ขายสำนักงาน ใน ไทย
(มี สำนักงาน 270)
บางบอน, บางบอน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿57,000,000
(฿17,900/ตรม.)
3,200 ตรม. Office for sale in ไทย
อยู่ในทำเล บางบอน, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ สำนักงาน นี้ได้ที่ราคา ฿57,000,000 (฿17,813/ตรม.)
Details:
3,200 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 5.82 กม.
ดูรูปทั้งหมด
Home Office For Sale at Sukhumvit62
บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿59,000,000
(฿79,000/ตรม.)
750 ตรม. Office for sale in ไทย
อยู่ในทำเล บางจาก, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ สำนักงาน ได้ที่ราคา ฿59,000,000 (฿78,667/ตรม.) หรือทำสัญญาเช่าระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿285,000 ต่อเดือน
Details:
750 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Office at Khan Na Yao for Sale and Rent
คันนายาว, คันนายาว, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿61,000,000
(฿219,000/ตรม.)
280 ตรม. Office for sale in ไทย
อยู่ในทำเล คันนายาว, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ สำนักงาน ได้ที่ราคา ฿61,000,000 (฿217,857/ตรม.) หรือทำสัญญาเช่าระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿180,000 ต่อเดือน
Details:
280 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สวนสาธารณะ 3.74 กม.
ดูรูปทั้งหมด
ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2
บางกะปิ, ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿67,031,000
(฿100,000/ตรม.)
670.31 ตรม. Office for sale at ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2 บนทำเลของ บางกะปิ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ สำนักงาน ได้ที่ราคา ฿67,031,000 (฿100,000/ตรม.) หรือทำสัญญาเช่าระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿402,...
Details:
670.31 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 1.42 กม.
ARL 1.44 กม.
BTS 2.88 กม.
แบบ High Rise
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
ประกาศให้เช่า:
฿402,186/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
7%
ค่าส่วนกลาง:
฿26,150/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
5-Storey Office building + Lift
ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿68,000,000
(฿71,900/ตรม.)
950 ตรม. Office for sale in ไทย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 950 ตรม. อยู่ในทำเล ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ สำนักงาน นี้ได้ที่ราคา ฿68,000,000 (฿71,579/ตรม.)
Details:
4
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
950 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Factory for Sale, Yothathikan Road, Bang Sao Thong
บางโฉลง, บางพลี, สมุทรปราการ, ไทย
฿68,000,000
(฿34,100/ตรม.)
2,000 ตรม. Office for sale in ไทย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 2,000 ตรม. อยู่ในทำเล บางโฉลง, สมุทรปราการ ซึ่งคุณสามารถซื้อ สำนักงาน นี้ได้ที่ราคา ฿68,000,000 (฿34,000/ตรม.)
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
2,000 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
โรงพยาบาล 3.05 กม.
วิวโล่งๆ
ที่จอดรถ
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Office Building with Private Lift and Parking in Ratchada
ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿68,000,000
(฿71,900/ตรม.)
950 ตรม. Office for sale in ไทย
อยู่ในทำเล ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ สำนักงาน ได้ที่ราคา ฿68,000,000 (฿71,579/ตรม.) หรือทำสัญญาเช่าระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿250,000 ต่อเดือน
Details:
950 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 0.42 กม.
วิวเมือง
ลิฟต์ส่วนตัว
ดูรูปทั้งหมด
3 Storey building for Sale in Phra Pradaeng
บางพึ่ง, พระประแดง, สมุทรปราการ, ไทย
฿79,000,000
(฿99,200/ตรม.)
800 ตรม. Office for sale in ไทย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 800 ตรม. อยู่ในทำเล บางพึ่ง, สมุทรปราการ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2525 ซึ่งคุณสามารถซื้อ สำนักงาน นี้ได้ที่รา...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
800 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สร้างเสร็จ 2525
ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿82,000,000
(฿104,000/ตรม.)
789 ตรม. Office for sale at ชำนาญเพ็ญชาติ บิสเนสเซ็นเตอร์
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ชำนาญเพ็ญชาติ บิสเนสเซ็นเตอร์ บนทำเลของ ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ สำนักงาน นี้ได้ที่ราคา ฿82,000,000 (฿103,929/ตรม.)
Details:
789 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.64 กม.
แบบ High Rise
ชั้น 5
ดูรูปทั้งหมด
Office for Sale at ram intra
หัวหมาก, บางกะปิ, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿83,000,000
(฿86,000/ตรม.)
969 ตรม. Office for sale in ไทย
อยู่ในทำเล หัวหมาก, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ สำนักงาน นี้ได้ที่ราคา ฿83,000,000 (฿85,655/ตรม.)
Details:
969 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
ดูรูปทั้งหมด
Home Office for Sale near Suan Luang Rama IX Park
หนองบอน, ประเวศ, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿85,000,000
(฿53,400/ตรม.)
1,600 ตรม. Office for sale in ไทย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,600 ตรม. อยู่ในทำเล หนองบอน, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ สำนักงาน นี้ได้ที่ราคา ฿85,000,000 (฿53,125/ตรม.)
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
1,600 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 5.43 กม.
ดูรูปทั้งหมด
Office with Warehouse for Sale in Khlong Luang
คลองเจ็ด, คลองหลวง, ปทุมธานี, ไทย
฿85,000,000
(฿119,000/ตรม.)
720 ตรม. Office for sale in ไทย
ขายสำนักงาน+โกดัง+ ที่ดินทำเลทอง เส้นธัญบุรี-วังน้อย-สระบุรี ขนาด12ไร่ ติดถนนใหญ่ 65เมตร พื้นที่โดยรอบ -ที่ดินเอกสารสิทธิ์โฉนด -ขนาดพื้นที่ 12 ไร่ ติดถนน 2 ด้าน (ด้านหน้า-ด้าน...
Details:
5
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
720 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สร้างเสร็จ 2552
วิวสวน
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale with office building and buildings
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿86,500,000
(฿28,000/ตรม.)
3,100 ตรม. Office for sale in ไทย
ขายที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง บ้าน และอาคารสำนักงาน ประกอบด้วย 1. บ้านเดี่ยว 3 ชั้น มีสระว่ายน้ำ + 2. สำนักงาน 4 ชั้น สวย 3. อาคาร+ บ้าน //สุขุมวิท 101 (ป...
Details:
3,100 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สร้างเสร็จ 2556
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ดูรูปทั้งหมด
Office for Sale near Ratchaprarop ARL
มักกะสัน, ราชเทวี, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿90,000,000
(฿58,800/ตรม.)
1,536 ตรม. Office for sale in ไทย
อาคารขนาดใหญ่ ใจกลางย่านธุรกิจ เชื่อมติดชิดลม ประตูน้ำ ราชดำริ ได้อย่างสะดวกสบาย หน้ากว้างถึง 16 เมตร พื้นที่ใช้สอยรวมประมาณ 1,536 ตร.ม. ทำเลศักยภาพ ที่ตั้ง : ซอยเพชรบุรี 35 (ซอยตรงข้ามธนาค...
Details:
1,536 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
ARL 0.47 กม.
กำลังก่อสร้าง
วิวโล่งๆ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ที่จอดรถ
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Building in the heart of Ekkamai-Ramintra Expressway
ลาดพร้าว, ลาดพร้าว, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿110,000,000
(฿65,000/ตรม.)
1,700 ตรม. Office for sale in ไทย
ที่ดิน 300 ตร.ว. เลียบด่วนรามอินทรา ทำเลทองหายาก! หลัง Central EastVille ขายด่วน! ที่ดินสวย หน้ากว้าง ติดถนน ซอยนาคนิวาส 16 พร้อมตึก 4 ชั้นครึ่ง + เฟอร์นิเจอร์ เหมาะสำหรับ ทำออฟฟิศ และ บ้า...
Details:
3
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
1,700 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
วิว 360 องศา
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ดาดฟ้า
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
Seller Financing
×
ยูนิตนี้มีสินเชื่อ Seller Financing ที่ให้ผู้ซื้อสามารถผ่อนชำระกับผู้ขายได้โดยตรง ในเงื่อนไขที่ตกลงกัน
ดูเพิ่มเติม
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Office Building on Song Wat Road for Sale
วัดราชบพิธ, พระนคร, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿110,000,000
(฿1,470,000/ตรม.)
75 ตรม. Office for sale in ไทย
อยู่ในทำเล วัดราชบพิธ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ สำนักงาน นี้ได้ที่ราคา ฿110,000,000 (฿1,466,667/ตรม.)
Details:
75 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
ศูนย์การค้า 0.54 กม.
วิวเมือง
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Office for Sale and Rent in Rama 9
สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿112,000,000
(฿102,000/ตรม.)
1,100 ตรม. Office for sale in ไทย
อยู่ในทำเล สวนหลวง, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ สำนักงาน ได้ที่ราคา ฿112,000,000 (฿101,818/ตรม.) หรือทำสัญญาเช่าระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿800,000 ต่อเดือน
Details:
1,100 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
Office For Sale Rama 9 Soi 6
ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿115,000,000
(฿96,200/ตรม.)
1,200 ตรม. Office for sale in ไทย
ขายตึกแถว สำนักงาน พระราม 9 ซอย 6 แยกผังเมือง เนื้อที่ 122.8 ตรว. 1,200 ตรม. 4 ชั้น ใกล้ MRTพระราม 9 เทียนร่วมมิตร ออกไปยังถนนรัชดาภิเษก ใกล้ทางด่วนพิเศษศรีรัช ไปพระราม 2 บางนา สีลม สาทร ได้สะดวก ใกล้...
Details:
สตูดิโอ
10
Bathroom(s)
1,200 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
Single house with 3 factories l Bang Phli-Theparak
บางพลีใหญ่, บางพลี, สมุทรปราการ, ไทย
฿125,000,000
(฿19,900/ตรม.)
6,296 ตรม. Office for sale in ไทย
บ้านเดี่ยวพร้อมกิจการโรงงาน 3 โรง l บางพลี-เทพารักษ์ สามารถประกอบกิจการต่อได้เลย เอกสาร+กิจการครบ ราคาขาย 125,000,000 บาท พิกัด : ซอยรัตนโชค ถนนตำหรุ-บางพลี ถนนเทพารักษ์ ตำบลบางพลีใหญ่ อำเภอบาง...
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
6,296 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
โรงพยาบาล 4.81 กม.
ดูรูปทั้งหมด
Bare shell Prime Commercial Building in Rama 9
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿125,000,000
(฿83,700/ตรม.)
1,500 ตรม. Office for sale in ไทย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับขาย แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 1,500 ตรม. อยู่ในทำเล สวนหลวง, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2568 ซึ่งคุณสามารถซื้อ สำนักงาน ได้ที่ราคา...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
1,500 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สร้างเสร็จ 2568
วิว 360 องศา
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ดาดฟ้า
ดูรูปทั้งหมด
Office for Sale in Prawet
หนองบอน, ประเวศ, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿159,793,814
(฿115,000/ตรม.)
1,400 ตรม. Office for sale in ไทย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับขาย ขนาด 7 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,400 ตรม. อยู่ในทำเล หนองบอน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2553 ซึ่งคุณสามารถซื้อ สำนักงาน นี้ได้ท...
Details:
7
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
1,400 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สร้างเสร็จ 2553
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวเมือง
ลิฟต์ส่วนตัว
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ดาดฟ้า
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Commercial Building 5 Stories MRT Huaykwang 350m
ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿179,000,000
(฿99,900/ตรม.)
1,800 ตรม. Office for sale in ไทย
Details:
1,800 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
วิว 360 องศา
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ดูรูปทั้งหมด
Factory for sale, 3,093 square wa, Samut Sakhon Industrial Estate, Tha Sai, Ph.D.
ท่าทราย, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร, ไทย
฿220,000,000
(฿14,700/ตรม.)
15,000 ตรม. Office for sale in ไทย
ขาย โรงงาน 3,093 ตารางวา นิคมอุตสาหกรรม สมุทรสาคร ท่าทราย พระราม 2 มหาชัย สมุทรสาคร โครงการ : โรงงาน นิคมอุตสาหกรรม สมุทรสาคร ที่ตั้ง : ถนน พระราม2 ตำบลท่าทราย อำเภอเมืองสมุทรสาคร จ...
Details:
5
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
15,000 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Whole Building for Sale on the Main Naradhiwas Road
สุริยวงศ์, บางรัก, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿320,000,000
(฿161,000/ตรม.)
2,000 ตรม. Office for sale in ไทย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับขาย แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 2,000 ตรม. อยู่ในทำเล สุริยวงศ์, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ สำนักงาน นี้ได้ที่ราคา ฿320,000,000 (฿160,000/ตรม.)
Details:
สตูดิโอ
15
Bathroom(s)
2,000 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
โรงพยาบาล 0.43 กม.
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale 2 Rai 2 Ngan Sukhumvit 62 with 2 8-Storey Buildings with a Permit
บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿380,000,000
(฿382,000/ตรม.)
1,000 ตรม. Office for sale in ไทย
ขายที่ดิน 2 ไร่ 2 งาน สุขุมวิท 62 พร้อมอาคาร 8 ชั้น 2 อาคาร มีใบขออนุญาตทำคอนโดเรียบร้อย ที่ดินถมเรียบร้อย ที่ดินผังสีส้ม ย.6-36 ใกล้ทางด่วน ที่ตั้ง: ซอยสุขุมวิท 62 แขวงบางจาก เขตพระโขนง กรุงเทพมหานคร...
Details:
30
Bedroom(s)
30
Bathroom(s)
1,000 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สร้างเสร็จ 2524
ดูรูปทั้งหมด
Big Office in Rama 3 area for Sale
ช่องนนทรี, ยานนาวา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿400,000,000
(฿47,400/ตรม.)
8,471 ตรม. Office for sale in ไทย
อยู่ในทำเล ช่องนนทรี, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ สำนักงาน นี้ได้ที่ราคา ฿400,000,000 (฿47,220/ตรม.)
Details:
8,471 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BRT 2.42 กม.
วิวเมือง
ลิฟต์ส่วนตัว
ระเบียง
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Bisco Tower for sale Thanon Tharap Surawong
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
สี่พระยา, บางรัก, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿689,000,000
(฿109,000/ตรม.)
6,368 ตรม. Office for sale in ไทย
💥 Bisco Tower for sale! only 689 mil bahtโปรโมชั่นพิเศษ 📌🏢💵ซื้อพร้อมโอนในปี 2568 ลดทันที 9 ล้านบาท 🥰 อาคารบิสโก้ ทาวเวอร์ สำนักงานสูง 19 ชั้น ย่านสุรวงศ์ ทำเลทองการค้าและการลงทุน 56 ถนนทรัพย์ สุร...
Details:
6,368 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สร้างเสร็จ 2538
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ติดสถานี BTS/MRT
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ดาดฟ้า
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
7-Rai Office Building in The Heart of The CBD
คลองเตย, คลองเตย, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿1,800,000,000
(฿51,500/ตรม.)
35,124 ตรม. Office for sale in ไทย
ขายอาคารสำนักงานบางกอกโพสต์ – ทำเลศักยภาพใจกลางกรุงเทพฯ ขอเสนอขายอาคารสำนักงานใหญ่ของ บางกอกโพสต์ ตั้งอยู่บนพื้นที่ขนาด 7 ไร่ บนถนน ณ ระนอง เขตคลองเตย ทำเลทองที่เชื่อมต่อการเดินทางได้อย่างสะดวกส...
Details:
20
Bathroom(s)
35,124 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 1.25 กม.
สร้างเสร็จ 2535
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ดาดฟ้า
ดูรูปทั้งหมด
เวอร์ทิโก้ โมนาร์ก
สะพานสูง, สะพานสูง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿59,000,000,000
(฿56,500,000/ตรม.)
1,048 ตรม. Office for sale at เวอร์ทิโก้ โมนาร์ก
A Refined Opportunity in the Heart of Krungthep Kreetha เริ่มต้น 59 ล้านบาท | รีโนเวทได้ตามสไตล์คุณ | ให้ผลตอบแทนสูง | มูลค่าที่ดินเติบโตต่อเนื่อง โอกาสการลงทุนที่เหนือกว่า กับอาคารส่วนตั...
Details:
1,048 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
ARL 1.25 กม.
ดูรูปทั้งหมด
🏢 For Sale: Vertigo Monarch – Luxury Mansion / Home Office
สะพานสูง, สะพานสูง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿60,770,000,000
(฿58,200,000/ตรม.)
1,048 ตรม. Office for sale in ไทย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,048 ตรม. อยู่ในทำเล สะพานสูง, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2558 ซึ่งคุณสามารถซื้อ สำนักงาน นี้ได้...
Details:
2
Bedroom(s)
8
Bathroom(s)
1,048 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สร้างเสร็จ 2558
วิวเมือง
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
2
3
...
7
8
9
241 - 270 จาก 270 ยูนิต
ไทย
ดูสำนักงานเพิ่มเติมในทำเลของไทย
กรุงเทพมหานคร
มี 162 ยูนิต
ราคา: ฿2.01M - ฿61B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 17 ยูนิต
ราคา: ฿1.46M - ฿40.2M
ดูทำเลเพิ่มเติม
นนทบุรี
มี 14 ยูนิต
ราคา: ฿2.7M - ฿48.2M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงใหม่
มี 11 ยูนิต
ราคา: ฿1.3M - ฿39.2M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ภูเก็ต
มี 11 ยูนิต
ราคา: ฿4.52M - ฿51M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปทุมธานี
มี 10 ยูนิต
ราคา: ฿1.98M - ฿85.4M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สมุทรปราการ
มี 9 ยูนิต
ราคา: ฿10M - ฿126M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สมุทรสาคร
มี 6 ยูนิต
ราคา: ฿6.03M - ฿221M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ประจวบคีรีขันธ์
มี 5 ยูนิต
ราคา: ฿10M - ฿16.1M
ดูทำเลเพิ่มเติม
นครราชสีมา
มี 4 ยูนิต
ราคา: ฿4.58M - ฿19.1M
ดูทำเลเพิ่มเติม