ขายบ้าน ใน บุรีรัมย์
(มี บ้าน 110)
เรียงตาม: อัพเดทล่าสุด
2 Homes Of 4 BRM, 4 BATH For Sale in Hin Khon, Buriram
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
หินโคน, ลำปลายมาศ, บุรีรัมย์
฿3,590,000
฿3,850,000
(฿27,600/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน หินโคน, บุรีรัมย์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 130 ตรม. อยู่ในทำเล หินโคน, บุรีรัมย์ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ย. 2562 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ร...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
130 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2562
วิวภูเขา
วิวสวน
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Building for sale with land next to 4-lane road, Route 2445 (Owner selling himself)
ประโคนชัย, ประโคนชัย, บุรีรัมย์
฿3,700,000
(฿12,700/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ประโคนชัย, บุรีรัมย์
2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ - บ้าน ขายอาคารพร้อมที่ดิน ติดถนน 4 เลน เส้นทาง 2445 (เจ้าของขายเอง) เทศบาลตำบลบ้านกรวด จ.บุรีรัมย์ ราคา 3,700,000 บาท (ราคาคุยกันได้ค่ะ) 📐 ขนาด 73 ตารางวา (ข...
Details:
292 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวเมือง
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Commercial building for sale, 2 floors, 2 units (next to BAAC, Phlapphla Chai District)
สะเดา, พลับพลาชัย, บุรีรัมย์
฿3,750,000
(฿14,600/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ใน สะเดา, บุรีรัมย์
3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ - ทาวน์เฮาส์ Plubplachai, อำเภอประโคนชัย 31250 ขายอาคารพาณิชย์ 2 ชั้น 2 คูหา (ติดธ.ก.ส. อำเภอพลับพลาชัย) 📍 ทำเลทอง ติด ธ.ก.ส. พลับพลาชัย จังหวัดบุรีรัมย์ ✨ เ...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
256 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2555
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Single House for Sale and Rent in Mueang Buri Ram
ในเมือง, เมืองบุรีรัมย์, บุรีรัมย์
฿3,750,000
(฿67,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน ในเมือง, บุรีรัมย์
วิทยาลัยเทคนิคบุรีรัมย์ 1 kmโฮมโปร บุรีรัมย์ 1kmบิ๊กซี ซุปเปอร์เซ็นเตอร์ บุรีรัมย์ 0.4 kmสยามแม็คโคร สาขาบุรีรัมย์ 3 kmโรบินสัน บุรีรัมย์ 5 km
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
56 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
วิวสวน
วิวโล่งๆ
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Beautiful land for sale in Buriram. Near Dohome Department Store, 7 rai 54 sq m., next to Road 226.
กระสัง, เมืองบุรีรัมย์, บุรีรัมย์
฿3,800,000
(฿333/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน กระสัง, บุรีรัมย์
ขายที่ดินสวยเมืองบุรีรัมย์ 7 ไร่ 54ตรว. ติดถนน 226 ใกล้ห้าง ดูโฮม บุรีรัมย์ต.กระสัง อ.เมือง จ.บุรีรัมย์*จุดเด่นที่ดิน*-ติดถนน 2 ด้าน ด้านติดทางหลวงแผ่นดินหมายเลข 226 หน้ากว้าง 195 เมตร ด้านข้างติดถนนซ...
Details:
11,416 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Prime land for sale in Buriram city, 10 rai, near a major shopping mall, already leveled.
กระสัง, เมืองบุรีรัมย์, บุรีรัมย์
฿3,800,000
(฿238/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน กระสัง, บุรีรัมย์
ขายที่ดินทำเลทอง จ.บุรีรัมย์ ติดถนนใหญ่สายหลัก ใกล้ห้างดังพื้นที่ 10 ไร่ 1งาน 98 ตารางวา ที่ถมแล้วที่ตั้ง: ต.กระสัง อ.เมือง จ.บุรีรัมย์ราคาขาย: ไร่ละ 3,800,000 บาท ต่อรองได้เอกสารสิทธิ์ โฉนด พร้อมโอนต...
Details:
16,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
House for sale, 2-storey sub-district, Krasang district, Buriram province, size 1 rai
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
สองชั้น, กระสัง, บุรีรัมย์
฿3,800,000
(฿31,700/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน สองชั้น, บุรีรัมย์
ขายบ้านตำบลสองชั้นอำเภอกระสังจังหวัดบุรีรัมย์ ขนาด 1 ไร่ 2 ตร.ว ติดถนนหมายเลข 226 บ้านขนาด 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขาย3,800,000บาท แถมแอร์ 3 ตัวพร้อมเฟอร์นิเจอร์ ด้านหน้ามีห้องสำหรับค้าขาย ทำเลดีใกล้ชุมชน...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
120 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
House 3 BR 6km far from the City
อิสาณ, เมืองบุรีรัมย์, บุรีรัมย์
฿3,900,000
(฿32,500/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน อิสาณ, บุรีรัมย์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 120 ตรม. อยู่ในทำเล อิสาณ, บุรีรัมย์ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ เม.ย. 2559 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ร...
Details:
3
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
120 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สนามบิน 84.68 กม.
สร้างเสร็จ 2559
วิวโล่งๆ
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ระเบียง
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
2 Rai, Roadside 5025, Krasang Area
กันทรารมย์, กระสัง, บุรีรัมย์
฿3,900,000
(฿868/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน กันทรารมย์, บุรีรัมย์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 4,492 ตรม. อยู่ในทำเล กันทรารมย์, บุรีรัมย์ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿3,900,000 (฿0/ตรม.)
Details:
4,492 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land and Property for Sale on the Main Road
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ปะเคียบ, คูเมือง, บุรีรัมย์
฿4,200,000
(฿17,500/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน ปะเคียบ, บุรีรัมย์
ขายบ้าน 3นอน 2น้ำ + ร้านอาหารติดถนนใหญ่ คูเมือง บุรีรัมย์ | โฉนด | 1-1-55 ไร่ | 4.2 ลบ. Buriram Mixed-Use: 3BR House + Roadside Restaurant | Chanote | 1-1-55 Rai | ขายที่ดินพร้อมสิ่งปลูกส...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
240 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สนามกอล์ฟ 49.51 กม.
สร้างเสร็จ 2563
วิวทะเลสาป
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายบ้าน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน บุรีรัมย์
ดูรูปทั้งหมด
Land next to Road 218 Buriram
สองห้อง, เมืองบุรีรัมย์, บุรีรัมย์
฿4,200,000
(฿289/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน สองห้อง, บุรีรัมย์
ที่สวย ติดถนน 218 บุรีรัมย์ เส้นทางออกเมือง เหมาะทั้งทำเกษตร และค้าขาย ริมถนนหลวง มีสถานที่ราชการ และ ชุมชนไม่ต่ำกว่า 500 หลังคาเรือน อยู่ใกล้สถานพยาบาล อบต. โรงเรียน และ หมู่บ้าน Beautiful place...
Details:
14,540 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ วินด์ โฟลว์
อิสาณ, เมืองบุรีรัมย์, บุรีรัมย์
฿4,290,000
(฿28,600/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ วินด์ โฟลว์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 150 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ วินด์ โฟลว์ บนทำเลของ อิสาณ, บุรีรัมย์ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2566&nbs...
Details:
3
Bedroom(s)
1.5
Bathroom(s)
150 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2566
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿1,240/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
5 Bedroom House For Sale Located in a Very Quiet Green Area
ราคาคุ้มค่าที่สุด
นางรอง, นางรอง, บุรีรัมย์
฿4,500,000
(฿22,300/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ใน นางรอง, บุรีรัมย์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 202 ตรม. อยู่ในทำเล นางรอง, บุรีรัมย์ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.ค. 2559 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ร...
Details:
5
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
202 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สนามบิน 63.03 กม.
สร้างเสร็จ 2559
วิวสวน
วิวโล่งๆ
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ศาลา
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land where “Khok Nong Na” has been completed
คูเมือง, คูเมือง, บุรีรัมย์
฿4,800,000
(฿231/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน คูเมือง, บุรีรัมย์
ที่ดินที่มีการทำ “โคกหนองนา” เรียบร้อยแล้ว เป็นที่ดินอยู่ในอำเภอคูเมือง จังหวัด บุรีรัมย์ พร้อมบ้านเรือนไทยไม้สัก 1 หลัง เรือนพักผ่อน 1 หลัง คอกวัว-ควาย คอกไก่ สามารถเข้าไปทำเกษตรกรรมและกส...
Details:
20,800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
House for Rent and Sale Near Nong Ki Intersection
หนองกี่, หนองกี่, บุรีรัมย์
฿4,900,000
(฿36,300/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน หนองกี่, บุรีรัมย์
ขายบ้านสวยสะอาด กว้างขวาง ทำเลดีทีสุดตรงข้ามปั้ม Caltex ถนนหนองกี่-ลำปลายมาศ ห่างจากแยกไฟแดงหนองกี่ประมาณ 1 กม.เป็นเส้นทางผ่านหลายตำบล สองชั้น เหมาะทำออฟฟิศ สำนักงาน หรือทำร้านค้าขาย
Details:
3
Bedroom(s)
1.5
Bathroom(s)
135 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สนามบิน 38.48 กม.
วิวเมือง
ดาดฟ้า
ชานบ้าน
ระเบียง
สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Two Commercial Buildings near the Hospital for Sale
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
ชุมเห็ด, เมืองบุรีรัมย์, บุรีรัมย์
฿4,950,000
฿6,000,000
(฿19,300/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ใน ชุมเห็ด, บุรีรัมย์
ด่วน! ขายต่ำกว่าตลาดจริง อาคารพาณิชย์ 2 ห้องติดถนนหลัก ตัวเมืองบุรีรัมย์ ทำเลค้าขาย รถผ่านทั้งวัน 2 ชั้นครึ่ง + ดาดฟ้า พร้อมใช้งาน 4 ห้องนอน 4ห้องน้ำ ...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
256 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2550
ดาดฟ้า
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale 10 Rai Next to a Wide Road
บ้านยาง, เมืองบุรีรัมย์, บุรีรัมย์
฿5,000,000
(฿313/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ้านยาง, บุรีรัมย์
ขายที่ดิน 10 ไร่ หน้ากว้าง ติดถนน มีต้นไม้สนแปลง สงบร่มรื่น มีรั่วล้อมที่ดิน
Details:
16,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Newly Built Detached House Next to the Road
เมืองบุรีรัมย์, บุรีรัมย์
฿5,000,000
(฿31,300/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน เมืองบุรีรัมย์, บุรีรัมย์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 160 ตรม.อยู่ในทำเล เมืองบุรีรัมย์, บุรีรัมย์ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2566 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว ได้ที่รา...
Details:
3
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
160 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สนามบิน 78.28 กม.
สร้างเสร็จ 2566
วิวสวน
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Single house for sale with land (T. Thanon Hak, A. Nang Rong, Buriram Province)
ถนนหัก, นางรอง, บุรีรัมย์
฿5,300,000
(฿852/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ถนนหัก, บุรีรัมย์
⭐️ จุดเด่น ⭐️ ✅ ถมแล้ว มีน้ำประปาและไฟฟ้าพร้อมใช้งาน ✅ มีบ่อเจาะน้ำบาดาลและแผงโซล่าเซลล์ ✅ มีแท๊งค์เก็บน้ำและระบบน้ำเดิน 📌 รายละเอียด 📌 ขนาด 3 ไร่ 3 งาน 59 ตร.ว. ที่ตั้ง : ต.ถนนหัก อ....
Details:
6,224 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
3 Bedrooms Nalin Pool Villa for Rent and Sale in Buriram
ประกาศเมื่อ 2 สัปดาห์ที่แล้ว
อีสานเขต, เฉลิมพระเกียรติ, บุรีรัมย์
฿5,900,000
(฿32,200/ตรม.)
ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ใน อีสานเขต, บุรีรัมย์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 183 ตรม. อยู่ในทำเล อีสานเขต, บุรีรัมย์ ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า ได้ที่ราคา ฿5,900,000 (฿32,240/ตรม.) หรือทำสัญญาเช่าระ...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
183 ตรม.
อิสาณ, เมืองบุรีรัมย์, บุรีรัมย์
฿6,500,000
(฿92,900/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ คีน บาย ไลฟ์ลี่คอนโดเทล
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 70 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ คีน บาย ไลฟ์ลี่คอนโดเทล บนทำเลของ อิสาณ, บุรีรัมย์ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 25...
Details:
1
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
70 ตรม.
Property Type:
คอนโด
บริษัทจดทะเบียน
สร้างเสร็จ 2563
ชั้น 1
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Time out fisching park house next to paddle for sale
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ไพศาล, ประโคนชัย, บุรีรัมย์
฿6,900,000
(฿34,500/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 7 ห้องนอน ใน ไพศาล, บุรีรัมย์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 7 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 200 ตรม. อยู่ในทำเล ไพศาล, บุรีรัมย์ ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿6,900,000 (฿34,500/ตรม.)
Details:
7
Bedroom(s)
2.5
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
วิวสวน
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
รายละเอียดเพิ่มเติม
เข้าสู่ระบบ เพื่อใช้งานได้ครบทุกฟีเจอร์ของเรา
คุณจะได้รับส่วนลดสำหรับบ้าน และเงื่อนไขพิเศษอีกมากมาย ใน บุรีรัมย์
เข้าสู่ระบบ
ลงทะเบียน
ดูรูปทั้งหมด
Urgent sale: 5 commercial units in Ban Mai Chai Phot District, Buriram.
หนองแวง, บ้านใหม่ไชยพจน์, บุรีรัมย์
฿7,500,000
(฿7,500/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 5 ห้องนอน ใน หนองแวง, บุรีรัมย์
ขายด่วนอาคารพาณิชย์อำเภอบ้านใหม่ไชยพจน์บุรีรัมย์ 5 คูหาติดกัน 1ชั้น พร้อมผู้เช่า ขนาดที่ดินห้องละ 135ตารางวา หน้ากว้าง 20 เมตรติดถนน อรุณประเสริฐ ทร.202 ขายราคาพิเศษเพียง7...
Details:
5
Bedroom(s)
4.5
Bathroom(s)
1,000 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
ดูรูปทั้งหมด
Ultramodern house is set on 2 rai of land North Of Buriram
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
คูเมือง, คูเมือง, บุรีรัมย์
฿7,500,000
(฿6,250/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน คูเมือง, บุรีรัมย์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,200 ตรม. อยู่ในทำเล คูเมือง, บุรีรัมย์ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2563 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ท...
Details:
4
Bedroom(s)
3.5
Bathroom(s)
1,200 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2563
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, width 42 m., depth 150 m., next to the asphalt road, Ban Krok Khi Nu
ชุมเห็ด, เมืองบุรีรัมย์, บุรีรัมย์
฿7,900,000
(฿1,650/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ชุมเห็ด, บุรีรัมย์
ขายที่ดินจำนวน 3 ไร่ 3 งาน 14 ตารางวา ราคา 7,900,000 บาท (ตารางวาละ 5,218 บาท) สามารถต่อรองราคาได้ ที่ดินสามารถนำไปแบ่งแปลงได้สวย *ลักษณะที่ดิน ...
Details:
4,800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Urgent sale of land, 12 rai, Mueang Buriram District
เมืองบุรีรัมย์, บุรีรัมย์
฿8,000,000
(฿417/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เมืองบุรีรัมย์, บุรีรัมย์
ขายที่ดิน 12 ไร่ 3 งาน 16 ตารางวา อ.เมือง จ.บุรีรัมย์ห่างเมืองบุรีรัมย์ 10 กิโลเมตร
Details:
19,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale in Lam Plai Mat District, 10 rai (land title deed - red Garuda) front
ลำปลายมาศ, บุรีรัมย์
฿8,000,000
(฿500/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ลำปลายมาศ, บุรีรัมย์
ด้านหน้าติดถนนลาดยาง มีถนนด้านข้าง น้ำไม่ท่วม ไฟฟ้าเข้าถึง แปลงสวย เป็นที่หัวมุม ห่างจากที่ว่าการอำเภอ 3 กม. โรงเรียนลำปลายมาศ 2 กม. สถานีตำรวจลำปลายมาศ และสถานีรถไฟ 4 กม. บรรยากาศดี เหมาะ...
Details:
16,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale on road 226 Surin-Krasang-Buriram
หนองเต็ง, กระสัง, บุรีรัมย์
฿9,450,000
(฿844/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองเต็ง, บุรีรัมย์
ที่ดินด้านหน้าติดถนนสี่เลนเส้น 226 ด้านข้างติดทางสาธารณประโยชน์ ที่ดินติดโรงเรียนวัดหนองตะครอง ด้านหน้าถมแล้ว เหมาะสำหรับทำธุรกิจหลายประเภท เนื้อที่ 7 ไร่
Details:
11,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in front of Buriram Railway Station
ในเมือง, เมืองบุรีรัมย์, บุรีรัมย์
฿9,500,000
(฿6,580/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ในเมือง, บุรีรัมย์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,444 ตรม. อยู่ในทำเล ในเมือง, บุรีรัมย์ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿9,500,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,444 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวเมือง
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land-rice field 21 rai 3 ngan 55 square wa
หนองตาด, เมืองบุรีรัมย์, บุรีรัมย์
฿9,580,000
(฿17,100/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองตาด, บุรีรัมย์
ตำบลอิสาณ อ.เมืองบุรีรัมย์ จ.บุรีรัมย์ ห่างจาก โรบินสัน 11 กม. เข้าออกได้ 2 ฝั่ง พิกัด: สนใจดูที่ ติดต่อ : 0636011546 ตู่ /a> เหมาะกับการแบ่งแปลงขาย โรงงาน โกดัง สวน ไร่ เข้าออกได้หลายทางติดแหล่ง...
Details:
560 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
2
3
4
61 - 90 จาก 110 ยูนิต
ไทย
บุรีรัมย์
ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของบุรีรัมย์
เมืองบุรีรัมย์
มี 59 ยูนิต
ราคา: ฿190K - ฿120M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ลำปลายมาศ
มี 8 ยูนิต
ราคา: ฿750K - ฿31.9M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ประโคนชัย
มี 6 ยูนิต
ราคา: ฿1M - ฿25M
ดูทำเลเพิ่มเติม
หนองกี่
มี 5 ยูนิต
ราคา: ฿300K - ฿4.9M
ดูทำเลเพิ่มเติม
คูเมือง
มี 4 ยูนิต
ราคา: ฿1.35M - ฿7.5M
ดูทำเลเพิ่มเติม
พุทไธสง
มี 3 ยูนิต
ราคา: ฿1.5M - ฿12M
ดูทำเลเพิ่มเติม
นาโพธิ์
มี 3 ยูนิต
ราคา: ฿500K - ฿970K
ดูทำเลเพิ่มเติม
กระสัง
มี 3 ยูนิต
ราคา: ฿3.8M - ฿9.45M
ดูทำเลเพิ่มเติม
นางรอง
มี 3 ยูนิต
ราคา: ฿2.99M - ฿5.3M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เฉลิมพระเกียรติ
มี 3 ยูนิต
ราคา: ฿5.9M - ฿24.6M
ทำเลที่ตั้ง
แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับบ้านในบุรีรัมย์
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง