ขายวิลล่า ใน สมุทรสาคร
(มี วิลล่า 167)
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse & Factory For Sale and For Rent
ดอนไก่ดี, กระทุ่มแบน, สมุทรสาคร
฿17,900,000
(฿31,100/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ดอนไก่ดี, สมุทรสาคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 574 ตรม. อยู่ในทำเล ดอนไก่ดี, สมุทรสาคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว ได้ที่ราคา ฿17,900,000 (฿31,185/ตรม.) หรือทำสั...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
574 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
วัด 16.15 กม.
ชั้น 1
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ณ ชเล เพลส
โคกขาม, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร
฿18,900,000
(฿35,600/ตรม.)
ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ในโครงการ ณ ชเล เพลส
บ้านเดี่ยว 2 ชั้น เนื้อที่ 295.6 ตารางวา โครงการ ณชเลเพลส โคกขาม พื้นที่ใช้สอย 500 กว่าตารางเมตร มีที่ดินเหลือๆ หน้าบ้าน อายุบ้าน เพียง 3 ปีเท่านั้น -เนื้อที่ 295.6 ตารางวา เป็นที่ดินสองโฉนดติดกัน พื้...
Details:
6
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
530 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2561
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
อ่างอาบน้ำ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿1,500/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 4 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ณุศาศิริ ซิตี้ พระราม 2
บางน้ำจืด, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร
฿18,900,000
(฿52,600/ตรม.)
ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ ณุศาศิริ ซิตี้ พระราม 2
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 359 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ณุศาศิริ ซิตี้ พระราม 2 บนทำเลของ บางน้ำจืด, สมุทรสาคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี...
Details:
5
Bedroom(s)
4.5
Bathroom(s)
359 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สวนส่วนตัว
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เพฟ เพชรเกษม – สาย 4
สวนหลวง, กระทุ่มแบน, สมุทรสาคร
฿18,990,000
(฿82,800/ตรม.)
ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ เพฟ เพชรเกษม – สาย 4
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 229 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เพฟ เพชรเกษม – สาย 4 บนทำเลของ สวนหลวง, สมุทรสาคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ย. 25...
Details:
5
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
229 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2567
วิวสวน
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
บาร์เครื่องดื่ม
ค่าส่วนกลาง:
฿11,528/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ณุศาศิริ ซิตี้ พระราม 2
บางน้ำจืด, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร
฿19,900,000
(฿86,100/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ ณุศาศิริ ซิตี้ พระราม 2
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 230.70 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ณุศาศิริ ซิตี้ พระราม 2 บนทำเลของ บางน้ำจืด, สมุทรสาคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้าน...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
230.70 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
MODERN LUXTURY HOUSE, Krathum Baen District, Samut Sakhon Province
คลองมะเดื่อ, กระทุ่มแบน, สมุทรสาคร
฿22,000,000
(฿9,150/ตรม.)
ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน คลองมะเดื่อ, สมุทรสาคร
บ้าน MODERN LUXTURY อ.กระทุ่มแบน จ.สมุทรสาคร ราคา 22,000,000 บาท (ยี่สิบสองล้านบาท) #ยินดีรับนายหน้า พื้นที่ 2,400 ตารางเมตร (1 ไร่ 2 งาน) ภายในพื้นที่มีบ้านอเนกประสงค์อีก 2 หลัง บ้านเดี่ยว บรร...
Details:
5
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
2,400 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2559
วิวสนามกอล์ฟ
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
สาริน ซิตี้
โคกขาม, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร
฿25,000,000
(฿37,400/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ สาริน ซิตี้
ยินดีต้อนรับสู่ สารินซิตี้ เฉลียงจันทร์ โครงการที่อยู่อาศัยที่ตั้งอยู่ในย่านที่เงียบสงบของ โคกขาม เมืองสมุทรสาคร สมุทรสาคร มอบประสบการณ์การอยู่อาศัยที่หรูหราและสะดวกสบาย โครงการนี้ออกแบบมาเพื่อตอบสนอง...
Details:
4
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
668 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2550
วิวทะเลสาป
วิวสวนสาธารณะ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
สวนส่วนตัว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Luxury European Style House for Sale in Samut Sakhon
แคราย, กระทุ่มแบน, สมุทรสาคร
฿25,000,000
(฿33,300/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน แคราย, สมุทรสาคร
บ้านหรูสไตล์ยุโรป อ.กระทุ่มแบน จ.สมุทรสาคร พื้นที่ 1 ไร่ 2 งาน ภายในพื้นที่มีบ้านอเนกประสงค์อีก 2 หลัง บ้านเดี่ยว บรรยากาศดี ร่มรื่น กลางตัวเมืองสมุทรสาคร ออกแบบประหยัดพลังงาน สไตล์หรูหรา ถูกตามหลักฮว...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
750 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
BTS 9.79 กม.
สร้างเสร็จ 2563
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เลค พระราม 2
โคกขาม, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร
฿25,000,000
(฿37,400/ตรม.)
ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เลค พระราม 2
มี 4 ห้องนอน 6 ห้องน้ำ (ไม่รวม 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ของแม่บ้านค่ะ) มีบ้านพักชั้นเดียวด้านขวาสำหรับญาติผู้ใหญ่ มีห้องน้ำในตัวค่ะ บ้านไม่เคยน้ำท่วม
Details:
6
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
668 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2557
วิวทะเลสาป
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
สวนส่วนตัว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ณุศาศิริ ซิตี้ พระราม 2
บางน้ำจืด, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร
฿25,000,000
(฿54,300/ตรม.)
ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ ณุศาศิริ ซิตี้ พระราม 2
ขายบ้านณุศาศิริ พระราม 2
Details:
5
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
460 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2562
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายวิลล่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน สมุทรสาคร
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ แกรนด์ พระราม 2
พันท้ายนรสิงห์, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร
฿36,000,000
(฿83,600/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ แกรนด์ พระราม 2
บ้านเดี่ยว ตกแต่งสไตล์ Modern Luxury พร้อมอยู่ แปลงมุม ทำเลดี 2 ชั้น 400+ ตร.ม. หลังใหญ่ในโครงการ เดอะแกรนด์ พระราม 2 ( The Grand Rama 2 ) ถนนพระราม 2 กม.17 ตำบลพันท้ายนรสิงห์ อำเภอเมื...
Details:
4
Bedroom(s)
4.5
Bathroom(s)
430 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2560
วิวทะเลสาป
วิวสวน
สวนส่วนตัว
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿6,264/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ แกรนด์ พระราม 2
พันท้ายนรสิงห์, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร
฿39,000,000
(฿59,900/ตรม.)
ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ แกรนด์ พระราม 2
ขายคฤหาสน์หรู Modern Luxury ริมทะเลสาบ ในโซนส่วนตัว ทำเลดีที่สุดในโครงการ หมู่บ้านเดอะแกรนด์พระราม2อาคารบ้านหรู2หลัง บนพื้นที่200ตรว. พื้นที่ใช้สอย 700 ตรม. ริมทะเลสาบ วิวริมน้ำ อยู่บนเกาะส่วนตัว รอบบ...
Details:
6
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
650 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2551
วิวทะเลสาป
วิวสวน
สวนส่วนตัว
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿7,200/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ แกรนด์ พระราม 2
พันท้ายนรสิงห์, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร
฿59,000,000
(฿84,200/ตรม.)
ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ แกรนด์ พระราม 2
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 700 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ แกรนด์ พระราม 2 บนทำเลของ พันท้ายนรสิงห์, สมุทรสาคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ...
Details:
5
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
700 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2560
ชั้น 1
วิวทะเลสาป
วิวสวน
จากุซซี่
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ค่าส่วนกลาง:
฿11,700/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 6 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Colonial Style House for Sale in Bang Yang
บางยาง, กระทุ่มแบน, สมุทรสาคร
฿65,000,000
(฿29,500/ตรม.)
ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน บางยาง, สมุทรสาคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 2,200 ตรม. อยู่ในทำเล บางยาง, สมุทรสาคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2556 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที...
Details:
5
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
2,200 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2556
บางยาง, กระทุ่มแบน, สมุทรสาคร
฿65,000,000
(฿64,900/ตรม.)
ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน บางยาง, สมุทรสาคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,000 ตรม. อยู่ในทำเล บางยาง, สมุทรสาคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿65,000,000 (฿65,000/ตรม.)
Details:
5
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
1,000 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Beautiful villa for sell or rent
เทศบาลนครอ้อมน้อย, กระทุ่มแบน, สมุทรสาคร
฿74,000,000
(฿9,240,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ใน เทศบาลนครอ้อมน้อย, สมุทรสาคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 8 ตรม. อยู่ในทำเล เทศบาลนครอ้อมน้อย, สมุทรสาคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2548 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า ได้ที่ราค...
Details:
6
Bedroom(s)
8
Bathroom(s)
8 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2548
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ แกรนด์ พระราม 2
พันท้ายนรสิงห์, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร
฿84,900,000
(฿65,200/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ แกรนด์ พระราม 2
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,300 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ แกรนด์ พระราม 2 บนทำเลของ พันท้ายนรสิงห์, สมุทรสาคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่...
Details:
4
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
1,300 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2560
วิวสระว่ายน้ำ
วิวสวน
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ห้องดูหนัง/มัลติมีเดีย
สวนส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿8,568/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
2
3
4
5
6
151 - 167 จาก 167 ยูนิต
ไทย
สมุทรสาคร
ดูวิลล่าเพิ่มเติมในทำเลของสมุทรสาคร
เมืองสมุทรสาคร
มี 121 ยูนิต
ราคา: ฿1.59M - ฿84.8M
ดูทำเลเพิ่มเติม
กระทุ่มแบน
มี 40 ยูนิต
ราคา: ฿150K - ฿73.9M
ดูทำเลเพิ่มเติม
บ้านแพ้ว
มี 7 ยูนิต
ราคา: ฿1.5M - ฿5.49M
ดูทำเลเพิ่มเติม
คะแนนรีวิว สำหรับโครงการวิลล่าในสมุทรสาคร
คะแนนรวม
การดูแลรักษา
ระบบรักษาความปลอดภัย
สิ่งอำนวยความสะดวก
คุณภาพของวัสดุที่ใช้
ความคุ้มค่า
ทำเลที่ตั้ง
แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับวิลล่าในสมุทรสาคร
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง