ขายสำนักงาน ใน ไทย
(มี สำนักงาน 270)
สามเสนนอก, ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿25,000,000
(฿81,500/ตรม.)
308 ตรม. Office for sale at รัชฎากาญจน์
เปิดประสบการณ์การอยู่อาศัยที่แตกต่างไปกับ Ratchadakarn โครงการโฮมออฟฟิศสไตล์โมเดิร์นที่มีความหรูหรา ที่ได้รับการออกแบบมาให้มีเพดานสูงเป็นพิเศษ เพื่อลดการสิ้นเปลืองพลังงาน อีกทั้งยังคัดสรรวัสดุคุณภาพมา...
Details:
308 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.41 กม.
BTS 3.39 กม.
ประกาศให้เช่า:
฿100,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ณุศา สเตท ทาวเวอร์ คอนโดมิเนียม
สีลม, บางรัก, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿26,000,000
(฿133,000/ตรม.)
196 ตรม. Office for sale at ณุศา สเตท ทาวเวอร์ คอนโดมิเนียม
Nusa State Tower Condominium (ณุศา สเตท ทาวเวอร์ คอนโดมิเนียม) คอนโดมิเนียม High Rise บนทำเลศักยภาพ ย่านถนนสีลม แหล่งรวมเศรษฐกิจที่รายล้อมไปด้วย ห้างสรรพสินค้า อาคารสำนักงาน โรงแรม โรงพยาบาล สถานทูต ร...
Details:
196 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.45 กม.
MRT 2.03 กม.
แบบ High Rise
ชั้น 20
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวเมือง
ระเบียง
ค่าส่วนกลาง:
฿6,860/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Office for rent/sale
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ราไวย์, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต, ไทย
฿26,000,000
(฿55,600/ตรม.)
470 ตรม. Office for sale in ไทย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 470 ตรม. อยู่ในทำเล ราไวย์, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ สำนักงาน ได้ที่ราคา ฿26,000,000 (฿55,319/ตรม.) หรือทำสัญญาเช่าระ...
Details:
3
Bedroom(s)
8
Bathroom(s)
470 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
ดูรูปทั้งหมด
พี.เอส. ทาวเวอร์
คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿27,000,000
(฿88,000/ตรม.)
308 ตรม. Office for sale at พี.เอส. ทาวเวอร์
ให้เช่าและขายสำนักงาน ออฟฟิศ พี.เอส.ทาวเวอร์ ชั้น 23 พื้นที่ 308. 015 ตรม. ความสูง 2.40 เมตร 2 ห้องทำงาน 2 ห้องน้ำแยกชายหญิง จอดรถฟรีได้ 3 คันค่าส่วนกลางเดือนละ 11,300 บาท สำนักงานใหญ่ย่านกลางเมือง แห...
Details:
308 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.3 กม.
BTS 0.67 กม.
ARL 1.56 กม.
แบบ High Rise
วิวเมือง
ค่าส่วนกลาง:
฿11,300/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Home office for sale in the heart of Amata, special price!!
บ้านเก่า, พานทอง, ชลบุรี, ไทย
฿27,000,000
(฿40,200/ตรม.)
675 ตรม. Office for sale in ไทย
ขาย โฮมออฟฟิต ราคาสุดพิเศษ !!! 3 ชั้น ใจกลางอมตะ ติดถนนเเละแหล่งชุมชน พื้นที่ 105 ตร.ว. พื้นที่ใช้สอย 675 ตร.ม. ห้องสำนักงาน 9 ห้อง ห้องเเสดงสินค้า 2 ห้อง ห้องประชุมขนาดใหญ่ 2 ห้อง 8 ห้องน้ำ ที่จอดรถ...
Details:
13
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
675 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
ชั้นลอย
ระเบียง
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Phayathai Plaza Office for Sale Rent
ถนนพญาไท, ราชเทวี, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿27,000,000
(฿91,300/ตรม.)
297 ตรม. Office for sale in ไทย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับขาย ขนาด 11 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 297 ตรม. อยู่ในทำเล ถนนพญาไท, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ สำนักงาน ได้ที่ราคา ฿27,000,000 (฿90,909/ตรม.) หรือทำส...
Details:
11
Bedroom(s)
297 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
วิวเมือง
ติดสถานี BTS/MRT
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
4Floors of Sutthisan Office Building for Sale
พญาไท, พญาไท, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿27,500,000
(฿36,800/ตรม.)
750 ตรม. Office for sale in ไทย
อยู่ในทำเล พญาไท, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ สำนักงาน นี้ได้ที่ราคา ฿27,500,000 (฿36,667/ตรม.)
Details:
750 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
โรงพยาบาล 0.05 กม.
Office for Rent in Samut Sakhon
เทศบาลนครอ้อมน้อย, กระทุ่มแบน, สมุทรสาคร, ไทย
฿28,000,000
(฿29,300/ตรม.)
960 ตรม. Office for sale in ไทย
Home Office 3 ห้อง พร้อมตกแต่งเฟอร์นิวเจอร์ Build-in สามารถทำห้องเพิ่มได้ เพราะพื้นที่เยอะมาก และได้ที่จอดรถ 4 คัน ติดถนนพุทธมณฑลสาย 4 ทะลุเข้ากรุงเทพฯได้ 2 เส้นทางคือ ถนนเพชรเกษม แ...
Details:
960 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
โรงพยาบาล 5.03 กม.
กำลังก่อสร้าง
วิวเมือง
ชั้นลอย
ระเบียง
ครัวฝรั่งครบชุด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Sale and Rent Office Space Rama 4 Road Sathorn District Lumpini Building
ยานนาวา, สาทร, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿28,000,000
(฿93,700/ตรม.)
300 ตรม. Office for sale in ไทย
ขาย-ให้เช่าพื้นที่ออฟฟิศ ถนนพระราม4 เขตสาทร อาคารลุมพินี ชั้น 30 วิวเมือง พื้นที่ใช้สอย 300 ตารางเมตร ใกล้รถไฟฟ้า MRT ลุมพินี และ MRTคลองเตย ที่ตั้ง : ถนนพระรามที่ ๔ แขวงทุ่งมหาเมฆ เขตสาทร กรุงเ...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
300 ตรม.
ลาดกระบัง, ลาดกระบัง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿28,000,000
(฿122,000/ตรม.)
230 ตรม. Office for sale in ไทย
ขายที่ดินพร้อมออฟฟิศ ออฟฟิศมีพื้นที่ใช้สอย 230 ตรม. พื้นที่ดิน 120 ตรว. พร้อมเฟอร์นิเจอร์ครบ ที่ดินเปล่าติดอาคารสำนักงานขายเหมายกแปลงทำโกดังสินค้าเนื้อที่ 173 ตร.ว. ทำเลใกล้สนามบินสุวรรณภูมิ
Details:
230 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
ARL 0.57 กม.
สร้างเสร็จ 2549
ดูรูปทั้งหมด
Office in front of Main Road Thepkasatri Road in Ban Pon for Sale
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ศรีสุนทร, ถลาง, ภูเก็ต, ไทย
฿28,900,000
(฿44,700/ตรม.)
650 ตรม. Office for sale in ไทย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 650 ตรม. อยู่ในทำเล ศรีสุนทร, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ย. 2564 ซึ่งคุณสามารถซื้อ สำนักงาน นี้ได้ที่ราคา ฿...
Details:
3
Bedroom(s)
3.5
Bathroom(s)
650 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
ตลาด 0.57 กม.
สร้างเสร็จ 2564
วิวเมือง
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
ดูรูปทั้งหมด
Home Office in BKK Ratchada 42
จันทรเกษม, จตุจักร, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿29,000,000
(฿53,000/ตรม.)
550 ตรม. Office for sale in ไทย
โฮมออฟฟิศหรู ดีไซน์โดดเด่น รัชดาภิเษก 42 ที่ตั้ง: รัชดาภิเษก 42อาคาร: โฮมออฟฟิศ 3 ชั้น ขนาดที่ดิน: 63 ตารางวาพื้นที่ใช้สอย: 550 ตารางเมตรที่จอดรถ: 4 คันจุดเด่น:ใช้งานได้หลากหลาย: เหมาะสำหรับ...
Details:
2
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
550 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
วิวเมือง
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 1 ม.ค. 2570
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เอส.เอส.พี.ทาวเวอร์ 1
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿29,500,000
(฿70,400/ตรม.)
421 ตรม. Office for sale at เอส.เอส.พี.ทาวเวอร์ 1
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เอส.เอส.พี.ทาวเวอร์ 1 บนทำเลของ คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2542 ซึ่งคุณสามารถซื้อ สำนักงาน ได้ที่ราคา ฿29,500,000 (฿70,071/ตรม.)...
Details:
421 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 1.86 กม.
ARL 1.88 กม.
BTS 2.62 กม.
สร้างเสร็จ 2542
แบบ High Rise
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
ประกาศให้เช่า:
฿195,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
8%
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เอส.เอส.พี.ทาวเวอร์ 1
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿30,000,000
(฿48,500/ตรม.)
621.73 ตรม. Office for sale at เอส.เอส.พี.ทาวเวอร์ 1
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เอส.เอส.พี.ทาวเวอร์ 1 บนทำเลของ คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ สำนักงาน นี้ได้ที่ราคา ฿30,000,000 (฿48,252/ตรม.)
Details:
621.73 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 1.86 กม.
ARL 1.88 กม.
BTS 2.62 กม.
แบบ High Rise
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Office building for sale Rattanathibet 30
บางกระสอ, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี, ไทย
฿30,000,000
(฿1,080,000/ตรม.)
28 ตรม. Office for sale in ไทย
บ้านเลขที่ 10 ซอยรัตนาธิเบศร์30 ถนนรัตนาธิเบศร์ เป็นโฮมออฟฟิตขนาด5ชั้น หน้ากว้าง8.17เมตร ลึก12เมตร ห่างจากสถานีรถไฟฟ้าMRTแยกนนทบุรี1 เพียง 150 เมตร เท่านั้น ราคาขายเพียง 30,000,000บาท
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
28 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
Home Office 1100 SQM. for Sale in Bang Kaeo for Sale
บางแก้ว, บางพลี, สมุทรปราการ, ไทย
฿33,000,000
(฿30,100/ตรม.)
1,100 ตรม. Office for sale in ไทย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,100 ตรม. อยู่ในทำเล บางแก้ว, สมุทรปราการ ซึ่งคุณสามารถซื้อ สำนักงาน นี้ได้ที่ราคา ฿33,000,000 (฿30,000/ตรม.)
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
1,100 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
ศูนย์การค้า 2.74 กม.
ดูรูปทั้งหมด
3 Block Office Building for Sale in Rama 9 soi 60
สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿33,000,000
(฿136,000/ตรม.)
243 ตรม. Office for sale in ไทย
อยู่ในทำเล สวนหลวง, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ สำนักงาน นี้ได้ที่ราคา ฿33,000,000 (฿135,802/ตรม.)
Details:
243 ตรม.
คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿33,000,000
(฿158,000/ตรม.)
210 ตรม. Office for sale at พี.เอส. ทาวเวอร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับขาย แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 210 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ พี.เอส. ทาวเวอร์ บนทำเลของ คลองเตยเหนือ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 25...
Details:
สตูดิโอ
2
Bathroom(s)
210 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.3 กม.
BTS 0.67 กม.
ARL 1.56 กม.
สร้างเสร็จ 2535
แบบ High Rise
ชั้น 1
วิวเมือง
ระเบียง
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ประกาศให้เช่า:
฿90,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
3%
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
อาคารสรชัย
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿34,000,000
(฿116,000/ตรม.)
294 ตรม. Office for sale at อาคารสรชัย
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคารสรชัย บนทำเลของ คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ สำนักงาน นี้ได้ที่ราคา ฿34,000,000 (฿115,646/ตรม.)
Details:
294 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.54 กม.
MRT 3.64 กม.
ARL 3.66 กม.
แบบ High Rise
ชั้น 15
ดูรูปทั้งหมด
อาคารสรชัย
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿34,000,000
(฿116,000/ตรม.)
294 ตรม. Office for sale at อาคารสรชัย
Details:
294 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.54 กม.
MRT 3.64 กม.
ARL 3.66 กม.
แบบ High Rise
ชั้น 14
ดูรูปทั้งหมด
โอเชี่ยน ทาวเวอร์ 1
คลองเตย, คลองเตย, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿34,958,000
(฿110,000/ตรม.)
317.80 ตรม. Office for sale at โอเชี่ยน ทาวเวอร์ 1
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ โอเชี่ยน ทาวเวอร์ 1 บนทำเลของ คลองเตย, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ สำนักงาน นี้ได้ที่ราคา ฿34,958,000 (฿110,000/ตรม.)
Details:
317.80 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.79 กม.
MRT 0.85 กม.
ARL 2.79 กม.
แบบ High Rise
วิวทะเลสาป
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Largest Security Management Company of Phuket for Sale
กะทู้, กะทู้, ภูเก็ต, ไทย
฿35,000,000
(฿43,900/ตรม.)
800 ตรม. Office for sale in ไทย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับขาย แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 800 ตรม. อยู่ในทำเล กะทู้, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ สำนักงาน นี้ได้ที่ราคา ฿35,000,000 (฿43,750/ตรม.)
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
800 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
ดูรูปทั้งหมด
พี.เอส. ทาวเวอร์
คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿35,000,000
(฿91,800/ตรม.)
383 ตรม. Office for sale at พี.เอส. ทาวเวอร์
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ พี.เอส. ทาวเวอร์ บนทำเลของ คลองเตยเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ สำนักงาน นี้ได้ที่ราคา ฿35,000,000 (฿91,384/ตรม.)
Details:
383 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.3 กม.
BTS 0.67 กม.
ARL 1.56 กม.
แบบ High Rise
ชั้น 23
วิวเมือง
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ชำนาญเพ็ญชาติ บิสเนสเซ็นเตอร์
ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿35,000,000
(฿87,200/ตรม.)
403 ตรม. Office for sale at ชำนาญเพ็ญชาติ บิสเนสเซ็นเตอร์
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ชำนาญเพ็ญชาติ บิสเนสเซ็นเตอร์ บนทำเลของ ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 2536 ซึ่งคุณสามารถซื้อ สำนักงาน นี้ได้ที่ราคา ฿35,000,000 (฿86,84...
Details:
403 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.64 กม.
สร้างเสร็จ 2536
ดูรูปทั้งหมด
โอเชี่ยน ทาวเวอร์ 1
คลองเตย, คลองเตย, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿35,300,000
(฿121,000/ตรม.)
294.19 ตรม. Office for sale at โอเชี่ยน ทาวเวอร์ 1
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ โอเชี่ยน ทาวเวอร์ 1 บนทำเลของ คลองเตย, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ สำนักงาน นี้ได้ที่ราคา ฿35,300,000 (฿119,990/ตรม.)
Details:
294.19 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.79 กม.
MRT 0.85 กม.
ARL 2.79 กม.
แบบ High Rise
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Office for Rent at Sukhumvit 101/1 Wachiratham Sathit
บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿36,000,000
(฿46,700/ตรม.)
775 ตรม. Office for sale in ไทย
ออฟฟิศ สุขุมวิท 101/1 วชิรธรรมสาธิต เนื้อที่ 101 ตรว. 4 ชั้น ใกล้ BTS ที่ตั้ง ถนนสุขุมวิท 101/1 แขวงบางจาก เขตพระโขนง กทม.รายละเอียด- เนื้อที่ 101 ตรว. พื้นที่ใช้สอย 775 ตรม. สูง 4 ชั้น- ชั้นดาดฟ้า ต่...
Details:
10
Bedroom(s)
11
Bathroom(s)
775 ตรม.
เลค รัชดา ออฟฟิศ คอมเพล็กซ์
ประกาศเมื่อ 6 วันที่แล้ว
คลองเตย, คลองเตย, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿36,000,000
(฿153,000/ตรม.)
236 ตรม. Office for sale at เลค รัชดา ออฟฟิศ คอมเพล็กซ์
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เลค รัชดา ออฟฟิศ คอมเพล็กซ์ บนทำเลของ คลองเตย, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2566 ซึ่งคุณสามารถซื้อ สำนักงาน ได้ที่ราคา ฿36,000,000 (฿152,542/ตรม....
Details:
236 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.78 กม.
MRT 0.86 กม.
ARL 2.78 กม.
สร้างเสร็จ 2566
แบบ High Rise
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
รีโนเวทห้องน้ำใหม่
ประกาศให้เช่า:
฿148,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
ค่าส่วนกลาง:
฿50/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
อาคาร จูเวลเลอรี่ เซ็นเตอร์
อัพเดทล่าสุด 4 สัปดาห์ที่แล้ว
สี่พระยา, บางรัก, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿36,000,000
(฿59,300/ตรม.)
609.21 ตรม. Office for sale at อาคาร จูเวลเลอรี่ เซ็นเตอร์
สำนักงานพร้อมใช้งาน มีห้องประชุม 2 ห้อง ห้องทำงาน 3 ห้อง ห้องโถง ห้องเก็บเอกสาร และห้องเเตรียมอาหาร ชั้น 24 ของอาคารจูเวลเลอรี่ เซ็นเตอร์ ถนนนเรศ เขตบางรัก กทม. พื้นที่ใช้สอย 609.21 ตารางเมตร
Details:
609.21 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.84 กม.
BTS 1.05 กม.
กำลังก่อสร้าง
แบบ High Rise
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ค่าส่วนกลาง:
฿45/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 4 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Office building for sale on Petchkasem Road
เหนือคลอง, เหนือคลอง, กระบี่, ไทย
฿37,000,000
(฿23,200/ตรม.)
1,600 ตรม. Office for sale in ไทย
ขายอาคารสำนักงาน ตึก 4 ชั้น กว้าง 20 เมตร ลึก 20 เมตร เนื้อที่ 189.6 ตารางวา ชั้นล่าง โถงโล่ง ชั้น 2 เป็นออฟฟิศชั้น 3 มี 4 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1ห้องโถงกว้าง มีห้องครัว...
Details:
4
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
1,600 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ดาดฟ้า
ที่จอดรถ
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ พรีเที่ยม บางนา
บางแก้ว, บางพลี, สมุทรปราการ, ไทย
฿37,000,000