ขายพื้นที่ค้าปลีก ใน ภูเก็ต
(มี พื้นที่ค้าปลีก 38)
Restaurant for Sale & Land lease
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿35,000,000
฿100,000,000
(฿49,100/ตรม.)
ขายพื้นที่ค้าปลีก 2 ห้องนอน ใน เชิงทะเล, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น พื้นที่ค้าปลีก สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 712 ตรม. อยู่ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 2538 ซึ่งคุณสามารถซื้อ พื้นที่ค้าปลีก นี...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
712 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
สร้างเสร็จ 2538
วิวเมือง
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Retail Space with Land for Sale in Phuket
ศรีสุนทร, ถลาง, ภูเก็ต
฿40,000,000
(฿39,000/ตรม.)
ขายพื้นที่ค้าปลีก ใน ศรีสุนทร, ภูเก็ต
อยู่ในทำเล ศรีสุนทร, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ที่ราคา ฿40,000,000 (฿39,024/ตรม.)
Details:
1,025 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
ชานบ้าน
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Established Car and Scooter Rental Business Phuket for Sale
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
วิชิต, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿40,000,000
(฿160,000/ตรม.)
ขายพื้นที่ค้าปลีก 2 ห้องนอน ใน วิชิต, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น พื้นที่ค้าปลีก สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 250 ตรม. อยู่ในทำเล วิชิต, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ที่ราคา ฿40,000,000 (฿160,000/ตรม.)
Details:
2
Bedroom(s)
2.5
Bathroom(s)
250 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
ที่จอดรถ
ดูรูปทั้งหมด
Business Villa & Apartment in Pasak Soi 6
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ศรีสุนทร, ถลาง, ภูเก็ต
฿40,000,000
(฿49,900/ตรม.)
ขายพื้นที่ค้าปลีก 10 ห้องนอน ใน ศรีสุนทร, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น พื้นที่ค้าปลีก สำหรับขาย ขนาด 10 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 800 ตรม. อยู่ในทำเล ศรีสุนทร, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2563 ซึ่งคุณสามารถซื้อ พื้นที่ค้าปลีก ได...
Details:
10
Bedroom(s)
12
Bathroom(s)
800 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
สร้างเสร็จ 2563
วิวสวน
สระว่ายน้ำส่วนตัว
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
ชานบ้าน
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 5 ก.พ. 2571
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Beautiful Property with Large Land for Sale and Rent
กมลา, กะทู้, ภูเก็ต
฿46,000,000
(฿184,000/ตรม.)
ขายพื้นที่ค้าปลีก ใน กมลา, ภูเก็ต
อยู่ในทำเล กมลา, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ที่ราคา ฿46,000,000 (฿184,000/ตรม.)
Details:
250 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
ชายหาด 0.4 กม.
วิวภูเขา
ดูรูปทั้งหมด
💎 Unique Plot! Former Local Market Land Ideal for Renovat
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
รัษฎา, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿60,000,000
฿70,000,000
(฿982,000/ตรม.)
ขายพื้นที่ค้าปลีก ใน รัษฎา, ภูเก็ต
อยู่ในทำเล รัษฎา, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ที่ราคา ฿60,000,000 (฿983,607/ตรม.)
Details:
61 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
Showroom with 11 Rai land For Sale and Rent in Phuket
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
กะทู้, กะทู้, ภูเก็ต
฿450,000,000
(฿166,000/ตรม.)
ขายพื้นที่ค้าปลีก ใน กะทู้, ภูเก็ต
อยู่ในทำเล กะทู้, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ พื้นที่ค้าปลีก ได้ที่ราคา ฿450,000,000 (฿166,667/ตรม.) หรือทำสัญญาเช่าระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿2,000,000 ต่อเดือน
Details:
2,700 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
วิวภูเขา
วิวเมือง
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Sport Wake Park for Sale ad Rent in Phuket
ไม้ขาว, ถลาง, ภูเก็ต
฿600,000,000
(฿9,360/ตรม.)
ขายพื้นที่ค้าปลีก 40 ห้องนอน ใน ไม้ขาว, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น พื้นที่ค้าปลีก สำหรับขาย ขนาด 40 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 64,000 ตรม. อยู่ในทำเล ไม้ขาว, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ พื้นที่ค้าปลีก ได้ที่ราคา ฿600,000,000 (฿9,375/ตรม.) ห...
Details:
40
Bedroom(s)
42
Bathroom(s)
64,000 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
สนามกอล์ฟ 1.64 กม.
วิวทะเลสาป
สระว่ายน้ำส่วนตัว
อ่างอาบน้ำ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
2
31 - 38 จาก 38 ยูนิต
ไทย
ภูเก็ต
ดูพื้นที่ค้าปลีกเพิ่มเติมในทำเลของภูเก็ต
เมืองภูเก็ต
มี 17 ยูนิต
ราคา: ฿653K - ฿59.9M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ถลาง
มี 11 ยูนิต
ราคา: ฿1.5M - ฿599M
ดูทำเลเพิ่มเติม
กะทู้
มี 10 ยูนิต
ราคา: ฿1.5M - ฿449M
ดูทำเลเพิ่มเติม
คะแนนรีวิว สำหรับโครงการพื้นที่ค้าปลีกในภูเก็ต
คะแนนรวม
การดูแลรักษา
ระบบรักษาความปลอดภัย
สิ่งอำนวยความสะดวก
คุณภาพของวัสดุที่ใช้
ความคุ้มค่า
ทำเลที่ตั้ง
1
ซี เฮเว่น
สาคู, ถลาง, ภูเก็ต
฿4,993,740
▲ 2.1%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
2
เดอะ มาริน ภูเก็ต
กมลา, กะทู้, ภูเก็ต
฿4,394,491
▲ 18.3%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
6 รีวิว
3
88 แลนด์ แอนด์ เฮ้าส์ ฮิลไซด์ ภูเก็ต
ฉลอง, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿8,788,982
▲ 4%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
4
อริสโต้ 1
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿2,297,120
▼ -14.2%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
7 รีวิว
5
รอยัล ภูเก็ต มารีน่า
เกาะแก้ว, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿17,977,464
▼ -17%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 42 โครงการ สำหรับพื้นที่ค้าปลีกในภูเก็ต
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง