คอนโดให้เช่า ใน พัทยา

      (มี คอนโด 2,492)

      เปิดแผนที่
      คอนโด 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ นอร์ทพอยท์, นาเกลือ, พัทยา
      นอร์ทพอยท์
      อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      นาเกลือ, พัทยา
      ฿250,000/เดือน (฿623/ตรม.)
      คอนโด 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ นอร์ทพอยท์
      จบทุกการค้นหาไปกับคอนโดมิเนียมสุดหรูริมชายหาดพัทยา คอนโดที่สูงและโดดเด่นที่สุดในย่านนี้ เป็นอย่างอื่นไปไม่ได้นอกจาก "นอร์ทพอยท์" ที่ไม่เพียงแต่มาพร้อมวิวทะเลสุดอลังการเท่านั้น ยังให้บริการสิ่งอำนวยควา...
      Details:
      5 Bedroom(s) 5.5 Bathroom(s) 400 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 0.38 กม.
      สร้างเสร็จ 2552
      แบบ High Rise
      ชั้น 46
      วิวทะเล
      วิวเส้นขอบฟ้า
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สกาย เรสซิเดนซ์ พัทยา, เมืองพัทยา, พัทยา
      สกาย เรสซิเดนซ์ พัทยา
      เมืองพัทยา, พัทยา
      ฿299,000/เดือน (฿975/ตรม.)
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สกาย เรสซิเดนซ์ พัทยา
      Amari Residences Pattaya (อมารี เรสซิเดนซ์ พัทยา)ผ่อนคลายจิตใจ กับที่พักในรูปแบบสไตล์ Residence ที่ "อมารี เรสซิเดนซ์ พัทยา" คอนโดมิเนียมให้ความรู้สึกเสมือนอยู่บ้าน เน้นความสบาย เพื่อให้ผู้อาศัยได้รื่...
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 306 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 0.59 กม.
      สร้างเสร็จ 2558
      แบบ High Rise
      ชั้น 32
      Gap Loan
      สถานะการเช่า: 27 พ.ค. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      • ...
      • 82
      • 83
      • 84
      2,491 - 2,492 จาก 2,492 ยูนิต
      1. คอนโด for rent
      2. ชลบุรี
      3. พัทยา

      ดูคอนโดเพิ่มเติมในทำเลของพัทยา

      เมืองพัทยา
      เมืองพัทยา
      มี 1,848 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿0 - ฿298K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      นาเกลือ
      นาเกลือ
      มี 621 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿5.99K - ฿249K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      บางละมุง
      บางละมุง
      มี 8 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿12K - ฿79.8K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      หนองปลาไหล
      หนองปลาไหล
      มี 2 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿0 - ฿15K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      โป่ง
      โป่ง
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿54.9K

• ทำเลที่ตั้ง
      1
      โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน
      เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      ฿19,149 ราคาเริ่มต้น
      4 รีวิว
      2
      จอมเทียน บีช คอนโด
      เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      ฿6,983 ราคาเริ่มต้น
      4 รีวิว