ขายบ้าน ใน สารภี, เชียงใหม่
(มี บ้าน 315)
ชมภู, สารภี
฿16,000,000
(฿40,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน ชมภู, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 400 ตรม. อยู่ในทำเล ชมภู, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.พ. 2556 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราค...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
400 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2556
วิวทะเลสาป
วิวภูเขา
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ระเบียง
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in longan garden, Saraphi district, 5 rai
หนองแฝก, สารภี
฿16,000,000
(฿1,980/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองแฝก, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 8,064 ตรม. อยู่ในทำเล หนองแฝก, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿16,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
8,064 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ตลาด 1.59 กม.
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Pool Villa for Sale and Rent at Saraphi
หนองผึ้ง, สารภี
฿17,000,000
(฿85,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน หนองผึ้ง, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 200 ตรม. อยู่ในทำเล หนองผึ้ง, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว ได้ที่ราคา ฿17,000,000 (฿85,000/ตรม.) หรือทำสั...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ตลาด 2 กม.
วิวสระว่ายน้ำ
วิวสวน
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
ดูรูปทั้งหมด
Commercial Land with Building for Sale Saraphi Chiang Mai
หนองผึ้ง, สารภี
฿17,732,000
(฿5,500/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองผึ้ง, เชียงใหม่
ขายที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง ทำเลทอง ย่านสารภี เชียงใหม่ 📍 หน้าเทศบาลตำบลยางเนิ้ง สารภีห่างถนนลำพูนสายเก่าเพียง 30 เมตร — เดินทางสะดวก ใจกลางแหล่งชุมชน ✅ รายละเอียดทรัพย์ ขนาดที่ดิ...
Details:
3,224 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ตลาด 1.64 กม.
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale to Pay Off Debt - Prime Location Close to the Main Ring Road 3
ประกาศเมื่อ 2 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 3 วันที่แล้ว
ท่าวังตาล, สารภี
฿17,826,600
฿18,315,000
(฿1,830/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ท่าวังตาล, เชียงใหม่
ขายที่ดินปลดหนี้ ทำเลทอง ใกล้ถนนใหญ่วงแหวนสามเข้ามาแค่ 300 เมตร ปากซอยวัดโครงการโรงพยาบาลแมคคอร์มิค เนื้อที่รวม 2,442 ตร.ว. ที่ดินถมสูงแล้ว มีรั้วล้อมรอบ ไฟฟ้า–น้ำประปาพร้อม แถมรีสอร์ต 3...
Details:
9,768 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวเมือง
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 3 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Baan Suan Villa
ดอนแก้ว, สารภี
฿18,000,000
(฿72,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน ดอนแก้ว, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 250 ตรม. อยู่ในทำเล ดอนแก้ว, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2558 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า ได้ที่ราคา ฿18,00...
Details:
5
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
250 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ตลาด 9.2 กม.
สร้างเสร็จ 2558
วิวสวน
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land Plot 6 Rai for Sale in Saraphi
ชมภู, สารภี
฿18,600,000
(฿1,940/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ชมภู, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 9,600 ตรม. อยู่ในทำเล ชมภู, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿18,600,000 (฿0/ตรม.)
Details:
9,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สถานที่ราชการ 2.48 กม.
ดูรูปทั้งหมด
Modern Lanna Luxury Pool Villa near Chiang Mai City
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ขัวมุง, สารภี
฿18,600,000
(฿21,300/ตรม.)
ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน ขัวมุง, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 875 ตรม. อยู่ในทำเล ขัวมุง, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มี.ค. 2569 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿18...
Details:
5
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
875 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2569
ดูรูปทั้งหมด
Beautiful Private Pool Villa for Sale In Saraphi
ดอนแก้ว, สารภี
฿18,900,000
(฿57,300/ตรม.)
ขายวิลล่า 7 ห้องนอน ใน ดอนแก้ว, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 7 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 330 ตรม. อยู่ในทำเล ดอนแก้ว, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ส.ค. 2561 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿18...
Details:
7
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
330 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ศูนย์การค้า 7.88 กม.
สร้างเสร็จ 2561
วิวภูเขา
วิวสวนสาธารณะ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Luxurious 1 Acre Estate for Sale in Prime Location
ชมภู, สารภี
฿19,000,000
(฿35,500/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน ชมภู, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 534.50 ตรม. อยู่ในทำเล ชมภู, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ย. 2555 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
534.50 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สถานที่ราชการ 2.48 กม.
สร้างเสร็จ 2555
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ดาดฟ้า
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
อัพเดทล่าสุด: 11 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ขายบ้าน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน สารภี
Hotel Resort for Sale in Chiangmai
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ไชยสถาน, สารภี
฿19,000,000
฿30,000,000
(฿85,100/ตรม.)
ขายโรงแรม 5 ห้องนอน ใน ไชยสถาน, เชียงใหม่
There are 4 houses, consists of 5 rooms and 5 bathroom with 5 air conditioner. Nice decoration and nature environment. (50 year Original trees). It takes 20 minutes to Chiangma...
Details:
5
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
224 ตรม.
Property Type:
โรงแรม
สร้างเสร็จ 2561
วิวสวน
วิวโล่งๆ
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Luxury Private Pool Villa for Sale and Rent
หนองผึ้ง, สารภี
฿19,500,000
(฿39,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ใน หนองผึ้ง, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 500 ตรม. อยู่ในทำเล หนองผึ้ง, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2567 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า ได้ที่ราคา ฿19,5...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
500 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ตลาด 2 กม.
สร้างเสร็จ 2567
ท่าวังตาล, สารภี
฿19,800,000
(฿28,900/ตรม.)
ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน ท่าวังตาล, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 684 ตรม. อยู่ในทำเล ท่าวังตาล, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2559 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿...
Details:
5
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
684 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ศูนย์การค้า 5.11 กม.
สร้างเสร็จ 2559
ท่าวังตาล, สารภี
฿19,800,000
(฿31,800/ตรม.)
ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ในโครงการ เซน รีทรีท เชียงใหม่ วิลล่า
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 623 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เซน รีทรีท เชียงใหม่ วิลล่า บนทำเลของ ท่าวังตาล, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม....
Details:
6
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
623 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2560
ชานบ้าน
ประกาศให้เช่า:
฿180,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
11%
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land Plot 4 Rai in Saraphi for Sale
ชมภู, สารภี
฿20,000,000
(฿3,060/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ชมภู, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 6,536 ตรม. อยู่ในทำเล ชมภู, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿20,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
6,536 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สถานที่ราชการ 2.48 กม.
วิวภูเขา
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Boutique Lanna Style Houses at Khu Muang Saraphi
ราคาคุ้มค่าที่สุด
ขัวมุง, สารภี
฿21,900,000
฿26,500,000
(฿36,500/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ใน ขัวมุง, เชียงใหม่
ขาย ขายบ้านสไตล์ล้านนาบูตีค ที่ตี้ง ตำบลขัวมุง อำเภอสารภี ขนาดที่ดิน 473 ตรว. หรือ 1,892 ตรม. พื้นที่ใช้สอย 600 ตรม. มีบ้าน 5 หลัง 6 ห้องนอน 8 ห้องน้ำ พร้อมเฟอร์นิเจอร์ รายละเอียดเกี่ยวกับตัวบ้า...
Details:
6
Bedroom(s)
8
Bathroom(s)
600 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2553
ดูรูปทั้งหมด
Ten Bedrooms Lanna-Style Wooden Resort: A Chiang Mai Gem
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
ขัวมุง, สารภี
฿22,900,000
(฿763,000/ตรม.)
ขายโรงแรม 10 ห้องนอน ใน ขัวมุง, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น โรงแรม สำหรับขาย ขนาด 10 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 30 ตรม. อยู่ในทำเล ขัวมุง, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ โรงแรม นี้ได้ที่ราคา ฿22,900,000 (฿763,333/ตรม.)
Details:
10
Bedroom(s)
10
Bathroom(s)
30 ตรม.
Property Type:
โรงแรม
Restaurant 4.56 กม.
วิวสวน
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ระเบียง
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Luxury Home
ราคาคุ้มค่าที่สุด
ท่าวังตาล, สารภี
฿23,900,000
฿26,900,000
(฿45,500/ตรม.)
ขายวิลล่า 9 ห้องนอน ใน ท่าวังตาล, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 9 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 525.06 ตรม. อยู่ในทำเล ท่าวังตาล, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2558 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราค...
Details:
9
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
525.06 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2558
วิวสระว่ายน้ำ
วิวสวน
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ชั้นลอย
สวนส่วนตัว
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
6-3-66 Rai of Land for Sale in Saraphi
หนองแฝก, สารภี
฿24,000,000
(฿2,170/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองแฝก, เชียงใหม่
ขายสวนลำไย 6ไร่ 3 งาน 66 ตรว - ติดกับวัดกู่แดง ต หนองแฝก อ สารภี ไม่เคยน้ำท่วม ติดถนนในหมู่บ้าน เหมาะทำบ้านจัดสรร
Details:
11,064 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ตลาด 4.31 กม.
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Luxury and Modern Private Pool Villa for Sale
ดอนแก้ว, สารภี
฿24,900,000
(฿78,300/ตรม.)
ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ใน ดอนแก้ว, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 318 ตรม. อยู่ในทำเล ดอนแก้ว, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2561 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า ได้ที่ราคา ฿24,90...
Details:
5
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
318 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
โรงเรียน 4.79 กม.
สร้างเสร็จ 2561
วิวภูเขา
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ดาดฟ้า
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Thai Style House in Saraphi
ขัวมุง, สารภี
฿25,000,000
(฿125,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน ขัวมุง, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 200 ตรม. อยู่ในทำเล ขัวมุง, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿25,000,000 (฿125,000/ตรม.)
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
วิวภูเขา
ระเบียง
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Resort for Sale with Fully Furnished Accommodation
ท่าวังตาล, สารภี
฿25,000,000
(฿500,000/ตรม.)
ขายโรงแรม 9 ห้องนอน ใน ท่าวังตาล, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น โรงแรม สำหรับขาย ขนาด 9 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 50 ตรม. อยู่ในทำเล ท่าวังตาล, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2558 ซึ่งคุณสามารถซื้อ โรงแรม นี้ได้ที่ราคา ฿2...
Details:
9
Bedroom(s)
9
Bathroom(s)
50 ตรม.
Property Type:
โรงแรม
สร้างเสร็จ 2558
วิวสวน
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Private Pool Villa on 3 Rai of Land 3 Bedrooms with Pool
ยางเนิ้ง, สารภี
฿25,000,000
(฿46,700/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน ยางเนิ้ง, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 535 ตรม. อยู่ในทำเล ยางเนิ้ง, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2560 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า ได้ที่ราคา ฿25,0...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
535 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สถานที่ราชการ 0.8 กม.
สร้างเสร็จ 2560
ดูรูปทั้งหมด
4 Rai 2 Ngan Land with Building for Sale in Saraphi
ยางเนิ้ง, สารภี
฿26,000,000
฿27,000,000
(฿3,560/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ยางเนิ้ง, เชียงใหม่
ขายที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง และสวนลำไย ราคา: ตารางวาละ 14,000.--15,000.-เดินทาง: ขาเข้าเมืองเชียงใหม่ ถ.เชียงใหม่-ลำพูน ต่อรองราคากันได้ ทำเลดีติด โรงเรียน, ตลาด, สถานีอนามัย, ที่ว่าการอำเภอฯ, สถานีรถ...
Details:
7,300 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ตลาด 0.23 กม.
ดูรูปทั้งหมด
Riverside Lanna House at Saraphi
ขัวมุง, สารภี
฿26,500,000
(฿50,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน ขัวมุง, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 530 ตรม. อยู่ในทำเล ขัวมุง, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿26,500,000 (฿50,000/ตรม.)
Details:
3
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
530 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชั้น 1
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวสวนสาธารณะ
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ระเบียง
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Industrial Loft House near Wiang Kum Kam
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
ท่าวังตาล, สารภี
฿28,000,000
(฿70,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ใน ท่าวังตาล, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 400 ตรม. อยู่ในทำเล ท่าวังตาล, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2558 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ท...
Details:
5
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
400 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2558
วิวภูเขา
วิวสวนสาธารณะ
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ระเบียง
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Lands in Saraphi beautiful square only 5 minutes from the main road
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
ท่าวังตาล, สารภี
฿29,000,000
(฿4,030/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ท่าวังตาล, เชียงใหม่
Lands ที่สารภีสวยสี่เหลี่ยมห่างจากถนนใหญ่วงแหวนรอบสามเพียง 50 เมตรย่านบวกครก ท่าวังตาล ขายยก 2แปลงติดกัน พื้นที่ 4 ไร่ 28วา = 1627.9+105.3 ตรว. รวมสองแปลง = 1733.2 ตรว. การเดินทาง ส...
Details:
7,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 0.46 กม.
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Super Luxury Pool Villa
ประกาศเมื่อ 6 วันที่แล้ว
สารภี, สารภี
฿28,900,000
(฿145,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน สารภี, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 200 ตรม. อยู่ในทำเล สารภี, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2567 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่รา...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
โรงพยาบาล 0.43 กม.
สร้างเสร็จ 2567
ดูรูปทั้งหมด
เชียงใหม่ เพอร์เฟค โฮม
ไชยสถาน, สารภี
฿28,900,000
(฿44,600/ตรม.)
ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ เชียงใหม่ เพอร์เฟค โฮม
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 650 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เชียงใหม่ เพอร์เฟค โฮม บนทำเลของ ไชยสถาน, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ท...
Details:
5
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
650 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ดูรูปทั้งหมด
24 Rooms Apartment for sale at Saraphi
ท่าวังตาล, สารภี
฿29,000,000
(฿7,330/ตรม.)
ขายตึกทั้งหมด 24 ห้องนอน ใน ท่าวังตาล, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ตึกทั้งหมด สำหรับขาย ขนาด 24 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 3,974 ตรม. อยู่ในทำเล ท่าวังตาล, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ตึกทั้งหมด นี้ได้ที่ราคา ฿29,000,000 (฿7,297/ตรม.)
Details:
24
Bedroom(s)
24
Bathroom(s)
3,974 ตรม.
Property Type:
ตึกทั้งหมด
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 1.05 กม.
กำลังก่อสร้าง
ชั้น 1
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 1 ม.ค. 2593
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
2
3
...
9
10
11
271 - 300 จาก 315 ยูนิต
ไทย
เชียงใหม่
สารภี
ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของสารภี
หนองผึ้ง
มี 113 ยูนิต
ราคา: ฿890K - ฿258M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ท่าวังตาล
มี 55 ยูนิต
ราคา: ฿990K - ฿96M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ไชยสถาน
มี 51 ยูนิต
ราคา: ฿1.1M - ฿1.35B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ยางเนิ้ง
มี 34 ยูนิต
ราคา: ฿1.39M - ฿26M
ดูทำเลเพิ่มเติม
หนองแฝก
มี 26 ยูนิต
ราคา: ฿1.59M - ฿24M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ดอนแก้ว
มี 22 ยูนิต
ราคา: ฿1.7M - ฿42.5M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชมภู
มี 21 ยูนิต
ราคา: ฿2.1M - ฿40.6M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ป่าบง
มี 19 ยูนิต
ราคา: ฿2.2M - ฿11.9M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สารภี
มี 16 ยูนิต
ราคา: ฿1.59M - ฿29M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ขัวมุง
มี 13 ยูนิต
ราคา: ฿1.68M - ฿88.3M
ทำเลที่ตั้ง
1
อีเดน ไทย เชียงใหม่
หนองผึ้ง, สารภี, เชียงใหม่
฿6,987,698
▼ -5.7%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 68 โครงการ สำหรับบ้านในสารภี
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง