บ้าน พร้อม ให้เช่า ใน ไทย
(มี บ้าน 2,978)
สันผักหวาน, หางดง, เชียงใหม่, ไทย
฿27,500/เดือน
(฿137/ตรม.)
200 ตรม. Office for rent in ไทย
ให้เช่าอาคารพาณิชย์ 3 ชั้น 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 1 ห้องโถง 1 ห้องเก็บของ อาคารห้องมุม พร้อมพื้นที่ด้านข้างขนาดใหญ่สามารถทำโกดังเก็บสินค้าได้ ตกแต่งพร้อมเข้าอยู่ มีเครื่องใช้ไฟฟ้าอาทิ แอร์, ปั้มน้ำ...
Details:
200 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
ศูนย์การค้า 2.27 กม.
สร้างเสร็จ 2563
ฟรี Wifi
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
รีจัส ไบรท์ตัน แกรนด์
นาเกลือ, พัทยา, ชลบุรี, ไทย
฿27,890/เดือน
(฿2,200/ตรม.)
12.64 ตรม. Office for rent at รีจัส ไบรท์ตัน แกรนด์
พื้นที่ทำงานสุดหรู พร้อมวิวทะเลอันงดงาม สัมผัสมาตรฐานใหม่ของการทำงานและการใช้ชีวิต กับพื้นที่สำนักงานระดับพรีเมียมกว่า 1,469 ตารางเมตร พร้อมวิวทะเลแบบพาโนรามาและดาดฟ้าส่วนตัว ตั้งอยู่ภายใน โรงแรมไบรตั...
Details:
สตูดิโอ
12.64 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
ชายหาด 1.37 กม.
สร้างเสร็จ 2568
วิวเมือง
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ฮับ หัวหิน 57
หัวหิน, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿28,000/เดือน
(฿1,160/ตรม.)
โรงแรม สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ฮับ หัวหิน 57
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น โรงแรม สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 24 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ฮับ หัวหิน 57 บนทำเลของ หัวหิน, หัวหิน และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2556 ซึ่งคุณสาม...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
24 ตรม.
Property Type:
โรงแรม
ชายหาด 4.12 กม.
สร้างเสร็จ 2556
แบบ Low Rise
วิวเมือง
ฟรี Wifi
ทีวี
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
2 Units Shophouse in walking distance to Ladprao 101 MRT
คลองจั่น, บางกะปิ, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿28,000/เดือน
(฿55/ตรม.)
ร้านขายของ ให้เช่า ในทำเล คลองจั่น, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล คลองจั่น, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿28,000 ต่อเดือน
Details:
512 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
วิวโล่งๆ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ฮับ หัวหิน 57
หัวหิน, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿28,000/เดือน
(฿1,160/ตรม.)
โรงแรม สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ฮับ หัวหิน 57
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
24 ตรม.
Property Type:
โรงแรม
ชายหาด 4.12 กม.
สร้างเสร็จ 2556
แบบ Low Rise
ชั้น 8
วิวเมือง
ระเบียง
ฟรี Wifi
ทีวี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
not-set
ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
บางพูด, ปากเกร็ด, นนทบุรี, ไทย
฿28,000/เดือน
(฿155/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล บางพูด, นนทบุรี
รหัส PNB017 โกดังให้เช่า/โรงงานให้เช่า/คลังสินค้าให้เช่า พื้นที่ใช้สอย 180 ตร.ม. ทำเลดีใกล้วัดกู้และโรงเรียนอัมพรไพศาล เหมาะสำหรับประกอบกิจการได้หลายประเภท พิกัด #ปากเกร็ด #ซอยวัดกู้ #โรง...
Details:
180 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Chom Thong Warehouse For Rent
บางมด, จอมทอง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿28,000/เดือน
(฿153/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล บางมด, กรุงเทพมหานคร
โกดังจอมทอง พระราม 2 ซอย 3 โกดังให้เช่าแนวใหม่ที่ตอบโจทย์ทุกความต้องการในอนาคตอันใกล้ พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน ใกล้จุดขึ้นลงทางด่วน รถบรรทุกขนาดใหญ่สามารถเข้าออกได้อย่างสะดวก เพราะมีถนนที่กว้างถ...
Details:
182 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สร้างเสร็จ 2566
วิวโล่งๆ
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
4 Storey Commercial Space for Rent in La Salle
บางนา, บางนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿28,000/เดือน
(฿99/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก ให้เช่า ในทำเล บางนา, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล บางนา, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿28,000 ต่อเดือน
Details:
4
Bathroom(s)
282 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
MRT 0.2 กม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
For Rent Bang Khun Thian Chai Thale Road
แสมดำ, บางขุนเทียน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿28,000/เดือน
(฿31/ตรม.)
ร้านขายของ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล แสมดำ, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 900 ตรม. อยู่ในทำเล แสมดำ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿28,000 ต่อเดือน
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
900 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
ศูนย์การค้า 3.53 กม.
วิวเมือง
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Shophouse for rent in Sukhumvit 22
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
คลองเตย, คลองเตย, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿28,000/เดือน
(฿668/ตรม.)
ร้านขายของ ให้เช่า ในทำเล คลองเตย, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล คลองเตย, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2543 ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿28,000 ต่อเดือน
Details:
41.80 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
สร้างเสร็จ 2543
สถานะการเช่า: 30 เม.ย. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Very Nice Point and Mid Town Hotel Front
อัพเดทล่าสุด 4 สัปดาห์ที่แล้ว
ตลาดเหนือ, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต, ไทย
฿28,000/เดือน
(฿559/ตรม.)
ร้านขายของ สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล ตลาดเหนือ, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 50 ตรม. อยู่ในทำเล ตลาดเหนือ, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ส.ค. 2567 ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้แบบสัญญาระยะยาว...
Details:
สตูดิโอ
4
Bathroom(s)
50 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
สร้างเสร็จ 2567
วิวเมือง
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
not-set
ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
ลำลูกกา, ลำลูกกา, ปทุมธานี, ไทย
฿28,000/เดือน
(฿107/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ลำลูกกา, ปทุมธานี
รหัส PPT005 โกดังให้เช่า/โรงงานให้เช่า !! พื้นที่ใช้สอย 150-400 ตร.ม. พิกัดลำลูกกา คลองสาม จ.ปทุมธานี * ขนาดที่ว่างอยู่ 262 ตร.ม. * ความสูงเพดาน 7 เมตร * พื้นรองร...
Details:
262 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Shophouse for Rent Near by Ruam Choke Market
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ฟ้าฮ่าม, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่, ไทย
฿28,000/เดือน
(฿155/ตรม.)
ร้านขายของ สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล ฟ้าฮ่าม, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 180 ตรม. อยู่ในทำเล ฟ้าฮ่าม, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿28,000 ต่อเดือน
Details:
สตูดิโอ
2
Bathroom(s)
180 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
ศูนย์การค้า 0.08 กม.
วิวสวน
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อินน ออฟฟิศ
สามเสนใน, พญาไท, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿28,000/เดือน
(฿798/ตรม.)
35 ตรม. Office for rent at อินน ออฟฟิศ
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อินน ออฟฟิศ บนทำเลของ สามเสนใน, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿28,000 ต่อเดือน
Details:
35 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.79 กม.
MRT 1.76 กม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse & Office for rent
สะพานสูง, สะพานสูง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿28,000/เดือน
(฿254/ตรม.)
คลังสินค้า 1 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สะพานสูง, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คลังสินค้า สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 110 ตรม. อยู่ในทำเล สะพานสูง, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿28,000 ต่อเดือน
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
110 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
not-set
คลองมะเดื่อ, กระทุ่มแบน, สมุทรสาคร, ไทย
฿28,000/เดือน
(฿77/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล คลองมะเดื่อ, สมุทรสาคร
รายเดือน/รายปี ราคาไม่แพงในใจกลางย่านเศรษฐกิจ อาคารขนาด กว้าง 20 เมตร ลึก 19 เมตร ติดถนนใหญ่ ในเขต สมุทรสาคร (กระทุ่มแบน)หอนาฬิกา มีสิ่งอำนวยความสะดวก ภายใน เช่น -ห้องน้ำ -ห้องอาบน้ำ -อ่างอ้างจาน -ระบ...
Details:
2
Bathroom(s)
365 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สวนส่วนตัว
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ฮับ หัวหิน 57
หัวหิน, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿28,000/เดือน
(฿1,160/ตรม.)
โรงแรม สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ฮับ หัวหิน 57
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
24 ตรม.
Property Type:
โรงแรม
ชายหาด 4.12 กม.
สร้างเสร็จ 2556
แบบ Low Rise
วิวเมือง
ระเบียง
ฟรี Wifi
ทีวี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ฮับ หัวหิน 57
หัวหิน, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿28,000/เดือน
(฿1,160/ตรม.)
โรงแรม สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ฮับ หัวหิน 57
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
24 ตรม.
Property Type:
โรงแรม
ชายหาด 4.12 กม.
สร้างเสร็จ 2556
แบบ Low Rise
วิวเมือง
ฟรี Wifi
ทีวี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Sethiwan Sathon
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
สีลม, บางรัก, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿28,000/เดือน
(฿2,490/ตรม.)
11.24 ตรม. Office for rent at Sethiwan Sathon
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ Sethiwan Sathon บนทำเลของ สีลม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿28,000 ต่อเดือน
Details:
11.24 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.2 กม.
MRT 1.97 กม.
กำลังก่อสร้าง
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ฟรี Wifi
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Corner Townhouse for Rent Prime Location Just 10 Minutes
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
สามเสนนอก, ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿28,000/เดือน
(฿222/ตรม.)
ร้านขายของ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สามเสนนอก, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 126 ตรม. อยู่ในทำเล สามเสนนอก, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿28,000 ต่อเดือน
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
126 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
สถานที่ราชการ 0.84 กม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Office for Rent near Phra Khanong BTS
พระโขนง, คลองเตย, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿28,000/เดือน
฿38,000 /เดือน
(฿93/ตรม.)
300 ตรม. Office for rent in ไทย
ให้เช่าตึกแถว-อาคารพาณิชย์เจ้าของให้เช่าเอง ซอยสุขุมวิท 48 ถนนสุขุมวิท เนื้อที่ 15 ตารางวา 5 ชั้น พื้นที่ใช้สอยขนาด 300 ตารางเมตร 5 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ ที่จอดรถ 1 คัน ถนนสุขุมวิท พระโขนง คลองเตย กรุงเทพ...
Details:
5
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
300 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สร้างเสร็จ 2550
วิวโล่งๆ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
เครื่องซักผ้า
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
สถานะการเช่า: 1 ม.ค. 2573
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ฮับ หัวหิน 57
หัวหิน, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿28,000/เดือน
(฿1,160/ตรม.)
โรงแรม สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ฮับ หัวหิน 57
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
24 ตรม.
Property Type:
โรงแรม
ชายหาด 4.12 กม.
สร้างเสร็จ 2556
แบบ Low Rise
ชั้น 8
วิวเมือง
ระเบียง
ฟรี Wifi
ทีวี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ฮับ หัวหิน 57
หัวหิน, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿28,000/เดือน
(฿1,160/ตรม.)
โรงแรม สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ฮับ หัวหิน 57
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
24 ตรม.
Property Type:
โรงแรม
ชายหาด 4.12 กม.
สร้างเสร็จ 2556
แบบ Low Rise
ชั้น 8
วิวเมือง
ระเบียง
ฟรี Wifi
ทีวี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
4.5-Storey Commercial Building with Rooftop Ramkamhaeng81
หัวหมาก, บางกะปิ, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿28,000/เดือน
(฿52/ตรม.)
ร้านขายของ ให้เช่า ในทำเล หัวหมาก, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล หัวหมาก, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿28,000 ต่อเดือน
Details:
540 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Office for Rent
ช่องนนทรี, ยานนาวา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿28,000/เดือน
(฿279/ตรม.)
100 ตรม. Office for rent in ไทย
สำนักงานให้เช่า 100-300 ตร.ม. สิ่งอำนวยความสะดวกพร้อม จดทะเบียนบริษัทได้ ย่านพระราม 3 เดินทางสะดวก ทางด่วนขั้น2 แค่ปากซอย เดินถึง Lotus ตรงข้ามเซ็นทรัล อาคาร @area 8 ชั้น สิ่งอำนวย...
Details:
100 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
ไปสถานี BTS/MRT ได้
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Sethiwan Sathon
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
สีลม, บางรัก, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿28,000/เดือน
(฿2,490/ตรม.)
11.24 ตรม. Office for rent at Sethiwan Sathon
Details:
11.24 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.2 กม.
MRT 1.97 กม.
กำลังก่อสร้าง
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ฟรี Wifi
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse in Rama 9 - Phattanakarn
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿28,000/เดือน
(฿200/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล สวนหลวง, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล สวนหลวง, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2567 ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿28,000 ต่อเดือน
Details:
140 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สร้างเสร็จ 2567
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
not-set
เทศบาลนครหาดใหญ่, หาดใหญ่, สงขลา, ไทย
฿28,000/เดือน
(฿55/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล เทศบาลนครหาดใหญ่, สงขลา
🏢 ให้เช่าอาคาร ทำเลดีใจกลางเมืองหาดใหญ่– ใกล้เซ็นทรัลเฟส ตลาดนัดอาเซียนไนท์ ตลาดคลองเรียน ขนส่งหาดใหญ่ และตลาดกรีนเวย์เพียง 300 ม.! 📍 ที่ตั้ง: 9-11 ถ.ศรีภูวนารถ ซ. 16/3 ต.หาดใหญ่ อ.หาดใหญ่ จ....
Details:
508 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
2 Storey Commercial Building in a Prime Business
สุเทพ, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่, ไทย
฿28,000/เดือน
(฿349/ตรม.)
ร้านขายของ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สุเทพ, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 80 ตรม. อยู่ในทำเล สุเทพ, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿28,000 ต่อเดือน
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
80 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
โรงเรียน 0.14 กม.
วิวสวน
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse 200sqm for Rent on Thepharak Street
บางพลีใหญ่, บางพลี, สมุทรปราการ, ไทย
฿28,000/เดือน
(฿140/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล บางพลีใหญ่, สมุทรปราการ
อยู่ในทำเล บางพลีใหญ่, สมุทรปราการ ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿28,000 ต่อเดือน
Details:
200 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
BTS 9.95 กม.
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
>
1
...
19
20
21
...
100
571 - 600 จาก 2,978 ยูนิต
ไทย
ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของไทย
กรุงเทพมหานคร
มี 51,178 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿1.8K - ฿1.27B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ภูเก็ต
มี 8,214 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿0 - ฿38.1M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 4,340 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿0 - ฿898K
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงใหม่
มี 3,554 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿0 - ฿988K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ประจวบคีรีขันธ์
มี 2,397 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿3.49K - ฿16M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สมุทรปราการ
มี 2,268 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿1.7K - ฿48.4M
ดูทำเลเพิ่มเติม
นนทบุรี
มี 1,299 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿1 - ฿1.95M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สุราษฎร์ธานี
มี 907 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿4.49K - ฿4.59M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปทุมธานี
มี 550 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿2.49K - ฿2.03B
ดูทำเลเพิ่มเติม
เพชรบุรี
มี 415 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿4.49K - ฿383K
ทำเลที่ตั้ง
1
บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพ
คลองสาน, คลองสาน, กรุงเทพมหานคร
฿59,854
ราคาเริ่มต้น
12 รีวิว
2
อนิล สาทร 12
ทุ่งวัดดอน, สาทร, กรุงเทพมหานคร
฿37,908
ราคาเริ่มต้น
10 รีวิว
3
โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿19,149
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
4
ไอดีโอ จุฬา - สามย่าน
สี่พระยา, บางรัก, กรุงเทพมหานคร