สำนักงานให้เช่า ใน ไทย
(มี สำนักงาน 1,220)
บางแก้ว, บางพลี, สมุทรปราการ, ไทย
฿300,000/เดือน
(฿327/ตรม.)
920 ตรม. Office for rent at เดอะ พรีเที่ยม บางนา
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ พรีเที่ยม บางนา บนทำเลของ บางแก้ว, สมุทรปราการ ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿300,000 ต่อเดือน
Details:
920 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 3.14 กม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Office Space for Rent in near BTS Thong Lo
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿300,000/เดือน
(฿502/ตรม.)
600 ตรม. Office for rent in ไทย
อยู่ในทำเล คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿300,000 ต่อเดือน
Details:
600 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
โรงพยาบาล 0.55 กม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Home Office on Sukhumvit 26 for Rent
คลองตัน, คลองเตย, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿300,000/เดือน
(฿603/ตรม.)
500 ตรม. Office for rent in ไทย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 500 ตรม. อยู่ในทำเล คลองตัน, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿300,000 ต่อเดือน
Details:
สตูดิโอ
6
Bathroom(s)
500 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.44 กม.
วิวเมือง
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ พรีเที่ยม บางนา
บางแก้ว, บางพลี, สมุทรปราการ, ไทย
฿300,000/เดือน
(฿327/ตรม.)
920 ตรม. Office for rent at เดอะ พรีเที่ยม บางนา
Details:
920 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 3.14 กม.
วิวสวน
วิวโล่งๆ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ดาดฟ้า
เตาไมโครเวฟ
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ซัมเมอร์ ลาซาล
บางนา, บางนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿301,200/เดือน
0 ตรม. Office for rent at ซัมเมอร์ ลาซาล
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 0 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ซัมเมอร์ ลาซาล บนทำเลของ บางนา, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2564 ซึ...
Details:
สตูดิโอ
N/A
Property Type:
สำนักงาน
BTS 1.71 กม.
สร้างเสร็จ 2564
แบบ Low Rise
ชั้น 2
บางนา, บางนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿301,200/เดือน
0 ตรม. Office for rent at ซัมเมอร์ ลาซาล
Details:
สตูดิโอ
N/A
Property Type:
สำนักงาน
BTS 1.71 กม.
สร้างเสร็จ 2564
แบบ Low Rise
ชั้น 3
บางนา, บางนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿301,200/เดือน
0 ตรม. Office for rent at ซัมเมอร์ ลาซาล
Details:
สตูดิโอ
N/A
Property Type:
สำนักงาน
BTS 1.71 กม.
สร้างเสร็จ 2564
แบบ Low Rise
ชั้น 2
บางนา, บางนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿301,200/เดือน
0 ตรม. Office for rent at ซัมเมอร์ ลาซาล
Details:
สตูดิโอ
N/A
Property Type:
สำนักงาน
BTS 1.71 กม.
สร้างเสร็จ 2564
แบบ Low Rise
ชั้น 3
บางนา, บางนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿301,200/เดือน
0 ตรม. Office for rent at ซัมเมอร์ ลาซาล
Details:
สตูดิโอ
N/A
Property Type:
สำนักงาน
BTS 1.71 กม.
สร้างเสร็จ 2564
แบบ Low Rise
ชั้น 3
บางนา, บางนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿301,200/เดือน
0 ตรม. Office for rent at ซัมเมอร์ ลาซาล
Details:
สตูดิโอ
N/A
Property Type:
สำนักงาน
BTS 1.71 กม.
สร้างเสร็จ 2564
แบบ Low Rise
ชั้น 2
บางนา, บางนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿301,200/เดือน
0 ตรม. Office for rent at ซัมเมอร์ ลาซาล
Details:
สตูดิโอ
N/A
Property Type:
สำนักงาน
BTS 1.71 กม.
สร้างเสร็จ 2564
แบบ Low Rise
ชั้น 3
คลองเตย, คลองเตย, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿303,699/เดือน
(฿829/ตรม.)
368.12 ตรม. Office for rent at ทู แปซิฟิค เพลส
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 368.12 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ทู แปซิฟิค เพลส บนทำเลของ คลองเตย, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2537...
Details:
สตูดิโอ
368.12 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.21 กม.
MRT 1.12 กม.
ARL 2.55 กม.
สร้างเสร็จ 2537
แบบ High Rise
ชั้น 27
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ต้นสน ทาวเวอร์
ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿308,250/เดือน
(฿904/ตรม.)
342.50 ตรม. Office for rent at ต้นสน ทาวเวอร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 342.50 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ต้นสน ทาวเวอร์ บนทำเลของ ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2541&...
Details:
สตูดิโอ
342.50 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.31 กม.
ARL 1.8 กม.
MRT 2.33 กม.
สร้างเสร็จ 2541
แบบ High Rise
ชั้น 8
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Office for Rent at Petchaburi Road
มักกะสัน, ราชเทวี, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿309,000/เดือน
฿401,000 /เดือน
(฿653/ตรม.)
475.42 ตรม. Office for rent in ไทย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 475.42 ตรม. อยู่ในทำเล มักกะสัน, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿309,000 ต่อเดือน
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
475.42 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
โรงพยาบาล 0.69 กม.
วิวเมือง
วิวสวน
ชานบ้าน
เตาไมโครเวฟ
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อินเตอร์เชนจ์ 21
คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿309,375/เดือน
(฿1,260/ตรม.)
247.50 ตรม. Office for rent at อินเตอร์เชนจ์ 21
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 247.50 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อินเตอร์เชนจ์ 21 บนทำเลของ คลองเตยเหนือ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค...
Details:
สตูดิโอ
247.50 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.16 กม.
MRT 0.25 กม.
ARL 1.92 กม.
สร้างเสร็จ 2551
แบบ High Rise
ชั้น 22
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
ทุ่งวัดดอน, สาทร, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿309,800/เดือน
(฿1,080/ตรม.)
286.85 ตรม. Office for rent at เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 286.85 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์ บนทำเลของ ทุ่งวัดดอน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ...
Details:
สตูดิโอ
286.85 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.35 กม.
MRT 1.66 กม.
สร้างเสร็จ 2542
แบบ High Rise
ชั้น 38
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
ทุ่งวัดดอน, สาทร, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿311,100/เดือน
(฿934/ตรม.)
334.47 ตรม. Office for rent at เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 334.47 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์ บนทำเลของ ทุ่งวัดดอน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ...
Details:
สตูดิโอ
334.47 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.35 กม.
MRT 1.66 กม.
สร้างเสร็จ 2542
แบบ High Rise
ชั้น 14
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ซัน ทาวเวอร์
จอมพล, จตุจักร, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿312,000/เดือน
(฿1,310/ตรม.)
240 ตรม. Office for rent at ซัน ทาวเวอร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 240 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ซัน ทาวเวอร์ บนทำเลของ จอมพล, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ย. 2538 ซึ...
Details:
สตูดิโอ
240 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.84 กม.
BTS 0.85 กม.
สร้างเสร็จ 2538
แบบ High Rise
ชั้น 34
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อาคารปัญจภูมิ
ทุ่งมหาเมฆ, สาทร, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿313,500/เดือน
(฿552/ตรม.)
570 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 570 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคารปัญจภูมิ บนทำเลของ ทุ่งมหาเมฆ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2526&...
Details:
สตูดิโอ
2
Bathroom(s)
570 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.74 กม.
MRT 1.1 กม.
สร้างเสร็จ 2526
แบบ High Rise
ชั้น 7
ดูรูปทั้งหมด
อาคารปัญจภูมิ
ทุ่งมหาเมฆ, สาทร, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿313,500/เดือน
(฿552/ตรม.)
570 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
570 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.74 กม.
MRT 1.1 กม.
สร้างเสร็จ 2526
แบบ High Rise
ชั้น 5
วิวเมือง
ระเบียง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อาคารปัญจภูมิ
ทุ่งมหาเมฆ, สาทร, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿313,500/เดือน
(฿552/ตรม.)
570 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคารปัญจภูมิ บนทำเลของ ทุ่งมหาเมฆ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2526 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿313,500 ต่อเดือน
Details:
1
Bathroom(s)
570 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.74 กม.
MRT 1.1 กม.
สร้างเสร็จ 2526
แบบ High Rise
วิวเมือง
ระเบียง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะไนน์ ทาวเวอร์ส แกรนด์ พระรามเก้า
ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿315,000/เดือน
(฿904/ตรม.)
350 ตรม. Office for rent at เดอะไนน์ ทาวเวอร์ส แกรนด์ พระรามเก้า
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 350 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะไนน์ ทาวเวอร์ส แกรนด์ พระรามเก้า บนทำเลของ ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามา...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
350 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.47 กม.
ARL 1.66 กม.
BTS 2.98 กม.
แบบ High Rise
ชั้น 33
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
ทุ่งวัดดอน, สาทร, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿316,800/เดือน
(฿934/ตรม.)
340.63 ตรม. Office for rent at เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 340.63 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์ บนทำเลของ ทุ่งวัดดอน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ...
Details:
สตูดิโอ
340.63 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.35 กม.
MRT 1.66 กม.
สร้างเสร็จ 2542
แบบ High Rise
ชั้น 25
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
สิงห์ คอมเพล็กซ์
บางกะปิ, ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿319,670/เดือน
(฿1,310/ตรม.)
245.90 ตรม. Office for rent at สิงห์ คอมเพล็กซ์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 245.90 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ สิงห์ คอมเพล็กซ์ บนทำเลของ บางกะปิ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ เม.ย. 2...
Details:
สตูดิโอ
245.90 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.2 กม.
ARL 0.64 กม.
BTS 1.67 กม.
สร้างเสร็จ 2561
แบบ High Rise
ชั้น 14
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
สิงห์ คอมเพล็กซ์
บางกะปิ, ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿319,670/เดือน
(฿1,310/ตรม.)
245.90 ตรม. Office for rent at สิงห์ คอมเพล็กซ์
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
245.90 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.2 กม.
ARL 0.64 กม.
BTS 1.67 กม.
สร้างเสร็จ 2561
แบบ High Rise
ชั้น 17
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Office for Rent in Bangna
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
บางนา, บางนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿320,000/เดือน
(฿129/ตรม.)
2,500 ตรม. Office for rent in ไทย
อยู่ในทำเล บางนา, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿320,000 ต่อเดือน
Details:
13
Bathroom(s)
2,500 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
วิวโล่งๆ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ทิปโก้ ทาวเวอร์ 1
สามเสนใน, พญาไท, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿325,740/เดือน
(฿894/ตรม.)
366 ตรม. Office for rent at ทิปโก้ ทาวเวอร์ 1
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 366 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ทิปโก้ ทาวเวอร์ 1 บนทำเลของ สามเสนใน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ย. 2541...
Details:
สตูดิโอ
366 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 2.1 กม.
BTS 2.12 กม.
สร้างเสร็จ 2541
แบบ High Rise
ชั้น 19
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อาร์เอส ทาวเวอร์
ประกาศเมื่อ 3 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
ดินแดง, ดินแดง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿325,779/เดือน
(฿587/ตรม.)
557.84 ตรม. Office for rent at อาร์เอส ทาวเวอร์
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาร์เอส ทาวเวอร์ บนทำเลของ ดินแดง, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2536 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿325,779 ต่อเดือน
Details:
557.84 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 1.05 กม.
MRT 3.18 กม.
ARL 3.56 กม.
สร้างเสร็จ 2536
แบบ High Rise
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ลิเบอร์ตี้ สแควร์
สีลม, บางรัก, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿329,120/เดือน
(฿855/ตรม.)
383 ตรม. Office for rent at ลิเบอร์ตี้ สแควร์
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ลิเบอร์ตี้ สแควร์ บนทำเลของ สีลม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿329,120 ต่อเดือน
Details:
383 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.17 กม.
MRT 0.41 กม.
สร้างเสร็จ 2540
แบบ High Rise
วิวเมือง
แอร์
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อาคารสมัชชาวาณิช 2
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿327,750/เดือน
(฿954/ตรม.)
345 ตรม. Office for rent at อาคารสมัชชาวาณิช 2
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 345 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคารสมัชชาวาณิช 2 บนทำเลของ คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค....
Details:
สตูดิโอ
345 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.43 กม.
MRT 1.08 กม.
ARL 2.94 กม.
สร้างเสร็จ 2538
แบบ High Rise
ชั้น 16
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
>
1
...
34
35
36
...
41
1,021 - 1,050 จาก 1,220 ยูนิต
ไทย
ดูสำนักงานเพิ่มเติมในทำเลของไทย
กรุงเทพมหานคร
มี 1,019 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿2.11K - ฿8.99M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 63 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿5.76K - ฿241K
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงใหม่
มี 42 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿3.52K - ฿251K
ดูทำเลเพิ่มเติม
นนทบุรี
มี 35 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿3.52K - ฿201K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ภูเก็ต
มี 20 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿14.9K - ฿251K
ดูทำเลเพิ่มเติม
สมุทรปราการ
มี 17 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿6.03K - ฿402K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปทุมธานี
มี 7 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿25.1K - ฿135K
ดูทำเลเพิ่มเติม
นครปฐม
มี 3 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿18.1K - ฿40.2K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ประจวบคีรีขันธ์
มี 2 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿17.1K - ฿44.2K
ดูทำเลเพิ่มเติม
นครนายก
มี 2 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿60.3K - ฿94.5K
ทำเลที่ตั้ง
1
กุลพันธ์ วิลล์ 9
บ้านแหวน, หางดง, เชียงใหม่
฿14,562
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
2
เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม
มักกะสัน, ราชเทวี, กรุงเทพมหานคร
฿15,065
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
3
ศุภาลัย โอเรียนทัล สุขุมวิท 39
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร
฿20,086