• เชียงใหม่

      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ท่าอิฐ, เมืองอุตรดิตถ์

      (มี วิลล่า 6)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ท่าอิฐ, อุตรดิตถ์, ท่าอิฐ
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ท่าอิฐ, อุตรดิตถ์, ท่าอิฐ
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ท่าอิฐ, อุตรดิตถ์, ท่าอิฐ
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ท่าอิฐ, อุตรดิตถ์, ท่าอิฐ
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ท่าอิฐ, อุตรดิตถ์, ท่าอิฐ
      Newly renovated 3-story commercial building on Jesadabodin Road.
      ประกาศเมื่อ 2 สัปดาห์ที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      ท่าอิฐ
      ฿4,500,000 (฿44,900/ตรม.)
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ท่าอิฐ, อุตรดิตถ์
      อาคารพาณิชย์ รีโนเวทใหม่ทั้งหลัง ตกแต่งสวยในเมืองอุตรดิตถ์ ทำเลดีติดถนนหาง่าย ใกล้สิ่งอำนวยความสะดวก เช่น โรงพยาบาลอุตรดิตถ์,ศูนย์ราชการต่างๆ,แม็คโคร อุตรดิตถ์,TT Garden,ศรีพงษ์ พาร์คอุตรดิตถ์,ม.ราชภั...
      Details:
      3 Bedroom(s) 2.5 Bathroom(s) 100 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2540
      วิวเมือง
      วิวโล่งๆ
      อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ท่าอิฐ, อุตรดิตถ์, ท่าอิฐ
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ท่าอิฐ, อุตรดิตถ์, ท่าอิฐ
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ท่าอิฐ, อุตรดิตถ์, ท่าอิฐ
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ท่าอิฐ, อุตรดิตถ์, ท่าอิฐ
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ท่าอิฐ, อุตรดิตถ์, ท่าอิฐ
      Commercial building located on Jesadabodin Road (median strip), near Pithun Supermarket.
      ท่าอิฐ
      ฿4,300,000 (฿42,900/ตรม.)
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ท่าอิฐ, อุตรดิตถ์
      #รหัสทรัพย์ : HOME–0552 อาคารพาณิชย์ 3 ชั้น 1 คูหา#แบบบ้าน : อาคารพาณิชย์ 3 ชั้น 1 คูหา 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ#เนื้อที่รวม : 27.1 ตารางวา#ที่ตั้ง : ถนนเจษฏาบดินทร์ ต.ท่าอิฐ อ.เมือง จ.อุตรดิตถ์#รายล...
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 100 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2553
      วิวภูเขา
      วิวสวนสาธารณะ
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      สวนส่วนตัว
      ชานบ้าน
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 31 ธ.ค. 2569
      อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ท่าอิฐ, อุตรดิตถ์, ท่าอิฐ
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ท่าอิฐ, อุตรดิตถ์, ท่าอิฐ
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ท่าอิฐ, อุตรดิตถ์, ท่าอิฐ
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ท่าอิฐ, อุตรดิตถ์, ท่าอิฐ
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ท่าอิฐ, อุตรดิตถ์, ท่าอิฐ
      Now accepting reservations!!! Emmalin 1 Charoen Bandit Project [Brand New] 3 bedrooms, 2 bathrooms.
      ท่าอิฐ
      ฿2,790,000 (฿27,900/ตรม.)
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ท่าอิฐ, อุตรดิตถ์
      บ้านเดี่ยว(มือ1) กลางตัวเมืองอุตรดิตถ์ ทำเลใกล้โลตัส,ฟรายเดย์,แมคโคร กลางตัวเมืองอุตรดิตถ์ มีเพียง5หลัง เท่านั้น พร้อมโรงจอดรถ2คันในตัวบ้าน ออหแบบสวยงาม ฟั่งชั่นและพื้นที่ใช้สอยครบๆ วัสดุคุณภาพ ที่สำค...
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 100 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2553
      วิวสวนสาธารณะ
      วิวเมือง
      ติดริมชายหาด
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ท่าอิฐ, อุตรดิตถ์, ท่าอิฐ
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ท่าอิฐ, อุตรดิตถ์, ท่าอิฐ
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ท่าอิฐ, อุตรดิตถ์, ท่าอิฐ
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ท่าอิฐ, อุตรดิตถ์, ท่าอิฐ
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ท่าอิฐ, อุตรดิตถ์, ท่าอิฐ
      Single house, good location, near the market
      ท่าอิฐ
      ฿1,190,000 (฿11,900/ตรม.)
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ท่าอิฐ, อุตรดิตถ์
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 100 ตรม. อยู่ในทำเล ท่าอิฐ, อุตรดิตถ์ ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿1,190,000 (฿11,900/ตรม.)
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 100 ตรม. Property Type: วิลล่า
      อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ท่าอิฐ, อุตรดิตถ์, ท่าอิฐ
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ท่าอิฐ, อุตรดิตถ์, ท่าอิฐ
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ท่าอิฐ, อุตรดิตถ์, ท่าอิฐ
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ท่าอิฐ, อุตรดิตถ์, ท่าอิฐ
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ท่าอิฐ, อุตรดิตถ์, ท่าอิฐ
      Promotion: 10 free items
      ท่าอิฐ
      ฿2,590,000 (฿21,600/ตรม.)
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ท่าอิฐ, อุตรดิตถ์
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 120 ตรม. อยู่ในทำเล ท่าอิฐ, อุตรดิตถ์ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2568 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ร...
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 120 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2568
      อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ท่าอิฐ, อุตรดิตถ์, ท่าอิฐ
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ท่าอิฐ, อุตรดิตถ์, ท่าอิฐ
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ท่าอิฐ, อุตรดิตถ์, ท่าอิฐ
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ท่าอิฐ, อุตรดิตถ์, ท่าอิฐ
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ท่าอิฐ, อุตรดิตถ์, ท่าอิฐ
      Single house with land 65 sq m. 🔥🔥 2,100,000 baht 🔥🔥
      ท่าอิฐ
      ฿2,100,000 (฿11,700/ตรม.)
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ท่าอิฐ, อุตรดิตถ์
      🏡บ้านเดี่ยว🏡 พร้อมที่ดิน 65 ตาราวา ขายเนื่องจากไม่ได้อยู่แล้ว บ้านชั้นเดียว ต่อเติมพื้นที่ใช้สอยนอกบ้าน พร้อมที่จอดรถ มีต้นไม้ร่มรื่นมากค่ะ  ซอยสำราญรื่น 5/1 ถนน สำราญรื่น ต ท่าอิฐ อ เมือง...
      Details:
      3 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 180 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2546
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      • 1
      1 - 6 จาก 6 ยูนิต
      1. ไทย
      2. อุตรดิตถ์
      3. เมืองอุตรดิตถ์
      4. ท่าอิฐ

• ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับวิลล่าในท่าอิฐ คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง