ขายบ้าน ใน พระโขนง, กรุงเทพมหานคร
(มี บ้าน 845)
ดูรูปทั้งหมด
8 Bedroom Pool Villa For Sale In Onnut
บางจาก, พระโขนง
฿45,000,000
(฿112,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 8 ห้องนอน ใน บางจาก, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 8 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 400 ตรม. อยู่ในทำเล บางจาก, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿45,000,000 (฿112,500/ตรม.)
Details:
8
Bedroom(s)
8
Bathroom(s)
400 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
BTS 6.4 กม.
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เจนทริ สุขุมวิท
บางจาก, พระโขนง
฿45,000,000
(฿100,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เจนทริ สุขุมวิท
The Gentry Sukhumvit (เดอะ เจนทริ สุขุมวิท)โครงการบ้านแฝดและบ้านเดี่ยวสุดหรู 3 ชั้นที่ได้รับการดีไซน์อย่างพิถีพิถันทุกตารางนิ้วในสไตล์ "Brooklyn New York" ที่ผสมผสานความ Modern Luxury ได้อย่างลงตัว ซึ...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
448 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
BTS 1.81 กม.
สร้างเสร็จ 2563
แบบ Low Rise
วิวสวน
วิวโล่งๆ
จากุซซี่
ยิมส่วนตัว
ซาวน่า
ประมาณการค่าเช่า:
฿158,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
4%
ค่าส่วนกลาง:
฿1,360/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เจนทริ สุขุมวิท
บางจาก, พระโขนง
฿45,000,000
(฿96,500/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เจนทริ สุขุมวิท
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
465 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
BTS 1.81 กม.
ประกาศให้เช่า:
฿250,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
7%
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
209 SQW. Land for Sale near BTS Bangchak
บางจาก, พระโขนง
฿45,000,000
(฿53,700/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางจาก, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 836 ตรม. อยู่ในทำเล บางจาก, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿45,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
836 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
BTS 0.45 กม.
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ดิ เอท สแควร์ 64
บางจาก, พระโขนง
฿46,000,000
(฿1,150,000/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ในโครงการ ดิ เอท สแควร์ 64
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 40 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ดิ เอท สแควร์ 64 บนทำเลของ บางจาก, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 256...
Details:
3
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
40 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
BTS 0.56 กม.
สร้างเสร็จ 2566
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ชานบ้าน
ระเบียง
อ่างอาบน้ำ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
2 Storey House With Warehouse for Sale
บางจาก, พระโขนง
฿47,000,000
(฿78,100/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน บางจาก, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 600 ตรม. อยู่ในทำเล บางจาก, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2551 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
600 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
BTS 0.59 กม.
สร้างเสร็จ 2551
House New Renovate for Sale and Rent
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
บางจาก, พระโขนง
฿47,000,000
(฿104,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ใน บางจาก, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 450 ตรม. อยู่ในทำเล บางจาก, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว ได้ที่ราคา ฿47,000,000 (฿104,444/ตรม.) หรือท...
Details:
6
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
450 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
BTS 0.24 กม.
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวสวนสาธารณะ
Office
ไปสถานี BTS/MRT ได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 8 ม.ค. 2570
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land with Building in Sukhumvit 56 alley
บางจาก, พระโขนง
฿48,000,000
(฿138,000/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางจาก, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 348 ตรม. อยู่ในทำเล บางจาก, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿48,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
348 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Luxurious Home Office for Sale at Sukhumvit-Bangna
บางจาก, พระโขนง
฿48,100,000
(฿48,000/ตรม.)
1,000 ตรม. Office for sale in พระโขนง, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,000 ตรม. อยู่ในทำเล บางจาก, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ สำนักงาน นี้ได้ที่ราคา ฿48,100,000 (฿48,100/ตรม.)
Details:
5
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
1,000 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
ติดสถานี BTS/MRT
ที่จอดรถ
ดูรูปทั้งหมด
Single detached house for Sale at Soi Wachiratham Sathit 40
บางจาก, พระโขนง
฿48,500,000
(฿48,400/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน บางจาก, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,000 ตรม. อยู่ในทำเล บางจาก, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2553 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ไ...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
1,000 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2553
วิวสวน
วิวโล่งๆ
ที่จอดรถ
สไตล์อุตสาหกรรมหรือสไตล์ลอฟท์
แสงธรรมชาติ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ขายบ้าน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน พระโขนง
ดูเพิ่มเติม
วิว 360 องศา
ดูรูปทั้งหมด
สุขุมวิท การ์เด้นท์ ซิตี้ 2
บางจาก, พระโขนง
฿52,500,000
(฿394,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ สุขุมวิท การ์เด้นท์ ซิตี้ 2
Sukhumvit Garden City 2 บ้านเดี่ยวสุดหรูคอนเซ็ปต์ใหม่ ในดีไซน์และฟังก์ชันในการใช้งานที่แตกต่างเพื่อรองรับไลฟ์สไตล์แบบคนเมือง ด้วยการออกแบบในสไตล์โมเดิร์นร่วมสมัย พร้อมมอบความเป็นส่วนตัวที่แสนพิเศษเพีย...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
133 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
BTS 1.79 กม.
สร้างเสร็จ 2541
ชั้น 2
ระเบียง
อ่างอาบน้ำ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ รีเซิร์ฟ สุขุมวิท 89/1
บางจาก, พระโขนง
฿57,200,000
(฿202,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ รีเซิร์ฟ สุขุมวิท 89/1
Details:
3
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
282.43 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
BTS 0.71 กม.
กำลังก่อสร้าง
ระเบียง
ที่จอดรถ
ระเบียง
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Home Office For Sale at Sukhumvit62
บางจาก, พระโขนง
฿59,000,000
(฿78,500/ตรม.)
750 ตรม. Office for sale in พระโขนง, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล บางจาก, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ สำนักงาน ได้ที่ราคา ฿59,000,000 (฿78,667/ตรม.) หรือทำสัญญาเช่าระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿285,000 ต่อเดือน
Details:
750 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Home office for sale at Sukhumvit 62 alley
บางจาก, พระโขนง
฿59,000,000
(฿78,500/ตรม.)
ขายร้านขายของ 5 ห้องนอน ใน บางจาก, กรุงเทพมหานคร
Details:
5
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
750 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 31 ธ.ค. 2569
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เจนทริ สุขุมวิท
ประกาศเมื่อ 5 วันที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 4 วันที่แล้ว
บางจาก, พระโขนง
฿59,000,000
(฿101,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เจนทริ สุขุมวิท
Details:
5
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
580 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
BTS 1.81 กม.
แบบ Low Rise
วิวโล่งๆ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ประกาศให้เช่า:
฿400,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
8%
อัพเดทล่าสุด: 4 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Single House for Sale in Soi Pridi
บางจาก, พระโขนง
฿60,000,000
฿62,900,000
(฿120,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน บางจาก, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 500 ตรม. อยู่ในทำเล บางจาก, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ส.ค. 2558 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
500 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
BTS 0.59 กม.
สร้างเสร็จ 2558
ดูรูปทั้งหมด
Luxury Large Villa in Punnawithi 34 Alley
อัพเดทล่าสุด 3 เดือนที่แล้ว
บางจาก, พระโขนง
฿72,000,000
฿85,000,000
(฿20,500/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ใน บางจาก, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 3,500 ตรม. อยู่ในทำเล บางจาก, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ส.ค. 2556 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ไ...
Details:
5
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
3,500 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2556
วิวเมือง
วิวสวน
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ดาดฟ้า
ดูรูปทั้งหมด
Luxuly Pool villa
บางจาก, พระโขนง
฿75,000,000
(฿107,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ใน บางจาก, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 700 ตรม. อยู่ในทำเล บางจาก, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว ได้ที่ราคา ฿75,000,000 (฿107,143/ตรม.) หรือท...
Details:
5
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
700 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
5 Bedrooms 7 Bedrooms House with Land for Sale and Rent
อัพเดทล่าสุด 4 สัปดาห์ที่แล้ว
บางจาก, พระโขนง
฿75,000,000
(฿125,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ใน บางจาก, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 600 ตรม. อยู่ในทำเล บางจาก, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2567 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว ได้ที่...
Details:
5
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
600 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
BTS 1.67 กม.
สร้างเสร็จ 2567
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวทะเลบางส่วน
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ดาดฟ้า
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 1 พ.ย. 2569
อัพเดทล่าสุด: 4 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Apartment for sale in Sukhumvit Soi 50
บางจาก, พระโขนง
฿82,500,000
(฿43,300/ตรม.)
ขายโรงแรม 42 ห้องนอน ใน บางจาก, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น โรงแรม สำหรับขาย ขนาด 42 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,900 ตรม. อยู่ในทำเล บางจาก, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2566 ซึ่งคุณสามารถซื้อ โรงแรม นี้ได้ที่รา...
Details:
42
Bedroom(s)
42
Bathroom(s)
1,900 ตรม.
Property Type:
โรงแรม
สร้างเสร็จ 2566
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 30 มิ.ย. 2569
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
(FOR SALE) 3-Storey Detached House – Sukhumvit 101
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
บางจาก, พระโขนง
฿85,000,000
(฿70,700/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 9 ห้องนอน ใน บางจาก, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 9 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,200 ตรม. อยู่ในทำเล บางจาก, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿85,000,000 (฿70,833/ตรม.)
Details:
9
Bedroom(s)
9
Bathroom(s)
1,200 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale with office building and buildings
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
บางจาก, พระโขนง
฿86,500,000
(฿27,800/ตรม.)
3,100 ตรม. Office for sale in พระโขนง, กรุงเทพมหานคร
ขายที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง บ้าน และอาคารสำนักงาน ประกอบด้วย 1. บ้านเดี่ยว 3 ชั้น มีสระว่ายน้ำ + 2. สำนักงาน 4 ชั้น สวย 3. อาคาร+ บ้าน //สุขุมวิท 101 (ป...
Details:
3,100 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สร้างเสร็จ 2556
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ดูรูปทั้งหมด
Hotel for Rent/Sale in Sukhumvit 54
บางจาก, พระโขนง
฿98,000,000
(฿75,200/ตรม.)
ขายโรงแรม 44 ห้องนอน ใน บางจาก, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น โรงแรม สำหรับขาย ขนาด 44 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,300 ตรม. อยู่ในทำเล บางจาก, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ โรงแรม ได้ที่ราคา ฿98,000,000 (฿75,385/ตรม.) หรือทำสัญญา...
Details:
44
Bedroom(s)
1,300 ตรม.
Property Type:
โรงแรม
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
House in Punnawithi
บางจาก, พระโขนง
฿115,000,000
(฿143,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 9 ห้องนอน ใน บางจาก, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 9 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 800 ตรม. อยู่ในทำเล บางจาก, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿115,000,000 (฿143,750/ตรม.)
Details:
9
Bedroom(s)
10
Bathroom(s)
800 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
BTS 0.81 กม.
วิวเมือง
ป่าไม้, ทิวทัศน์ธรรมชาติ
ลิฟต์ส่วนตัว
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Phra Khanong Area
บางจาก, พระโขนง
฿120,000,000
(฿105,000/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางจาก, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,144 ตรม. อยู่ในทำเล บางจาก, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿120,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,144 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
BTS 0.95 กม.
ดูรูปทั้งหมด
Luxury Pool Villa for Rent & Sale in Pattanakarn | 5 Beds |
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
บางจาก, พระโขนง
฿130,000,000
(฿162,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ใน บางจาก, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 800 ตรม. อยู่ในทำเล บางจาก, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว ได้ที่ราคา ฿130,000,000 (฿162,500/ตรม.) หรือ...
Details:
5
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
800 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Modern House for Sale in Phra Khanong
พระโขนง
฿219,000,000
(฿121,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ใน พระโขนง, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,800 ตรม.อยู่ในทำเล พระโขนง, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿219,000,000 (฿121,667/ตรม.)
Details:
5
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
1,800 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
BTS 0.59 กม.
ดูรูปทั้งหมด
Land with Buildings for Sale – Sukhumvit 62 (Before Express)
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
บางจาก, พระโขนง
฿320,000,000
(฿79,800/ตรม.)
ขายโรงแรม 70 ห้องนอน ใน บางจาก, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น โรงแรม สำหรับขาย ขนาด 70 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 4,000 ตรม. อยู่ในทำเล บางจาก, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ โรงแรม นี้ได้ที่ราคา ฿320,000,000 (฿80,000/ตรม.)
Details:
70
Bedroom(s)
70
Bathroom(s)
4,000 ตรม.
Property Type:
โรงแรม
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale 2 Rai 2 Ngan Sukhumvit 62 with 2 8-Storey Buildings with a Permit
บางจาก, พระโขนง
฿380,000,000
(฿379,000/ตรม.)
1,000 ตรม. Office for sale in พระโขนง, กรุงเทพมหานคร
ขายที่ดิน 2 ไร่ 2 งาน สุขุมวิท 62 พร้อมอาคาร 8 ชั้น 2 อาคาร มีใบขออนุญาตทำคอนโดเรียบร้อย ที่ดินถมเรียบร้อย ที่ดินผังสีส้ม ย.6-36 ใกล้ทางด่วน ที่ตั้ง: ซอยสุขุมวิท 62 แขวงบางจาก เขตพระโขนง กรุงเทพมหานคร...
Details:
30
Bedroom(s)
30
Bathroom(s)
1,000 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สร้างเสร็จ 2524
บางจาก, พระโขนง
฿418,000,000
฿610,000,000
(฿135,000/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางจาก, กรุงเทพมหานคร
ที่ดินพัฒนาโครงการ ใกล้ BTS ปุณณวิถี (สุขุมวิท 101) ที่ดินทำเลศักยภาพในย่านสุขุมวิทตอนต้น ใกล้รถไฟฟ้า เหมาะสำหรับการพัฒนาโครงการที่อยู่อาศัยหรือโครงการเชิงพาณิชย์ขนาดกลาง ขนาดที่ดินรวม...
Details:
3,084 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ติดสถานี BTS/MRT
ไปสถานี BTS/MRT ได้
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
2
3
...
27
28
29
811 - 840 จาก 845 ยูนิต
ไทย
กรุงเทพมหานคร
พระโขนง
ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของพระโขนง
บางจาก
มี 1,772 ยูนิต
ราคา: ฿165K - ฿1.66B