ขายวิลล่า ใน สมุทรสาคร
(มี วิลล่า 167)
โคกขาม, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร
฿4,550,000
(฿20,300/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ สาริน ซิตี้
ขายบ้านเดี่ยวพระราม2 สารินซิตี้ เดอะ เลค วิลล์ บ้านติดน้ำ โครงการคุณภาพ คลับเฮ้าส์สวย จุดเด่น โครงการของสารินซิตี้ เดอะ เลค วิลล์ สโมสรเรือใบ วินเซริฟ ,ทะเลสาปกว้าง,ประภาคารสวย คลับเฮ้าส์สวยมาก...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
224 ตรม.
ค่าส่วนกลาง:
฿1,000/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ แกรนด์ พระราม 2
พันท้ายนรสิงห์, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร
฿4,590,000
(฿27,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ แกรนด์ พระราม 2
ขาย-ให้เช่าบ้านเดี่ยว โครงการ เดอะแกรนด์ พระราม 2 ( THE GRAND Rama 2 ) สภาพใหม่ ทำเลดี บรรยากาศเงียบสงบ ขนา ด 52.5 ตารางวา ราคาเพียง 4,780,000 บาท . ที่อยู่โครงการ 95/238 หมู่บ้าน เดอะแกรนด์ พระราม 2...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
170 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2560
วิวสวน
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
สวนส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ประกาศให้เช่า:
฿25,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
7%
ค่าส่วนกลาง:
฿180/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เดอะพราว ไรส์ พระราม 2-กาญจนาภิเษก
พันท้ายนรสิงห์, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร
฿4,599,999
(฿27,300/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะพราว ไรส์ พระราม 2-กาญจนาภิเษก
สถานที่ใกล้เคียงสะดวกสบาย ซีเจซูเปอร์มาร์เก็ต (0.1 กม.) มินิบิ๊กซี สินสาคร (0.1 กม.) 7-Eleven (0.2 กม.) รร.อัสสัมชัญ พระราม 2 (2 กม.) รร.วัดแสมดำ (2.7 กม.) รร.หมู...
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
168 ตรม.
คอกกระบือ, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร
฿4,650,000
(฿28,800/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ เสริฐศิริ
รายละเอียด : - เนื้อที่ 52 ตรว. - พื้นที่ใช้สอย 161 ตรม. - ห้องนอน 3 ห้อง - ห้องน้ำ 3 ห้อง - ห้องครัว 1 ห้อง - ที่จอดรถ 2 คัน - แอร์ 4 ตัว จุดเด่น : แบบบ้านได้รับการออกแบบให้โอ่งโถงโปร่งสบาย และแบ่งพื...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
161 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2557
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿1,300/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ แกรนด์ พระราม 2
พันท้ายนรสิงห์, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร
฿4,690,000
(฿22,300/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ แกรนด์ พระราม 2
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 210 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ แกรนด์ พระราม 2 บนทำเลของ พันท้ายนรสิงห์, สมุทรสาคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเ...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
210 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สวนส่วนตัว
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ประมาณการค่าเช่า:
฿15,300/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
4%
ค่าส่วนกลาง:
฿1,908/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 11 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
สาริน ซิตี้
โคกขาม, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร
฿4,700,000
(฿17,600/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ สาริน ซิตี้
บ้านเดี่ยวหลังมุม 2 ชั้น เนื้อที่ 69 ตารางวา ในสารินซิตี้ โซนเฉลียงจันทร์ โครงสร้างดี บริเวณบ้านกว้างขวาง ตกแต่งด้วยไม้ใหญ่ ร่มรื่น โปร่งสบาย จอดรถได้หลายคัน ในโครงการมีโรงเรียนอนุบาลสมฤด...
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
267 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2550
วิวสวนสาธารณะ
วิวสวน
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
สวนส่วนตัว
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ค่าส่วนกลาง:
฿1,035/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ พาร์ค 2 พระราม 2-บางกะเจ้า
บางกระเจ้า, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร
฿4,743,000
(฿22,800/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ พาร์ค 2 พระราม 2-บางกะเจ้า
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 208 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ พาร์ค 2 พระราม 2-บางกะเจ้า บนทำเลของ บางกระเจ้า, สมุทรสาคร และสร้างเสร็จแล้...
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
208 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2561
วิวโล่งๆ
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
คณาสิริ พระราม 2 - วงแหวน
พันท้ายนรสิงห์, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร
฿4,750,000
(฿37,100/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ คณาสิริ พระราม 2 - วงแหวน
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 128 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ คณาสิริ พระราม 2 - วงแหวน บนทำเลของ พันท้ายนรสิงห์, สมุทรสาคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
128 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านงามเจริญ 9 ท่าข้าม-พระราม 2
บางน้ำจืด, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร
฿4,850,000
(฿36,100/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านงามเจริญ 9 ท่าข้าม-พระราม 2
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 134 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้านงามเจริญ 9 ท่าข้าม-พระราม 2 บนทำเลของ บางน้ำจืด, สมุทรสาคร และสร้างเสร็จแล้ว...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
134 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2550
ชั้น 1
วิวสวน
ระเบียง
ที่จอดรถ
ค่าส่วนกลาง:
฿800/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 6 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Single house for sale, Phrom Phithak Village 2 - Phutthamonthon Sai 4
เทศบาลนครอ้อมน้อย, กระทุ่มแบน, สมุทรสาคร
฿4,950,000
(฿41,200/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน เทศบาลนครอ้อมน้อย, สมุทรสาคร
Property ID: HS0409001 ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น ทำการค้าได้ ถนนหน้าบ้านกว้างขวาง เป็นถนนคอนกรีต สาธารณะอยู่ในหมู่บ้านพรหมพิทักษ์ 2 โครงการติดถนนใหญ่ พุทธมณฑลสาย 4 ใกล้ถนนเพชรเกษมและใกล้แยกพุท...
Details:
4
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
120 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
วิวโล่งๆ
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายวิลล่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน สมุทรสาคร
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ พาร์ค 2 พระราม 2-บางกะเจ้า
บางกระเจ้า, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร
฿5,000,000
(฿27,700/ตรม.)
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 180 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ พาร์ค 2 พระราม 2-บางกะเจ้า บนทำเลของ บางกระเจ้า, สมุทรสาคร และสร้างเสร็จแล้...
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
180 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2560
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
วิลลาจจิโอ พระราม 2
บางน้ำจืด, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร
฿5,200,000
(฿43,300/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ วิลลาจจิโอ พระราม 2
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 120 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ วิลลาจจิโอ พระราม 2 บนทำเลของ บางน้ำจืด, สมุทรสาคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
120 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿1,728/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เลค พระราม 2
โคกขาม, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร
฿5,290,000
(฿23,800/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เลค พระราม 2
บ้านเดี่ยว เดอะเลควิลล์ สารินซิตี้ ที่ตั้ง : ถ.พระราม2 ต.โคกขาม อ.เมืองสมุทรสาคร จ.สมุทรสาคร เนื้อที่ : 83 ตรว. พื้นที่ใช้สอย : 222 ตรม. จำนวนห้อง : 3ห้องนอน 3ห้องน้ำ 1โถงรับแขก ฟรีท...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
222 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2557
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿1,000/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
พฤกษ์ลดา มหาชัย
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
บางหญ้าแพรก, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร
฿5,300,000
(฿26,500/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ พฤกษ์ลดา มหาชัย
-รหัสทรัพย์ : 6212-บ้านเดี่ยว 2 ชั้น เนื้อที่ 50.4 ตร.ว. “สภาพบ้านสวย”-มีพื้นที่ใช้สอยกว้างขวาง-บ้านหันหน้าออกไปทางทิศใต้-ไม่ค่อยได้พักอาศัย แต่เข้าไปดูแลทำความสะอาดตลอด-3 ห้องนอน 2 ห้องน้...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
พฤกษ์ลดา มหาชัย
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
บางหญ้าแพรก, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร
฿5,300,000
(฿26,500/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ พฤกษ์ลดา มหาชัย
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
🏡 Urgent sale! Single house on the corner, good atmosphere in Wises Su Village.
พันท้ายนรสิงห์, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร
฿5,400,000
(฿34,800/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน พันท้ายนรสิงห์, สมุทรสาคร
🏡 ขายด่วน! บ้านเดี่ยวติดหัวมุม บรรยากาศดี ในหมู่บ้านวิเศษสุขเฟส 2 – พันท้ายนรสิงห์ 🏡 ✨ ราคาพิเศษเพียง 6.2 ล้านบาท ✨ (ค่าโอนคนละครึ่ง) 📍 รายละเอียดบ้าน ✅ บ้านเดี่ยวขนาดใหญ่ พื้นที่ใช...
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
155 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
พฤกษ์ลดา เพชรเกษม-สาย 4
แคราย, กระทุ่มแบน, สมุทรสาคร
฿5,490,000
(฿22,100/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ พฤกษ์ลดา เพชรเกษม-สาย 4
- เนื้อที่ 62.2 ตรว. - 3 ห้องนอน - 1 ห้องนั่งเล่น - 2 ห้องอเนกประสงค์ - 1 ห้องครัว - 2 ห้องน้ำ - เครื่องทำน้ำอุ่น 1 เครื่อง - แอร์ 4 เครื่อง - แท้งค์น้ำ + ปั๊มน้ำ - ที่จอดรถ 2 คัน สิ่งอำนวยความ...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
248 ตรม.
ประมาณการค่าเช่า:
฿14,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
3%
ค่าส่วนกลาง:
฿22,000/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ แกรนด์ พระราม 2
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
พันท้ายนรสิงห์, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร
฿5,500,000
(฿34,300/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ แกรนด์ พระราม 2
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 160 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ แกรนด์ พระราม 2 บนทำเลของ พันท้ายนรสิงห์, สมุทรสาคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
160 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2562
วิวสวน
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ประมาณการค่าเช่า:
฿17,900/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
4%
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
New house for sale **Urgent, owner selling himself, Ban Plaeo, Samut Sakhon
หลักสาม, บ้านแพ้ว, สมุทรสาคร
฿5,500,000
(฿22,900/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน หลักสาม, สมุทรสาคร
📢ขายบ้านจร้าคุ้มสุดๆหมู่บ้านศิริทรัพย์ บ้านแพ้ว สมุทรสาครต่อเติมแล้ว เจ้าของจะย้ายใปต่างประเทศ ต้องการขายด่วน ราคา : 5,xxx,000 บาท 👉บ้านเดี่ยว 2 ชั้น 👉เนื้อที่ : 165 ตารางวา กว้...
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
240 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2562
ดูรูปทั้งหมด
Urgent house for sale, Sirithap Village, Ban Phaeo, Samut Sakhon, brand new house
หลักสาม, บ้านแพ้ว, สมุทรสาคร
฿5,500,000
(฿22,900/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน หลักสาม, สมุทรสาคร
📢ขายบ้านด่วน คุ้มสุดๆโครงการหมู่บ้านศิริทรัพย์ บ้านแพ้ว สมุทรสาคร คุ้มสุดๆ สร้างเสร็จแล้วยังใม่ใด้ย้ายเข้าอยู่เจ้าของต้องการใปต่างประเทศ ขายขาดทุน พร้อมต่อเติม เจ้าของบ้านขายเอง เหลือพื้นท...
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
240 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2565
เทศบาลนครอ้อมน้อย, กระทุ่มแบน, สมุทรสาคร
฿5,690,000
(฿31,600/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ ภัสสร เพรสทีจ ปิ่นเกล้า-เพชรเกษม
[Agent Post] 📍 ขอปล่อยต่อบ้านเดี่ยว 2 ชั้น สไตล์ Modern Classics "ภัสสร เพรสทีจ ปิ่นเกล้า-เพชรเกษม" เพียง 5.69 ล้าน ติดถนนพุทธมณฑลสาย 4 เดินทางสะดวกเชื่อมต่อ เพชรเกษม-บรมราชชนี-ปิ่นเกล้า ใกล้ร...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
180 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ค่าส่วนกลาง:
฿1,400/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เดอะพราว ไรส์ พระราม 2-กาญจนาภิเษก
พันท้ายนรสิงห์, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร
฿5,700,000
(฿31,300/ตรม.)
ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ เดอะพราว ไรส์ พระราม 2-กาญจนาภิเษก
บ้านเดี่ยว 2 ชั้น หมู่บ้านเดอะพราวไรส์ พันท้ายนรสิงห์-พระราม 2 Type A : ZOEY ที่ดิน 60 ตร.วา พื้นที่ใช้สอย 182 ตร.ม. 5ห้องนอน 3ห้องน้ำ 3ที่จอดรถ สามารถเข้าอยู่ได้เลย: มีการตกแต่ง+ต่อเติม ประมาณ 90% ข...
Details:
5
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
182 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2560
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านมหาชัยเมืองใหม่
คอกกระบือ, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร
฿5,800,000
(฿14,500/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านมหาชัยเมืองใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 400 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ หมู่บ้านมหาชัยเมืองใหม่ บนทำเลของ คอกกระบือ, สมุทรสาคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ....
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
400 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2547
ชั้น 1
วิวสวนสาธารณะ
วิวสวน
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ชานบ้าน
ระเบียง
อัพเดทล่าสุด: 6 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ แกรนด์ พระราม 2
พันท้ายนรสิงห์, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร
฿5,850,000
(฿42,300/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ แกรนด์ พระราม 2
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 138 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ แกรนด์ พระราม 2 บนทำเลของ พันท้ายนรสิงห์, สมุทรสาคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
138 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2560
ชั้น 1
วิวสวน
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ระเบียง
ประมาณการค่าเช่า:
฿19,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
4%
ค่าส่วนกลาง:
฿2,477/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 6 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ภัสสร เพรสทีจ ปิ่นเกล้า-เพชรเกษม
เทศบาลนครอ้อมน้อย, กระทุ่มแบน, สมุทรสาคร
฿5,900,000
(฿29,500/ตรม.)
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 200 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ภัสสร เพรสทีจ ปิ่นเกล้า-เพชรเกษม บนทำเลของ เทศบาลนครอ้อมน้อย, สมุทรสาคร ซึ่งคุณส...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ดูรูปทั้งหมด
สาริน ซิตี้
โคกขาม, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร
฿5,990,000
(฿29,900/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ สาริน ซิตี้
🏡ขายบ้านเดี่ยวพร้อมแบบ ราคาต้นทุน สร้างเสร็จไปแล้ว 80% ***เจ้าของขายเอง ยินดีรับนายหน้า*** ***** 📲 064-545-5995(เติ้ล) ***** 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 4 ที่จอดรถ บ้านสไตล์ modern functi...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2568
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวโล่งๆ
ที่จอดรถ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
สาริน ซิตี้ วงตะวัน
โคกขาม, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร
฿5,999,000
(฿15,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ สาริน ซิตี้ วงตะวัน
ต่อเติมครบทุกจุด รีโนเวทใหม่หมด ครัวฝรั่งมีไอส์แลนด์ แถมฟรีไปเลย Digital Doorlock บ้านเดี่ยว 110 ตร.ว. พื้นที่กว่า 400 ตร.ม. 5ห้องนอน 4 ห้องน้ำ 2 ห้องอเนกประสงค์ (ชั้นลอย และ ชั้นล่าง) พื้นซักล้างทำให...
Details:
5
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
400 ตรม.
ค่าส่วนกลาง:
฿1,650/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ แกรนด์ พระราม 2
พันท้ายนรสิงห์, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร
฿5,999,900
(฿38,700/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ แกรนด์ พระราม 2
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 155 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ แกรนด์ พระราม 2 บนทำเลของ พันท้ายนรสิงห์, สมุทรสาคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ...
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
155 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2562
วิวสวน
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
สวนส่วนตัว
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿504/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
สาริน ซิตี้
โคกขาม, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร
฿6,000,000
(฿18,200/ตรม.)
ขายวิลล่า 7 ห้องนอน ในโครงการ สาริน ซิตี้
ขายด่วนน ราคาสุดพิเศษ บ้านขนาดใหญ่เจ้าของขายเอง บ้านเดี่ยว หมู่บ้าน สารินซิตี้ วงตะวัน ที่ตั้ง : ตำบล โคกขาม อำเภอ เมืองสมุทรสาคร จังหวัดสมุทรสาคร 74000 รายละเอียด -พื้นที่ดิน 160 ต.ร.ว -พื้นที่...
Details:
7
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
330 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2552
วิวสวน
ชั้นลอย
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
ค่าส่วนกลาง:
฿1,300/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
คณาสิริ พระราม 2 - วงแหวน
พันท้ายนรสิงห์, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร
฿6,000,000
(฿41,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ คณาสิริ พระราม 2 - วงแหวน
บ้านเดี่ยว ใกล้จุดขึ้นลงทางด่วนบนถนนพระราม 2 พื้นที่ 50 ตารางวา มีส่วนกลางสระว่ายน้ำ ฟิตเนส และสวนสาธารณะ พร้อมระบบความปลอดภัย มาตรฐานแสนสิริ
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
146 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2564
วิวโล่งๆ
ชั้นลอย
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿1,850/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
2
3
4
5
6
91 - 120 จาก 167 ยูนิต
ไทย
สมุทรสาคร
ดูวิลล่าเพิ่มเติมในทำเลของสมุทรสาคร
เมืองสมุทรสาคร
มี 121 ยูนิต
ราคา: ฿1.59M - ฿84.8M
ดูทำเลเพิ่มเติม
กระทุ่มแบน
มี 40 ยูนิต
ราคา: ฿150K - ฿73.9M
ดูทำเลเพิ่มเติม
บ้านแพ้ว
มี 7 ยูนิต
ราคา: ฿1.5M - ฿5.49M
ดูทำเลเพิ่มเติม
คะแนนรีวิว สำหรับโครงการวิลล่าในสมุทรสาคร
คะแนนรวม
การดูแลรักษา
ระบบรักษาความปลอดภัย
สิ่งอำนวยความสะดวก
คุณภาพของวัสดุที่ใช้
ความคุ้มค่า
ทำเลที่ตั้ง
แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับวิลล่าในสมุทรสาคร
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง