ขาย คอนโด 4 ห้องนอน ในโครงการ Siam Oriental Beach (สยาม ออเรียลทัล บีช)

 (เขียนรีวิว)
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
เลขที่ยูนิต: U6307352
4 ห้องนอน
4 ห้องน้ำ
69.14 ตรม. พื้นที่ใช้สอย
8 ชั้น
กำลังก่อสร้าง

อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 69.14 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ สยาม ออเรียลทัล บีช บนทำเลของ เมืองพัทยา, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ คอนโด นี้ได้ที่ราคา ฿10,180,000 (฿147,237/ตรม.)

ข้อมูลทั่วไป

ลงประกาศเมื่อ 20 พ.ค. 2569
อัพเดทล่าสุด 4 ชั่วโมงที่แล้ว
ประเภทอสังหาริมทรัพย์ คอนโด
ชั้น 8
ห้องนอน 4
ขนาด 69.14 ตรม.
ราคาต่อตรม. ฿147,237
สัตว์เลี้ยง ไม่ระบุ
การถือครองคอนโด

ชาวต่างชาติสามารถถือครองกรรมสิทธิ์ในคอนโดมิเนียมได้ไม่เกินร้อยละ 49 ของจำนวนห้องทั้งหมดในโครงการ และ หากเป็นยูนิตที่ถือครองโดยคนไทย หรือ ถือครองแบบสัญญาเช่าระยะยาว 30 ปีนั้น ก็สามารถเปลี่ยนเป็นการถือครองโดยชาวต่างชาติได้เช่นกัน หากโควต้ารวมทั้งหมดในโครงการยังไม่ถึง 49%

คนสัญชาติไทย
เฟอร์นิเจอร์
ไม่ระบุ
วิวที่มองเห็น วิวทะเล
แบบบ้าน 4 Bed
อาคาร ไม่ระบุ
ค่าส่วนกลาง (ต่อเดือน)
ค่าส่วนกลางนี้จะจ่ายให้กับนิติบุคคลของโครงการในทุก ๆ ปี เพื่อนำเงินเหล่านั้นไปบำรุงส่วนกลางต่าง ๆ ที่ลูกบ้านใช้ร่วมกัน อันได้แก่ สระว่ายน้ำ สวนหย่อม การทำความสะอาด อุปกรณ์ฟิตเนส ที่จอดรถ ค่าไฟ ค่าน้ำ ค่าเก็บขยะ ฯลฯ
ไม่ระบุ
ลงประกาศโดย
เจ้าของโครงการ
ค่าไฟ ไม่ระบุ
ค่าน้ำ ไม่ระบุ
เลขที่ยูนิต U6307352

โอกาสทางการลงทุน: ค่าธรรมเนียม และ ผลตอบแทน

ราคาขาย
฿10,180,000

รายละเอียดโครงการ

ชื่อโครงการ: สยาม ออเรียลทัล บีช
เจ้าของโครงการ: The Siam Oriental Trading Co., Ltd.
สถานะการก่อสร้าง: กำลังก่อสร้าง
จำนวนชั้น: 8
จำนวนอาคาร: ไม่ระบุ
ยูนิต: 5
พื้นที่ของโครงการ: ไม่ระบุ
ทำเลที่ตั้ง: เมืองพัทยา, พัทยา
รายละเอียดของโครงการ สยาม ออเรียลทัล บีช

สิ่งอำนวยความสะดวกในโครงการ

สระว่ายน้ำ สระว่ายน้ำ
ห้องออกกำลังกาย ห้องออกกำลังกาย
รปภ. 24ชั่วโมง รปภ. 24ชั่วโมง
กล้องวงจรปิด กล้องวงจรปิด
ลานจอดรถ ลานจอดรถ
ซาวน่า ซาวน่า
ห้องมินิเธียร์เตอร์ ห้องมินิเธียร์เตอร์

ยูนิตที่เหลืออยู่ในโครงการ สยาม ออเรียลทัล บีช

สร้างการแจ้งเตือนเมื่อมีประกาศใหม่เพิ่มเข้ามาในโครงการ สยาม ออเรียลทัล บีช
ดูทั้งหมด (5)

การคำนวณสินเชื่อ

คำถามที่พบบ่อย

ไนท์มาร์เก็ต พระตำหนัก เป็นตลาดที่ใกล้ที่สุด โดยห่างจากโครงการ สยาม ออเรียลทัล บีช ไปประมาณ 0.3 กม.