ขายบ้านเดี่ยว ใน ภูเก็ต
(มี บ้านเดี่ยว 3,801)
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿300,000,000
(฿187,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 11 ห้องนอน ในโครงการ สุรินท์ ไฮท์
โครงการ Surin Heights เป็นวิลล่าที่ตั้งอยู่บนเนินเขา ใกล้หาดสุรินทร์ เรียกได้ว่าเป็นทำเลที่อุดมสมบูรณ์แห่งหนึ่ง ของจังหวัดภูเก็ต เพราะนอกจากจะรายล้อม ไปด้วยทัศนียภาพทางทะเลที่สวยงาม ยังเต็มไปด้วยพื้นท...
Details:
11
Bedroom(s)
10
Bathroom(s)
1,600 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 0.94 กม.
สร้างเสร็จ 2549
แบบ Low Rise
วิวทะเล
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
ระเบียง
ประกาศให้เช่า:
฿2,500,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
10%
ค่าส่วนกลาง:
฿56,000/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เคป เรสซิเดนส์
ป่าคลอก, ถลาง, ภูเก็ต
฿302,240,000
(฿158,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เคป เรสซิเดนส์
The Cape Residences (เดอะ เคป เรสซิเดนท์)ผ่อนคลายไปกับท่วงทำนองของคลื่นทะเล ดื่มด่ำความสุขที่สัมผัสได้ ณ "เดอะ เคป เรสซิเดนท์" วิลล่าสุดหรู ท่ามกลางความสวยงามของทะเล หาดทราย และท้องฟ้า สุดพิเศษกับวิวพ...
Details:
5
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
1,910 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 0.62 กม.
สร้างเสร็จ 2558
วิวทะเล
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ยิมส่วนตัว
ห้องดูหนัง/มัลติมีเดีย
ประมาณการค่าเช่า:
฿739,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
3%
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เคป เรสซิเดนส์
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ป่าคลอก, ถลาง, ภูเก็ต
฿302,240,000
(฿144,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เคป เรสซิเดนส์
Details:
5
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
2,100 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 0.62 กม.
สร้างเสร็จ 2558
วิวทะเล
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ยิมส่วนตัว
ห้องดูหนัง/มัลติมีเดีย
ประมาณการค่าเช่า:
฿739,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
3%
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
เดอะ เคป เรสซิเดนส์
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ป่าคลอก, ถลาง, ภูเก็ต
฿327,000,000
(฿351,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เคป เรสซิเดนส์
Details:
5
Bedroom(s)
5.5
Bathroom(s)
930 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 0.62 กม.
สร้างเสร็จ 2557
วิวทะเล
วิวภูเขา
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ประมาณการค่าเช่า:
฿799,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
3%
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เคป เรสซิเดนส์
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ป่าคลอก, ถลาง, ภูเก็ต
฿359,000,000
(฿225,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เคป เรสซิเดนส์
Details:
6
Bedroom(s)
7.5
Bathroom(s)
1,600 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 0.62 กม.
สร้างเสร็จ 2569
วิวโล่งๆ
เข้าถึงหน้าหาดได้
ดูรูปทั้งหมด
จอมช้าง รีสอร์ท
กมลา, กะทู้, ภูเก็ต
฿360,000,000
(฿604,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ในโครงการ จอมช้าง รีสอร์ท
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 595 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ จอมช้าง รีสอร์ท บนทำเลของ กมลา, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2551 ซึ่งคุณ...
Details:
6
Bedroom(s)
7.5
Bathroom(s)
595 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 4.75 กม.
สร้างเสร็จ 2551
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿400,000,000
(฿160,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 11 ห้องนอน ในโครงการ สุรินท์ ไฮท์
Details:
11
Bedroom(s)
12
Bathroom(s)
2,500 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 0.94 กม.
สร้างเสร็จ 2549
แบบ Low Rise
วิวทะเล
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
ยิมส่วนตัว
ประกาศให้เช่า:
฿2,350,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
7%
ค่าส่วนกลาง:
฿87,500/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Oceanfront Villa for Sale in Kamala
กมลา, กะทู้, ภูเก็ต
฿450,000,000
(฿132,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ใน กมลา, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 3,400 ตรม. อยู่ในทำเล กมลา, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2539 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿450,00...
Details:
6
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
3,400 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 0.4 กม.
สร้างเสร็จ 2539
วิวทะเล
วิวภูเขา
ติดริมชายหาด
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
ดูรูปทั้งหมด
วอเทอร์ฟอล โคฟ
กมลา, กะทู้, ภูเก็ต
฿479,000,000
฿583,372,499
(฿307,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ในโครงการ วอเทอร์ฟอล โคฟ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,560 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ วอเทอร์ฟอล โคฟ บนทำเลของ กมลา, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2559 ซึ่งคุ...
Details:
6
Bedroom(s)
10
Bathroom(s)
1,560 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2559
แบบ Low Rise
วิวทะเล
วิวภูเขา
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Cliff Top Residence - Stunning 6 Bedrooms Luxury Villa
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
วิชิต, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿490,000,000
(฿196,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ใน วิชิต, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 2,500 ตรม. อยู่ในทำเล วิชิต, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2560 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า ได้ที่ราคา ฿490,000,...
Details:
6
Bedroom(s)
9
Bathroom(s)
2,500 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2560
วิวทะเล
Marina View
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ขายบ้านเดี่ยว พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน ภูเก็ต
กมลา, กะทู้, ภูเก็ต
฿523,000,000
(฿161,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 7 ห้องนอน ในโครงการ อันดารา รีสอร์ท แอนด์ วิลล่า
สัมผัสสุนทรียภาพแห่งการพักอาศัยอย่างเต็มรูปแบบไปกับ อันดารา (Andara) โครงการที่ตั้งอบู่บนเนินเขาอันเขียวขจี โดดเด่นด้วยทัศนียภาพของชายหาดที่สวยที่สุดแห่งหนึ่งของกมลา ที่อยู่เบื้องหน้า พร้อมให้คุณดื่มด...
Details:
7
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
3,248 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 2.31 กม.
สร้างเสร็จ 2551
แบบ Low Rise
วิวทะเล
Palm View
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
สวนส่วนตัว
ค่าส่วนกลาง:
฿6,890,000/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
วอเทอร์ฟอล โคฟ
กมลา, กะทู้, ภูเก็ต
฿529,657,817
(฿294,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ในโครงการ วอเทอร์ฟอล โคฟ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,800 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ วอเทอร์ฟอล โคฟ บนทำเลของ กมลา, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿529,...
Details:
5
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
1,800 ตรม.
ป่าคลอก, ถลาง, ภูเก็ต
฿542,000,000
฿543,000,000
(฿205,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 7 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เคป เรสซิเดนส์
Details:
7
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
2,650 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 0.62 กม.
สร้างเสร็จ 2558
เดอะ เคป เรสซิเดนส์
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ป่าคลอก, ถลาง, ภูเก็ต
฿588,000,000
(฿153,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 10 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เคป เรสซิเดนส์
Details:
10
Bedroom(s)
12
Bathroom(s)
3,845 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 0.62 กม.
สร้างเสร็จ 2557
วิวทะเล
วิวภูเขา
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เคป อัมรินทร์
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
กมลา, กะทู้, ภูเก็ต
฿588,000,000
(฿1,340,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ในโครงการ เคป อัมรินทร์
เคป อัมรินทร์ (Cape Amarin) ลักซ์ชัวรี่พูลวิลล่า ที่ได้รับการออกแบบที่ผสมผสานกันอย่างลงตัวระหว่างความหรูหราและความสะดวกสบาย มอบความเป็นส่วนตัวให้แก่ผู้อาศัย พร้อมวิวทะเลที่สุดประทับใจจากทุกมุมภายในบ้า...
Details:
5
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
440 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2561
วิวโล่งๆ
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
เข้าถึงหน้าหาดได้
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เคป เรสซิเดนส์
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ป่าคลอก, ถลาง, ภูเก็ต
฿588,000,000
(฿179,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 7 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เคป เรสซิเดนส์
Details:
7
Bedroom(s)
9
Bathroom(s)
3,280 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 0.62 กม.
สร้างเสร็จ 2558
วิวทะเล
วิวโล่งๆ
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
ดูรูปทั้งหมด
อวาดินา ฮิลส์
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿600,000,000
(฿186,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 10 ห้องนอน ในโครงการ อวาดินา ฮิลส์
สร้างสมดุลให้กับชีวิตด้วยการพักผ่อนที่เหนือระดับไปกับ Avadina Hills(อวาดินา ฮิลส์) โครงการพูลวิลล่าสุดหรูที่ตั้งอยู่ในทำเลที่สุดพิเศษที่เน้นความเป็นส่วนตัวและความเงียบสงบ ท่ามกลางบรรยากาศที่เปิดรับวิว...
Details:
10
Bedroom(s)
11
Bathroom(s)
3,215 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 2.36 กม.
วิวทะเล
วิวโล่งๆ
เข้าถึงชายหาดได้
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿128,600/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
วอเตอร์ฟอล เบย์
อัพเดทล่าสุด 5 วันที่แล้ว
กมลา, กะทู้, ภูเก็ต
฿619,000,000
(฿258,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ วอเตอร์ฟอล เบย์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 2,400 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ วอเตอร์ฟอล เบย์ บนทำเลของ กมลา, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 2551 ซึ่ง...
Details:
4
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
2,400 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 4.78 กม.
สร้างเสร็จ 2551
วิวทะเล
วิวภูเขา
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
สระว่ายน้ำส่วนตัว
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 3 ส.ค. 2569
ค่าส่วนกลาง:
฿37,500/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 5 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เคป อัมรินทร์
กมลา, กะทู้, ภูเก็ต
฿761,000,000
(฿280,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ในโครงการ เคป อัมรินทร์
Details:
5
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
2,710 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2557
วิวทะเล
วิวภูเขา
ติดริมชายหาด
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Super Luxurious Property with Sea View in Kata for Sale
กะรน, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿1,200,000,000
(฿120,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 87 ห้องนอน ใน กะรน, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 87 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 10,000 ตรม. อยู่ในทำเล กะรน, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2562 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่รา...
Details:
87
Bedroom(s)
87
Bathroom(s)
10,000 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 1.28 กม.
สร้างเสร็จ 2562
ฟิฟท์ เอเลเมนท์
ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿45,000,000,000
(฿92,600,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ ฟิฟท์ เอเลเมนท์
เติมเต็มการพักผ่อนที่เหนือระดับบนพื้นที่แห่งความสุขในการอยู่อาศัยไปกับ Fifth Element (ฟิฟท์ เอเลเมนท์) โครงการพูลวิลล่าสไตล์โคโลเนียลร่วมสมัย ที่ได้รับการออกแบบมาอย่างสวยงาม โดดเด่น ไม่ซ้ำใคร จากตัวเล...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
485.12 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 2.29 กม.
สร้างเสร็จ 2567
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวภูเขา
เข้าถึงชายหาดได้
สระว่ายน้ำส่วนตัว
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿3,532/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
2
3
...
125
126
127
3,781 - 3,801 จาก 3,801 ยูนิต
ไทย
ภูเก็ต
ดูบ้านเดี่ยวเพิ่มเติมในทำเลของภูเก็ต
ถลาง
มี 3,763 ยูนิต
ราคา: ฿749K - ฿44.9B
ดูทำเลเพิ่มเติม
เมืองภูเก็ต
มี 2,374 ยูนิต
ราคา: ฿2.5M - ฿1.2B
ดูทำเลเพิ่มเติม
กะทู้
มี 495 ยูนิต
ราคา: ฿2.5M - ฿760M
ดูทำเลเพิ่มเติม
คะแนนรีวิว สำหรับโครงการบ้านเดี่ยวในภูเก็ต
คะแนนรวม
การดูแลรักษา
ระบบรักษาความปลอดภัย
สิ่งอำนวยความสะดวก
คุณภาพของวัสดุที่ใช้
ความคุ้มค่า
ทำเลที่ตั้ง
1
อวาดินา ฮิลส์
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿599,248,796
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
2
ลายัน เบรเด
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต