บ้าน พร้อม ให้เช่า ใน บุรีรัมย์

      (มี บ้าน 7)

      เปิดแผนที่
      เมืองบุรีรัมย์
      มีบ้าน 5
      หนองกี่
      มีบ้าน 1
      เฉลิมพระเกียรติ
      มีบ้าน 1
      ปะคำ
      มีบ้าน 1
      ร้านขายของ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ในเมือง, บุรีรัมย์, ในเมือง, เมืองบุรีรัมย์, บุรีรัมย์
      Commercial Building for Sale or Rent in Mueang Buri Ram
      อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      ในเมือง, เมืองบุรีรัมย์, บุรีรัมย์
      ฿7,000/เดือน ฿8,000 /เดือน (฿35/ตรม.)
      ร้านขายของ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ในเมือง, บุรีรัมย์
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 200 ตรม. อยู่ในทำเล ในเมือง, บุรีรัมย์ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2543 ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้แบบสัญญาระ...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 200 ตรม. Property Type: ร้านขายของ
      สร้างเสร็จ 2543
      วิวเมือง
      วิวโล่งๆ
      ดาดฟ้า
      ชานบ้าน
      เตาอบ
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      Shophouse for Sale/Rent in Buriram
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      ในเมือง, เมืองบุรีรัมย์, บุรีรัมย์
      ฿12,000/เดือน (฿42/ตรม.)
      ร้านขายของ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ในเมือง, บุรีรัมย์
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 288 ตรม. อยู่ในทำเล ในเมือง, บุรีรัมย์ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2553 ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้แบบสัญญาระ...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2.5 Bathroom(s) 288 ตรม. Property Type: ร้านขายของ
      สร้างเสร็จ 2553
      วิวเมือง
      ดาดฟ้า
      ชานบ้าน
      เตาอบ
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ร้านขายของ 1 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กระสัง, บุรีรัมย์, กระสัง, เมืองบุรีรัมย์, บุรีรัมย์
      not-set
      กระสัง, เมืองบุรีรัมย์, บุรีรัมย์
      ฿12,000/เดือน (฿33/ตรม.)
      ร้านขายของ 1 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กระสัง, บุรีรัมย์
      ห่างตัวเมืองบุรีรัมย์ 6 กิโลเมตร ใกล้สี่แยกกระสัง (แยกห้างดูโฮม) ใกล้โรบินสัน, แมคโคร, บิ๊กซี, ดูโฮม, ไทวัสดุ, โกลบอลเฮ้าส์, ตลาดนัด 7/11 ในปั้ม ปตท. ทำเลดี ติดถนนใหญ่ หมู่บ้านชมุชนใหญ่ 8 หมู่บ้าน
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 360 ตรม. Property Type: ร้านขายของ
      สร้างเสร็จ 2540
      วิวเมือง
      สวนส่วนตัว
      สัตว์เลี้ยง : เฉพาะแมวเท่านั้น
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      โรงแรม 1 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล อีสานเขต, บุรีรัมย์, อีสานเขต, เฉลิมพระเกียรติ, บุรีรัมย์
      1 Bedroom for Rent in Buriram
      ประกาศเมื่อ 1 เดือนที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      อีสานเขต, เฉลิมพระเกียรติ, บุรีรัมย์
      ฿15,000/เดือน (฿333/ตรม.)
      โรงแรม 1 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล อีสานเขต, บุรีรัมย์
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น โรงแรม สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 45 ตรม. อยู่ในทำเล อีสานเขต, บุรีรัมย์ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มี.ค. 2558 ซึ่งคุณสามารถเช่า โรงแรม นี้ได้ด้วยราคาค...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 45 ตรม. Property Type: โรงแรม
      สนามกอล์ฟ 47.04 กม.
      สร้างเสร็จ 2558
      วิวสวน
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      ชานบ้าน
      คนดูแลสวน
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      คลังสินค้า 8 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เมืองฝ้าย, บุรีรัมย์, เมืองฝ้าย, หนองหงส์, บุรีรัมย์
      Factory+Warehouse,Dustfree,Solar 15 kw, 500 kw transformer
      อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      เมืองฝ้าย, หนองหงส์, บุรีรัมย์
      ฿50,000/เดือน (฿18/ตรม.)
      คลังสินค้า 8 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เมืองฝ้าย, บุรีรัมย์
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คลังสินค้า สำหรับเช่า ขนาด 8 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 2,800 ตรม. อยู่ในทำเล เมืองฝ้าย, บุรีรัมย์ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 2561 ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้แบบสั...
      Details:
      8 Bedroom(s) 10 Bathroom(s) 2,800 ตรม. Property Type: คลังสินค้า
      สร้างเสร็จ 2561
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล อิสาณ, บุรีรัมย์, อิสาณ, เมืองบุรีรัมย์, บุรีรัมย์
      Cannabis Farm / warehouse for sale fully enclosed,
      อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      อิสาณ, เมืองบุรีรัมย์, บุรีรัมย์
      ฿200,000/เดือน (฿200/ตรม.)
      คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล อิสาณ, บุรีรัมย์
       อยู่ในทำเล อิสาณ, บุรีรัมย์ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2566 ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿200,000 ต่อเดือน หรือซื้อด้วยราคา ฿25,000,000
      Details:
      1,000 ตรม. Property Type: คลังสินค้า
      สร้างเสร็จ 2566
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      โรงแรม 19 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล อีสานเขต, บุรีรัมย์, อีสานเขต, เฉลิมพระเกียรติ, บุรีรัมย์
      18 Resort Rooms with Restaurant for Sale Lease in Buriram
      ประกาศเมื่อ 1 เดือนที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      อีสานเขต, เฉลิมพระเกียรติ, บุรีรัมย์
      ฿200,000/เดือน (฿168/ตรม.)
      โรงแรม 19 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล อีสานเขต, บุรีรัมย์
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น โรงแรม สำหรับเช่า ขนาด 19 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,190.20 ตรม. อยู่ในทำเล อีสานเขต, บุรีรัมย์ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มี.ค. 2558 ซึ่งคุณสามารถเช่า โรงแรม นี้แบบสัญญาระ...
      Details:
      19 Bedroom(s) 19 Bathroom(s) 1,190.20 ตรม. Property Type: โรงแรม
      สนามกอล์ฟ 47.04 กม.
      สร้างเสร็จ 2558
      วิวสวน
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      คนดูแลสวน
      ฟรี Wifi
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      • 1
      1 - 7 จาก 7 ยูนิต
      1. ไทย
      2. บุรีรัมย์

      ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของบุรีรัมย์

      เมืองบุรีรัมย์
      เมืองบุรีรัมย์
      มี 5 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿7K - ฿35K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      หนองกี่
      หนองกี่
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿15K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      เฉลิมพระเกียรติ
      เฉลิมพระเกียรติ
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿90K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      ปะคำ
      ปะคำ
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿15K

• ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับบ้านในบุรีรัมย์ คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มตลาดให้เช่าใน บุรีรัมย์

      ค้นหาบ้านและคอนโดให้เช่าล่าสุดในบุรีรัมย์

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใน บุรีรัมย์

      ค่าเช่าเฉลี่ยใน บุรีรัมย์ อยู่ที่ ฿15,000 ค่าเช่าเฉลี่ยใน บุรีรัมย์ อยู่ที่ ฿15,000 ค่าเช่าเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน บุรีรัมย์ อยู่ที่ ฿118 ค่าเช่าเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน บุรีรัมย์ อยู่ที่ ฿118 ขณะนี้มียูนิตว่างให้เช่าทั้งหมด 7 ยูนิตใน บุรีรัมย์ ขณะนี้มียูนิตว่างให้เช่าทั้งหมด 7 ยูนิตใน บุรีรัมย์

      ภาพรวมของ บ้าน ใน บุรีรัมย์

      บุรีรัมย์ เป็นจังหวัดขนาดใหญ่ มีพื้นที่ทั้งหมดจำนวน 10,058 ตารางกิโลเมตร พื้นที่แนวเขตติตต่อกับหลายจังหวัด ซึ่งมีจำนวนอำเภออยู่ 23 อำเภอ ซึ่งประชากรใน บุรีรัมย์ ถือว่ามีขนาดจำนวนประชากรที่ยังน้อยอยู่ โดยมีทั้งสิ้น 1,595,747 คน แบ่งเป็นผู้ชาย จำนวน 793,262 คน และผู้หญิง จำนวน 802,485 คน และถ้าลองเทียบกับขนาดของพื้นที่แล้ว ก็จะเห็นได้ว่ามีความหนาแน่นมาก ของประชากรในจังหวัด เพราะมีตัวเลขของอัตราความหนาแน่นประชากรมาก อยู่ที่ 159 คน ต่อ ตารางกิโลเมตร

      ค่าเช่าเฉลี่ยของ บ้าน ใน บุรีรัมย์ ตกอยู่ในราคาประมาณที่ ฿47,000 บาท ซึ่งถือว่ายังต่ำมาก เหมาะกับผู้ที่รายได้ไม่มากนัก และมองหาบ้านให้เช่า ในราคาที่ไม่แพง แต่อาจจะเจอขนาดบ้านที่เล็กหน่อย เหมาะกับการอยู่ไม่เกิน 2 คน เพราะจะได้แค่ระดับ ห้องสตูดิโอ หรือ 1 ห้องนอนเท่านั้น หากเทียบราคาต่อพื้นที่ใช้สอยเป็นตารางเมตร แล้วจะพบว่า อยู่ที่ประมาณ ฿28,000 บาท นั้นมีความคุ้มค่ามากในการซื้อ บ้าน ใน บุรีรัมย์ แต่ถึงอย่างไรก็ต้องเปรียบเทียบรายละเอียดอื่นเพิ่มเติมอีก ทั้งในด้านวัสดุที่ใช้ก่อสร้าง ขนาดพื้นที่ใช้สอย อายุการก่อสร้าง รวมถึงทำเลการก่อสร้างที่อาจจะอยู่ในพื้นที่ห่างไกล อาจจะห่างจากการ ไปโรงเรียนของลูก ไปโรงพยาบาล หรือไปซุปเปอร์มาเก็ต ค่อนข้างมาก ซึ่งตอนนี้ จำนวนทั้งหมดที่มีประกาศเช่าใน Klung Baan นั้นอยู่ที่ 15 ยูนิต

      5 อันดับการค้นหาสูงสุดสำหรับ บ้าน ใน บุรีรัมย์

      เรามีบ้าน กว่า 15 ยูนิตที่ปล่อยให้เช่า ที่ประกาศในทำเล บุรีรัมย์ ซึ่งโดยส่วนใหญ่ จะเป็นโครงการประเภทบ้าน ซึ่งเรานำ 5 อันดับ ที่ได้รับความนิยมจากผู้สนใจซื้อ ที่เข้ามาค้นหาบน Klung Baan มากที่สุด มีดังนี้
      • 1. เลขที่ยูนิต: U5350167 - Beautiful 3 bed villa next to golf course. ตั้งอยู่ในพื้นที่ บ้านบัว, เมืองบุรีรัมย์, บุรีรัมย์ ขนาด 3 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 30 ตรม. ค่าเช่า ฿12,000 ต่อเดือน
      • 2. เลขที่ยูนิต: U626108 - City Center Townhouse For Sale ตั้งอยู่ในพื้นที่ ในเมือง, เมืองบุรีรัมย์, บุรีรัมย์ ขนาด 3 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 72 ตรม. ค่าเช่า ฿7,000 ต่อเดือน