 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2 บนทำเลของ บางกะปิ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค....
Details:
สตูดิโอ
41.51 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 1.42 กม.
ARL 1.44 กม.
BTS 2.88 กม.
สร้างเสร็จ 2536
แบบ High Rise
ชั้น 2
วิวเมือง
วิวสวน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
>
1
...
5
6
7
...
41
151 - 180 จาก 1,220 ยูนิต
ไทย
ดูสำนักงานเพิ่มเติมในทำเลของไทย