เชียงใหม่
บ้าน พร้อม ให้เช่า ใกล้ BTS ช่องนนทรี, สีลม
(มี บ้าน 148)
Sethiwan Sathon
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
สีลม
฿110,000/เดือน
(฿1,850/ตรม.)
59.51 ตรม. Office for rent at Sethiwan Sathon
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ Sethiwan Sathon บนทำเลของ สีลม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿110,000 ต่อเดือน
Details:
59.51 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.2 กม.
MRT 1.97 กม.
กำลังก่อสร้าง
วิวโล่งๆ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ฟรี Wifi
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
สาทร111
ทุ่งมหาเมฆ
฿115,000/เดือน
(฿1,180/ตรม.)
ร้านขายของ สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ สาทร111
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 97 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ สาทร111 บนทำเลของ ทุ่งมหาเมฆ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2567 ซ...
Details:
สตูดิโอ
97 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
BTS 0.74 กม.
MRT 1.53 กม.
ARL 4.82 กม.
สร้างเสร็จ 2567
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สถานะการเช่า: 31 ต.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
ทุ่งวัดดอน
฿115,000/เดือน
(฿929/ตรม.)
123.65 ตรม. Office for rent at เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 123.65 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์ บนทำเลของ ทุ่งวัดดอน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ...
Details:
สตูดิโอ
123.65 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.35 กม.
MRT 1.66 กม.
สร้างเสร็จ 2542
แบบ High Rise
ชั้น 26
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
ทุ่งวัดดอน
฿115,000/เดือน
(฿929/ตรม.)
123.65 ตรม. Office for rent at เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
Details:
สตูดิโอ
123.65 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.35 กม.
MRT 1.66 กม.
สร้างเสร็จ 2542
แบบ High Rise
ชั้น 17
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Retail Space for Rent in Silom
สีลม
฿120,000/เดือน
(฿807/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก ให้เช่า ในทำเล สีลม, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล สีลม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿120,000 ต่อเดือน
Details:
148.50 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
โรงพยาบาล 0.28 กม.
วิวเมือง
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Commercial Building for Rent in Saladaeng
สีลม
฿120,000/เดือน
(฿342/ตรม.)
ตึกทั้งหมด ให้เช่า ในทำเล สีลม, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล สีลม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ตึกทั้งหมด นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿120,000 ต่อเดือน
Details:
350 ตรม.
Property Type:
ตึกทั้งหมด
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 0.31 กม.
วิวเมือง
ชานบ้าน
ระเบียง
ครัวฝรั่งครบชุด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
4-Storey Townhome for Rent – Silom Area
สีลม
฿120,000/เดือน
(฿666/ตรม.)
ร้านขายของ 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สีลม, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 180 ตรม. อยู่ในทำเล สีลม, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 2565 ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้...
Details:
5
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
180 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
สร้างเสร็จ 2565
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Retail Space for Rent at Silom Connect
สีลม
฿120,000/เดือน
(฿1,090/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล สีลม, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น พื้นที่ค้าปลีก สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 110 ตรม. อยู่ในทำเล สีลม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿120,000 ต่อเดือน
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
110 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 0.31 กม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
PANSPACE — ชั้น 2 ของ S&B TOWER บนถนนปั้น (สาทร)
สีลม
฿120,000/เดือน
(฿599/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก ให้เช่า ในทำเล สีลม, กรุงเทพมหานคร
Details:
200 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ออฟฟิตให้เช่าติดรถไฟฟ้าช่องนนทรี
ประกาศเมื่อ 2 วันที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 2 วันที่แล้ว
สีลม
฿120,000/เดือน
(฿1,090/ตรม.)
110 ตรม. Office for rent in BTS ช่องนนทรี, สีลม
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 110 ตรม. อยู่ในทำเล สีลม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿120,000 ต่อเดือน
Details:
สตูดิโอ
110 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
บ้านให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน BTS ช่องนนทรี
ดูเพิ่มเติม
วิว 360 องศา
ทุ่งวัดดอน
฿120,900/เดือน
(฿929/ตรม.)
129.91 ตรม. Office for rent at เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 129.91 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์ บนทำเลของ ทุ่งวัดดอน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ...
Details:
สตูดิโอ
129.91 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.35 กม.
MRT 1.66 กม.
สร้างเสร็จ 2542
แบบ High Rise
ชั้น 14
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
ทุ่งวัดดอน
฿120,900/เดือน
(฿929/ตรม.)
129.94 ตรม. Office for rent at เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 129.94 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์ บนทำเลของ ทุ่งวัดดอน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ...
Details:
สตูดิโอ
129.94 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.35 กม.
MRT 1.66 กม.
สร้างเสร็จ 2542
แบบ High Rise
ชั้น 18
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
ทุ่งวัดดอน
฿124,500/เดือน
(฿937/ตรม.)
132.70 ตรม. Office for rent at เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 132.70 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์ บนทำเลของ ทุ่งวัดดอน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ...
Details:
สตูดิโอ
132.70 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.35 กม.
MRT 1.66 กม.
สร้างเสร็จ 2542
แบบ High Rise
ชั้น 25
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อาคาร เคเอส
ทุ่งวัดดอน
฿126,000/เดือน
(฿449/ตรม.)
280 ตรม. Office for rent at อาคาร เคเอส
พื้นที่เช่า ~280 ตรม. ค่าไฟ 6.50 บาท/ยูนิต ค่าน้ำเหมาจ่าย 2,000 บาท/เดือน ค่าเช่า 450.- บาท/ตรม.พื้นแกรนิต สุขภัณท์อเมริกันแสตนดาร์ด
Details:
280 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 2.08 กม.
MRT 3.8 กม.
วิวเมือง
แอร์
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
ทุ่งวัดดอน
฿131,900/เดือน
(฿1,080/ตรม.)
122.06 ตรม. Office for rent at เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 122.06 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์ บนทำเลของ ทุ่งวัดดอน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ...
Details:
สตูดิโอ
122.06 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.35 กม.
MRT 1.66 กม.
สร้างเสร็จ 2542
แบบ High Rise
ชั้น 39
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ลิเบอร์ตี้ สแควร์
สีลม
฿133,960/เดือน
(฿679/ตรม.)
197 ตรม. Office for rent at ลิเบอร์ตี้ สแควร์
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ลิเบอร์ตี้ สแควร์ บนทำเลของ สีลม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿133,960 ต่อเดือน
Details:
197 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.17 กม.
MRT 0.41 กม.
สร้างเสร็จ 2540
แบบ High Rise
ชั้น 8
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
3 Storey Shophouse for Rent in Surawong Road
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
สุริยวงศ์
฿140,000/เดือน
(฿832/ตรม.)
ร้านขายของ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สุริยวงศ์, กรุงเทพมหานคร
700m walk from MRT Samyan Foot traffic 4 meters frontage 14 sq. wa per floor Bathrooms on all the floor Suitable for Jewelry / Bespoke business Parking at Skulthai Tower nearby
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
168 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
สร้างเสร็จ 2513
วิวเมือง
ดาดฟ้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Sethiwan Sathon
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
สีลม
฿140,000/เดือน
(฿2,440/ตรม.)
57.35 ตรม. Office for rent at Sethiwan Sathon
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ Sethiwan Sathon บนทำเลของ สีลม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿140,000 ต่อเดือน
Details:
57.35 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.2 กม.
MRT 1.97 กม.
กำลังก่อสร้าง
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ฟรี Wifi
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ทุ่งวัดดอน
฿144,233/เดือน
(฿1,110/ตรม.)
129.94 ตรม. Office for rent at เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์ บนทำเลของ ทุ่งวัดดอน, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿144,233 ต่อเดือน
Details:
129.94 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.35 กม.
MRT 1.66 กม.
แบบ High Rise
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Retail Space for Rent in Bang Rak
สีลม
฿150,000/เดือน
(฿506/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก 1 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สีลม, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น พื้นที่ค้าปลีก สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 296 ตรม. อยู่ในทำเล สีลม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿150,000 ต่อเดื...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
296 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 0.31 กม.
วิวเมือง
ชานบ้าน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Shop house at Surawong Road
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
สีลม
฿150,000/เดือน
(฿1,870/ตรม.)
ร้านขายของ 1 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สีลม, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 80 ตรม. อยู่ในทำเล สีลม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿150,000 ต่อเดือน
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
80 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
ทุ่งวัดดอน
฿152,800/เดือน
(฿1,080/ตรม.)
141.44 ตรม. Office for rent at เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 141.44 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์ บนทำเลของ ทุ่งวัดดอน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ...
Details:
สตูดิโอ
141.44 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.35 กม.
MRT 1.66 กม.
สร้างเสร็จ 2542
แบบ High Rise
ชั้น 38
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
มั่นใจได้ว่าคุณจะได้ค่าเช่าที่คุ้มค่าที่สุด สำหรับบ้านทุกยูนิตที่คุณสนใจ
ดูรูปทั้งหมด
Commercial Property for Rent – Convent Road
สีลม
฿154,000/เดือน
(฿499/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก 1 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สีลม, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น พื้นที่ค้าปลีก สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 308 ตรม. อยู่ในทำเล สีลม, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 2567 ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลี...
Details:
1
Bedroom(s)
308 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
สร้างเสร็จ 2567
วิวเมือง
ติดสถานี BTS/MRT
ดาดฟ้า
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Retail Space in front of Hua Lamphong Railway Station
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
สีลม
฿155,000/เดือน
(฿846/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก ให้เช่า ในทำเล สีลม, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล สีลม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿155,000 ต่อเดือน
Details:
183 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
วิวเมือง
ติดสถานี BTS/MRT
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
ทุ่งวัดดอน
฿158,100/เดือน
(฿929/ตรม.)
170 ตรม. Office for rent at เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 170 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์ บนทำเลของ ทุ่งวัดดอน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก....
Details:
สตูดิโอ
170 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.35 กม.
MRT 1.66 กม.
สร้างเสร็จ 2542
แบบ High Rise
ชั้น 16
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
ทุ่งวัดดอน
฿167,150/เดือน
(฿929/ตรม.)
179.68 ตรม. Office for rent at เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 179.68 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์ บนทำเลของ ทุ่งวัดดอน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ...
Details:
สตูดิโอ
179.68 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.35 กม.
MRT 1.66 กม.
สร้างเสร็จ 2542
แบบ High Rise
ชั้น 18
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อาคารรัจนาการ
ทุ่งวัดดอน
฿181,650/เดือน
(฿700/ตรม.)
259.20 ตรม. Office for rent at อาคารรัจนาการ
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคารรัจนาการ บนทำเลของ ทุ่งวัดดอน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2558 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿181,650 ต่อเดือน
Details:
259.20 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 1.71 กม.
MRT 3.44 กม.
สร้างเสร็จ 2558
แบบ High Rise
วิวเมือง
แอร์
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เอสแอนด์บี ทาวเวอร์
สีลม
฿190,000/เดือน
(฿379/ตรม.)
500 ตรม. Office for rent at เอสแอนด์บี ทาวเวอร์
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เอสแอนด์บี ทาวเวอร์ บนทำเลของ สีลม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿190,000 ต่อเดือน
Details:
500 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.46 กม.
MRT 1.84 กม.
แบบ High Rise
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ลิเบอร์ตี้ สแควร์
สีลม
฿192,697/เดือน
(฿1,470/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลิเบอร์ตี้ สแควร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น พื้นที่ค้าปลีก สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 131.06 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ลิเบอร์ตี้ สแควร์ บนทำเลของ สีลม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที...
Details:
2
Bedroom(s)
131.06 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
BTS 0.17 กม.
MRT 0.41 กม.
แบบ High Rise
วิวเมือง
ติดสถานี BTS/MRT
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Shop for rent in a prime location on the main Narathiwat Ratchanakarin Road.
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
สุริยวงศ์
฿200,000/เดือน
(฿713/ตรม.)
ร้านขายของ ให้เช่า ในทำเล สุริยวงศ์, กรุงเทพมหานคร
ให้เช่าร้านค้าทำเลดีริมถนนหลักนราธิวาสราชนครินทร์ติดถนนสุรวงศ์ทำเลสวยขนาด1ชั้นมีชั้นลอยไม่มีที่จอดรถต้องเช่าอาคารสำนักงานบริเวณนี้
Details:
2
Bathroom(s)
280 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
สร้างเสร็จ 2560
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
>
1
2
3
4
5
61 - 90 จาก 148 ยูนิต
ไทย
กรุงเทพมหานคร
บางรัก
สีลม
BTS ช่องนนทรี
ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของBTS ช่องนนทรี
ดิ แอดเดรส สาทร
มี 113 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿25K - ฿120K
ดูข้อมูลโครงการ
แอชตัน สีลม
มี 86 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿25K - ฿87.9K
ดูข้อมูลโครงการ
เดอะ เมท
มี 85 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿44.9K - ฿439K
ดูข้อมูลโครงการ
เทตต์ สาทร ทเวลฟ์
มี 73 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿39.9K - ฿160K
ดูข้อมูลโครงการ
ดิ เอ็มไพร์ เพลซ
มี 63 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿25K - ฿260K
ดูข้อมูลโครงการ
เซ็นทริค สาทร - เซนต์หลุยส์
มี 53 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿15K - ฿82.9K
ดูข้อมูลโครงการ
ไลฟ์ แอท สาทร 10
มี 45 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿16K - ฿39.9K
ดูข้อมูลโครงการ
ริทึ่ม สาทร นราธิวาส
มี 44 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿18K - ฿51.9K
ดูข้อมูลโครงการ
เดอะ ริซท์-คาร์ลตัน เรสซิเดนเซส แอท มหานคร
มี 43 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿120K - ฿899K
ดูข้อมูลโครงการ
ไอวี่ สาทร 10
มี 39 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿17K - ฿57.9K
ดูข้อมูลโครงการ
คะแนนรีวิว สำหรับโครงการบ้านในBTS ช่องนนทรี
คะแนนรวม
การดูแลรักษา
ระบบรักษาความปลอดภัย
สิ่งอำนวยความสะดวก
คุณภาพของวัสดุที่ใช้
ความคุ้มค่า
ทำเลที่ตั้ง
แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับบ้านในBTS ช่องนนทรี
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง