เชียงใหม่
บ้าน พร้อม ให้เช่า ใกล้ BTS ช่องนนทรี, สีลม
(มี บ้าน 148)
Sethiwan Sathon
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
สีลม
฿45,000/เดือน
(฿2,500/ตรม.)
18 ตรม. Office for rent at Sethiwan Sathon
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ Sethiwan Sathon บนทำเลของ สีลม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿45,000 ต่อเดือน
Details:
18 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.2 กม.
MRT 1.97 กม.
กำลังก่อสร้าง
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ฟรี Wifi
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Sethiwan Sathon
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
สีลม
฿46,000/เดือน
(฿2,200/ตรม.)
20.90 ตรม. Office for rent at Sethiwan Sathon
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ Sethiwan Sathon บนทำเลของ สีลม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿46,000 ต่อเดือน
Details:
20.90 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.2 กม.
MRT 1.97 กม.
กำลังก่อสร้าง
วิวโล่งๆ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ฟรี Wifi
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Sethiwan Sathon
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
สีลม
฿46,000/เดือน
(฿2,480/ตรม.)
18.49 ตรม. Office for rent at Sethiwan Sathon
Details:
18.49 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.2 กม.
MRT 1.97 กม.
กำลังก่อสร้าง
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ฟรี Wifi
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
สบาย สาทร เอกซ์คลูซีฟ เรสซิเดนท์
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
สีลม
฿50,000/เดือน
(฿979/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ สบาย สาทร เอกซ์คลูซีฟ เรสซิเดนท์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น พื้นที่ค้าปลีก สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 51 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ สบาย สาทร เอกซ์คลูซีฟ เรสซิเดนท์ บนทำเลของ สีลม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
51 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
BTS 0.93 กม.
MRT 1.94 กม.
แบบ Low Rise
วิวเมือง
ระเบียง
สถานะการเช่า: 1 พ.ค. 2571
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Sethiwan Sathon
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
สีลม
฿50,000/เดือน
(฿2,470/ตรม.)
20.23 ตรม. Office for rent at Sethiwan Sathon
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ Sethiwan Sathon บนทำเลของ สีลม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿50,000 ต่อเดือน
Details:
20.23 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.2 กม.
MRT 1.97 กม.
กำลังก่อสร้าง
วิวโล่งๆ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Shophouse for Rent at Silom Road
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
สีลม
฿55,000/เดือน
(฿250/ตรม.)
ร้านขายของ ให้เช่า ในทำเล สีลม, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล สีลม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿55,000 ต่อเดือน
Details:
220 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 0.31 กม.
วิวเมือง
วิวสวน
แอร์
สถานะการเช่า: 1 ก.ค. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
อาคารปัญจภูมิ
ทุ่งมหาเมฆ
฿55,000/เดือน
(฿549/ตรม.)
100 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคารปัญจภูมิ บนทำเลของ ทุ่งมหาเมฆ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2526 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿55,000 ต่อเดือน
Details:
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.74 กม.
MRT 1.1 กม.
สร้างเสร็จ 2526
แบบ High Rise
ชั้น 8
ดูรูปทั้งหมด
อาคารปัญจภูมิ
ทุ่งมหาเมฆ
฿55,000/เดือน
(฿549/ตรม.)
100 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ
Details:
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.74 กม.
MRT 1.1 กม.
สร้างเสร็จ 2526
แบบ High Rise
ชั้น 6
วิวเมือง
ระเบียง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อาคารปัญจภูมิ
ทุ่งมหาเมฆ
฿55,000/เดือน
(฿549/ตรม.)
100 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ
Details:
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.74 กม.
MRT 1.1 กม.
สร้างเสร็จ 2526
แบบ High Rise
ชั้น 5
ดูรูปทั้งหมด
Sethiwan Sathon
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
สีลม
฿57,000/เดือน
(฿1,990/ตรม.)
28.59 ตรม. Office for rent at Sethiwan Sathon
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ Sethiwan Sathon บนทำเลของ สีลม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿57,000 ต่อเดือน
Details:
28.59 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.2 กม.
MRT 1.97 กม.
กำลังก่อสร้าง
วิวโล่งๆ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ฟรี Wifi
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
บ้านให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน BTS ช่องนนทรี
ดูเพิ่มเติม
วิว 360 องศา
Retail Space for Rent in Bang Rak
฿60,000/เดือน
(฿240/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก ให้เช่า ในทำเล บางรัก, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล บางรัก, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿60,000 ต่อเดือน
Details:
4
Bathroom(s)
250 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 0.35 กม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Office for rent 3rd Floor at the S&B TOWER
สีลม
฿68,790/เดือน
(฿380/ตรม.)
181 ตรม. Office for rent in BTS ช่องนนทรี, สีลม
อยู่ในทำเล สีลม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿68,790 ต่อเดือน
Details:
181 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สถานะการเช่า: 1 พ.ค. 2571
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Office Space for Rent Prime Sathorn Location
สีลม
฿71,200/เดือน
(฿399/ตรม.)
178 ตรม. Office for rent in BTS ช่องนนทรี, สีลม
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 178 ตรม. อยู่ในทำเล สีลม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿71,200 ต่อเดือน
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
178 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สถานะการเช่า: 1 ก.พ. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
อาคารปัญจภูมิ
ทุ่งมหาเมฆ
฿71,500/เดือน
(฿549/ตรม.)
130 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคารปัญจภูมิ บนทำเลของ ทุ่งมหาเมฆ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2526 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿71,500 ต่อเดือน
Details:
2
Bathroom(s)
130 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.74 กม.
MRT 1.1 กม.
สร้างเสร็จ 2526
แบบ High Rise
ชั้น 6
วิวเมือง
ระเบียง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
จองยูนิตที่ต้องการง่ายๆ ปลอดภัย ผ่านระบบออนไลน์ของเรา
กับระบบการชำระเงิน ที่เชื่อถือได้ ความปลอดภัยระดับสากล
ดูรูปทั้งหมด
Office Space for Rent Prime Sathorn Location
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
สีลม
฿72,800/เดือน
(฿399/ตรม.)
182 ตรม. Office for rent in BTS ช่องนนทรี, สีลม
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 182 ตรม. อยู่ในทำเล สีลม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿72,800 ต่อเดือน
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
182 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สถานะการเช่า: 1 ส.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Sethiwan Sathon
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
สีลม
฿74,000/เดือน
(฿2,470/ตรม.)
29.92 ตรม. Office for rent at Sethiwan Sathon
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ Sethiwan Sathon บนทำเลของ สีลม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿74,000 ต่อเดือน
Details:
29.92 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.2 กม.
MRT 1.97 กม.
กำลังก่อสร้าง
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ฟรี Wifi
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Sethiwan Sathon
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
สีลม
฿79,000/เดือน
(฿2,470/ตรม.)
31.89 ตรม. Office for rent at Sethiwan Sathon
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ Sethiwan Sathon บนทำเลของ สีลม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿79,000 ต่อเดือน
Details:
31.89 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.2 กม.
MRT 1.97 กม.
กำลังก่อสร้าง
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ฟรี Wifi
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Sethiwan Sathon
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
สีลม
฿79,000/เดือน
(฿2,470/ตรม.)
31.97 ตรม. Office for rent at Sethiwan Sathon
Details:
31.97 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.2 กม.
MRT 1.97 กม.
กำลังก่อสร้าง
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ฟรี Wifi
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Sethiwan Sathon
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
สีลม
฿80,000/เดือน
(฿2,470/ตรม.)
32.30 ตรม. Office for rent at Sethiwan Sathon
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ Sethiwan Sathon บนทำเลของ สีลม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿80,000 ต่อเดือน
Details:
32.30 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.2 กม.
MRT 1.97 กม.
กำลังก่อสร้าง
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ฟรี Wifi
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Sethiwan Sathon
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
สีลม
฿85,000/เดือน
(฿808/ตรม.)
105 ตรม. Office for rent at Sethiwan Sathon
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ Sethiwan Sathon บนทำเลของ สีลม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿85,000 ต่อเดือน
Details:
105 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.2 กม.
MRT 1.97 กม.
กำลังก่อสร้าง
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
เตาไมโครเวฟ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Commercial Building for Rent Silom Road
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
สุริยวงศ์
฿85,000/เดือน
(฿170/ตรม.)
ร้านขายของ 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สุริยวงศ์, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 500 ตรม. อยู่ในทำเล สุริยวงศ์, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿85,000 ต่อ...
Details:
5
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
500 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
วัด 0.31 กม.
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ลิเบอร์ตี้ สแควร์
สีลม
฿89,760/เดือน
(฿679/ตรม.)
132 ตรม. Office for rent at ลิเบอร์ตี้ สแควร์
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ลิเบอร์ตี้ สแควร์ บนทำเลของ สีลม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿89,760 ต่อเดือน
Details:
132 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.17 กม.
MRT 0.41 กม.
สร้างเสร็จ 2540
แบบ High Rise
ชั้น 10
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Location is prime as it's in the heart of Silom and Sathon
ประกาศเมื่อ 5 วันที่แล้ว
สีลม
฿90,000/เดือน
(฿499/ตรม.)
180 ตรม. Office for rent in BTS ช่องนนทรี, สีลม
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 180 ตรม. อยู่ในทำเล สีลม, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2533 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคา...
Details:
สตูดิโอ
2
Bathroom(s)
180 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สร้างเสร็จ 2533
ไปสถานี BTS/MRT ได้
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สถานะการเช่า: ว่าง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
สกุลไทย สุรวงศ์ ทาวเวอร์
สุริยวงศ์
฿97,600/เดือน
(฿399/ตรม.)
244.34 ตรม. Office for rent at สกุลไทย สุรวงศ์ ทาวเวอร์
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ สกุลไทย สุรวงศ์ ทาวเวอร์ บนทำเลของ สุริยวงศ์, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿97,600 ต่อเดือน
Details:
244.34 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.52 กม.
BTS 0.87 กม.
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อาคารปัญจภูมิ
ทุ่งมหาเมฆ
฿99,000/เดือน
(฿549/ตรม.)
180 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคารปัญจภูมิ บนทำเลของ ทุ่งมหาเมฆ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿99,000 ต่อเดือน
Details:
180 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.74 กม.
MRT 1.1 กม.
แบบ High Rise
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Sethiwan Sathon
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
สีลม
฿100,000/เดือน
(฿1,830/ตรม.)
54.60 ตรม. Office for rent at Sethiwan Sathon
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ Sethiwan Sathon บนทำเลของ สีลม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿100,000 ต่อเดือน
Details:
54.60 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.2 กม.
MRT 1.97 กม.
กำลังก่อสร้าง
วิวโล่งๆ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ฟรี Wifi
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Whole Commercial Building in Silom
สุริยวงศ์
฿100,000/เดือน
(฿320/ตรม.)
ตึกทั้งหมด ให้เช่า ในทำเล สุริยวงศ์, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล สุริยวงศ์, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ตึกทั้งหมด นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿100,000 ต่อเดือน หรือซื้อด้วยราคา ฿22,000,000
Details:
5
Bathroom(s)
312 ตรม.
Property Type:
ตึกทั้งหมด
BTS 0.51 กม.
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ลิเบอร์ตี้ สแควร์
สีลม
฿100,504/เดือน
(฿679/ตรม.)
147.80 ตรม. Office for rent at ลิเบอร์ตี้ สแควร์
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ลิเบอร์ตี้ สแควร์ บนทำเลของ สีลม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿100,504 ต่อเดือน
Details:
147.80 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.17 กม.
MRT 0.41 กม.
สร้างเสร็จ 2540
แบบ High Rise
ชั้น 10
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ลิเบอร์ตี้ สแควร์
สีลม
฿100,504/เดือน
(฿679/ตรม.)
147.80 ตรม. Office for rent at ลิเบอร์ตี้ สแควร์
Details:
147.80 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.17 กม.
MRT 0.41 กม.
แบบ High Rise
ชั้น 10
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ลิเบอร์ตี้ สแควร์
สีลม
฿101,320/เดือน
(฿679/ตรม.)
149 ตรม. Office for rent at ลิเบอร์ตี้ สแควร์
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ลิเบอร์ตี้ สแควร์ บนทำเลของ สีลม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿101,320 ต่อเดือน
Details:
149 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.17 กม.
MRT 0.41 กม.
สร้างเสร็จ 2540
แบบ High Rise
ชั้น 8
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
>
1
2
3
4
5
31 - 60 จาก 148 ยูนิต
ไทย
กรุงเทพมหานคร
บางรัก
สีลม
BTS ช่องนนทรี
ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของBTS ช่องนนทรี
ดิ แอดเดรส สาทร
มี 113 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿25K - ฿120K
ดูข้อมูลโครงการ
แอชตัน สีลม
มี 86 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿25K - ฿87.9K
ดูข้อมูลโครงการ
เดอะ เมท
มี 85 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿44.9K - ฿439K
ดูข้อมูลโครงการ
เทตต์ สาทร ทเวลฟ์
มี 73 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿39.9K - ฿160K
ดูข้อมูลโครงการ
ดิ เอ็มไพร์ เพลซ
มี 63 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿25K - ฿260K
ดูข้อมูลโครงการ
เซ็นทริค สาทร - เซนต์หลุยส์
มี 53 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿15K - ฿82.9K
ดูข้อมูลโครงการ
ไลฟ์ แอท สาทร 10
มี 45 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿16K - ฿39.9K
ดูข้อมูลโครงการ
ริทึ่ม สาทร นราธิวาส
มี 44 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿18K - ฿51.9K
ดูข้อมูลโครงการ
เดอะ ริซท์-คาร์ลตัน เรสซิเดนเซส แอท มหานคร
มี 43 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿120K - ฿899K
ดูข้อมูลโครงการ
ไอวี่ สาทร 10
มี 39 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿17K - ฿57.9K
ดูข้อมูลโครงการ
คะแนนรีวิว สำหรับโครงการบ้านในBTS ช่องนนทรี
คะแนนรวม
การดูแลรักษา
ระบบรักษาความปลอดภัย
สิ่งอำนวยความสะดวก
คุณภาพของวัสดุที่ใช้
ความคุ้มค่า
ทำเลที่ตั้ง
แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับบ้านในBTS ช่องนนทรี
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง