ขายบ้าน ใน เชิงทะเล, ถลาง
(มี บ้าน 1,883)
เชิงทะเล
฿245,000,000
(฿278,000/ตรม.)
ขายคอนโด 4 ห้องนอน ในโครงการ บันยัน ทรี บีช เรสซิเดนซ์ วารุณะ
บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ - บีช เรสซิเดนซ์ ก้าวเข้าสู่อาณาจักรแห่งความหรูหราที่ไม่มีใครเทียบได้กับบันยันทรี เรสซิเดนซ์ - บีช เรสซิเดนซ์ ตัวอย่างของความซับซ้อนแบบเขตร้อนที่ตั้งอยู่ภายในลากูน่าภูเก็ตอันทรงเ...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
880 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ถือสัญญาเช่าระยะยาว
กำลังก่อสร้าง
แบบ Low Rise
ชั้น 4
ดูรูปทั้งหมด
Land 16 Rai in Bang Tao
เชิงทะเล
฿250,000,000
(฿9,760/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เชิงทะเล, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 25,600 ตรม. อยู่ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿250,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
25,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 0.98 กม.
วิวทะเล
วิวทะเลสาป
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
บันยัน ทรี บีช เรสซิเดนซ์ อีเจอร์
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
เชิงทะเล
฿260,000,000
(฿541,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ บันยัน ทรี บีช เรสซิเดนซ์ อีเจอร์
ค้นพบอาณาจักรแห่งความหรูหราริมชายฝั่งสุดพิเศษที่ บันยัน ทรี แกรนด์ เรสซิเดนซ์ - โอเชียนฟรอนท์ วิลล่า ซึ่งตั้งอยู่ภายในลากูน่าภูเก็ต ย่านที่อยู่อาศัยอันโดดเด่นแห่งนี้สร้างสมดุลระหว่างการใช้ชีวิตริมชายฝ...
Details:
4
Bedroom(s)
4.5
Bathroom(s)
480 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2569
วิวทะเล
วิวโล่งๆ
เข้าถึงชายหาดได้
เข้าถึงหน้าหาดได้
ดูรูปทั้งหมด
บันยัน ทรี บีช เรสซิเดนซ์ อีเจอร์
เชิงทะเล
฿265,000,000
(฿334,000/ตรม.)
Details:
4
Bedroom(s)
4.5
Bathroom(s)
793 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2567
เชิงทะเล
฿273,000,000
(฿159,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ ปาวารา วนา คอลเลคชั่น
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,717.55 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ปาวารา วนา คอลเลคชั่น บนทำเลของ เชิงทะเล, ภูเก็ต และมีแผนการก่อสร้างให้แล้วเสร็...
Details:
5
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
1,717.55 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 2.21 กม.
คาดว่าจะเสร็จ 2570
ดูรูปทั้งหมด
11 Rai Land with Condo project for sale
เชิงทะเล
฿275,000,000
(฿15,600/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เชิงทะเล, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 17,600 ตรม. อยู่ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿275,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
17,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
ดูรูปทั้งหมด
Layan Land for Sale in Thalang Phuket
เชิงทะเล
฿280,500,000
(฿10,600/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เชิงทะเล, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 26,400 ตรม. อยู่ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿280,500,000 (฿0/ตรม.)
Details:
26,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สนามกอล์ฟ 0.56 กม.
ดูรูปทั้งหมด
Prime 10 Rai Situated Between Layan and Choeng Thale Beach for Sale
เชิงทะเล
฿290,000,000
(฿18,100/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เชิงทะเล, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 16,000 ตรม. อยู่ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿290,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
16,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สนามกอล์ฟ 0.56 กม.
นัดหมายเข้าชมยูนิต
สุรินท์ ไฮท์
เชิงทะเล
฿300,000,000
(฿187,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 11 ห้องนอน ในโครงการ สุรินท์ ไฮท์
โครงการ Surin Heights เป็นวิลล่าที่ตั้งอยู่บนเนินเขา ใกล้หาดสุรินทร์ เรียกได้ว่าเป็นทำเลที่อุดมสมบูรณ์แห่งหนึ่ง ของจังหวัดภูเก็ต เพราะนอกจากจะรายล้อม ไปด้วยทัศนียภาพทางทะเลที่สวยงาม ยังเต็มไปด้วยพื้นท...
Details:
11
Bedroom(s)
10
Bathroom(s)
1,600 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.94 กม.
สร้างเสร็จ 2549
แบบ Low Rise
วิวทะเล
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
ระเบียง
ประกาศให้เช่า:
฿2,500,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
10%
ค่าส่วนกลาง:
฿56,000/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land 10 Rai for Sale at Naithon Beach
เชิงทะเล
฿300,000,000
(฿18,700/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เชิงทะเล, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 16,000 ตรม. อยู่ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿300,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
16,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สนามกอล์ฟ 0.56 กม.
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ขายบ้าน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน เชิงทะเล
ดูรูปทั้งหมด
22 Rai 3 Ngan 17SQW Land for Sale in Layan
เชิงทะเล
฿341,887,500
(฿9,370/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เชิงทะเล, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 36,468 ตรม. อยู่ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿341,887,500 (฿0/ตรม.)
Details:
36,468 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 1.75 กม.
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวภูเขา
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Luxurious Residential Complex in Phuket for Sale
เชิงทะเล
฿350,000,000
(฿70,500/ตรม.)
ขายโรงแรม 34 ห้องนอน ใน เชิงทะเล, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น โรงแรม สำหรับขาย ขนาด 34 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 4,961 ตรม. อยู่ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ โรงแรม นี้ได้ที่ราคา ฿350,000,000 (฿70,550/ตรม.)
Details:
34
Bedroom(s)
34
Bathroom(s)
4,961 ตรม.
Property Type:
โรงแรม
ชายหาด 0.66 กม.
กำลังก่อสร้าง
วิวภูเขา
วิวทะเลบางส่วน
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
ยิมส่วนตัว
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Exclusive Land 14 Rai for Sale in Choeng Thale
เชิงทะเล
฿378,000,000
(฿16,900/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เชิงทะเล, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 22,400 ตรม. อยู่ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿378,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
22,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สนามกอล์ฟ 0.56 กม.
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
สุรินท์ ไฮท์
เชิงทะเล
฿400,000,000
(฿160,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 11 ห้องนอน ในโครงการ สุรินท์ ไฮท์
Details:
11
Bedroom(s)
12
Bathroom(s)
2,500 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.94 กม.
สร้างเสร็จ 2549
แบบ Low Rise
วิวทะเล
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
ยิมส่วนตัว
ประกาศให้เช่า:
฿2,350,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
7%
ค่าส่วนกลาง:
฿87,500/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Prime Land for Sale in Cherng Taley Area, Phuket
เชิงทะเล
฿459,200,000
(฿26,600/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เชิงทะเล, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 17,248 ตรม. อยู่ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿459,200,000 (฿0/ตรม.)
Details:
17,248 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Large Land Plot – 35.5 Rai | Layan Soi 1 (Sea View)
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
เชิงทะเล
฿530,000,000
(฿9,460/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เชิงทะเล, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 56,000 ตรม. อยู่ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿530,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
56,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
อวาดินา ฮิลส์
เชิงทะเล
฿600,000,000
(฿187,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 10 ห้องนอน ในโครงการ อวาดินา ฮิลส์
สร้างสมดุลให้กับชีวิตด้วยการพักผ่อนที่เหนือระดับไปกับ Avadina Hills(อวาดินา ฮิลส์) โครงการพูลวิลล่าสุดหรูที่ตั้งอยู่ในทำเลที่สุดพิเศษที่เน้นความเป็นส่วนตัวและความเงียบสงบ ท่ามกลางบรรยากาศที่เปิดรับวิว...
Details:
10
Bedroom(s)
11
Bathroom(s)
3,215 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 2.36 กม.
วิวทะเล
วิวโล่งๆ
เข้าถึงชายหาดได้
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿128,600/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
31 Rai For Sale in Layan Beach
เชิงทะเล
฿620,000,000
(฿12,500/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เชิงทะเล, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 49,600 ตรม. อยู่ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿620,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
49,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 2.27 กม.
วิวภูเขา
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Hotel for Sale in Choeng Thale Phuket
เชิงทะเล
฿649,000,000
(฿92,700/ตรม.)
ขายโรงแรม 79 ห้องนอน ใน เชิงทะเล, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น โรงแรม สำหรับขาย ขนาด 79 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 7,002.40 ตรม. อยู่ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ โรงแรม นี้ได้ที่ราคา ฿649,000,000 (฿92,683/ตรม.)
Details:
79
Bedroom(s)
7,002.40 ตรม.
Property Type:
โรงแรม
ศูนย์การค้า 0.47 กม.
ดูรูปทั้งหมด
Bangtao Land 12 Rai
อัพเดทล่าสุด 18 ชั่วโมงที่แล้ว
เชิงทะเล
฿750,000,000
(฿46,500/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เชิงทะเล, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 16,109.20 ตรม. อยู่ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿750,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
16,109.20 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 18 ชั่วโมงที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
53-1-72 Rai of Land for Sale in Cheong Taley
เชิงทะเล
฿854,880,000
(฿10,000/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เชิงทะเล, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 85,488 ตรม. อยู่ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿854,880,000 (฿0/ตรม.)
Details:
85,488 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ศูนย์การค้า 0.8 กม.
วิวภูเขา
ดูรูปทั้งหมด
25 Rai seaview land in Layan
เชิงทะเล
฿875,000,000
(฿21,900/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เชิงทะเล, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 40,000 ตรม. อยู่ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿875,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
40,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
ดูรูปทั้งหมด
Fifth Element
ประกาศเมื่อ 2 ชั่วโมงที่แล้ว
เชิงทะเล
฿45,000,000,000
(฿92,700,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ Fifth Element
เติมเต็มการพักผ่อนที่เหนือระดับบนพื้นที่แห่งความสุขในการอยู่อาศัยไปกับ Fifth Element (ฟิฟท์ เอเลเมนท์) โครงการพูลวิลล่าสไตล์โคโลเนียลร่วมสมัย ที่ได้รับการออกแบบมาอย่างสวยงาม โดดเด่น ไม่ซ้ำใคร จากตัวเล...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
485.12 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 2.29 กม.
สร้างเสร็จ 2567
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวภูเขา
เข้าถึงชายหาดได้
สระว่ายน้ำส่วนตัว
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿3,532/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
2
3
...
61
62
63
1,861 - 1,883 จาก 1,883 ยูนิต
ไทย
ภูเก็ต
ถลาง
เชิงทะเล
ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของเชิงทะเล
เดอะ โมเดวา
มี 362 ยูนิต
ราคา: ฿4.75M - ฿24.6M
ดูข้อมูลโครงการ
เดอะ ไตเติ้ล เฮอริเทจ บางเทา
มี 352 ยูนิต
ราคา: ฿4.55M - ฿32.9M
ดูข้อมูลโครงการ