ขายบ้านเดี่ยว ใน สามพราน, นครปฐม
(มี บ้านเดี่ยว 105)
ดูรูปทั้งหมด
บ้านหลังสวน พุทธมณฑลสาย 4-เพชรเกษม
ประกาศเมื่อ 1 วันที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 21 ชั่วโมงที่แล้ว
กระทุ่มล้ม, สามพราน
฿6,590,000
(฿33,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านหลังสวน พุทธมณฑลสาย 4-เพชรเกษม
🔥 แรร์ไอเทม! บ้านเดี่ยว 3 ชั้น หมู่บ้านหลังสวน สาย 4 ดีไซน์หรู สไตล์โมเดิร์น 🛋️ ตกแต่งสวย ภายนอกสีสันสดใส ภายในโปร่งโล่ง ลมพัดเย็นสบายทั้งวัน เพียง 6.59 ล้าน 📉 ผ่อนเริ่มต้น 26,000.-/เดือน ที่ตั้ง :...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2560
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
อัพเดทล่าสุด: 21 ชั่วโมงที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านหลังสวน พุทธมณฑลสาย 4-เพชรเกษม
กระทุ่มล้ม, สามพราน
฿6,590,000
(฿33,000/ตรม.)
ที่ตั้ง : Q85G+MQH ตำบล บางกระทึก อำเภอสามพราน นครปฐม พิกัด : ราคา 6,590,000 บาทจุดเด่น : สวย ปรับปรุงใหม่ทั้งหลัง ราคาดีที่สุดในโครงการ ลมพัดเย็นสบายอากาศถ่ายเท หมู่บ้านน่าอยู่ มีสวนสาธารณะ ร...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านหลังสวน พุทธมณฑลสาย 4-เพชรเกษม
ประกาศเมื่อ 5 วันที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 4 วันที่แล้ว
กระทุ่มล้ม, สามพราน
฿6,590,000
(฿33,000/ตรม.)
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2560
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
อัพเดทล่าสุด: 4 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านหลังสวน พุทธมณฑลสาย 4-เพชรเกษม
ประกาศเมื่อ 4 วันที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 4 วันที่แล้ว
กระทุ่มล้ม, สามพราน
฿6,590,000
(฿33,000/ตรม.)
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2560
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
อัพเดทล่าสุด: 4 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านหลังสวน พุทธมณฑลสาย 4-เพชรเกษม
ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
กระทุ่มล้ม, สามพราน
฿6,590,000
(฿33,000/ตรม.)
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2560
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ชัยพฤกษ์ ปิ่นเกล้า - สาย 5
บางเตย, สามพราน
฿7,500,000
(฿45,700/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ ชัยพฤกษ์ ปิ่นเกล้า - สาย 5
บ้านแปลงหัวมุม ทำเลดี ไม่มีสายไฟฟ้าพาดผ่านทุกด้าน มีที่จอดรถรับแขกได้ 5-6 คัน สวนได้รับการจัดและดูแลอย่างดี ปูพื้นในสวนด้วยกระเบื้องของ SCG ทำให้สวนดูกว้าง ดูแลง่าย สวยสะอาด บ้านใช้อย่างทนุถนอม...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
164 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2556
วิวสวน
ชั้นลอย
สวนส่วนตัว
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ประมาณการค่าเช่า:
฿24,100/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
4%
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land and buildings for sale
อ้อมใหญ่, สามพราน
฿7,500,000
(฿16,300/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว สตูดิโอ ใน อ้อมใหญ่, นครปฐม
ขายที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง ต.อ้อมใหญ่ 7,500,000 บ. ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง ต.อ้อมใหญ่ อาคารพาณิชย์ 2 ชั้น พร้อมโกดัง เนื้อที่ 1 งาน 55 ตร.วา ใกล้ถนนเพชรเกษม สถานที่สำคัญ - บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ อ้...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
460 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2535
ระเบียง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
B69-293 Urgent Sale: Beautifully built, custom-owned 2-story detached house.
ประกาศเมื่อ 2 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
คลองใหม่, สามพราน
฿9,300,000
(฿51,700/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน คลองใหม่, นครปฐม
B69-293 ขายด่วน บ้านเดี่ยว2ชั้น สร้างเอง สภาพสวยมากตกแต่งทั้งหลัง ซ.ลำเนาพัฒนา ต. คลองใหม่ อ.สามพราน จ.นครปฐม เนื้อที่ 135 ตร.ว พื้นที่ใช้สอย 180 ตร.ม 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว 1 ห้องรับแขก/นั่งเ...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
180 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บางกอก บูเลอวาร์ด ปิ่นเกล้า-เพชรเกษม
กระทุ่มล้ม, สามพราน
฿10,540,000
(฿45,800/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ บางกอก บูเลอวาร์ด ปิ่นเกล้า-เพชรเกษม
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 230 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บางกอก บูเลอวาร์ด ปิ่นเกล้า-เพชรเกษม บนทำเลของ กระทุ่มล้ม, นครปฐม และสร้างเสร็จแ...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
230 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2559
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿3,412/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
House & Land for Sale in Sam Phran, Nakhon Pathom – 2.5 Rai
คลองใหม่, สามพราน
฿10,550,000
(฿30,100/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ใน คลองใหม่, นครปฐม
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 350 ตรม. อยู่ในทำเล คลองใหม่, นครปฐม ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿10,550,000 (฿30,143/ตรม.)
Details:
6
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
350 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
วิวโล่งๆ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายบ้านเดี่ยว พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน สามพราน
ดูรูปทั้งหมด
บ้านหลังสวน พุทธมณฑลสาย 4-เพชรเกษม
กระทุ่มล้ม, สามพราน
฿10,990,000
(฿45,800/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ บ้านหลังสวน พุทธมณฑลสาย 4-เพชรเกษม
ต้อนรับปีมังกรทองเลือกรับได้เลยเฟอร์นิเจอร์ทั้งหลังมูลค่า 5 แสน+ หรือส่วนลดเงินสด โครงการบ้านหลังสวนพุทธมณฑลสาย4 เริ่มต้น 4.99 ล้านบาท เงื่อนไขเป็นไปตามบริษัทฯกำหนด
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
240 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2563
วิวเมือง
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ระเบียง
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Commercial building for sale, 4 floors, 2 rooms on the edge, next to Bang Yang Canal
ไร่ขิง, สามพราน
฿11,000,000
(฿200,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ใน ไร่ขิง, นครปฐม
ขายอาคารพาณิชย์ 4 ชั้น 2 ห้องริม ติดคลองบางยาง – ทำเลทองบนถนนพุทธมณฑลสาย 6 เจ้าของขายเอง ราคาเพียง 11 ล้านบาทถ้วน! ตึกริมหน้าปากซอยไร่ขิง 34 พร้อมพื้นที่ใช้สอยด้านข้างเพิ่มอีก ~50...
Details:
5
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
55 ตรม.
กระทุ่มล้ม, สามพราน
฿11,000,000
(฿42,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ บางกอก บูเลอวาร์ด ปิ่นเกล้า-เพชรเกษม
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 262 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บางกอก บูเลอวาร์ด ปิ่นเกล้า-เพชรเกษม บนทำเลของ กระทุ่มล้ม, นครปฐม และสร้างเสร็จแ...
Details:
3
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
262 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2564
วิวสวน
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
รีโนเวทห้องครัวใหม่
ค่าส่วนกลาง:
฿3,916/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ไชน่าทาวน์ ศาลายา
ประกาศเมื่อ 1 เดือนที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
บางกระทึก, สามพราน
฿15,000,000
(฿33,300/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 8 ห้องนอน ในโครงการ ไชน่าทาวน์ ศาลายา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 8 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 450 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ไชน่าทาวน์ ศาลายา บนทำเลของ บางกระทึก, นครปฐม ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้...
Details:
8
Bedroom(s)
8
Bathroom(s)
450 ตรม.
ค่าส่วนกลาง:
฿2,000/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse for Sale in Phutthamonthon Sai 5
บางกระทึก, สามพราน
฿20,000,000
(฿43,100/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน บางกระทึก, นครปฐม
ตึกเดี่ยว 3ชั้นครึ่ง ริมถนน การเดินทางสะดวก พุทธมณฑลสาย5 นครปฐม เนื้อที่ 95.8 ตารางวา พื้นที่ใช้สอย 464 ตารางเมตร 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ รายละเอียดเพิ่มเติม ชั้นบนสุดเป็นห้องนอน...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
464 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
BTS 10.72 กม.
สร้างเสร็จ 2565
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
2
3
4
91 - 105 จาก 105 ยูนิต
ไทย
นครปฐม
สามพราน
ดูบ้านเดี่ยวเพิ่มเติมในทำเลของสามพราน
กระทุ่มล้ม
มี 38 ยูนิต
ราคา: ฿1.69M - ฿11M
ดูทำเลเพิ่มเติม
บางเตย
มี 18 ยูนิต
ราคา: ฿1.89M - ฿7.5M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ไร่ขิง
มี 17 ยูนิต
ราคา: ฿1.5M - ฿11M
ดูทำเลเพิ่มเติม
บางกระทึก
มี 11 ยูนิต
ราคา: ฿2.5M - ฿20M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สามพราน
มี 5 ยูนิต
ราคา: ฿2.5M - ฿5.5M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ท่าตลาด
มี 5 ยูนิต
ราคา: ฿1.25M - ฿4.5M
ดูทำเลเพิ่มเติม
หอมเกร็ด
มี 4 ยูนิต
ราคา: ฿2.69M - ฿4.05M
ดูทำเลเพิ่มเติม
คลองใหม่
มี 3 ยูนิต
ราคา: ฿2.7M - ฿10.6M
ดูทำเลเพิ่มเติม
อ้อมใหญ่
มี 3 ยูนิต
ราคา: ฿1.25M - ฿7.5M
ดูทำเลเพิ่มเติม
บางช้าง
มี 1 ยูนิต
ราคา: ฿2.99M
ดูทำเลเพิ่มเติม
คะแนนรีวิว สำหรับโครงการบ้านเดี่ยวในสามพราน
คะแนนรวม
การดูแลรักษา
ระบบรักษาความปลอดภัย
สิ่งอำนวยความสะดวก
คุณภาพของวัสดุที่ใช้
ความคุ้มค่า
ทำเลที่ตั้ง
แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับบ้านเดี่ยวในสามพราน
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง