บ้าน พร้อม ให้เช่า ใน ระยอง
(มี บ้าน 111)
เพ, เมืองระยอง, ระยอง
฿35,000/เดือน
(฿335/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วีไอพี คอนโด เชน ระยอง
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 105 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ วีไอพี คอนโด เชน ระยอง บนทำเลของ เพ, ระยอง และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ต.ค. 2536 ซึ่...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
105 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 2.07 กม.
สร้างเสร็จ 2536
แบบ High Rise
ชั้น 1
วิวสวนสาธารณะ
วิวสวน
ระเบียง
ครัวฝรั่งครบชุด
เตาอบ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for Rent in Ban Khai
หนองบัว, บ้านค่าย, ระยอง
฿36,000/เดือน
(฿43/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล หนองบัว, ระยอง
โกดังพื้นที่ขนาด 4ไร่ พื้นที่ใช้สอย 840 ตรม.สามารถจอดรถได้20คันขึ้นไปจะเช่าเป็นโกดังเก็บของ หรือโรงงานก็ได้ เดิมได้ทำห้องกั้นไว้ติดแอร์ประตูกระจกบานเลื่อน สามารถทำเป็นโกดังหรือโรงงานได้สบายๆ - ไฟฟ้าพร...
Details:
840 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ศูนย์การค้า 22.81 กม.
วิวสวน
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for Rent in Ban Khai
หนองละลอก, บ้านค่าย, ระยอง
฿40,000/เดือน
(฿80/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล หนองละลอก, ระยอง
100-120 bath/SqM
Details:
500 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 8.24 กม.
วิวเมือง
วิวสวน
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for Rent in Maenam Khu
แม่น้ำคู้, ปลวกแดง, ระยอง
฿40,000/เดือน
(฿100/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล แม่น้ำคู้, ระยอง
คลังสินค้าและออฟฟืศ ปลวกแดง-พื้นที่ 400ตรม.. โดยประมาณ- มีพื้นที่คลังเก็บสินค้า ออฟฟิศสำนักงาน - ตัวตึกโปร่งสูง เป็นShowroomสินค้าได้ดี หน้าร้าน- ติดกับ ถ.แม่น้ำคู้ ปลวกแดง - ตรงข้ามกับ โรงพยาบาล กรุง...
Details:
1
Bathroom(s)
400 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ตลาด 21.11 กม.
วิวสวน
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เวลาน่า อโมด้า อู่ตะเภา-บ้านฉาง
ประกาศเมื่อ 1 วันที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 19 ชั่วโมงที่แล้ว
พลา, บ้านฉาง, ระยอง
฿45,000/เดือน
(฿197/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เวลาน่า อโมด้า อู่ตะเภา-บ้านฉาง
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 230 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เวลาน่า อโมด้า อู่ตะเภา-บ้านฉาง บนทำเลของ พลา, ระยอง ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
230 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 19 ชั่วโมงที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
not-set
บ้านค่าย, บ้านค่าย, ระยอง
฿52,500/เดือน
(฿107/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล บ้านค่าย, ระยอง
โกดังเช่าบ้านค่ายระยอง หลัง BC ราคา 52,500 บาท ต่อเดือน - ใกล้กับวัดบ้านค่าย - ใกล้กับโรงเรียนบ้านค่าย - ใกล้กับปั๊มน้ำมัน ปตท. - ใกล้กับปั๊มน้ำมันซัสโก้ - ใกล้กับการไฟฟ้าส่วนภูมิภาค รายละเอียด...
Details:
2
Bathroom(s)
495 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Nature surrounding private pool villa, Ban Phe, Rayong
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
เพ, เมืองระยอง, ระยอง
฿55,000/เดือน
(฿221/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เพ, ระยอง
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 250 ตรม. อยู่ในทำเล เพ, ระยอง และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ เม.ย. 2552 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿5...
Details:
4
Bedroom(s)
2.5
Bathroom(s)
250 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2552
วิวภูเขา
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ภูผาธารา ระยอง
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
ชากพง, แกลง, ระยอง
฿55,000/เดือน
(฿516/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ภูผาธารา ระยอง
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 107 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ภูผาธารา ระยอง บนทำเลของ ชากพง, ระยอง และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 2554 ซึ่งคุณ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
107 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2554
ชั้น 3
วิวสระว่ายน้ำ
วิวสวน
ฟรี Wifi
เตาไมโครเวฟ
ทีวี
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for Rent in Pluak Daeng
ปลวกแดง, ปลวกแดง, ระยอง
฿67,200/เดือน
(฿141/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ปลวกแดง, ระยอง
โกดังให้เช่า คลังสินค้าให้เช่า ขออนุญาตเป็นโรงงานได้ ติดริมถนนมาบยางพร 43 ซอยห้างแก้ว ขนาด 16x30 เมตร สูง 9 เมตร จำนวน 480 ตารางเมตร หริอสร้างตามความต้องการลูกค้า ค่าเช่า 140 บาท/ตรม. สัญ...
Details:
480 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สนามกอล์ฟ 18.61 กม.
สร้างเสร็จ 2567
วิวสวน
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อีสเทิร์น สตาร์ คันทรี่ คลับ
พลา, บ้านฉาง, ระยอง
฿70,000/เดือน
(฿201/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อีสเทิร์น สตาร์ คันทรี่ คลับ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 350 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อีสเทิร์น สตาร์ คันทรี่ คลับ บนทำเลของ พลา, ระยอง ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
350 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
วิวสวน
วิวโล่งๆ
ห้องดูหนัง/มัลติมีเดีย
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
สวนส่วนตัว
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
บ้านให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน ระยอง
Warehouse for Rent in Ban Khai
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
บางบุตร, บ้านค่าย, ระยอง
฿75,000/เดือน
฿95,000 /เดือน
(฿75/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล บางบุตร, ระยอง
อยู่ในทำเล บางบุตร, ระยอง และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2554 ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿75,000 ต่อเดือน
Details:
1,000 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สร้างเสร็จ 2554
วิวสวน
วิวโล่งๆ
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
วีไอพี เชน รีสอร์ท
เพ, เมืองระยอง, ระยอง
฿80,000/เดือน
(฿730/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วีไอพี เชน รีสอร์ท
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 110 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ วีไอพี เชน รีสอร์ท บนทำเลของ เพ, ระยอง และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2561 ซึ่งคุ...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
110 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 1.69 กม.
สร้างเสร็จ 2561
เนินพระ, เมืองระยอง, ระยอง
฿85,000/เดือน
(฿113/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในโครงการ วี แวร์เฮาส์
คลังสินค้า โกดังสินค้า โรงงานขนาดเล็ก พื้นที่เก็บสินค้าทั่วไป - เลือกแบบมีเครน หรือไม่มีเครนได้ - ขนาดพื้นที่ ด้านหน้ากว้าง 18 เมตร ยาว 42 เมตร - ความสูงของอาคาร 9 เมตร - ประตูคลังสู...
Details:
1
Bathroom(s)
756 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
วิวสวน
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
แม่พิมพ์ โอเชี่ยน เบย์
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
กร่ำ, แกลง, ระยอง
฿110,000/เดือน
(฿299/ตรม.)
เพนท์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แม่พิมพ์ โอเชี่ยน เบย์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น เพนท์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 370 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ แม่พิมพ์ โอเชี่ยน เบย์ บนทำเลของ กร่ำ, ระยอง และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2560...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
370 ตรม.
Property Type:
เพนท์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2560
แบบ Low Rise
ชั้น 6
วิวทะเล
วิวภูเขา
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ดาดฟ้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ภูผาธารา ระยอง
ชากพง, แกลง, ระยอง
฿120,000/เดือน
(฿1,430/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ภูผาธารา ระยอง
ให้เช่าคอนโดระยองติดทะเล วิวทะเล 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 84.6 sq.m เฟอร์นิเจอร์ครบพร้อมเข้าพักอยู่ในทันที สงบมีความเป็นส่วนตัว อยู่ในละแวกร้านอาหารอร่อยหลายๆร้าน
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
84.60 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2554
ชั้น 10
วิวทะเล
วิวสระว่ายน้ำ
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ระเบียง
อ่างอาบน้ำ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ระยอง แวร์เฮาส์
แม่น้ำคู้, ปลวกแดง, ระยอง
฿180,000/เดือน
(฿121/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในโครงการ ระยอง แวร์เฮาส์
ให้เช่าโกดัง/โรงงาน 2 โรง พร้อมออฟฟิศ อำเภอปลวกแดง ระยอง ที่ตั้ง : ถนน 3191 ต. แม่น้ำคู้ อ. ปลวกแดง จ. ระยอง 21140 ขนาดเนื้อที่ ( เริ่มต้น ) : 1,500 ตารางเมตรขึ้นไป รายละเอียด : โรงเอ โกดัง/โรงงา...
Details:
1
Bathroom(s)
1,500 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สร้างเสร็จ 2566
วิวสวน
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ฟรี Wifi
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
not-set
เนินพระ, เมืองระยอง, ระยอง
฿200,000/เดือน
(฿897/ตรม.)
224 ตรม. Office for rent in ระยอง
โรงงานพร้อมสำนักงาน ให้เช่าระยะยาว 4 ไร่ 2 งาน 56 วา มีเครน 2 ตัวใหญ่ แอร์ 10 กว่าตัวเบอร์โทรติดต่อ 085-999-0596
Details:
224 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ดิโอเรียนทัล บีช
ชากพง, แกลง, ระยอง
฿300,000/เดือน
฿375,000 /เดือน
(฿5,020/ตรม.)
คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ดิโอเรียนทัล บีช
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 60 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ดิโอเรียนทัล บีช บนทำเลของ ชากพง, ระยอง และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.ย. 2556 ซึ่งคุณ...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
60 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2556
แบบ High Rise
ชั้น 8
ห้วยโป่ง, เมืองระยอง, ระยอง
฿320,000/เดือน
(฿76/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ห้วยโป่ง, ระยอง
อยู่ในทำเล ห้วยโป่ง, ระยอง และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2513 ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿320,000 ต่อเดือน
Details:
1
Bathroom(s)
4,215.75 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สร้างเสร็จ 2513
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
not-set
กร่ำ, แกลง, ระยอง
฿2,000,000/เดือน
฿2,500,000 /เดือน
(฿251/ตรม.)
โรงแรม 42 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กร่ำ, ระยอง
โรงแรมตั้งอยู่บนชายหาดส่วนตัวยาว 300 เมตร ณ หาดแม่พิม พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน ทั้งสระว่ายน้ำ ห้องประชุมขนาดใหญ่ และบ้านพักตากอากาศ 13 หลัง เหมาะสำหรับธุรกิจโรงแรม รีสอร์ท หรือแหล่งพักผ่อนชั้นเย...
Details:
42
Bedroom(s)
42
Bathroom(s)
8,000 ตรม.
Property Type:
โรงแรม
สร้างเสร็จ 2567
วิวทะเลบางส่วน
วิวสวน
เข้าถึงชายหาดได้
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse and Factory for a Long-Term Rent
นิคมพัฒนา, นิคมพัฒนา, ระยอง
฿3,000,000/เดือน
(฿264/ตรม.)
คลังสินค้า 100 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล นิคมพัฒนา, ระยอง
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คลังสินค้า สำหรับเช่า ขนาด 100 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 11,400 ตรม. อยู่ในทำเล นิคมพัฒนา, ระยอง ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿3,000,000 ต่อเดือน
Details:
100
Bedroom(s)
80
Bathroom(s)
11,400 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 12.45 กม.
วิวสวน
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
>
1
2
3
4
91 - 111 จาก 111 ยูนิต
ไทย
ระยอง
ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของระยอง
เมืองระยอง
มี 80 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿2.51K - ฿100K
ดูทำเลเพิ่มเติม
บ้านฉาง
มี 32 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿3.01K - ฿80.3K
ดูทำเลเพิ่มเติม