สำนักงานให้เช่า ใน ไทย
(มี สำนักงาน 1,221)
อาคารเมธาวัฒนา
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿75,000/เดือน
(฿748/ตรม.)
100 ตรม. Office for rent at อาคารเมธาวัฒนา
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคารเมธาวัฒนา บนทำเลของ คลองเตยเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿75,000 ต่อเดือน
Details:
100 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.52 กม.
BTS 0.54 กม.
ARL 1.74 กม.
วิวเมือง
ระเบียง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
H-Cape Biz Sector
ประเวศ, ประเวศ, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿75,000/เดือน
(฿254/ตรม.)
295 ตรม. Office for rent in ไทย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 295 ตรม. อยู่ในทำเล ประเวศ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2567 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้ว...
Details:
3
Bedroom(s)
1.5
Bathroom(s)
295 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สร้างเสร็จ 2567
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Home office, modern style, located in the city center, near
พญาไท, พญาไท, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿75,000/เดือน
(฿267/ตรม.)
280 ตรม. Office for rent in ไทย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 280 ตรม. อยู่ในทำเล พญาไท, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿75,000 ต่อเดือน
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
280 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เอส.เอส.พี.ทาวเวอร์ 1
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿75,000/เดือน
(฿385/ตรม.)
194.50 ตรม. Office for rent at เอส.เอส.พี.ทาวเวอร์ 1
ส่วนกลางตรมละ 40 / ที่จอด fix 2 คัน / มัดจำ 1+3 เดือน ที่จอดรถสามารถมาซื้อเพิ่มได้ค่าน้ำ/ค่าไฟ เรทปกติ จ่ายกับนิติ /pre>
Details:
194.50 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 1.86 กม.
ARL 1.88 กม.
BTS 2.62 กม.
แบบ High Rise
ชั้น 5
วิวเมือง
แอร์
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เอชเคป บิซ เซ็คเตอร์ อ่อนนุช-วงแหวน
ประเวศ, ประเวศ, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿75,000/เดือน
(฿254/ตรม.)
295 ตรม. Office for rent at เอชเคป บิซ เซ็คเตอร์ อ่อนนุช-วงแหวน
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เอชเคป บิซ เซ็คเตอร์ อ่อนนุช-วงแหวน บนทำเลของ ประเวศ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿75,000 ต่อเดือน
Details:
295 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
กำลังก่อสร้าง
ชานบ้าน
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เจ ดับบลิว เออร์เบิน โฮมออฟฟิศ
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
สีกัน, ดอนเมือง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿75,000/เดือน
(฿312/ตรม.)
240 ตรม. Office for rent at เจ ดับบลิว เออร์เบิน โฮมออฟฟิศ
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เจ ดับบลิว เออร์เบิน โฮมออฟฟิศ บนทำเลของ สีกัน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ส.ค. 2568 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿75,000 ต่อเดื...
Details:
240 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สนามบิน 3.68 กม.
สร้างเสร็จ 2568
วิวเมือง
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ที่จอดรถ
สถานะการเช่า: 1 ก.พ. 2571
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เทรนดี้ ออฟฟิศ
คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿75,000/เดือน
(฿453/ตรม.)
165 ตรม. Office for rent at เดอะ เทรนดี้ ออฟฟิศ
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ เทรนดี้ ออฟฟิศ บนทำเลของ คลองเตยเหนือ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2561 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿75,000 ต่อเดือน
Details:
165 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.33 กม.
MRT 0.85 กม.
ARL 2.29 กม.
สร้างเสร็จ 2561
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Office For Rent Thon Buri
วัดกัลยาณ์, ธนบุรี, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿75,000/เดือน
(฿394/ตรม.)
190 ตรม. Office for rent in ไทย
ปล่อยเช่า อาคารพาณิชย์/ตึกแถว ติดถนน อรุณอมรินทร์ ติดกับป้ายอรุณอมรินทร์ ซอย 3 กับ ติดต่อเจ้าของโดยตรง เบอร์โทรศัพท์ 093-026-0390 ถนนอรุณอมรินทร์ ปากซอยอรุณอมรินทร์ 3 ภายในระยะ 50 - 150 เมตร จาก...
Details:
4
Bedroom(s)
4.5
Bathroom(s)
190 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สร้างเสร็จ 2566
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
รีโนเวทห้องครัวใหม่
รีโนเวทห้องน้ำใหม่
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
รีจัส ไบรท์ตัน แกรนด์
นาเกลือ, พัทยา, ชลบุรี, ไทย
฿76,390/เดือน
(฿2,840/ตรม.)
26.84 ตรม. Office for rent at รีจัส ไบรท์ตัน แกรนด์
พื้นที่ทำงานสุดหรู พร้อมวิวทะเลอันงดงาม สัมผัสมาตรฐานใหม่ของการทำงานและการใช้ชีวิต กับพื้นที่สำนักงานระดับพรีเมียมกว่า 1,469 ตารางเมตร พร้อมวิวทะเลแบบพาโนรามาและดาดฟ้าส่วนตัว ตั้งอยู่ภายใน โรงแรมไบรตั...
Details:
สตูดิโอ
26.84 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
ชายหาด 1.37 กม.
สร้างเสร็จ 2568
วิวเมือง
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
พีเตอร์ซัน สุขุมวิท 26
คลองตัน, คลองเตย, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿77,217/เดือน
(฿907/ตรม.)
84.90 ตรม. Office for rent at พีเตอร์ซัน สุขุมวิท 26
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ พีเตอร์ซัน สุขุมวิท 26 บนทำเลของ คลองตัน, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿77,217 ต่อเดือน
Details:
84.90 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.28 กม.
MRT 1.65 กม.
แบบ High Rise
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
วัน แปซิฟิค เพลส
คลองเตย, คลองเตย, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿77,790/เดือน
(฿723/ตรม.)
107.29 ตรม. Office for rent at วัน แปซิฟิค เพลส
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 107.29 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ วัน แปซิฟิค เพลส บนทำเลของ คลองเตย, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 25...
Details:
สตูดิโอ
107.29 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.21 กม.
MRT 1.12 กม.
ARL 2.55 กม.
สร้างเสร็จ 2532
แบบ High Rise
ชั้น 14
ดูรูปทั้งหมด
ฟิโก เพลส
คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿78,000/เดือน
(฿748/ตรม.)
104 ตรม. Office for rent at ฟิโก เพลส
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ฟิโก เพลส บนทำเลของ คลองเตยเหนือ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2549 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿78,000 ต่อเดือน
Details:
104 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.19 กม.
BTS 0.48 กม.
ARL 1.63 กม.
สร้างเสร็จ 2549
แบบ High Rise
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ที่จอดรถ
สถานะการเช่า: 1 ธ.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เสริมมิตร ทาวเวอร์
คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿78,000/เดือน
(฿648/ตรม.)
120 ตรม. Office for rent at เสริมมิตร ทาวเวอร์
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เสริมมิตร ทาวเวอร์ บนทำเลของ คลองเตยเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿78,000 ต่อเดือน
Details:
120 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
กำลังก่อสร้าง
แบบ High Rise
วิวเมือง
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เสริมมิตร ทาวเวอร์
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿78,000/เดือน
(฿2,990/ตรม.)
26 ตรม. Office for rent at เสริมมิตร ทาวเวอร์
Details:
26 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
กำลังก่อสร้าง
แบบ High Rise
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
SKKY9 Centre
ดินแดง, ดินแดง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿78,000/เดือน
(฿748/ตรม.)
104 ตรม. Office for rent at SKKY9 Centre
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ SKKY9 Centre บนทำเลของ ดินแดง, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿78,000 ต่อเดือน
Details:
104 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.51 กม.
ARL 1.3 กม.
BTS 2.74 กม.
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ทิปโก้ ทาวเวอร์ 1
สามเสนใน, พญาไท, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿78,210/เดือน
(฿788/ตรม.)
99 ตรม. Office for rent at ทิปโก้ ทาวเวอร์ 1
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 99 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ทิปโก้ ทาวเวอร์ 1 บนทำเลของ สามเสนใน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ย. 2541&...
Details:
สตูดิโอ
99 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 2.1 กม.
BTS 2.12 กม.
สร้างเสร็จ 2541
แบบ High Rise
ชั้น 17
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Sethiwan Sathon
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
สีลม, บางรัก, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿79,000/เดือน
(฿2,470/ตรม.)
31.89 ตรม. Office for rent at Sethiwan Sathon
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ Sethiwan Sathon บนทำเลของ สีลม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿79,000 ต่อเดือน
Details:
31.89 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.2 กม.
MRT 1.97 กม.
กำลังก่อสร้าง
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ฟรี Wifi
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
👉 Home Office for Rent Rama 9 | 750sqm | 5 Rooms | Parking
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
หัวหมาก, บางกะปิ, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿79,000/เดือน
(฿105/ตรม.)
750 ตรม. Office for rent in ไทย
อยู่ในทำเล หัวหมาก, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿79,000 ต่อเดือน
Details:
750 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
วิวเมือง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Sethiwan Sathon
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
สีลม, บางรัก, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿79,000/เดือน
(฿2,470/ตรม.)
31.97 ตรม. Office for rent at Sethiwan Sathon
Details:
31.97 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.2 กม.
MRT 1.97 กม.
กำลังก่อสร้าง
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ฟรี Wifi
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Big Space Office for Rent
เสาธงหิน, บางใหญ่, นนทบุรี, ไทย
฿79,000/เดือน
(฿96/ตรม.)
825 ตรม. Office for rent in ไทย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า ขนาด 9 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 825 ตรม. อยู่ในทำเล เสาธงหิน, นนทบุรี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ เม.ย. 2566 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยรา...
Details:
9
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
825 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สร้างเสร็จ 2566
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ดาดฟ้า
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Home Office for Rent in Bangna
สำโรงเหนือ, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ, ไทย
฿80,000/เดือน
(฿245/ตรม.)
326 ตรม. Office for rent in ไทย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 326 ตรม. อยู่ในทำเล สำโรงเหนือ, สมุทรปราการ ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿80,000 ต่อเดือน
Details:
5
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
326 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.39 กม.
วิวเมือง
ดาดฟ้า
ชานบ้าน
ระเบียง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Office for Rent Near BTS Phrom Phong
คลองตัน, คลองเตย, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿80,000/เดือน
(฿1,330/ตรม.)
60 ตรม. Office for rent in ไทย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 60 ตรม. อยู่ในทำเล คลองตัน, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿80,000 ต่อเดือน
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
60 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
ศูนย์การค้า 0.05 กม.
วิวสวนสาธารณะ
วิวเมือง
ติดสถานี BTS/MRT
ชานบ้าน
เตาไมโครเวฟ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เวิร์คเพลส แจ้งวัฒนะ
บางตลาด, ปากเกร็ด, นนทบุรี, ไทย
฿80,000/เดือน
(฿293/ตรม.)
272 ตรม. Office for rent at เวิร์คเพลส แจ้งวัฒนะ
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เวิร์คเพลส แจ้งวัฒนะ บนทำเลของ บางตลาด, นนทบุรี ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿80,000 ต่อเดือน
Details:
272 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.87 กม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Home Office for Sale and Rent in Bangkok
บางแค, บางแค, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿80,000/เดือน
(฿106/ตรม.)
750 ตรม. Office for rent in ไทย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 750 ตรม. อยู่ในทำเล บางแค, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿80,000 ต่อเดือน หร...
Details:
2
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
750 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
ศูนย์การค้า 0.49 กม.
วิวเมือง
วิวสวน
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Office for Rent at D Sinchai Building
บางคอแหลม, บางคอแหลม, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿80,000/เดือน
(฿119/ตรม.)
670 ตรม. Office for rent in ไทย
ขนาดพื้นที่ เนื้อที่ 670 ตารางเมตร ที่ตั้ง อาคารดีสินชัย 272 อาคาร ดีสินชัย พระราม 3 ซอย 12 ถ. พระรามที่ 3 แขวง บางโคล่ เขตบางคอแหลม กรุงเทพมหานคร 10120 การเดินทางโดยรถโดยสารสาธารณะ ใกล้ BRT สถานีเจร...
Details:
670 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
โรงพยาบาล 1.78 กม.
สร้างเสร็จ 2540
วิว 360 องศา
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
ดาดฟ้า
ระเบียง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Office for Sale and Rent in Nonthaburi
เทศบาลนครปากเกร็ด, ปากเกร็ด, นนทบุรี, ไทย
฿80,000/เดือน
(฿570/ตรม.)
140 ตรม. Office for rent in ไทย
สำนักงาน และโกดังสินค้าอยู่ในพื้นที่เดียวกันเหมาะแก่การทำธุรกิจ ตึกอาคาร 3 ชั้น พร้อมที่อยู่อาศัย เนื้อที่ 342 ตารางวา พื้นที่ใช้สอยประมาณ 140 ตารางเมตร อยู่ในซอยเปาอินทร์ ซอย 8 (ใกล้เซ็...
Details:
140 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สร้างเสร็จ 2561
วิวเมือง
ดาดฟ้า
ชานบ้าน
ระเบียง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Sethiwan Sathon
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
สีลม, บางรัก, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿80,000/เดือน
(฿2,470/ตรม.)
32.30 ตรม. Office for rent at Sethiwan Sathon
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ Sethiwan Sathon บนทำเลของ สีลม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿80,000 ต่อเดือน
Details:
32.30 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.2 กม.
MRT 1.97 กม.
กำลังก่อสร้าง
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ฟรี Wifi
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
อมรพันธ์ 205 ทาวเวอร์ 2
ดินแดง, ดินแดง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿80,000/เดือน
(฿309/ตรม.)
258 ตรม. Office for rent at อมรพันธ์ 205 ทาวเวอร์ 2
อมรพันธุ์ 205 ทาวเวอร์ 2 ชั้น12 พื้นที่ 258 ตรม. ราคารวมค่าส่วนกลาง ตกแต่งพร้อมเข้าอยู่ มีเฟอร์นิเจอร์
Details:
258 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.78 กม.
ARL 3.2 กม.
BTS 4.72 กม.
สร้างเสร็จ 2533
แบบ High Rise
ชั้น 12
วิวเมือง
สถานะการเช่า: 1 ม.ค. 2571
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
The Kin Office Building
บางแก้ว, บางพลี, สมุทรปราการ, ไทย
฿80,000/เดือน
฿85,000 /เดือน
(฿277/ตรม.)
288 ตรม. Office for rent in ไทย
อยู่ในทำเล บางแก้ว, สมุทรปราการ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2567 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿80,000 ต่อเดือน หรือซื้อด้วยราคา ฿14,000,000
Details:
288 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 1.65 กม.
สร้างเสร็จ 2567
วิวโล่งๆ
Electricity
Office
Storage Room
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สถานะการเช่า: 1 ม.ค. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
home office for rent at suan lung
สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿80,000/เดือน
(฿114/ตรม.)
698 ตรม. Office for rent in ไทย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า ขนาด 9 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 698 ตรม. อยู่ในทำเล สวนหลวง, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿80,000 ต่อเดือน
Details:
9
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
698 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
...
17
18
19
...
41
511 - 540 จาก 1,221 ยูนิต
ไทย
ดูสำนักงานเพิ่มเติมในทำเลของไทย
กรุงเทพมหานคร
มี 1,020 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿2.09K - ฿8.93M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 63 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿5.78K - ฿239K
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงใหม่
มี 42 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿3.49K - ฿249K
ดูทำเลเพิ่มเติม
นนทบุรี
มี 35 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿3.49K - ฿200K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ภูเก็ต
มี 20 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿14.8K - ฿249K
ดูทำเลเพิ่มเติม
สมุทรปราการ
มี 17 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿5.99K - ฿399K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปทุมธานี
มี 7 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿24.9K - ฿134K
ดูทำเลเพิ่มเติม
นครปฐม
มี 3 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿18K - ฿39.9K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ประจวบคีรีขันธ์
มี 2 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿17K - ฿43.9K
ดูทำเลเพิ่มเติม
นครนายก
มี 2 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿59.9K - ฿94.8K
ทำเลที่ตั้ง
1
กุลพันธ์ วิลล์ 9
บ้านแหวน, หางดง, เชียงใหม่
฿14,606
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
2
เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม
มักกะสัน, ราชเทวี, กรุงเทพมหานคร
฿14,964
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
3
ศุภาลัย โอเรียนทัล สุขุมวิท 39
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร
฿19,951
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
4
ณุศา สเตท ทาวเวอร์ คอนโดมิเนียม