• เชียงใหม่

      บ้าน พร้อม วิวสวนสาธารณะ ให้เช่า ใน ระยอง

      (มี บ้าน 9)

      เปิดแผนที่
      เมืองระยอง
      มีบ้าน 4
      แกลง
      มีบ้าน 3
      บ้านฉาง
      มีบ้าน 2
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ โกลเด้น วิลเลจ บ้านฉาง, บ้านฉาง, บ้านฉาง, ระยอง
      โกลเด้น วิลเลจ บ้านฉาง
      บ้านฉาง, บ้านฉาง, ระยอง
      ฿3,300/เดือน (฿144/ตรม.)
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ โกลเด้น วิลเลจ บ้านฉาง
      ให้เช่าห้องชุด โกลเด้นวิลเลจ ใกล้ถนนสุขุมวิท  หลังธนาคารกรุงเทพบ้านฉาง จ.ระยอง ให้เช่าห้องชุด โกลเด้นวิลเลจ ตึก D ชั้น 2 ฝั่งสวนสาธารณะ (ตกแต่งแบบอยู่เอง สไตล์ไวท์เพริ์ท)   ความสะดวกสบาย&nbs...
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 23 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชั้น 2
      วิวสวนสาธารณะ
      ระเบียง
      เคเบิลทีวี
      สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      ทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านงามเจริญ 23 มอเตอร์เวย์-หาดพลา, พลา, บ้านฉาง, ระยอง
      บ้านงามเจริญ 23 มอเตอร์เวย์-หาดพลา
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      พลา, บ้านฉาง, ระยอง
      ฿7,000/เดือน (฿94/ตรม.)
      ทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านงามเจริญ 23 มอเตอร์เวย์-หาดพลา
      Townhome for rent in the Baan Ngam Charoen 23 Phala Ban Chang project, near U-Tapao Airport and Map Ta Phut Industrial Estate. Townhouse 2 bedrooms 2 bathrooms 1 parking car with furniture, air condit...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 75 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      ชายหาด 3.43 กม.
      วิวสวนสาธารณะ
      วิวโล่งๆ
      เข้าถึงชายหาดได้
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      ที่จอดรถ
      สัตว์เลี้ยง : เฉพาะแมวเท่านั้น
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
    • คุณจะไม่พลาด! หากมีประกาศบ้านให้เช่าใหม่ ได้ถูกโพสในทำเล ระยอง
    • บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ Hinsuay Namsai, ชากพง, แกลง, ระยอง
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ Hinsuay Namsai, ชากพง, แกลง, ระยอง
      ดูรูปทั้งหมด
      Hinsuay Namsai
      อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      ชากพง, แกลง, ระยอง
      ฿20,000/เดือน (฿134/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ Hinsuay Namsai
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 150 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ Hinsuay Namsai บนทำเลของ ชากพง, ระยอง และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2538 ซึ่งคุณส...
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 150 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2538
      วิวทะเล
      วิวสวนสาธารณะ
      เข้าถึงหน้าหาดได้
      สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แค็ป คอนโด, ชากพง, แกลง, ระยอง
      แค็ป คอนโด
      ชากพง, แกลง, ระยอง
      ฿21,000/เดือน (฿235/ตรม.)
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แค็ป คอนโด
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 90 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ แค็ป คอนโด บนทำเลของ ชากพง, ระยอง และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ต.ค. 2548 ซึ่งคุณสามารถเช่า...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 90 ตรม. Property Type: คอนโด
      สร้างเสร็จ 2548
      แบบ Low Rise
      ชั้น 2
      วิวทะเล
      วิวสวนสาธารณะ
      ฟรี Wifi
      เครื่องซักผ้า
      สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 4 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      เราตรวจสอบบ้านทุกยูนิตที่ฝากประกาศให้เช่าว่ามีอยู่จริง ใน ระยอง บน Klung Baan
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วีไอพี คอนโด เชน ระยอง, เพ, เมืองระยอง, ระยอง
      วีไอพี คอนโด เชน ระยอง
      เพ, เมืองระยอง, ระยอง
      ฿25,000/เดือน (฿359/ตรม.)
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วีไอพี คอนโด เชน ระยอง
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 70 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ วีไอพี คอนโด เชน ระยอง บนทำเลของ เพ, ระยอง และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ต.ค. 2536 ซึ่ง...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 70 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 2.07 กม.
      สร้างเสร็จ 2536
      แบบ High Rise
      ชั้น 1
      วิวสวนสาธารณะ
      วิวสระว่ายน้ำ
      ระเบียง
      ทีวี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
      อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เพ, ระยอง, เพ, เมืองระยอง, ระยอง
      Villa Near the Sea Had Maerampung for Sale and Rent
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      เพ, เมืองระยอง, ระยอง
      ฿25,000/เดือน (฿168/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เพ, ระยอง
      บ้านเดี่ยวให้เช่าหรือขาย ติดชายหาดแม่รำพึงเพียง 900 เมตรใกล้ลานหินขาว ต.เพ อ.เมือง จ.ระยอง  เนื้อที่ 224 ตารางวา ขนาด 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ห้องโถงกว้าง ครัวยุโรป มีเฟอร์นิเจอร์ให้บางส่วน สวนขนาดให...
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 150 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2560
      วิวภูเขา
      วิวสวนสาธารณะ
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      เข้าถึงหน้าหาดได้
      สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      มั่นใจได้ว่าคุณจะได้ค่าเช่าที่คุ้มค่าที่สุด สำหรับบ้านทุกยูนิตที่คุณสนใจ
      บ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บรุคไซด์ วัลเล่ย์, สำนักทอง, เมืองระยอง, ระยอง
      บรุคไซด์ วัลเล่ย์
      Switzerland Countryside atmosphere In the heart of nature Fully equipped with facilities อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      สำนักทอง, เมืองระยอง, ระยอง
      ฿29,000/เดือน ฿35,000 /เดือน (฿97/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บรุคไซด์ วัลเล่ย์
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 300 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บรุคไซด์ วัลเล่ย์ บนทำเลของ สำนักทอง, ระยอง และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 2541&n...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 300 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2541
      วิวทะเลสาป
      วิวภูเขา
      สวนส่วนตัว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ภูผาธารา ระยอง, ชากพง, แกลง, ระยอง
      ภูผาธารา ระยอง
      ชากพง, แกลง, ระยอง
      ฿30,000/เดือน (฿408/ตรม.)
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ภูผาธารา ระยอง
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 74 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ภูผาธารา ระยอง บนทำเลของ ชากพง, ระยอง และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 2554 ซึ่งคุณสามารถ...
      Details:
      1 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 74 ตรม. Property Type: คอนโด
      สร้างเสร็จ 2554
      ชั้น 8
      วิวทะเล
      วิวสนามกอล์ฟ
      ติดริมชายหาด
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      ระเบียง
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      ข้อเสนอพิเศษ เฉพาะเมื่อจองผ่าน FazWaz
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วีไอพี คอนโด เชน ระยอง, เพ, เมืองระยอง, ระยอง
      วีไอพี คอนโด เชน ระยอง
      เพ, เมืองระยอง, ระยอง
      ฿35,000/เดือน (฿335/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วีไอพี คอนโด เชน ระยอง
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 105 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ วีไอพี คอนโด เชน ระยอง บนทำเลของ เพ, ระยอง และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ต.ค. 2536 ซึ่...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 105 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 2.07 กม.
      สร้างเสร็จ 2536
      แบบ High Rise
      ชั้น 1
      วิวสวนสาธารณะ
      วิวสวน
      ระเบียง
      ครัวฝรั่งครบชุด
      เตาอบ
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
      อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      • 1
      1 - 9 จาก 9 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ระยอง

      ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของระยอง

      เมืองระยอง
      เมืองระยอง
      มี 4 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿25.2K - ฿35.2K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      แกลง
      แกลง
      มี 3 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿20.1K - ฿30.2K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      บ้านฉาง
      บ้านฉาง
      มี 2 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿3.32K - ฿7.04K

• ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับบ้านในระยอง คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มตลาดให้เช่าใน ระยอง

      ค้นหาบ้านและคอนโดให้เช่าล่าสุดในระยอง

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใน ระยอง

      ค่าเช่าเฉลี่ยใน ระยอง อยู่ที่ ฿18,100 ค่าเช่าเฉลี่ยใน ระยอง อยู่ที่ ฿18,100 ค่าเช่าเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน ระยอง อยู่ที่ ฿260 ค่าเช่าเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน ระยอง อยู่ที่ ฿260 ขณะนี้มียูนิตว่างให้เช่าทั้งหมด 9 ยูนิตใน ระยอง ขณะนี้มียูนิตว่างให้เช่าทั้งหมด 9 ยูนิตใน ระยอง

      ค่าเช่าเฉลี่ยใน ระยอง ตามขนาดห้องนอน

      จำนวนห้องนอน ค่าเช่าเฉลี่ยต่อเดือน สตูดิโอ (ดูบ้านทั้ง 14 ยูนิต) ฿7,950 1 ห้องนอน (ดูบ้านทั้ง 47 ยูนิต) ฿19,800 2 ห้องนอน (ดูบ้านทั้ง 31 ยูนิต) ฿22,700 3 ห้องนอน (ดูบ้านทั้ง 44 ยูนิต) ฿34,400 4 ห้องนอน (ดูบ้านทั้ง 8 ยูนิต) ฿28,900

      ภาพรวมของ บ้าน ใน ระยอง

      ระยอง ถือเป็นจังหวัดขนาดไม่ใหญ่มาก โดยมีพื้นที่ทั้งหมด 3,680 ตร.กม. ซึ่งเป็นจังหวัดที่มีแค่ 8 อำเภอ ซึ่งประชากรใน ระยอง ถือว่ามีขนาดจำนวนประชากรที่ยังน้อยอยู่ โดยมีทั้งสิ้น 734,753 คน แบ่งเป็นผู้ชาย จำนวน 361,109 คน และผู้หญิง จำนวน 373,644 คน และถ้าลองเทียบกับขนาดของพื้นที่แล้ว ก็จะเห็นได้ว่ามีความหนาแน่นมาก ของประชากรในจังหวัด เพราะมีตัวเลขของอัตราความหนาแน่นประชากรมาก อยู่ที่ 200 คน ต่อ ตารางกิโลเมตร

      ค่าเช่าเฉลี่ยของ บ้าน ใน ระยอง ตกอยู่ในราคาประมาณที่ ฿188,000 บาท ซึ่งถือว่ายังต่ำมาก เหมาะกับผู้ที่รายได้ไม่มากนัก และมองหาบ้านให้เช่า ในราคาที่ไม่แพง แต่อาจจะเจอขนาดบ้านที่เล็กหน่อย เหมาะกับการอยู่ไม่เกิน 2 คน เพราะจะได้แค่ระดับ ห้องสตูดิโอ หรือ 1 ห้องนอนเท่านั้น ไม่ต้องสงสัยเลยว่า ราคาต่อตารางเมตรขนาด ฿224,000 บาทนี้ ผู้ซื้อจะได้รับอะไรจากบ้านนี้บ้าง เพราะราคาระดับนี้สะท้อนถึง ความสะดวกสบายขั้นสุด ไม่ว่าจะความสะดวกในการเดินทาง โอกาสในการได้อยู่ในสภาพแวดล้อมที่ดี สวยงามเป็นธรรมชาติ การดีไซน์ที่โดดเด่น วัสดุก่อสร้างระดับพรีเมียม สาธารณูปโภคที่พร้อมสรรพ พื้นที่ใช้สอยที่กว้างขวาง และวิวจากบ้าน ที่งดงามอย่างแน่นอน ณ ตอนนี้ Klung Baan มีจำนวนประกาศเช่า ทั้งหมดอยู่ที่ 488 ยูนิต

      5 อันดับการค้นหาสูงสุดสำหรับ บ้าน ใน ระยอง

      เรามีบ้าน กว่า 488 ยูนิตที่ปล่อยให้เช่า ที่ประกาศในทำเล ระยอง ซึ่งโดยส่วนใหญ่ จะเป็นโครงการประเภทบ้าน ซึ่งเรานำ 5 อันดับ ที่ได้รับความนิยมจากผู้สนใจซื้อ ที่เข้ามาค้นหาบน Klung Baan มากที่สุด มีดังนี้
      • 1. เลขที่ยูนิต: U6003284 - Sailomyen Dahla ตั้งอยู่ในพื้นที่ ทับมา, เมืองระยอง, ระยอง ขนาด 3 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 170.50 ตรม. ค่าเช่า ฿12,000 ต่อเดือน
      • 2. เลขที่ยูนิต: U6065929 - Hinsuay Namsai ตั้งอยู่ในพื้นที่ ชากพง, แกลง, ระยอง ขนาด 3 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 150 ตรม. ค่าเช่า ฿20,000 ต่อเดือน
      • 3. เลขที่ยูนิต: U5355725 - Cheerful Sea View Orange Townhouse near U-Tapao ตั้งอยู่ในพื้นที่ พลา, บ้านฉาง, ระยอง ขนาด 2 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 120 ตรม. ค่าเช่า ฿16,000 ต่อเดือน