สำนักงานให้เช่า ใน ไทย
(มี สำนักงาน 1,221)
บางโคล่, บางคอแหลม, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿80,000/เดือน
(฿228/ตรม.)
350 ตรม. Office for rent at อาคาร ดีสินชัย
ขนาดพื้นที่ เนื้อที่ 350 ตารางเมตร ห้องริมชั้น 5 ที่ตั้ง 272 อาคาร ดีสินชัย พระราม 3 ซอย 12 ถ. พระรามที่ 3 แขวง บางโคล่ เขตบางคอแหลม กรุงเทพมหานคร 10...
Details:
350 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 4.11 กม.
สร้างเสร็จ 2540
แบบ Low Rise
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวโล่งๆ
ติดสถานี BTS/MRT
ไปสถานี BTS/MRT ได้
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ ริเวอร์ บาย ไรม่อน แลนด์
คลองต้นไทร, คลองสาน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿80,000/เดือน
(฿998/ตรม.)
80 ตรม. Office for rent at เดอะ ริเวอร์ บาย ไรม่อน แลนด์
เดอะ ริเวอร์ โครงการคอนโดมิเนียมหรูระดับ Luxury ตั้งอยู่ริมแม่น้ำเจ้าพระยาที่ให้ผู้อาศัยได้สัมผัสทัศนียภาพอย่างสวยงามที่สุด โดดเด่นเรื่องสถาปัตยกรรม ตอบโจทย์ไลฟ์สไตล์ที่เหนือระดับและมอบความสะดวกสบายใน...
Details:
80 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.54 กม.
MRT 3.01 กม.
สร้างเสร็จ 2552
แบบ High Rise
ชั้น 1
วิวสวน
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
ชานบ้าน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ณุศา สเตท ทาวเวอร์ คอนโดมิเนียม
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
สีลม, บางรัก, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿80,000/เดือน
(฿443/ตรม.)
180 ตรม. Office for rent at ณุศา สเตท ทาวเวอร์ คอนโดมิเนียม
Nusa State Tower Condominium (ณุศา สเตท ทาวเวอร์ คอนโดมิเนียม) คอนโดมิเนียม High Rise บนทำเลศักยภาพ ย่านถนนสีลม แหล่งรวมเศรษฐกิจที่รายล้อมไปด้วย ห้างสรรพสินค้า อาคารสำนักงาน โรงแรม โรงพยาบาล สถานทูต ร...
Details:
180 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.45 กม.
MRT 2.03 กม.
สร้างเสร็จ 2543
แบบ High Rise
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Office/ Home studio for rent At Town in town Soi 6
พลับพลา, วังทองหลาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿80,000/เดือน
(฿200/ตรม.)
400 ตรม. Office for rent in ไทย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า ขนาด 7 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 400 ตรม. อยู่ในทำเล พลับพลา, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿80,000 ต่อเดือน
Details:
7
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
400 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สถานะการเช่า: 28 ส.ค. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Office for Rent in Bang Ramat
บางระมาด, ตลิ่งชัน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿80,000/เดือน
(฿89/ตรม.)
900 ตรม. Office for rent in ไทย
ให้เช่าอาคารพาณิชย์ 3 ชั้น พื้นที่ใหญ่ ทำเลดี เดินทางสะดวก ติดถนน กาญจนาภิเษก 12 เลน รองรับทุกสาขาอาชีพ เข้าเมืองก็สะดวก ออกนอกต่างจังหวัดก็ได้หลายเส้นทาง ลายรอบไปด้วยร้านค้า ของกิน เหมาะสำหรับ เปิดออ...
Details:
4
Bathroom(s)
900 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
ศูนย์การค้า 1.62 กม.
สร้างเสร็จ 2568
วิวเมือง
ฟรี Wifi
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Office for rent in Lat Krabang Bangkok
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ลำปลาทิว, ลาดกระบัง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿80,000/เดือน
(฿133/ตรม.)
600 ตรม. Office for rent in ไทย
ให้เช่า! สำนักงานให้เช่า พื้นที่ใช้สอย 600 ตารางเมตร ที่ตั้ง ซอยคุ้มเกล้า 24 แขวงลำปลาทิว เขตลาดกระบัง กทม.
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
600 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สร้างเสร็จ 2566
วิวสวน
วิวโล่งๆ
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : เฉพาะแมวเท่านั้น
สถานะการเช่า: 31 ธ.ค. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Commercial Building for Rent Pradiphat Soi 1
พญาไท, พญาไท, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿80,000/เดือน
(฿200/ตรม.)
400 ตรม. Office for rent in ไทย
อยู่ในทำเล พญาไท, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿80,000 ต่อเดือน
Details:
400 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
วิวโล่งๆ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ชำนาญเพ็ญชาติ บิสเนสเซ็นเตอร์
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿80,000/เดือน
(฿508/ตรม.)
157 ตรม. Office for rent at ชำนาญเพ็ญชาติ บิสเนสเซ็นเตอร์
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ชำนาญเพ็ญชาติ บิสเนสเซ็นเตอร์ บนทำเลของ ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2542 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿80,000 ต่อเ...
Details:
157 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.64 กม.
สร้างเสร็จ 2542
แบบ High Rise
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เสริมมิตร ทาวเวอร์
คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿80,600/เดือน
(฿648/ตรม.)
124 ตรม. Office for rent at เสริมมิตร ทาวเวอร์
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เสริมมิตร ทาวเวอร์ บนทำเลของ คลองเตยเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿80,600 ต่อเดือน
Details:
124 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
กำลังก่อสร้าง
แบบ High Rise
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
วัน แปซิฟิค เพลส
คลองเตย, คลองเตย, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿81,200/เดือน
(฿723/ตรม.)
112 ตรม. Office for rent at วัน แปซิฟิค เพลส
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 112 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ วัน แปซิฟิค เพลส บนทำเลของ คลองเตย, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 2532&...
Details:
สตูดิโอ
112 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.21 กม.
MRT 1.12 กม.
ARL 2.55 กม.
สร้างเสร็จ 2532
แบบ High Rise
ชั้น 15
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
วัน แปซิฟิค เพลส
คลองเตย, คลองเตย, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿81,925/เดือน
(฿723/ตรม.)
113 ตรม. Office for rent at วัน แปซิฟิค เพลส
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 113 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ วัน แปซิฟิค เพลส บนทำเลของ คลองเตย, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 2532&...
Details:
สตูดิโอ
113 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.21 กม.
MRT 1.12 กม.
ARL 2.55 กม.
สร้างเสร็จ 2532
แบบ High Rise
ชั้น 11
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อาคาร เจ. เพรส
ช่องนนทรี, ยานนาวา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿82,600/เดือน
(฿349/ตรม.)
236 ตรม. Office for rent at อาคาร เจ. เพรส
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคาร เจ. เพรส บนทำเลของ ช่องนนทรี, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2540 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿82,600 ต่อเดือน
Details:
236 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 2.79 กม.
BTS 3.08 กม.
สร้างเสร็จ 2540
แบบ High Rise
ชั้น 17
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อาคาร เจ. เพรส
ช่องนนทรี, ยานนาวา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿82,600/เดือน
(฿349/ตรม.)
236 ตรม. Office for rent at อาคาร เจ. เพรส
Details:
236 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 2.79 กม.
BTS 3.08 กม.
สร้างเสร็จ 2540
แบบ High Rise
ชั้น 9
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
กฤษ ลิมิเต็ด คอมปะนี
อัพเดทล่าสุด 3 วันที่แล้ว
ทุ่งมหาเมฆ, สาทร, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿82,800/เดือน
(฿449/ตรม.)
184 ตรม. Office for rent at กฤษ ลิมิเต็ด คอมปะนี
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ กฤษ ลิมิเต็ด คอมปะนี บนทำเลของ ทุ่งมหาเมฆ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿82,800 ต่อเดือน
Details:
184 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.33 กม.
BTS 1.63 กม.
แบบ Low Rise
ชั้น 3
ติดสถานี BTS/MRT
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 วันที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อาคารธนภูมิ
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
มักกะสัน, ราชเทวี, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿83,000/เดือน
(฿685/ตรม.)
120.80 ตรม. Office for rent at อาคารธนภูมิ
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคารธนภูมิ บนทำเลของ มักกะสัน, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿83,000 ต่อเดือน
Details:
120.80 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.75 กม.
ARL 1.13 กม.
BTS 1.47 กม.
แบบ High Rise
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
เครื่องซักผ้า
สถานะการเช่า: 1 เม.ย. 2572
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
อิตัลไทย ทาวเวอร์
บางกะปิ, ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿83,000/เดือน
(฿552/ตรม.)
150 ตรม. Office for rent at อิตัลไทย ทาวเวอร์
ที่ตั้ง : ถนนเพชรบุรีตัดใหม่ ชั้น : 16 ยูนิต : 2034/73 สัญญาเช่าขั้นต่ำ : 3 ปี เงินมัดจำ/ประกัน : 3 เดือน จ่ายล่วงหน้า : 1 เดือน เวลาทำการ : 8.00 am - 6.00 pm ค่าไฟ : 6.50 บาท/ยูนิต ค่าน้ำ : 20.00 บาท...
Details:
150 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 1.15 กม.
ARL 1.72 กม.
BTS 2.28 กม.
แบบ High Rise
ชั้น 16
วิวเมือง
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ทิปโก้ ทาวเวอร์ 1
สามเสนใน, พญาไท, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿83,740/เดือน
(฿788/ตรม.)
106 ตรม. Office for rent at ทิปโก้ ทาวเวอร์ 1
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 106 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ทิปโก้ ทาวเวอร์ 1 บนทำเลของ สามเสนใน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ย. 2541...
Details:
สตูดิโอ
106 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 2.1 กม.
BTS 2.12 กม.
สร้างเสร็จ 2541
แบบ High Rise
ชั้น 17
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Office for rent near Ploen Chit BTS station
ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿84,000/เดือน
(฿621/ตรม.)
135 ตรม. Office for rent in ไทย
อยู่ในทำเล ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2528 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿84,000 ต่อเดือน
Details:
1
Bathroom(s)
135 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สร้างเสร็จ 2528
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
วัน แปซิฟิค เพลส
คลองเตย, คลองเตย, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿84,100/เดือน
(฿723/ตรม.)
116 ตรม. Office for rent at วัน แปซิฟิค เพลส
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 116 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ วัน แปซิฟิค เพลส บนทำเลของ คลองเตย, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 2532&...
Details:
สตูดิโอ
116 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.21 กม.
MRT 1.12 กม.
ARL 2.55 กม.
สร้างเสร็จ 2532
แบบ High Rise
ชั้น 12
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
วัน แปซิฟิค เพลส
คลองเตย, คลองเตย, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿84,100/เดือน
(฿723/ตรม.)
116 ตรม. Office for rent at วัน แปซิฟิค เพลส
Details:
สตูดิโอ
116 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.21 กม.
MRT 1.12 กม.
ARL 2.55 กม.
สร้างเสร็จ 2532
แบบ High Rise
ชั้น 14
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Home Office for rent at Soi Ratchakru
พญาไท, พญาไท, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿85,000/เดือน
(฿170/ตรม.)
500 ตรม. Office for rent in ไทย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า ขนาด 7 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 500 ตรม. อยู่ในทำเล พญาไท, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿85,000 ต่อเดือน
Details:
7
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
500 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
วิวโล่งๆ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
สวนส่วนตัว
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Office / Showroom for Rent in Sathu Pradit
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ช่องนนทรี, ยานนาวา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿85,000/เดือน
(฿253/ตรม.)
335 ตรม. Office for rent in ไทย
อยู่ในทำเล ช่องนนทรี, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿85,000 ต่อเดือน
Details:
4
Bathroom(s)
335 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
วิวโล่งๆ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
บลูชิพส์ ทองหล่อ
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿85,000/เดือน
(฿1,410/ตรม.)
60 ตรม. Office for rent at บลูชิพส์ ทองหล่อ
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บลูชิพส์ ทองหล่อ บนทำเลของ คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿85,000 ต่อเดือน
Details:
60 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 1.25 กม.
ARL 3.24 กม.
MRT 3.37 กม.
แบบ Low Rise
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ฟรี Wifi
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
บลูชิพส์ ทองหล่อ
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿85,000/เดือน
(฿942/ตรม.)
90 ตรม. Office for rent at บลูชิพส์ ทองหล่อ
Details:
90 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 1.25 กม.
ARL 3.24 กม.
MRT 3.37 กม.
แบบ Low Rise
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ฟรี Wifi
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ริชมอนด์ สุขุมวิท 26
คลองตัน, คลองเตย, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿85,000/เดือน
(฿404/ตรม.)
209.63 ตรม. Office for rent at ริชมอนด์ สุขุมวิท 26
Office for Rent – Richmond Tower, Sukhumvit 26 (BTS Phrom Phong)Corner unit on the 10th floor with 209.63 sq.m. of bright and functional office space in the heart of Sukhumvit85,000/ monthHighli...
Details:
209.63 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.99 กม.
MRT 1.79 กม.
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
คาสเคด บางนา
บางแก้ว, บางพลี, สมุทรปราการ, ไทย
฿85,000/เดือน
(฿353/ตรม.)
240 ตรม. Office for rent at คาสเคด บางนา
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ คาสเคด บางนา บนทำเลของ บางแก้ว, สมุทรปราการ ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿85,000 ต่อเดือน
Details:
240 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 3.1 กม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อาคารพาณิชย์ถนนเอกชัย จำนวน 3 คูหา 4 ชั้น ให้เช่า
บางบอน, บางบอน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿85,000/เดือน
(฿106/ตรม.)
800 ตรม. Office for rent in ไทย
อยู่ในทำเล บางบอน, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿85,000 ต่อเดือน
Details:
800 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Sethiwan Sathon
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
สีลม, บางรัก, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿85,000/เดือน
(฿808/ตรม.)
105 ตรม. Office for rent at Sethiwan Sathon
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ Sethiwan Sathon บนทำเลของ สีลม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿85,000 ต่อเดือน
Details:
105 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.2 กม.
MRT 1.97 กม.
กำลังก่อสร้าง
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
เตาไมโครเวฟ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Home Office for rent at Soi Thong Lo 20
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿85,000/เดือน
(฿424/ตรม.)
200 ตรม. Office for rent in ไทย
อยู่ในทำเล คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿85,000 ต่อเดือน
Details:
200 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สถานะการเช่า: 31 ธ.ค. 2571
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เซ็นทรัล ซิตี ทาวเวอร์ บางนา
บางนา, บางนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿85,000/เดือน
(฿513/ตรม.)
167 ตรม. Office for rent at เซ็นทรัล ซิตี ทาวเวอร์ บางนา
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เซ็นทรัล ซิตี ทาวเวอร์ บางนา บนทำเลของ บางนา, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿85,000 ต่อเดือน
Details:
167 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 2.04 กม.
BTS 3.69 กม.
แบบ High Rise
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
...
18
19
20
...
41
541 - 570 จาก 1,221 ยูนิต
ไทย
ดูสำนักงานเพิ่มเติมในทำเลของไทย
กรุงเทพมหานคร
มี 1,020 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿2.09K - ฿8.93M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 63 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿5.78K - ฿239K
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงใหม่
มี 42 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿3.49K - ฿249K
ดูทำเลเพิ่มเติม
นนทบุรี
มี 35 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿3.49K - ฿200K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ภูเก็ต
มี 20 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿14.8K - ฿249K
ดูทำเลเพิ่มเติม
สมุทรปราการ
มี 17 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿5.99K - ฿399K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปทุมธานี
มี 7 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿24.9K - ฿134K
ดูทำเลเพิ่มเติม
นครปฐม
มี 3 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿18K - ฿39.9K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ประจวบคีรีขันธ์
มี 2 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿17K - ฿43.9K
ดูทำเลเพิ่มเติม
นครนายก
มี 2 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿59.9K - ฿94.8K
ดูทำเลเพิ่มเติม
คะแนนรีวิว สำหรับโครงการสำนักงานในไทย