ขายบ้านเดี่ยว ใกล้ หาดในทอน, สาคู
(มี บ้านเดี่ยว 35)
วิสต้า เดล มา ภูเก็ต
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
สาคู
฿63,600,000
(฿101,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ วิสต้า เดล มา ภูเก็ต
วิสต้า เดล มาร์ (Vista Del Mar) ลักซ์ชัวรี่พูลวิลล่าที่ได้รับการพัฒนาขึ้นบนทำเลที่ตั้งอยู่ใกล้กับหาดในทอน ซึ่งห่างออกไปเพียง 600 เมตรเท่านั้น และสามารถเดินทางจากสนามบิน นานาชาติ ภูเก็ต โดยใช้เวลาเพียง...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
630 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 1.25 กม.
สร้างเสร็จ 2568
วิวทะเล
วิวภูเขา
ติดริมชายหาด
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ดาดฟ้า
ค่าส่วนกลาง:
฿31,500/เดือน
เงินกองทุน:
฿189,000
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
วิสต้า เดล มา ภูเก็ต
สาคู
฿65,600,000
(฿109,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ วิสต้า เดล มา ภูเก็ต
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
600 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 1.25 กม.
สร้างเสร็จ 2561
วิวทะเล
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ค่าส่วนกลาง:
฿30,000/เดือน
เงินกองทุน:
฿180,000
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
The White House on 3.4 Rai for Sale in Layan
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
เชิงทะเล
฿85,000,000
(฿121,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน เชิงทะเล, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 700 ตรม. อยู่ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿85,000,000 (฿121,429/ตรม.)
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
700 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 0.8 กม.
วิวภูเขา
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สวนส่วนตัว
ระเบียง
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ตรีสรา
อัพเดทล่าสุด 6 วันที่แล้ว
เชิงทะเล
฿109,500,000
(฿292,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ในโครงการ ตรีสรา
Trisara รีสอร์ทริมชายหาด ที่ได้รับการขนานนามว่าเป็นสถานที่สุดหรูหราและเป็นส่วนตัวมากที่สุดในจังหวัดภูเก็ต โดยตรีสราในภาษาสันสกฤต แปลว่า "The Garden in the Third Heaven (สวนแห่งที่สามในสวรรค์)" ซึ่งทาง...
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
375 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 2.7 กม.
วิวทะเล
วิวสระว่ายน้ำ
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
อัพเดทล่าสุด: 6 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
อวาดินา ฮิลส์
เชิงทะเล
฿600,000,000
(฿187,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 10 ห้องนอน ในโครงการ อวาดินา ฮิลส์
สร้างสมดุลให้กับชีวิตด้วยการพักผ่อนที่เหนือระดับไปกับ Avadina Hills(อวาดินา ฮิลส์) โครงการพูลวิลล่าสุดหรูที่ตั้งอยู่ในทำเลที่สุดพิเศษที่เน้นความเป็นส่วนตัวและความเงียบสงบ ท่ามกลางบรรยากาศที่เปิดรับวิว...
Details:
10
Bedroom(s)
11
Bathroom(s)
3,215 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 2.36 กม.
วิวทะเล
วิวโล่งๆ
เข้าถึงชายหาดได้
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿128,600/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
2
31 - 35 จาก 35 ยูนิต
ไทย
ภูเก็ต
ถลาง
สาคู
หาดในทอน
ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของหาดในทอน
สรา วิลล่า
มี 15 ยูนิต
ราคา: ฿12.9M - ฿21M
ดูข้อมูลโครงการ
วิสต้า เดล มา ภูเก็ต
มี 13 ยูนิต
ราคา: ฿32M - ฿111M
ดูข้อมูลโครงการ
ไอลีน วิลล่า ลายัน เฟส 6
มี 9 ยูนิต
ราคา: ฿13.5M - ฿18M
ดูข้อมูลโครงการ
อัครา คอลเล็คชัน ลายัน 2
มี 6 ยูนิต
ราคา: ฿28.9M - ฿59.1M
ดูข้อมูลโครงการ
ไอลีน วิลล่า ทรอปิโค เฟส 2
มี 5 ยูนิต
ราคา: ฿13.5M - ฿16M
ดูข้อมูลโครงการ
เพลินจิตตา วิลล่า
มี 5 ยูนิต
ราคา: ฿19M
ดูข้อมูลโครงการ
คาซา สาคู รีสอร์ท
มี 3 ยูนิต
ราคา: ฿6.2M - ฿12M
ดูข้อมูลโครงการ
ภูวิสตา ในทอน
มี 2 ยูนิต
ราคา: ฿52.2M - ฿77.3M
ดูข้อมูลโครงการ
ตรีสรา
มี 1 ยูนิต
ราคา: ฿109M
ดูข้อมูลโครงการ
อวาดินา ฮิลส์
มี 1 ยูนิต
ราคา: ฿600M
ดูข้อมูลโครงการ
คะแนนรีวิว สำหรับโครงการบ้านเดี่ยวในหาดในทอน