คลังสินค้าให้เช่า ใน ไทย
(มี คลังสินค้า 544)
คลองสอง, คลองหลวง, ปทุมธานี, ไทย
฿55,000/เดือน
(฿128/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล คลองสอง, ปทุมธานี
โกดังให้เช่า โรงงานให้เช่า พร้อมสำนักงาน ดำเนินกิจการได้เลย ไอยรา 5 ปทุมธานี ติดต่อ Khun Big 064 664 9664- โกดังเช่า อยู่ ไอยรา ซอย 5 ปทุมธานี- พื้นที่ภายใน 432 ตร.ม ลานด้านหน...
Details:
432 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Industrial Factory Warehouse for Sale or Rent in Chiang Mai
มะขุนหวาน, สันป่าตอง, เชียงใหม่, ไทย
฿55,000/เดือน
฿75,000 /เดือน
(฿33/ตรม.)
คลังสินค้า สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล มะขุนหวาน, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คลังสินค้า สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 1,680 ตรม. อยู่ในทำเล มะขุนหวาน, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ส.ค. 2560 ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้แบบสัญญาร...
Details:
สตูดิโอ
6
Bathroom(s)
1,680 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สร้างเสร็จ 2560
วิวสวน
สวนส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
โกดังให้เช่า โซนพระราม2 ซ.สะแกงาม 18
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
แสมดำ, บางขุนเทียน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿55,000/เดือน
(฿100/ตรม.)
คลังสินค้า สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล แสมดำ, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คลังสินค้า สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 550 ตรม. อยู่ในทำเล แสมดำ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿55,000 ต่อเดือน
Details:
สตูดิโอ
550 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for rent in Bangkok
แสมดำ, บางขุนเทียน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿55,000/เดือน
(฿51/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล แสมดำ, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล แสมดำ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿55,000 ต่อเดือน
Details:
1,092 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Spacious 192 SQ.M. Warehouse for Rent
สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿57,500/เดือน
(฿301/ตรม.)
คลังสินค้า 1 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สวนหลวง, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คลังสินค้า สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 192 ตรม. อยู่ในทำเล สวนหลวง, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿57,500 ต่อเดือน
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
192 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
MRT 0.12 กม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
soi lam pho31
ประกาศเมื่อ 1 เดือนที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ลำโพ, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿60,000/เดือน
(฿166/ตรม.)
คลังสินค้า 1 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ลำโพ, นนทบุรี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คลังสินค้า สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 360 ตรม. อยู่ในทำเล ลำโพ, นนทบุรี ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿60,000 ต่อเดือน
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
360 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for sale FA111, EEC map, yellow, strong structure, has office.
หนองหงส์, พานทอง, ชลบุรี, ไทย
฿60,000/เดือน
(฿50/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล หนองหงส์, พัทยา
:: จุดเด่น :: เหมาะทำโรงงาน คลังเก็บสินค้าศูนย์กระจายสินค้า ศูนย์แหล่งเศรษฐกิจโรงงานอุสาหกรรม โครงสร้างแข็งแรงรับน้ำหนักได้มากกว่า 5 ตัน/ตรม :: รายละเอียด :: - ขนาด 2 ไร่ - พื้นที่ 1200 ตรม. - ชนิด ....
Details:
1,200 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
266 SQM Warehouse for Rent in Soi Nuan Chan 27
นวลจันทร์, บึงกุ่ม, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿60,000/เดือน
(฿227/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล นวลจันทร์, กรุงเทพมหานคร
พื้นที่ใช้สอย 266 ตรม. ขนาดออฟฟิศ 28 ตรม. สัญญาขั้นต่ำ 1 ปี พร้อมเข้าอยู่ ค่าน้ำ ค่าไฟ ไม่มีบวก ให้เช่าราคา 65,000 บาท สัญญาขั้นต่ำ 1 ปี ประกัน 2 เดือน ล่วงหน้า 1 เดือน
Details:
266 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ตลาด 1.28 กม.
สร้างเสร็จ 2566
วิวเมือง
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
โกดังให้เช่า ขนาด 20x20 ตารางเมตร (400 ตารางเมตร) เหมาะสำหร
สวนหลวง, กระทุ่มแบน, สมุทรสาคร, ไทย
฿60,000/เดือน
(฿151/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล สวนหลวง, สมุทรสาคร
อยู่ในทำเล สวนหลวง, สมุทรสาคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ส.ค. 2538 ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿60,000 ต่อเดือน
Details:
400 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สร้างเสร็จ 2538
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
not-set
ประกาศเมื่อ 4 วันที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 4 วันที่แล้ว
คลองเจ็ด, คลองหลวง, ปทุมธานี, ไทย
฿60,000/เดือน
(฿121/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล คลองเจ็ด, ปทุมธานี
รหัส PPT032 โกดังให้เช่า/โรงงานให้เช่า !! ขนาด 500 ตร.ม. ย่านคลอง7 อ.คลองหลวง จ.ปทุมธานี เหมาะสำหรับเก็บและผลิตสินค้าต่าง ๆ หรือจะทำเป็นจุดกระจายสินค้าก็เหมาะมากทำเลดีเข้าออกสะดวก สถานที่...
Details:
500 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
not-set
บางช้าง, สามพราน, นครปฐม, ไทย
฿60,000/เดือน
(฿89/ตรม.)
คลังสินค้า 1 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางช้าง, นครปฐม
ให้เช่าอาคารโกดังใหม่ มีใบอณุญาติก่อสร้างอาคารประเภทโรงงาน สามารถทำเป็นทั้งโกดังและโรงงานได้ สามารถยื่นขอ รง.4 ได้ อาคารเลขที่ 35/1-35/12 ถนนเพชรเกษม ซ.เพรชเกษม 101 ตำบลอ้อมใหญ่ อำเภอสามพราน จัง...
Details:
1
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
675 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สร้างเสร็จ 2569
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
not-set
ประกาศเมื่อ 4 วันที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 4 วันที่แล้ว
หน้าไม้, ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี, ไทย
฿60,000/เดือน
(฿116/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล หน้าไม้, ปทุมธานี
รหัส PPT027 โรงงานให้เช่า(#10) ห่างจากแยกนพวงศ์ 2 กม. พื้นที่ใช้สอย 520 ตร.ม. ต.หน้าไม้ อ.ลาดหลุมแก้ว จ.ปทุมธานี 📦 พื้นที่อาคาร 520 ตร.ม. อาคารกว้าง 20 ม. ลึก 26 ม. 💰 ค่าเช...
Details:
520 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
not-set
ประกาศเมื่อ 4 วันที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 4 วันที่แล้ว
บ้านกลาง, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี, ไทย
฿61,560/เดือน
(฿121/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล บ้านกลาง, ปทุมธานี
รหัส PPT018 โกดังให้เช่า/โรงงานให้เช่า !! พื้นที่ใช้สอยทั้งหมด 513 ตร.ม. ทำเลดีมากน่าใช้งาน เหมาะสำหรับงานผลิตและจุดกระจายสินค้าเป็นอย่างดี พิกัด #นิคมบางกระดี #ตลาดพูนทรัพย์ #วิทยาลัยเทคนิคปทุ...
Details:
513 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for Rent in Khlong Chaokhun Sing
คลองเจ้าคุณสิงห์, วังทองหลาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿63,500/เดือน
(฿209/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล คลองเจ้าคุณสิงห์, กรุงเทพมหานคร
พื้นที่ 305 ตร.ม. (โกดังสูง 6-7.50ม. นะคะ) ราคาไม่รวมภาษีหัก ณ ที่จ่าย ท่านไหนสนใจ แจ้งอิ๊งได้นะคะ ล่วงหน้า 1 เดือน ประกัน 3 เดือน สัญญาขั้นต่ำ 1 ปี เข้าได้ต้นเดือน พย. นี้
Details:
1
Bathroom(s)
305 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
MRT 0.92 กม.
สร้างเสร็จ 2566
วิวสวน
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
not-set
บึงคำพร้อย, ลำลูกกา, ปทุมธานี, ไทย
฿64,000/เดือน
(฿100/ตรม.)
คลังสินค้า 1 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บึงคำพร้อย, ปทุมธานี
โกดังและออฟฟิต พื้นที่ใช้สอย รวม 640 ตรม. 64,000 บาท / เดือนค่ามัดจำ 2 เดือน ล่วงหน้า 1 เดือน
Details:
1
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
640 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
วิวโล่งๆ
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
New factory for rent, Chonburi, Ban Bueng, size 500 square meters.
หนองบอนแดง, บ้านบึง, ชลบุรี, ไทย
฿65,000/เดือน
(฿131/ตรม.)
คลังสินค้า 1 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล หนองบอนแดง, พัทยา
Factory usable area 500 square meters, area 1 rai. If interested, call 0813018206 or 0802147905. There is a fence around the factory. Office size 5.5*5.5 m. = 1 room, 2 bathrooms, transformer 160 kva,...
Details:
1
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
500 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สร้างเสร็จ 2567
วิวภูเขา
เข้าถึงชายหาดได้
สมาร์ทโฮม
ฟรี Wifi
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for Rent near BITEC
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
บางนา, บางนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿65,000/เดือน
(฿218/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล บางนา, กรุงเทพมหานคร
พื้นที่รวม 960 ตร.ม. • ขนาดตัวอาคาร 300 ตร.ม. • ทำเลทอง เข้า-ออกได้ทั้งถนนสุขุมวิทและศรีนครินทร์ • ใกล้ทางด่วน + BTS แบริ่ง เดินทางสะดวก • เหมาะใช้เป็น: • ศูนย์กร...
Details:
300 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ศูนย์การค้า 0.45 กม.
ไปสถานี BTS/MRT ได้
สถานะการเช่า: 1 ม.ค. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for Rent in Don Mueang
ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว
ดอนเมือง, ดอนเมือง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿65,000/เดือน
(฿195/ตรม.)
คลังสินค้า 1 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ดอนเมือง, กรุงเทพมหานคร
ให้เช่าโกดังย่านสรงประภา ขนาด 335 ตรม. พิกัดดอนเมือง ถนนวิภาวดีรังสิต เขตดอนเมือง กรุงเทพฯ ใกล้สนามบินดอนเมือง 5 นาที ทางด่วนขั้นที่2ศรีสมาน ทางด่วนโทลเวย์สูง 6 ม.ลานจอด 206 ตร.ม.ประตูกว้าง 8 ม.รถ 6-1...
Details:
1
Bedroom(s)
1.5
Bathroom(s)
335 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
SRT Red Line 1.85 กม.
สถานะการเช่า: ว่าง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
not-set
ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
ลำโพ, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿65,000/เดือน
(฿181/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ลำโพ, นนทบุรี
รหัส PNB002 โกดังให้เช่า พื้นที่ใช้สอย 360 ตร.ม. อ.บางบัวทอง จ.นนทบุรี 📢 ให้เช่าโกดัง + ออฟฟิศ + บ้านพัก 📍 ย่านลำโพ บางบัวทอง นนทบุรี ✨ ทำเลดี เดินทางสะดวก ใกล้ถนนใหญ่ ✨ พื้นที่เป็นสั...
Details:
360 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ที่จอดรถ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for Rent
เทพารักษ์, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ, ไทย
฿65,000/เดือน
(฿145/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล เทพารักษ์, สมุทรปราการ
พื้นที่ 24 ไร่ เศษ ถนนเทพารักษ์ มุ่งหน้าสำโรง (ยินดีต้อนรับ เอเจ้นท์ ค่ะ) A - สำนักงาน 3 ชั้น พร้อม โกดัง พื้นที่ใช้สอย 6,930 ตร.ม B - โกดัง 1 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 2,736...
Details:
5
Bathroom(s)
450 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
1 rai warehouse with 4 factories, near Ratchaphruek Road, near Big C Pathum Thani
บางปรอก, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี, ไทย
฿65,000/เดือน
(฿86/ตรม.)
คลังสินค้า สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล บางปรอก, ปทุมธานี
ให้เช่า / ขาย โรงงาน/โกดัง มีรั้วรอบ ถ.307 อ.เมืองปทุมธานี (หลังบิ๊กซีปทุมธานี) พื้นที่สีชมพู มีรง.4 ใกล้ถ.ราชพฤกษ์ ใกล้ทางโครงการทางหลวงแนวใหม่ ช่วงรังสิต-ปทุมธานี-วงแหวนตะวันตก 500 ม. ที่ดินและสิ...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
760 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for Rent in Lat Krabang Bangkok
ทับยาว, ลาดกระบัง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿65,000/เดือน
(฿218/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ทับยาว, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล ทับยาว, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 2557 ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿65,000 ต่อเดือน
Details:
300 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ตลาด 2.57 กม.
สร้างเสร็จ 2557
สถานะการเช่า: 21 ม.ค. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for Rent in Bueng Kham Phroi
บึงคำพร้อย, ลำลูกกา, ปทุมธานี, ไทย
฿65,000/เดือน
(฿75/ตรม.)
คลังสินค้า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บึงคำพร้อย, ปทุมธานี
ให้เช่าโกดังพิกัดคลอง 6 ต.บึงคำพร้อย อ.ลำลูกกา จ.ปทุมธานี
Details:
2
Bedroom(s)
1.5
Bathroom(s)
870 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 5.89 กม.
สร้างเสร็จ 2566
วิวเมือง
วิวสวน
ชั้นลอย
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ขายโกดัง /โรงงานสร้างใหม่ ในโครงการ Plat
กุดเพียขอม, ชนบท, ขอนแก่น, ไทย
฿65,000/เดือน
(฿131/ตรม.)
คลังสินค้า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กุดเพียขอม, ขอนแก่น
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คลังสินค้า สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 500 ตรม. อยู่ในทำเล กุดเพียขอม, ขอนแก่น ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿65,000 ต่อเดือน...
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
500 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ชั้น 1
สอบถามสถานะอีกครั้ง
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for Sale and Rent in Sam Phran
หอมเกร็ด, สามพราน, นครปฐม, ไทย
฿65,000/เดือน
(฿41/ตรม.)
คลังสินค้า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล หอมเกร็ด, นครปฐม
ให้เช่าโกดังอยู่ที่ ต.ขุนแก้ว อ.นครชัยศรี จ. นครปฐม (ในหมู่บ้านออมไทย ไม่มียาม รถลูกค้าเข้า-ออกสะดวก) 2. ทางเข้าหมู่บ้านจากถนนเส้นหลักขับตรงเข้าไปอย่างเดียวไม่ซับซ้อน 3. พื้นที่ 400 ตรว. 4. พื้นโกดังแ...
Details:
5
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
1,600 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สถานีรถไฟ 12.58 กม.
สร้างเสร็จ 2562
วิวโล่งๆ
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Office and Warehouse for rent
บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿65,000/เดือน
(฿233/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล บางจาก, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล บางจาก, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿65,000 ต่อเดือน
Details:
280 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
BTS 0.59 กม.
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สถานะการเช่า: 1 มิ.ย. 2571
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for Rent
สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿65,000/เดือน
(฿136/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล สวนหลวง, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล สวนหลวง, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿65,000 ต่อเดือน
Details:
3
Bathroom(s)
480 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for Rent in Ratburana
ราษฎร์บูรณะ, ราษฎร์บูรณะ, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿65,000/เดือน
(฿80/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ราษฎร์บูรณะ, กรุงเทพมหานคร
ให้เช่าโกดังสำหรับเก็บของ ประกอบธุรกิจ หรืออื่นๆโกดังขนาด 814 ตารางเมตร เพดานสูง พร้อมออฟฟิศ มีห้องน้ำตั้งอยู่บนซอยสุขสวัสดิ์ 52 แขวงราษฎร์บูรณะ เขตราษฎร์บูรณะ กทมหากต้องการปรับเปลี่ยนโครงสร้างเพิ่มเต...
Details:
3
Bathroom(s)
814 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สร้างเสร็จ 2520
วิวเมือง
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
not-set
หนองแขม, หนองแขม, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿65,000/เดือน
(฿45/ตรม.)
คลังสินค้า 8 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล หนองแขม, กรุงเทพมหานคร
Details:
8
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
1,468 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for Rent in Pluak Daeng
ปลวกแดง, ปลวกแดง, ระยอง, ไทย
฿67,200/เดือน
(฿141/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล ปลวกแดง, ระยอง
โกดังให้เช่า คลังสินค้าให้เช่า ขออนุญาตเป็นโรงงานได้ ติดริมถนนมาบยางพร 43 ซอยห้างแก้ว ขนาด 16x30 เมตร สูง 9 เมตร จำนวน 480 ตารางเมตร หริอสร้างตามความต้องการลูกค้า ค่าเช่า 140 บาท/ตรม. สัญ...
Details:
480 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สนามกอล์ฟ 18.61 กม.
สร้างเสร็จ 2567
วิวสวน
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
>
1
...
9
10
11
...
19
271 - 300 จาก 544 ยูนิต
ไทย
ดูคลังสินค้าเพิ่มเติมในทำเลของไทย
กรุงเทพมหานคร
มี 153 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿2.38K - ฿696K
ดูทำเลเพิ่มเติม
สมุทรปราการ
มี 67 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿3.34K - ฿3.01M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปทุมธานี
มี 66 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿13.1K - ฿2.41M
ดูทำเลเพิ่มเติม
นนทบุรี
มี 64 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿9 - ฿956K
ดูทำเลเพิ่มเติม
สมุทรสาคร
มี 58 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿8.54K - ฿1.26M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 26 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿15.8K - ฿2.01M
ดูทำเลเพิ่มเติม
นครปฐม
มี 21 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿5.52K - ฿251K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ระยอง
มี 18 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿21.1K - ฿3.01M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ภูเก็ต
มี 13 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿31.1K - ฿552K
ดูทำเลเพิ่มเติม
นครราชสีมา
มี 10 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿40.2K - ฿3.37M
ทำเลที่ตั้ง
1
กุลพันธ์ วิลล์ 9
บ้านแหวน, หางดง, เชียงใหม่
฿14,562
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
2
เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม
มักกะสัน, ราชเทวี, กรุงเทพมหานคร
฿15,065
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
3
ศุภาลัย โอเรียนทัล สุขุมวิท 39
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร
฿20,086
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
4
ณุศา สเตท ทาวเวอร์ คอนโดมิเนียม
สีลม, บางรัก, กรุงเทพมหานคร
฿22,095
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
5
เดอะ ดิโพลแมท 39
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร
฿45,194
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 729 โครงการ สำหรับคลังสินค้าในไทย