• เชียงใหม่

      ประกาศขาย บ้าน ในโครงการ พาโนรามา กะตะ โอเชี่ยน วิว วิลล่า

      (มี บ้าน 10)

      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ พาโนรามา กะตะ โอเชี่ยน วิว วิลล่า, กะรน
      พาโนรามา กะตะ โอเชี่ยน วิว วิลล่า
      ประกาศเมื่อ 1 ชั่วโมงที่แล้ว
      กะรน
      ฿11,044,000 (฿80,000/ตรม.)
      ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ พาโนรามา กะตะ โอเชี่ยน วิว วิลล่า
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 138.05 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ พาโนรามา กะตะ โอเชี่ยน วิว วิลล่า บนทำเลของ กะรน, ภูเก็ต และมีแผนการก่อสร้างให้แล...
      Details:
      2 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 138.05 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 2.95 กม.
      คาดว่าจะเสร็จ 2569
      พาโนรามา กะตะ โอเชี่ยน วิว วิลล่า
      ประกาศเมื่อ 1 ชั่วโมงที่แล้ว
      กะรน
      ฿11,044,000 (฿80,000/ตรม.)
      Details:
      ชายหาด 2.95 กม.
      คาดว่าจะเสร็จ 2569
      วิวภูเขา
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
    • คุณจะไม่พลาด! เมื่อมีประกาศบ้านใหม่ๆ ถูกโพสเข้ามาในทำเล กะรน, เมืองภูเก็ต
    • ขายวิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ พาโนรามา กะตะ โอเชี่ยน วิว วิลล่า, กะรน
      พาโนรามา กะตะ โอเชี่ยน วิว วิลล่า
      ประกาศเมื่อ 1 ชั่วโมงที่แล้ว
      กะรน
      ฿12,792,800 (฿80,000/ตรม.)
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 159.91 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ พาโนรามา กะตะ โอเชี่ยน วิว วิลล่า บนทำเลของ กะรน, ภูเก็ต และมีแผนการก่อสร้างให้แล...
      Details:
      2 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 159.91 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 2.95 กม.
      คาดว่าจะเสร็จ 2569
      พาโนรามา กะตะ โอเชี่ยน วิว วิลล่า
      ประกาศเมื่อ 1 ชั่วโมงที่แล้ว
      กะรน
      ฿12,792,800 (฿80,000/ตรม.)
      Details:
      ชายหาด 2.95 กม.
      คาดว่าจะเสร็จ 2569
      พาโนรามา กะตะ โอเชี่ยน วิว วิลล่า
      ประกาศเมื่อ 1 ชั่วโมงที่แล้ว
      กะรน
      ฿12,792,800 (฿80,000/ตรม.)
      Details:
      ชายหาด 2.95 กม.
      คาดว่าจะเสร็จ 2569
      พาโนรามา กะตะ โอเชี่ยน วิว วิลล่า
      ประกาศเมื่อ 1 ชั่วโมงที่แล้ว
      กะรน
      ฿12,792,800 (฿80,000/ตรม.)
      Details:
      ชายหาด 2.95 กม.
      คาดว่าจะเสร็จ 2569
      พาโนรามา กะตะ โอเชี่ยน วิว วิลล่า
      ประกาศเมื่อ 1 ชั่วโมงที่แล้ว
      กะรน
      ฿15,185,500 (฿110,000/ตรม.)
      Details:
      ชายหาด 2.95 กม.
      คาดว่าจะเสร็จ 2569
      วิวทะเล
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ พาโนรามา กะตะ โอเชี่ยน วิว วิลล่า, กะรน
      พาโนรามา กะตะ โอเชี่ยน วิว วิลล่า
      ประกาศเมื่อ 1 ชั่วโมงที่แล้ว
      กะรน
      ฿21,525,300 (฿90,000/ตรม.)
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ พาโนรามา กะตะ โอเชี่ยน วิว วิลล่า
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 239.17 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ พาโนรามา กะตะ โอเชี่ยน วิว วิลล่า บนทำเลของ กะรน, ภูเก็ต และมีแผนการก่อสร้างให้แล...
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 239.17 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 2.95 กม.
      คาดว่าจะเสร็จ 2569
      วิวทะเล
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ติดตามผลการเสนอราคาของคุณ ได้ตั้งแต่เริ่มต้นกับเราง่ายๆในที่เดียว
      พาโนรามา กะตะ โอเชี่ยน วิว วิลล่า
      ประกาศเมื่อ 1 ชั่วโมงที่แล้ว
      กะรน
      ฿21,525,300 (฿90,000/ตรม.)
      Details:
      ชายหาด 2.95 กม.
      คาดว่าจะเสร็จ 2569
      พาโนรามา กะตะ โอเชี่ยน วิว วิลล่า
      ประกาศเมื่อ 2 ชั่วโมงที่แล้ว
      กะรน
      ฿22,332,044 (฿105,000/ตรม.)
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 213.32 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ พาโนรามา กะตะ โอเชี่ยน วิว วิลล่า บนทำเลของ กะรน, ภูเก็ต และมีแผนการก่อสร้างให้แล...
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 213.32 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 2.95 กม.
      คาดว่าจะเสร็จ 2569
      วิวทะเล
      วิวสระว่ายน้ำ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว