สำนักงานให้เช่า ใน ไทย
(มี สำนักงาน 1,220)
ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿332,100/เดือน
(฿904/ตรม.)
369 ตรม. Office for rent at ต้นสน ทาวเวอร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 369 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ต้นสน ทาวเวอร์ บนทำเลของ ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2541&nbs...
Details:
สตูดิโอ
369 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.31 กม.
ARL 1.8 กม.
MRT 2.33 กม.
สร้างเสร็จ 2541
แบบ High Rise
ชั้น 4
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
ทุ่งวัดดอน, สาทร, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿333,400/เดือน
(฿1,240/ตรม.)
271.03 ตรม. Office for rent at เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 271.03 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์ บนทำเลของ ทุ่งวัดดอน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ...
Details:
สตูดิโอ
271.03 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.35 กม.
MRT 1.66 กม.
สร้างเสร็จ 2542
แบบ High Rise
ชั้น 45
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อินเตอร์เชนจ์ 21
คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿334,125/เดือน
(฿1,360/ตรม.)
247.50 ตรม. Office for rent at อินเตอร์เชนจ์ 21
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 247.50 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อินเตอร์เชนจ์ 21 บนทำเลของ คลองเตยเหนือ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค...
Details:
สตูดิโอ
247.50 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.16 กม.
MRT 0.25 กม.
ARL 1.92 กม.
สร้างเสร็จ 2551
แบบ High Rise
ชั้น 22
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
แอทธินี ทาวเวอร์
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿335,400/เดือน
(฿1,300/ตรม.)
260 ตรม. Office for rent at แอทธินี ทาวเวอร์
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ แอทธินี ทาวเวอร์ บนทำเลของ ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿335,400 ต่อเดือน
Details:
260 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.38 กม.
MRT 1.96 กม.
ARL 2.35 กม.
แบบ High Rise
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ซัน ทาวเวอร์
จอมพล, จตุจักร, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿336,700/เดือน
(฿1,310/ตรม.)
259 ตรม. Office for rent at ซัน ทาวเวอร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 259 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ซัน ทาวเวอร์ บนทำเลของ จอมพล, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ย. 2538 ซึ...
Details:
สตูดิโอ
259 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.84 กม.
BTS 0.85 กม.
สร้างเสร็จ 2538
แบบ High Rise
ชั้น 15
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
สิงห์ คอมเพล็กซ์
บางกะปิ, ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿339,768/เดือน
(฿1,310/ตรม.)
261 ตรม. Office for rent at สิงห์ คอมเพล็กซ์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 261 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ สิงห์ คอมเพล็กซ์ บนทำเลของ บางกะปิ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ เม.ย. 2561...
Details:
สตูดิโอ
261 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.2 กม.
ARL 0.64 กม.
BTS 1.67 กม.
สร้างเสร็จ 2561
แบบ High Rise
ชั้น 20
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
ทุ่งวัดดอน, สาทร, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿341,200/เดือน
(฿934/ตรม.)
366.86 ตรม. Office for rent at เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 366.86 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์ บนทำเลของ ทุ่งวัดดอน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ...
Details:
สตูดิโอ
366.86 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.35 กม.
MRT 1.66 กม.
สร้างเสร็จ 2542
แบบ High Rise
ชั้น 28
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ทู แปซิฟิค เพลส
คลองเตย, คลองเตย, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿342,375/เดือน
(฿829/ตรม.)
415 ตรม. Office for rent at ทู แปซิฟิค เพลส
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 415 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ทู แปซิฟิค เพลส บนทำเลของ คลองเตย, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2537&nb...
Details:
สตูดิโอ
415 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.21 กม.
MRT 1.12 กม.
ARL 2.55 กม.
สร้างเสร็จ 2537
แบบ High Rise
ชั้น 14
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
วัน ซิตี้ เซนเตอร์
ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿345,806/เดือน
(฿3,160/ตรม.)
110 ตรม. Office for rent at วัน ซิตี้ เซนเตอร์
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ วัน ซิตี้ เซนเตอร์ บนทำเลของ ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.ย. 2566 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿345,806 ต่อเดือน
Details:
110 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.4 กม.
ARL 1.98 กม.
MRT 2.18 กม.
สร้างเสร็จ 2566
แบบ High Rise
ชั้น 37
วิว 360 องศา
วิวเส้นขอบฟ้า
ติดสถานี BTS/MRT
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ฟรี Wifi
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
D8 Residence Super Luxury Class
พลับพลา, วังทองหลาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿350,000/เดือน
(฿500/ตรม.)
703 ตรม. Office for rent in ไทย
ประกาศขาย/เช่า บ้าน-โฮมออฟฟิศสุดหรู ย่านลาดพร้าว 88 โครงการ D8 Residence Super Luxury Class ซอยลาดพร้าว 88 เขตวังทองหลาง กรุงเทพฯ เนื้อที่ดิน 66 ตร.วา | พื้นที่ใช้สอย 703 ตร.ม. &nb...
Details:
703 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
วิวโล่งๆ
Electricity
ไปสถานี BTS/MRT ได้
สระว่ายน้ำส่วนตัว
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Office Building 5 working room
จันทรเกษม, จตุจักร, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿350,000/เดือน
(฿293/ตรม.)
1,200 ตรม. Office for rent in ไทย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,200 ตรม. อยู่ในทำเล จันทรเกษม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿350,000 ต่อเดือน
Details:
4
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
1,200 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
366 Ratchada32
คลองเจ้าคุณสิงห์, วังทองหลาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿350,000/เดือน
(฿293/ตรม.)
1,200 ตรม. Office for rent in ไทย
อยู่ในทำเล คลองเจ้าคุณสิงห์, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿350,000 ต่อเดือน
Details:
1,200 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Home Office for Sale and Rent
จันทรเกษม, จตุจักร, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿350,000/เดือน
(฿390/ตรม.)
901 ตรม. Office for rent in ไทย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 901 ตรม. อยู่ในทำเล จันทรเกษม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿350,000 ต่อเดื...
Details:
6
Bedroom(s)
8
Bathroom(s)
901 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
มหาวิทยาลัย 0.4 กม.
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ต้นสน ทาวเวอร์
ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿350,100/เดือน
(฿904/ตรม.)
389 ตรม. Office for rent at ต้นสน ทาวเวอร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 389 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ต้นสน ทาวเวอร์ บนทำเลของ ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2541&nbs...
Details:
สตูดิโอ
389 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.31 กม.
ARL 1.8 กม.
MRT 2.33 กม.
สร้างเสร็จ 2541
แบบ High Rise
ชั้น 12
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อาคาร 208 ถนนวิทยุ
ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿350,100/เดือน
(฿1,270/ตรม.)
277.85 ตรม. Office for rent at อาคาร 208 ถนนวิทยุ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 277.85 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคาร 208 ถนนวิทยุ บนทำเลของ ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ส.ค. 2...
Details:
สตูดิโอ
277.85 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.59 กม.
MRT 1.91 กม.
ARL 2.45 กม.
สร้างเสร็จ 2536
แบบ High Rise
ชั้น 16
วิวเมือง
วิวสวน
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Office for Rent at Lasalle 41
บางนา, บางนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿352,000/เดือน
(฿319/ตรม.)
1,107 ตรม. Office for rent in ไทย
รายละเอียด : อาคารแบ่งออกเป็น 2 ตึกเชื่อมต่อกันด้วยพื้นที่ชาน Outdoor บรรยากาศร่มรื่นท่ามกลางสวนและธรรมชาติ - Building A อาคารด้านหน้า 3 ชั้น - Building B อาคารด้านหลัง 2 ชั้น - ศาลาริมคลอง รวมพ...
Details:
21
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
1,107 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
วิวเมือง
วิวสวน
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
สถานะการเช่า: 1 ม.ค. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ต้นสน ทาวเวอร์
ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿352,800/เดือน
(฿904/ตรม.)
392 ตรม. Office for rent at ต้นสน ทาวเวอร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 392 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ต้นสน ทาวเวอร์ บนทำเลของ ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2541&nbs...
Details:
สตูดิโอ
392 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.31 กม.
ARL 1.8 กม.
MRT 2.33 กม.
สร้างเสร็จ 2541
แบบ High Rise
ชั้น 10
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ต้นสน ทาวเวอร์
ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿352,800/เดือน
(฿904/ตรม.)
392 ตรม. Office for rent at ต้นสน ทาวเวอร์
Details:
สตูดิโอ
392 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.31 กม.
ARL 1.8 กม.
MRT 2.33 กม.
สร้างเสร็จ 2541
แบบ High Rise
ชั้น 11
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ต้นสน ทาวเวอร์
ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿353,700/เดือน
(฿904/ตรม.)
393 ตรม. Office for rent at ต้นสน ทาวเวอร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 393 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ต้นสน ทาวเวอร์ บนทำเลของ ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2541&nbs...
Details:
สตูดิโอ
393 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.31 กม.
ARL 1.8 กม.
MRT 2.33 กม.
สร้างเสร็จ 2541
แบบ High Rise
ชั้น 10
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ต้นสน ทาวเวอร์
ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿353,700/เดือน
(฿904/ตรม.)
393 ตรม. Office for rent at ต้นสน ทาวเวอร์
Details:
สตูดิโอ
393 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.31 กม.
ARL 1.8 กม.
MRT 2.33 กม.
สร้างเสร็จ 2541
แบบ High Rise
ชั้น 11
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ต้นสน ทาวเวอร์
ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿353,700/เดือน
(฿904/ตรม.)
393 ตรม. Office for rent at ต้นสน ทาวเวอร์
Details:
สตูดิโอ
393 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.31 กม.
ARL 1.8 กม.
MRT 2.33 กม.
สร้างเสร็จ 2541
แบบ High Rise
ชั้น 11
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ต้นสน ทาวเวอร์
ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿353,700/เดือน
(฿904/ตรม.)
393 ตรม. Office for rent at ต้นสน ทาวเวอร์
Details:
สตูดิโอ
393 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.31 กม.
ARL 1.8 กม.
MRT 2.33 กม.
สร้างเสร็จ 2541
แบบ High Rise
ชั้น 8
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อาคารปัญจภูมิ
ทุ่งมหาเมฆ, สาทร, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿354,750/เดือน
(฿552/ตรม.)
645 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคารปัญจภูมิ บนทำเลของ ทุ่งมหาเมฆ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2526 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿354,750 ต่อเดือน
Details:
2.5
Bathroom(s)
645 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.74 กม.
MRT 1.1 กม.
สร้างเสร็จ 2526
แบบ High Rise
ชั้น 8
ดูรูปทั้งหมด
อาคารปัญจภูมิ
ทุ่งมหาเมฆ, สาทร, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿354,750/เดือน
(฿552/ตรม.)
645 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 645 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคารปัญจภูมิ บนทำเลของ ทุ่งมหาเมฆ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2526&...
Details:
สตูดิโอ
3
Bathroom(s)
645 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.74 กม.
MRT 1.1 กม.
สร้างเสร็จ 2526
แบบ High Rise
ชั้น 9
วิวเมือง
ระเบียง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อาคารปัญจภูมิ
ทุ่งมหาเมฆ, สาทร, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿354,750/เดือน
(฿552/ตรม.)
645 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ
Details:
3
Bathroom(s)
645 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.74 กม.
MRT 1.1 กม.
สร้างเสร็จ 2526
แบบ High Rise
ชั้น 6
ดูรูปทั้งหมด
จี ทาวเวอร์
ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿360,000/เดือน
(฿1,060/ตรม.)
342 ตรม. Office for rent at จี ทาวเวอร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 342 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ จี ทาวเวอร์ บนทำเลของ ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยร...
Details:
สตูดิโอ
2
Bathroom(s)
342 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.06 กม.
ARL 1.25 กม.
BTS 2.55 กม.
แบบ High Rise
ชั้น 24
ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿362,200/เดือน
(฿1,170/ตรม.)
312.22 ตรม. Office for rent at แอทธินี ทาวเวอร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 312.22 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ แอทธินี ทาวเวอร์ บนทำเลของ ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.พ. 255...
Details:
สตูดิโอ
312.22 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.38 กม.
MRT 1.96 กม.
ARL 2.35 กม.
สร้างเสร็จ 2550
แบบ High Rise
ชั้น 7
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
แอทธินี ทาวเวอร์
ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿362,200/เดือน
(฿1,170/ตรม.)
312.22 ตรม. Office for rent at แอทธินี ทาวเวอร์
Details:
สตูดิโอ
312.22 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.38 กม.
MRT 1.96 กม.
ARL 2.35 กม.
สร้างเสร็จ 2550
แบบ High Rise
ชั้น 8
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อาคารสมัชชาวาณิช 2
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿363,850/เดือน
(฿954/ตรม.)
383 ตรม. Office for rent at อาคารสมัชชาวาณิช 2
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 383 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคารสมัชชาวาณิช 2 บนทำเลของ คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค....
Details:
สตูดิโอ
383 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.43 กม.
MRT 1.08 กม.
ARL 2.94 กม.
สร้างเสร็จ 2538
แบบ High Rise
ชั้น 12
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Office for rent near Ploen Chit BTS station