ขายบ้าน ใน ชลบุรี
(มี บ้าน 6,295)
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale with road frontage on 3 sides, area 31 rai 1 ngan 46 square wah.
คลองกิ่ว, บ้านบึง, ชลบุรี
฿102,000,000
(฿2,050/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน คลองกิ่ว, พัทยา
🎯ติดทรัพย์ตรงครับผม 🏭ขายที่ดินติดถนน 3 ด้าน มีพื้นที่ 31ไร่ 1 งาน 46 ตรว. ต.คลองกิ่ว อ.บ้านบึง จ.ชลบุรี 🟪 ( พื้นที่สีม่วงลาย ) สามารถขยายขึ้นอีกได้ 62 ไร่ และขยายเพิ่มได้อีกถึง 100...
Details:
49,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale Near New Laem Chabang Port – 14 Rai
บึง, ศรีราชา, ชลบุรี
฿102,900,000
(฿4,580/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บึง, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 22,400 ตรม. อยู่ในทำเล บึง, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿102,900,000 (฿0/ตรม.)
Details:
22,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ดูรูปทั้งหมด
Premium Lakefront Land for Sale – Mabprachan Lake
โป่ง, พัทยา, ชลบุรี
฿104,000,000
(฿9,980/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน โป่ง, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 10,400 ตรม. อยู่ในทำเล โป่ง, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿104,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
10,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ทะเลสาป 0.95 กม.
วิวทะเลสาป
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Affordable Easy Access near the Jomtien Beach Land for Sale
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿105,000,000
฿106,600,000
(฿11,900/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เมืองพัทยา, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 8,800 ตรม. อยู่ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿105,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
8,800 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
Prime Land for Sale: 2-0-60 Rai in Nong Prue, Chonburi
ประกาศเมื่อ 3 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
บางละมุง, พัทยา, ชลบุรี
฿105,000,000
(฿32,700/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางละมุง, พัทยา
ที่ดินผืนงาม 2-0-60 ไร่ หนองปรือ ชลบุรี – พื้นที่กว้าง ตอบโจทย์ทุกความฝัน! หากคุณกำลังมองหาที่ดินผืนใหญ่ที่ไม่ไกลจากตัวเมืองพัทยา เพื่อสร้างบ้านพักตากอากาศในฝัน หรือเปิดธุรกิจใหม่ นี่คือแปลงที่ค...
Details:
3,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
วิวเมือง
เข้าถึงชายหาดได้
เข้าถึงหน้าหาดได้
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale Perfect for Investment
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿111,180,000
(฿5,330/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เมืองพัทยา, พัทยา
คุณกำลังมองหาโอกาสการลงทุนที่สมบูรณ์แบบหรือการหลบหนีอันเงียบสงบในจุดหมายปลายทางที่มีชีวิตชีวาที่สุดแห่งหนึ่งของประเทศไทยหรือไม่? ไม่ต้องมองอีกต่อไป! เรารู้สึกตื่นเต้นที่จะนำเสนอที่ดินแปลงสวยสุดพิเศษสำ...
Details:
20,800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ศูนย์การค้า 1.27 กม.
วิวภูเขา
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 11 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land 19 Rai Opposite Siam Country Club For Sale
โป่ง, พัทยา, ชลบุรี
฿114,000,000
(฿3,740/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน โป่ง, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 30,400 ตรม. อยู่ในทำเล โป่ง, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿114,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
30,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale in Khlong Kiu, Chonburi, below market price. Located next to Highway 331 (km 62).
ประกาศเมื่อ 3 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
คลองกิ่ว, บ้านบึง, ชลบุรี
฿115,000,000
(฿4,480/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน คลองกิ่ว, พัทยา
ขายที่ดินแปลงสวย ราคาต่ำกว่าตลาด ติดถนน 331 (กม.62) ขนาด 16 ไร่ 31 ตรว. (รวม 26,524 ตร.ม.) 📍 พิกัด: 13.1880710, 101.2028600 💰 ราคา 112,542,500 บาท (ต่อรองได้) (เฉลี่ยเพียงไร่ละ 7 ล้านบาท) 📈 พื้นที่...
Details:
25,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Premier Investment Hotel Resort for Sale in Pattaya
TOP
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿115,000,000
(฿19,100/ตรม.)
ขายโรงแรม 43 ห้องนอน ใน เมืองพัทยา, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น โรงแรม สำหรับขาย ขนาด 43 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 6,000 ตรม. อยู่ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ โรงแรม นี้ได้ที่ราคา ฿115,000,000 (฿19,167/ตรม.)
Details:
43
Bedroom(s)
45
Bathroom(s)
6,000 ตรม.
Property Type:
โรงแรม
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 0.29 กม.
ดูรูปทั้งหมด
Land 20 Rai for Sale
นาจอมเทียน, สัตหีบ, ชลบุรี
฿120,000,000
(฿3,740/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน นาจอมเทียน, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 32,000 ตรม. อยู่ในทำเล นาจอมเทียน, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿120,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
32,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 2.38 กม.
วิวภูเขา
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ขายบ้าน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน ชลบุรี
ดูรูปทั้งหมด
Urgent sale! 20 rai of land in Na Jomtien, Khao Chi Chan.
นาจอมเทียน, สัตหีบ, ชลบุรี
฿120,000,000
(฿3,740/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน นาจอมเทียน, พัทยา
ที่ดินแปลงสวยในแหล่งท่องเที่ยวพัทยา นาจอมเทียน เขาชีจรรย์ วิวเขาล้อมรอบ ปลูกไม้สมุนไพรกว่า 20 ปี ร่มรื่น อยู่ใกล้วิทยาลัยปัญญาภิวัฒน์ วิทยาเขต EEC, ใกล้พระพุทธรูปแกะสลักเขาชีจรรย์, สวนนงนุชพัทยา, สนาม...
Details:
32,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวทะเลบางส่วน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Stunning Land for Sale at Chak Nok Reservoir
ห้วยใหญ่, พัทยา, ชลบุรี
฿120,000,000
(฿2,140/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ห้วยใหญ่, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 56,000 ตรม. อยู่ในทำเล ห้วยใหญ่, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿120,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
56,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเลสาป
ดูรูปทั้งหมด
สยาม รอยัล วิว
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿120,000,000
(฿99,800/ตรม.)
ขายวิลล่า 10 ห้องนอน ในโครงการ สยาม รอยัล วิว
🌟 Luxury Pool Villa for Sale & Rent – Siam Royal View, Pattaya 🌟 Located in one of Pattaya’s most prestigious hillside communities, this exceptional luxury villa...
Details:
10
Bedroom(s)
12
Bathroom(s)
1,200 ตรม.
ประกาศให้เช่า:
฿500,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
ค่าส่วนกลาง:
฿21,600/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
นอร์ทพอยท์
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
นาเกลือ, พัทยา, ชลบุรี
฿120,000,000
(฿299,000/ตรม.)
ขายเพนท์เฮ้าส์ 5 ห้องนอน ในโครงการ นอร์ทพอยท์
จบทุกการค้นหาไปกับคอนโดมิเนียมสุดหรูริมชายหาดพัทยา คอนโดที่สูงและโดดเด่นที่สุดในย่านนี้ เป็นอย่างอื่นไปไม่ได้นอกจาก "นอร์ทพอยท์" ที่ไม่เพียงแต่มาพร้อมวิวทะเลสุดอลังการเท่านั้น ยังให้บริการสิ่งอำนวยควา...
Details:
5
Bedroom(s)
5.5
Bathroom(s)
400 ตรม.
Property Type:
เพนท์เฮ้าส์
ชายหาด 0.38 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2552
แบบ High Rise
ชั้น 46
วิวทะเล
วิวเส้นขอบฟ้า
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
ประกาศให้เช่า:
฿250,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
3%
ค่าส่วนกลาง:
฿24,000/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
House with Land for Sale in Pattaya Spanish Hills
โป่ง, พัทยา, ชลบุรี
฿120,600,000
(฿470,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 1 ห้องนอน ใน โป่ง, พัทยา
ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง พัทยา Spanish Hills คลับเฮาส์ 2 ชั้น ที่ดินเนื้อที่ 20-0-68 ไร่ รวมโฉนด 21 ใบ น้ำประปา ไฟฟ้าถึงที่ดินแล้ว ค่าโอนและภาษี ผู้ซื้อและผู้ขายแบ่งฝ่ายละครึ่ง ต.โป่ง อ.บางละมุง...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
256 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
มหาวิทยาลัย 0.81 กม.
สร้างเสร็จ 2563
ดูรูปทั้งหมด
Prime Location for Sale Only 5 KM. from Laem Chabang Port
บางละมุง, พัทยา, ชลบุรี
฿124,500,000
(฿7,060/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางละมุง, พัทยา
ที่ดินทำเลทอง ห่างจากปั้ม ปตท.ถนนเส้นทุ่งกราด-หนองแขวะ เพียง 100 เมตร มีโครงการบ้านจัดสรรรอบๆ เส้นทางสะดวกสบายติดแหล่งชุมชนจริงๆ ตั้งอยู่ถนนเส้นเคหะแหลมฉบัง เหมาะกับการจะทำบ้านจัดสรร โกดังเก็บสินค้...
Details:
17,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Pattaya 42 Rooms Resort Bargain Sale
บางละมุง, พัทยา, ชลบุรี
฿125,000,000
(฿35,600/ตรม.)
ขายโรงแรม 42 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น โรงแรม สำหรับขาย ขนาด 42 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 3,500 ตรม. อยู่ในทำเล บางละมุง, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2562 ซึ่งคุณสามารถซื้อ โรงแรม นี้ได้ที่ราคา ฿12...
Details:
42
Bedroom(s)
16
Bathroom(s)
3,500 ตรม.
Property Type:
โรงแรม
สร้างเสร็จ 2562
วิวภูเขา
วิวเมือง
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
ยิมส่วนตัว
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
3 Pool Villas for Sale in Pattaya
บางละมุง, พัทยา, ชลบุรี
฿125,000,000
(฿88,400/ตรม.)
ขายวิลล่า 25 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 25 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,410 ตรม. อยู่ในทำเล บางละมุง, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2559 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿12...
Details:
25
Bedroom(s)
11
Bathroom(s)
1,410 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 5.84 กม.
สร้างเสร็จ 2559
ดูรูปทั้งหมด
7Rai of Land for Sale
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
สุรศักดิ์, ศรีราชา, ชลบุรี
฿126,000,000
(฿11,200/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน สุรศักดิ์, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 11,200 ตรม. อยู่ในทำเล สุรศักดิ์, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿126,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
11,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
โรงพยาบาล 1.45 กม.
ดูรูปทั้งหมด
For Sale 5 Story Hotel in North Pattaya, Seaside
นาเกลือ, พัทยา, ชลบุรี
฿127,000,000
(฿40,600/ตรม.)
ขายโรงแรม ใน นาเกลือ, พัทยา
อยู่ในทำเล นาเกลือ, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ โรงแรม นี้ได้ที่ราคา ฿127,000,000 (฿40,653/ตรม.)
Details:
3,124 ตรม.
Property Type:
โรงแรม
ชายหาด 1.1 กม.
ดูรูปทั้งหมด
83 Rai Land for Sale in Ban Bueng
คลองกิ่ว, บ้านบึง, ชลบุรี
฿127,900,000
(฿961/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน คลองกิ่ว, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 132,800 ตรม. อยู่ในทำเล คลองกิ่ว, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿127,900,000 (฿0/ตรม.)
Details:
132,800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale at Khao Phra Tamnak
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿129,000,000
(฿71,200/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เมืองพัทยา, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,808 ตรม. อยู่ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿129,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,808 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 0.78 กม.
วิวเมือง
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เมอเวนพิค เรสซิเดนซ์
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
นาจอมเทียน, สัตหีบ, ชลบุรี
฿129,000,000
(฿380,000/ตรม.)
ขายเพนท์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ในโครงการ เมอเวนพิค เรสซิเดนซ์
Movenpick Residences (เมอเวนพิค เรสซิเดนซ์ พัทยา) คอนโดมิเนียมสุดหรู บนทำเลสุดพิเศษเพียงไม่กี่ก้าวจากหาดจอมเทียน ที่มอบสุนทรียภาพแห่งการพักผ่อนอย่างเหนือระดับให้กับผู้พักอาศัย พร้อมกันนี้ "เมอเวนพิค เ...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
339 ตรม.
Property Type:
เพนท์เฮ้าส์
ชายหาด 2.09 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2557
แบบ High Rise
ชั้น 37
วิวทะเล
Marina View
ระเบียง
โคมไฟระย้า
พื้นที่นั่งเล่นกลางแจ้ง
ประกาศให้เช่า:
฿350,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
3%
ค่าส่วนกลาง:
฿13,560/เดือน
เงินกองทุน:
฿135,600
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Condominium business for sale, land area 1 rai 2 ngan 4.0 square wah, Phan Thong, Chonburi.
บ้านเก่า, พานทอง, ชลบุรี
฿130,000,000
(฿215,000/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ้านเก่า, พัทยา
ขายกิจการคอนโด เนื้อที่ 1 ไร่ 2 งาน 4.0 ตารางวา ที่ตั้ง : ต.บ้านเก่า อ.พานทอง จ.ชลบุรี รหัสทรัพย์ : T-113404 เนื้อที่ : 1 ไร่ 2 งาน 4.0 ตารางวา ✔️ รายละเอียดเพิ่มเติม : ขายด่...
Details:
604 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวสวนสาธารณะ
เข้าถึงหน้าหาดได้
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for Sale on Ban Bueng-Klaeng Road
บ้านบึง, บ้านบึง, ชลบุรี
฿130,000,000
(฿23,600/ตรม.)
ขายคลังสินค้า สตูดิโอ ใน บ้านบึง, พัทยา
ขายที่ดิน-อาคาร/โชว์รูม-คลังสินค้า/โรงงาน ติดถนนสายบ้านบึง-แกลงที่ดินติดถนนสาย 344 หน้ากว้าง 64 เมตร เนื้อที่ทั้งหมด 11 ไร่มีอาคาร 2 หลัง - อาคารหลังที่ 1 ขนาดพื้นที่ใช้สอยภายในอาคาร 1,500...
Details:
สตูดิโอ
5
Bathroom(s)
5,500 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ชายหาด 21.13 กม.
วิวสวน
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
🌟 Special land for sale in Chonburi near Nong Mon Market 🌟
เหมือง, เมืองชลบุรี, ชลบุรี
฿132,000,000
(฿2,840/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เหมือง, พัทยา
🌟 ขายที่ดินสุดพิเศษในชลบุรีใกล้ตลาดหนองมน 🌟 📍 ทำเลดี ใกล้ถนนใหญ่ 📏 เนื้อที่ 29-3-37 ไร่ 🏞️ วิวสวย บรรยากาศร่มรื่น 🔑 เหมาะสำหรับสร้างบ้านหรือรีสอร์ท 🚗 อยู่ใกล้ถนนหลัก, สะดวกในการเดินทาง, ใก...
Details:
46,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสนามกอล์ฟ
วิวภูเขา
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
มาบประชัน การ์เด้น
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
โป่ง, พัทยา, ชลบุรี
฿134,000,000
(฿348,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 28 ห้องนอน ในโครงการ มาบประชัน การ์เด้น
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 28 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 384 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ มาบประชัน การ์เด้น บนทำเลของ โป่ง, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ค. 2569 ...
Details:
28
Bedroom(s)
28
Bathroom(s)
384 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Si Racha – Stunning Sea and Mountain Views
ศรีราชา, ศรีราชา, ชลบุรี
฿135,000,000
(฿169,000/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ศรีราชา, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 796 ตรม. อยู่ในทำเล ศรีราชา, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿135,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
796 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
โรงพยาบาล 0.32 กม.
วิวทะเล
วิวภูเขา
เข้าถึงหน้าหาดได้
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land For Sale near Hamton Sriracha
คลองกิ่ว, บ้านบึง, ชลบุรี
฿138,250,000
(฿87,300/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน คลองกิ่ว, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,580 ตรม. อยู่ในทำเล คลองกิ่ว, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿138,250,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,580 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ศูนย์การค้า 21.57 กม.
วิวเมือง
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
High-End Luxury Home in Jomtien for Sale!
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
บางละมุง, พัทยา, ชลบุรี
฿139,000,000
(฿133,000/ตรม.)
ขายวิลล่า 6 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,039 ตรม. อยู่ในทำเล บางละมุง, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿139,000,000 (฿133,782/ตรม.)
Details:
6
Bedroom(s)
9
Bathroom(s)
1,039 ตรม.
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
...
205
206
207
...
210
6,151 - 6,180 จาก 6,295 ยูนิต
ไทย
ชลบุรี
ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของชลบุรี
พัทยา
มี 13,875 ยูนิต
ราคา: ฿64.8K - ฿36.1B
ดูทำเลเพิ่มเติม
สัตหีบ
มี 1,448 ยูนิต
ราคา: ฿559K - ฿3.59B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ศรีราชา
มี 1,134 ยูนิต
ราคา: ฿618K - ฿549M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เมืองชลบุรี
มี 450 ยูนิต
ราคา: ฿12K - ฿571M
ดูทำเลเพิ่มเติม
พานทอง
มี 91 ยูนิต
ราคา: ฿1.2M - ฿130M
ดูทำเลเพิ่มเติม
บ้านบึง
มี 73 ยูนิต
ราคา: ฿5.49K - ฿405M
ดูทำเลเพิ่มเติม
พนัสนิคม
มี 44 ยูนิต
ราคา: ฿283K - ฿399M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เกาะจันทร์
มี 13 ยูนิต
ราคา: ฿349K - ฿69.8M
ดูทำเลเพิ่มเติม
บ่อทอง
มี 11 ยูนิต
ราคา: ฿948K - ฿419M
ดูทำเลเพิ่มเติม
หนองใหญ่
มี 9 ยูนิต
ราคา: ฿948K - ฿379M
ทำเลที่ตั้ง
1
โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿3,930,637
▲ 9.1%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
2
แกรนด์ โซแลร์ พัทยา
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿2,667,096
▲ 12%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
6 รีวิว
3
ธารา คอร์ท คอนโดมิเนียม
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿6,484,204
▼ -9%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
4
จอมเทียน บีช คอนโด
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿1,097,327
▼ -3%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
5
เวเนเชี่ยน ซิกเนเจอร์ คอนโด รีสอร์ท พัทยา