ขายบ้าน ใน สารภี, เชียงใหม่

      (มี บ้าน 315)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ วิลล่า 888 เชียงใหม่, หนองผึ้ง, สารภี
      วิลล่า 888 เชียงใหม่
      หนองผึ้ง, สารภี
      ฿29,980,000 (฿40,500/ตรม.)
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ วิลล่า 888 เชียงใหม่
      ผ่อนคลายไปกับพื้นที่ส่วนตัวอันน่าหลงใหล บนอาณาจักรความเป็นส่วนตัวท่ามกลางธรรมชาติอันเงียบสงบ และทัศนียภาพอันตระการตาของทิวเขาอันเขียวขจีได้ที่ Villa 888 Chiangmai สถาปัตยกรรมร่วมสมัยที่เต็มเปี่ยมไปด้ว...
      Details:
      5 Bedroom(s) 7 Bathroom(s) 740 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2568
      วิวสระว่ายน้ำ
      วิวโล่งๆ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ดาดฟ้า
      สวนส่วนตัว
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      ประมาณการค่าเช่า:฿214,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 9%
      อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายที่ดิน ใน หนองผึ้ง, เชียงใหม่, หนองผึ้ง, สารภี
      ขายที่ดิน ใน หนองผึ้ง, เชียงใหม่, หนองผึ้ง, สารภี
      ขายที่ดิน ใน หนองผึ้ง, เชียงใหม่, หนองผึ้ง, สารภี
      ขายที่ดิน ใน หนองผึ้ง, เชียงใหม่, หนองผึ้ง, สารภี
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน หนองผึ้ง, เชียงใหม่, หนองผึ้ง, สารภี
      Riverfront Land Nearby Luxury Villa
      หนองผึ้ง, สารภี
      ฿30,904,000 (฿4,990/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน หนองผึ้ง, เชียงใหม่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 6,186.80 ตรม. อยู่ในทำเล หนองผึ้ง, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿30,904,000 (฿0/ตรม.)
      Details:
      6,186.80 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      ตลาด 2 กม.
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      วิวภูเขา
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายที่ดิน ใน ชมภู, เชียงใหม่, ชมภู, สารภี
      ขายที่ดิน ใน ชมภู, เชียงใหม่, ชมภู, สารภี
      ขายที่ดิน ใน ชมภู, เชียงใหม่, ชมภู, สารภี
      ขายที่ดิน ใน ชมภู, เชียงใหม่, ชมภู, สารภี
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน ชมภู, เชียงใหม่, ชมภู, สารภี
      Land for Sale in Saraphi
      ชมภู, สารภี
      ฿40,600,000 (฿1,000/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน ชมภู, เชียงใหม่
      ขายที่ดิน พร้อมสวนลำไย - ขนาดที่ดิน : 25 ไร่ 1 งาน 36 ตารางวา - มีต้นลำไยที่พร้อมเก็บเกี่ยวประมาณ 400 ต้นเดินระบบรดน้ำแบบสปริงเกอร์ทุกต้น- น้ำประปา ไฟฟ้าพร้อม- อยู่ห่างถนน ซุปเปอร์ไฮเวย์เพีย...
      Details:
      40,544 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      ศูนย์การค้า 7.1 กม.
      วิวสวน
      อัพเดทล่าสุด: 3 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ดอนแก้ว, เชียงใหม่, ดอนแก้ว, สารภี
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ดอนแก้ว, เชียงใหม่, ดอนแก้ว, สารภี
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ดอนแก้ว, เชียงใหม่, ดอนแก้ว, สารภี
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ดอนแก้ว, เชียงใหม่, ดอนแก้ว, สารภี
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ดอนแก้ว, เชียงใหม่, ดอนแก้ว, สารภี
      Boca Raton Inspired Luxury Villa in Saraphi
      ดอนแก้ว, สารภี
      ฿42,500,000 (฿100,000/ตรม.)
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ดอนแก้ว, เชียงใหม่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 425 ตรม. อยู่ในทำเล ดอนแก้ว, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2563 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿42...
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 425 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ศูนย์การค้า 7.51 กม.
      สร้างเสร็จ 2563
      ชานบ้าน
      อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ใน ท่าวังตาล, เชียงใหม่, ท่าวังตาล, สารภี
      Luxury Hi-End Pool Villa Modern Style Luxury
      ท่าวังตาล, สารภี
      ฿44,000,000 (฿44,300/ตรม.)
      ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ใน ท่าวังตาล, เชียงใหม่
      บ้านหรูสไตล์โมเดิร์น ใกล้ตัวเมืองเชียงใหม่ ให้คุณสัมผัสความสะดวกสบายและความเป็นส่วนตัวอย่างแท้จริง ด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกระดับพรีเมียม เหมาะสำหรับครอบครัวที่ต้องการพื้นที่กว้างขวางและสภาพแวดล้อมที่สงบ...
      Details:
      6 Bedroom(s) 8 Bathroom(s) 994 ตรม. Property Type: วิลล่า
      6 Bedroom Luxurious Pool Villa for Sale
      ท่าวังตาล, สารภี
      ฿45,000,000 (฿45,300/ตรม.)
      ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ใน ท่าวังตาล, เชียงใหม่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 994 ตรม. อยู่ในทำเล ท่าวังตาล, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿45,000,000 (฿45,272/ตรม.)
      Details:
      6 Bedroom(s) 8 Bathroom(s) 994 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชานบ้าน
      อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน ท่าวังตาล, เชียงใหม่, ท่าวังตาล, สารภี
      Thai Lanna Style Teak House for Sale
      ท่าวังตาล, สารภี
      ฿50,000,000 (฿125,000/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน ท่าวังตาล, เชียงใหม่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 400 ตรม. อยู่ในทำเล ท่าวังตาล, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2561 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ท...
      Details:
      2 Bedroom(s) 10 Bathroom(s) 400 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 0.46 กม.
      สร้างเสร็จ 2561
      วิวภูเขา
      วิวสวน
      สวนส่วนตัว
      ชานบ้าน
      ครัวฝรั่งครบชุด
      วิลล่า 888 เชียงใหม่
      หนองผึ้ง, สารภี
      ฿53,000,000 (฿53,200/ตรม.)
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ วิลล่า 888 เชียงใหม่
      Details:
      5 Bedroom(s) 7 Bathroom(s) 1,000 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2564
      วิวภูเขา
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      ประมาณการค่าเช่า:฿379,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 9%
      อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายบ้านเดี่ยว 7 ห้องนอน ใน ท่าวังตาล, เชียงใหม่, ท่าวังตาล, สารภี
      Land with a House and Factory Building for Sale
      ท่าวังตาล, สารภี
      ฿60,000,000 (฿120,000/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 7 ห้องนอน ใน ท่าวังตาล, เชียงใหม่
            ขายที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง                 ที่ดินขนาดพื้นที่ 2-1-95 ไร่ เขตพื้นที่สีเหลือง หน้ากว้าง 50 เมตร ติดถนน...
      Details:
      7 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 500 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2556
      วิวสวน
      สวนส่วนตัว
      ชานบ้าน
      ที่จอดรถ
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายที่ดิน ใน ไชยสถาน, เชียงใหม่, ไชยสถาน, สารภี
      ขายที่ดิน ใน ไชยสถาน, เชียงใหม่, ไชยสถาน, สารภี
      ขายที่ดิน ใน ไชยสถาน, เชียงใหม่, ไชยสถาน, สารภี
      ขายที่ดิน ใน ไชยสถาน, เชียงใหม่, ไชยสถาน, สารภี
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน ไชยสถาน, เชียงใหม่, ไชยสถาน, สารภี
      6 Rai Land for Sale in Saraphi Along the Main Road
      ไชยสถาน, สารภี
      ฿74,190,000 (฿7,500/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน ไชยสถาน, เชียงใหม่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 9,892 ตรม. อยู่ในทำเล ไชยสถาน, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿74,190,000 (฿0/ตรม.)
      Details:
      9,892 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      ศูนย์การค้า 1.15 กม.
      วิวสวน
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต

      ขายบ้าน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน สารภี

      • ภายในตัวยูนิต
      • ภายนอกตัวยูนิต
      • วิวที่มองเห็น
      ชั้นลอย ดูเพิ่มเติม ชั้นลอย จากุซซี่ ดูเพิ่มเติม จากุซซี่ ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม ดูเพิ่มเติม ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม ระเบียง ดูเพิ่มเติม ระเบียง
      สระว่ายน้ำส่วนตัว ดูเพิ่มเติม สระว่ายน้ำส่วนตัว สวนส่วนตัว ดูเพิ่มเติม สวนส่วนตัว
      วิวทะเลสาป ดูเพิ่มเติม วิวทะเลสาป วิวแม่น้ำ หรือ คลอง ดูเพิ่มเติม วิวแม่น้ำ หรือ คลอง วิวสนามกอล์ฟ ดูเพิ่มเติม วิวสนามกอล์ฟ วิวภูเขา ดูเพิ่มเติม วิวภูเขา วิวสวนสาธารณะ ดูเพิ่มเติม วิวสวนสาธารณะ วิวสระว่ายน้ำ ดูเพิ่มเติม วิวสระว่ายน้ำ
      ขายที่ดิน ใน ขัวมุง, เชียงใหม่, ขัวมุง, สารภี
      ขายที่ดิน ใน ขัวมุง, เชียงใหม่, ขัวมุง, สารภี
      ขายที่ดิน ใน ขัวมุง, เชียงใหม่, ขัวมุง, สารภี
      ขายที่ดิน ใน ขัวมุง, เชียงใหม่, ขัวมุง, สารภี
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน ขัวมุง, เชียงใหม่, ขัวมุง, สารภี
      Land for Sale at Saraphi Chiang Mai
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      ขัวมุง, สารภี
      ฿88,000,000 (฿2,510/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน ขัวมุง, เชียงใหม่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 35,200 ตรม. อยู่ในทำเล ขัวมุง, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿88,000,000 (฿0/ตรม.)
      Details:
      35,200 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      วิวภูเขา
      วิลล่า 888 เชียงใหม่
      หนองผึ้ง, สารภี
      ฿89,900,000 (฿74,900/ตรม.)
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ วิลล่า 888 เชียงใหม่
      Details:
      5 Bedroom(s) 7 Bathroom(s) 1,200 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2565
      วิวภูเขา
      วิวสระว่ายน้ำ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      ประกาศให้เช่า:฿480,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 6%
      ค่าส่วนกลาง: ฿47,520/เดือน
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายที่ดิน ใน ท่าวังตาล, เชียงใหม่, ท่าวังตาล, สารภี
      ขายที่ดิน ใน ท่าวังตาล, เชียงใหม่, ท่าวังตาล, สารภี
      ขายที่ดิน ใน ท่าวังตาล, เชียงใหม่, ท่าวังตาล, สารภี
      ขายที่ดิน ใน ท่าวังตาล, เชียงใหม่, ท่าวังตาล, สารภี
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน ท่าวังตาล, เชียงใหม่, ท่าวังตาล, สารภี
      Beautiful Land Original Black Soil
      ท่าวังตาล, สารภี
      ฿96,000,000 (฿3,750/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน ท่าวังตาล, เชียงใหม่
      พื้นที่ทั้งหมด16 ไร่
      Details:
      25,600 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 0.46 กม.
      วิวโล่งๆ
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายที่ดิน ใน หนองผึ้ง, เชียงใหม่, หนองผึ้ง, สารภี
      ขายที่ดิน ใน หนองผึ้ง, เชียงใหม่, หนองผึ้ง, สารภี
      ขายที่ดิน ใน หนองผึ้ง, เชียงใหม่, หนองผึ้ง, สารภี
      ขายที่ดิน ใน หนองผึ้ง, เชียงใหม่, หนองผึ้ง, สารภี
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน หนองผึ้ง, เชียงใหม่, หนองผึ้ง, สารภี
      36-3-42.2 Rai of Land for Sale in Chiang Mai
      หนองผึ้ง, สารภี
      ฿258,000,000 (฿4,480/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน หนองผึ้ง, เชียงใหม่
      ขาย ที่ดินแปลงใหญ่ เนื้อที่ 36 ไร่ 3 งาน 42.2 ตารางวา ทั้งหมด 9 แปลง   ราคาขาย 7 ล้านบาท/ไร่ รวม 258 ล้านบาท   ที่ตั้ง อ.สารภี จ.เชียงใหม่ (ห่างจากตัวเมือง 10 นาที) ตั้งอยู่บนถนนวงแหวนรอบ 2...
      Details:
      57,600 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      วิวสวน
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายที่ดิน ใน ไชยสถาน, เชียงใหม่, ไชยสถาน, สารภี
      ขายที่ดิน ใน ไชยสถาน, เชียงใหม่, ไชยสถาน, สารภี
      ขายที่ดิน ใน ไชยสถาน, เชียงใหม่, ไชยสถาน, สารภี
      ขายที่ดิน ใน ไชยสถาน, เชียงใหม่, ไชยสถาน, สารภี
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน ไชยสถาน, เชียงใหม่, ไชยสถาน, สารภี
      208 Rai Land for Sale in front of Boonthavorn Chiang Mai
      ไชยสถาน, สารภี
      ฿1,350,000,000 (฿4,060/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน ไชยสถาน, เชียงใหม่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 332,800 ตรม. อยู่ในทำเล ไชยสถาน, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿1,350,000,000 (฿0/ตรม.)
      Details:
      332,800 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      ศูนย์การค้า 0.47 กม.
      วิวเมือง
      วิวสวน
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      • ...
      • 9
      • 10
      • 11
      301 - 315 จาก 315 ยูนิต
      1. ไทย
      2. เชียงใหม่
      3. สารภี

      ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของสารภี

      หนองผึ้ง
      หนองผึ้ง
      มี 113 ยูนิต
      ราคา: ฿890K - ฿258M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      ท่าวังตาล
      ท่าวังตาล
      มี 55 ยูนิต
      ราคา: ฿990K - ฿96M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      ไชยสถาน
      ไชยสถาน
      มี 51 ยูนิต
      ราคา: ฿1.1M - ฿1.35B
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      ยางเนิ้ง
      ยางเนิ้ง
      มี 34 ยูนิต
      ราคา: ฿1.39M - ฿26M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      หนองแฝก
      หนองแฝก