ขายวิลล่า ใน ท่าอิฐ, เมืองอุตรดิตถ์

      (มี วิลล่า 10)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      ขายวิลล่า 11 ห้องนอน ใน ท่าอิฐ, อุตรดิตถ์, ท่าอิฐ
      ขายวิลล่า 11 ห้องนอน ใน ท่าอิฐ, อุตรดิตถ์, ท่าอิฐ
      ขายวิลล่า 11 ห้องนอน ใน ท่าอิฐ, อุตรดิตถ์, ท่าอิฐ
      ขายวิลล่า 11 ห้องนอน ใน ท่าอิฐ, อุตรดิตถ์, ท่าอิฐ
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 11 ห้องนอน ใน ท่าอิฐ, อุตรดิตถ์, ท่าอิฐ
      Apartment in Borom Asan Community, Soi 14. Good location, near Lotus, Makro, and Friday.
      ประกาศเมื่อ 4 วันที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 4 วันที่แล้ว
      ท่าอิฐ
      ฿3,500,000 (฿35,000/ตรม.)
      ขายวิลล่า 11 ห้องนอน ใน ท่าอิฐ, อุตรดิตถ์
      หอพัก 11 ห้อง พร้อมให้เช่าทันที ในตัวเมืองอุตรดิตถ์แหล่งชุมชน เดินทางเข้าออกสะดวกสบาย ใกล้กับ โลตัสอุตรดิตถ์,แม็คโครอุตรดิตถ์,การไฟฟ้าส่วนภูมิภาคฟรายเดย์อุตรดิตถ์,ธนาคารต่างๆ,โรงพยาบาลอุตรดิตถ์,โรงเรี...
      Details:
      11 Bedroom(s) 11 Bathroom(s) 100 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2545
      วิวภูเขา
      วิวสวนสาธารณะ
      ที่จอดรถ
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 4 วันที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ท่าอิฐ, อุตรดิตถ์, ท่าอิฐ
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ท่าอิฐ, อุตรดิตถ์, ท่าอิฐ
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ท่าอิฐ, อุตรดิตถ์, ท่าอิฐ
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ท่าอิฐ, อุตรดิตถ์, ท่าอิฐ
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ท่าอิฐ, อุตรดิตถ์, ท่าอิฐ
      Newly renovated 3-story commercial building on Jesadabodin Road.
      ประกาศเมื่อ 2 สัปดาห์ที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      ท่าอิฐ
      ฿4,500,000 (฿44,900/ตรม.)
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ท่าอิฐ, อุตรดิตถ์
      อาคารพาณิชย์ รีโนเวทใหม่ทั้งหลัง ตกแต่งสวยในเมืองอุตรดิตถ์ ทำเลดีติดถนนหาง่าย ใกล้สิ่งอำนวยความสะดวก เช่น โรงพยาบาลอุตรดิตถ์,ศูนย์ราชการต่างๆ,แม็คโคร อุตรดิตถ์,TT Garden,ศรีพงษ์ พาร์คอุตรดิตถ์,ม.ราชภั...
      Details:
      3 Bedroom(s) 2.5 Bathroom(s) 100 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2540
      วิวเมือง
      วิวโล่งๆ
      อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
    • คุณจะไม่พลาด! เมื่อมีประกาศวิลล่าใหม่ๆ ถูกโพสเข้ามาในทำเล ท่าอิฐ, เมืองอุตรดิตถ์
    • ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน ท่าอิฐ, อุตรดิตถ์, ท่าอิฐ
      ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน ท่าอิฐ, อุตรดิตถ์, ท่าอิฐ
      ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน ท่าอิฐ, อุตรดิตถ์, ท่าอิฐ
      ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน ท่าอิฐ, อุตรดิตถ์, ท่าอิฐ
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน ท่าอิฐ, อุตรดิตถ์, ท่าอิฐ
      Townhouse near Lotus, Makro, various banks, and the Provincial Electricity Authority.
      ท่าอิฐ
      ฿760,000 (฿9,490/ตรม.)
      ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน ท่าอิฐ, อุตรดิตถ์
      #รหัสทรัพย์  :  HOME–0492 ที่ดินเปล่า  #แบบบ้าน  :  ทาวน์เฮาส์ 1 ชั้น 2ห้องนอน 1ห้องน้ำ พร้อมห้องรับแขก,ห้องครัว และโรงจอดรถ #เนื้อที่...
      Details:
      2 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 80 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2540
      วิวเมือง
      วิวโล่งๆ
      ที่จอดรถ
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ท่าอิฐ, อุตรดิตถ์, ท่าอิฐ
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ท่าอิฐ, อุตรดิตถ์, ท่าอิฐ
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ท่าอิฐ, อุตรดิตถ์, ท่าอิฐ
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ท่าอิฐ, อุตรดิตถ์, ท่าอิฐ
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ท่าอิฐ, อุตรดิตถ์, ท่าอิฐ
      Commercial building located on Jesadabodin Road (median strip), near Pithun Supermarket.
      ท่าอิฐ
      ฿4,300,000 (฿42,900/ตรม.)
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ท่าอิฐ, อุตรดิตถ์
      #รหัสทรัพย์ : HOME–0552 อาคารพาณิชย์ 3 ชั้น 1 คูหา#แบบบ้าน : อาคารพาณิชย์ 3 ชั้น 1 คูหา 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ#เนื้อที่รวม : 27.1 ตารางวา#ที่ตั้ง : ถนนเจษฏาบดินทร์ ต.ท่าอิฐ อ.เมือง จ.อุตรดิตถ์#รายล...
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 100 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2553
      วิวภูเขา
      วิวสวนสาธารณะ
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      สวนส่วนตัว
      ชานบ้าน
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 31 ธ.ค. 2569
      อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน ท่าอิฐ, อุตรดิตถ์, ท่าอิฐ
      ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน ท่าอิฐ, อุตรดิตถ์, ท่าอิฐ
      ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน ท่าอิฐ, อุตรดิตถ์, ท่าอิฐ
      ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน ท่าอิฐ, อุตรดิตถ์, ท่าอิฐ
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน ท่าอิฐ, อุตรดิตถ์, ท่าอิฐ
      End-unit townhouse near Uttaradit Technical College and gas station.
      ท่าอิฐ
      ฿1,300,000 (฿43,300/ตรม.)
      ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน ท่าอิฐ, อุตรดิตถ์
      ทาวน์เฮาส์2ชั้น(ห้องริม) สไตล์โมเดิ๊นสวยๆ กระเบื้องแกรนิตโต้,ฝ้าเพดานแบบฉาบเรียบ ต่อเติมโรงจอดรถ,บิ๊วอินห้องครัว และ หลังคาพื้นที่ซักล้างหลังบ้าน ไว้เรียบร้อยเเล้ว ทำเลกลางตัวเมืองอุตรดิตถ์ ใกล้ศูนย์ร...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 30 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2556
      วิวภูเขา
      วิวสวนสาธารณะ
      ที่จอดรถ
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ท่าอิฐ, อุตรดิตถ์, ท่าอิฐ
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ท่าอิฐ, อุตรดิตถ์, ท่าอิฐ
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ท่าอิฐ, อุตรดิตถ์, ท่าอิฐ
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ท่าอิฐ, อุตรดิตถ์, ท่าอิฐ
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ท่าอิฐ, อุตรดิตถ์, ท่าอิฐ
      Now accepting reservations!!! Emmalin 1 Charoen Bandit Project [Brand New] 3 bedrooms, 2 bathrooms.
      ท่าอิฐ
      ฿2,790,000 (฿27,900/ตรม.)
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ท่าอิฐ, อุตรดิตถ์
      บ้านเดี่ยว(มือ1) กลางตัวเมืองอุตรดิตถ์ ทำเลใกล้โลตัส,ฟรายเดย์,แมคโคร กลางตัวเมืองอุตรดิตถ์ มีเพียง5หลัง เท่านั้น พร้อมโรงจอดรถ2คันในตัวบ้าน ออหแบบสวยงาม ฟั่งชั่นและพื้นที่ใช้สอยครบๆ วัสดุคุณภาพ ที่สำค...
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 100 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2553
      วิวสวนสาธารณะ
      วิวเมือง
      ติดริมชายหาด
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      จองยูนิตที่ต้องการง่ายๆ ปลอดภัย ผ่านระบบออนไลน์ของเรา กับระบบการชำระเงิน ที่เชื่อถือได้ ความปลอดภัยระดับสากล
      ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน ท่าอิฐ, อุตรดิตถ์, ท่าอิฐ
      ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน ท่าอิฐ, อุตรดิตถ์, ท่าอิฐ
      ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน ท่าอิฐ, อุตรดิตถ์, ท่าอิฐ
      ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน ท่าอิฐ, อุตรดิตถ์, ท่าอิฐ
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน ท่าอิฐ, อุตรดิตถ์, ท่าอิฐ
      Now accepting reservations!!! 3-story commercial building in a prime business location, on Samran Ruen Road.
      ท่าอิฐ
      ฿2,990,000 (฿29,900/ตรม.)
      ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ใน ท่าอิฐ, อุตรดิตถ์
       เปิดจอง บ้านแฝด 4 หลัง ทำเลกลางตัวเมืองอุตรดิตถ์ ติดถนนสำราญรื่น ทำเลสำหรับพักอยู่อาศัย หรือนำไปประกอบธุรกิจต่างๆ รีบจับจอง จองก่อนได้เลือกทำเลสวยๆก่อนนะครับ ทำเลดีแบบนี้สามารถประกอบธุรกิจต่างๆไ...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 100 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2568
      วิวสวนสาธารณะ
      วิวเมือง
      สวนส่วนตัว
      ที่จอดรถ
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ท่าอิฐ, อุตรดิตถ์, ท่าอิฐ
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ท่าอิฐ, อุตรดิตถ์, ท่าอิฐ
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ท่าอิฐ, อุตรดิตถ์, ท่าอิฐ
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ท่าอิฐ, อุตรดิตถ์, ท่าอิฐ
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ท่าอิฐ, อุตรดิตถ์, ท่าอิฐ
      Single house, good location, near the market
      ท่าอิฐ
      ฿1,190,000 (฿11,900/ตรม.)
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ท่าอิฐ, อุตรดิตถ์
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 100 ตรม. อยู่ในทำเล ท่าอิฐ, อุตรดิตถ์ ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿1,190,000 (฿11,900/ตรม.)
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 100 ตรม. Property Type: วิลล่า
      อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      เราพร้อมให้คำแนะนำกับคุณในทุกวัน ด้วยทีมงานมากประสบการณ์
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ท่าอิฐ, อุตรดิตถ์, ท่าอิฐ
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ท่าอิฐ, อุตรดิตถ์, ท่าอิฐ
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ท่าอิฐ, อุตรดิตถ์, ท่าอิฐ
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ท่าอิฐ, อุตรดิตถ์, ท่าอิฐ
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ท่าอิฐ, อุตรดิตถ์, ท่าอิฐ
      Promotion: 10 free items
      ท่าอิฐ
      ฿2,590,000 (฿21,600/ตรม.)
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ท่าอิฐ, อุตรดิตถ์
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 120 ตรม. อยู่ในทำเล ท่าอิฐ, อุตรดิตถ์ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2568 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ร...
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 120 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2568
      อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ท่าอิฐ, อุตรดิตถ์, ท่าอิฐ
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ท่าอิฐ, อุตรดิตถ์, ท่าอิฐ
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ท่าอิฐ, อุตรดิตถ์, ท่าอิฐ
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ท่าอิฐ, อุตรดิตถ์, ท่าอิฐ
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ท่าอิฐ, อุตรดิตถ์, ท่าอิฐ
      Single house with land 65 sq m. 🔥🔥 2,100,000 baht 🔥🔥
      ท่าอิฐ
      ฿2,100,000 (฿11,700/ตรม.)
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ท่าอิฐ, อุตรดิตถ์
      🏡บ้านเดี่ยว🏡 พร้อมที่ดิน 65 ตาราวา ขายเนื่องจากไม่ได้อยู่แล้ว บ้านชั้นเดียว ต่อเติมพื้นที่ใช้สอยนอกบ้าน พร้อมที่จอดรถ มีต้นไม้ร่มรื่นมากค่ะ  ซอยสำราญรื่น 5/1 ถนน สำราญรื่น ต ท่าอิฐ อ เมือง...
      Details:
      3 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 180 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2546
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      • 1
      1 - 10 จาก 10 ยูนิต
      1. ไทย
      2. อุตรดิตถ์
      3. เมืองอุตรดิตถ์
      4. ท่าอิฐ

• ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับวิลล่าในท่าอิฐ คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง