ขายบ้าน ใน พระโขนง, กรุงเทพมหานคร
(มี บ้าน 845)
ดูรูปทั้งหมด
3-storey Detached House with Wide Garden Potential Location
บางจาก, พระโขนง
฿23,000,000
(฿89,600/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ใน บางจาก, กรุงเทพมหานคร
ปล่อยเช่า/ขาย บ้านเดี่ยว 3 ชั้น พร้อมสวนกว้าง ทำเลศักยภาพ ซอยวชิรธรรมสาธิต 25 เชื่อมต่อซอยปุณณวิถี 30 ถนนสุขุมวิท แขวงบางจาก เขตพระโขนง ขนาดที่ดิน: 149 ตารางวา พื้นที่ใช้สอย: 256 ตารางเมตร จุดเด...
Details:
5
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
256 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
BTS 1.37 กม.
สร้างเสร็จ 2557
วิวสวน
วิวโล่งๆ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ชั้นลอย
สวนส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 1 พ.ย. 2570
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Investment Shophouse for Sale in Punnavithi 23
บางจาก, พระโขนง
฿24,000,000
฿26,000,000
(฿127,000/ตรม.)
ขายร้านขายของ ใน บางจาก, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล บางจาก, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2550 ซึ่งคุณสามารถซื้อ ร้านขายของ นี้ได้ที่ราคา ฿24,000,000 (฿127,660/ตรม.)
Details:
188 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
BTS 0.59 กม.
สร้างเสร็จ 2550
วิวเมือง
ระเบียง
ครัวฝรั่งครบชุด
ที่จอดรถ
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Office Warehouse 100SQW Sukhumvit location near BTS
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
บางจาก, พระโขนง
฿24,000,000
(฿72,100/ตรม.)
332 ตรม. Office for sale in พระโขนง, กรุงเทพมหานคร
ทรัพย์ : Office + Warehouse 100 ตร.วา ที่ตั้งทำเล : ซอยปุณณวิถี 29 ถนนสุขุมวิท 101 ทางเข้า-ออก : ทางหลัก ประตูกว้างสะดวก ซ.ปุณณวิถี 29 ทิศตะวันออก , ทางรอง ประตูหลัง สามารถลงของ ส่ง-รับ ของ เข้า-ออกไ...
Details:
332 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land in On Nut 55/1 for Sale
บางจาก, พระโขนง
฿24,000,000
(฿18,000/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางจาก, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,328 ตรม. อยู่ในทำเล บางจาก, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿24,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,328 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
BTS 1.13 กม.
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
2 Bedrooms Townhouse for Sale at Sukhumvit 101
พระโขนง
฿25,000,000
(฿71,300/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน พระโขนง, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 350 ตรม.อยู่ในทำเล พระโขนง, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ ได้ที่ราคา ฿25,000,000 (฿71,429/ตรม.) หรือทำสัญ...
Details:
2
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
350 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
BTS 1.13 กม.
ดูรูปทั้งหมด
Office and warehouse for Rent near Bang Chak BTS
บางจาก, พระโขนง
฿25,000,000
(฿42,100/ตรม.)
592 ตรม. Office for sale in พระโขนง, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล บางจาก, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ สำนักงาน นี้ได้ที่ราคา ฿25,000,000 (฿42,230/ตรม.)
Details:
592 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 1.13 กม.
กำลังก่อสร้าง
วิวเมือง
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
อัลติจูด ฟอเรสต์ สุขุมวิท 101
บางจาก, พระโขนง
฿26,900,000
(฿93,800/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ อัลติจูด ฟอเรสต์ สุขุมวิท 101
ยินดีต้อนรับสู่ อัลติจูด ฟอเรสต์ สุขุมวิท 101 โครงการบ้านแฝดสุดหรูบนทำเลปุณณวิถีเงียบสงบติดรถไฟฟ้า BTS พัฒนาโดยบริษัท ไอริส กรุ๊ป จำกัด ออกแบบมาสำหรับผู้ที่ชื่นชอบความเป็นส่วนตัวและเหมาะสำหรับครอบครัว...
Details:
3
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
286 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
BTS 2.18 กม.
ดูรูปทั้งหมด
แกลอเรีย สุขุมวิท 64
บางจาก, พระโขนง
฿27,000,000
(฿88,300/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ในโครงการ แกลอเรีย สุขุมวิท 64
ก้าวข้ามทุกขีดจำกัดของการใช้ชีวิตไปกับ Galeria Sukhumvit 64 (แกลอเรีย สุขุมวิท 64) โครงการทาวน์โฮม Exclusive Luxury 3 ชั้นครึ่ง ที่มาพร้อมด้วยลิฟต์ส่วนตัว ให้คุณสามารถเพิ่มความสุขที่มากกว่าด้วยพื้นที่...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
305 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
BTS 0.81 กม.
สร้างเสร็จ 2562
บางจาก, พระโขนง
฿27,500,000
(฿95,300/ตรม.)
ขายร้านขายของ 1 ห้องนอน ใน บางจาก, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 288 ตรม. อยู่ในทำเล บางจาก, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ ร้านขายของ ได้ที่ราคา ฿27,500,000 (฿95,486/ตรม.) หรือทำ...
Details:
1
Bedroom(s)
288 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
BTS 0.59 กม.
วิวเส้นขอบฟ้า
ไปสถานี BTS/MRT ได้
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, 1 rai, Krungthep Kreetha Road, Motorway side
บางจาก, พระโขนง
฿28,000,000
(฿17,500/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางจาก, กรุงเทพมหานคร
ขายที่ดิน 1 ไร่กรุงเทพกรีฑา ฝั่งมอเตอร์เวย์ เหมาะสร้างบ้านที่ตั้งโครงการ แขวงคลองสามประเวศฝั่งเหนือ เขตพระโขนง กรุงเทพมหานครเนื้อที่ 1 ไร่ หน้ากว้าง 32 ลึก 46 เมตร ที่ดินหันไปทิศใต้สาธารณูปโภคกลาง ไฟฟ...
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
ไปสถานี BTS/MRT ได้
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ขายบ้าน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน พระโขนง
ดูเพิ่มเติม
วิว 360 องศา
ดูรูปทั้งหมด
Single Storey House with a Spacious Courtyard for Sale in Punnawithi
อัพเดทล่าสุด 4 สัปดาห์ที่แล้ว
บางจาก, พระโขนง
฿30,000,000
(฿127,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน บางจาก, กรุงเทพมหานคร
บ้านเดี่ยวชั้นเดียว 2นอน 2น้ำ 2 walk-in closets 192 ตรว. มีบริเวณกว้างขวาง มีห้องนอนห้องน้ำ maid แยกต่างหาก ลานซักล้างด้านหลัง ระบบกันขโมยพร้อม ประตัวรั้วรีโมท ห้องเก็บของใหญ่
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
235 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
BTS 1.48 กม.
สร้างเสร็จ 2548
วิวสวน
วิวโล่งๆ
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ครัวฝรั่งครบชุด
อัพเดทล่าสุด: 4 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale Sukhumvit 64
บางจาก, พระโขนง
฿30,000,000
(฿38,200/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางจาก, กรุงเทพมหานคร
ขายที่ดิน สุขุมวิท 64 แขวงพระโขนงใต้ เขตพระโขนง กรุงเทพมหานคร (เจ้าของขายเอง) ที่ตั้ง ซอยสุขุมวิท 64 แยก 6-5-1 แขวงพระโขนงใต้ เขตพระโขนง กรุงเทพมหานคร 10260 ขนาดพื้นที่ 196 ตารางวา ...
Details:
784 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
BTS 0.59 กม.
ไปสถานี BTS/MRT ได้
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
4 Bedroom House for Sale and Rent in Sukhumvit 64
บางจาก, พระโขนง
฿30,000,000
(฿74,800/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน บางจาก, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 400 ตรม. อยู่ในทำเล บางจาก, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿30,000,000 (฿75,000/ตรม.)
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
400 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
BTS 0.29 กม.
บางจาก, พระโขนง
฿31,000,000
(฿56,400/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางจาก, กรุงเทพมหานคร
ขายที่ดินเปล่าขนาด 137 ตร.ว. ในซอยสุขุมวิท 97/1 ปากซอยเป็น BTS บางจาก พื้นที่ ย.6 สามารถทำคอนโดมิเนียม, อาคารพาณิชย์, อาคารสำนักงาน, โรงแรม อาคาร Low Rise
Details:
548 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
BTS 1.13 กม.
ไปสถานี BTS/MRT ได้
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale 1 Rai Krungthep Kreetha Motorway Side Suit
บางจาก, พระโขนง
฿32,000,000
(฿20,000/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางจาก, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,600 ตรม. อยู่ในทำเล บางจาก, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿32,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
BTS 0.59 กม.
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
4 Story Townhouse with Commercial for Sale in Bangkok
พระโขนง
฿33,000,000
(฿86,600/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 6 ห้องนอน ใน พระโขนง, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 380 ตรม.อยู่ในทำเล พระโขนง, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ที่ราคา ฿33,000,000 (฿86,842/ตรม.)
Details:
6
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
380 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
BTS 0.59 กม.
วิวสวน
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เรซิเดนซ์ 52
บางจาก, พระโขนง
฿33,000,000
(฿146,000/ตรม.)
ขายคอนโด 4 ห้องนอน ในโครงการ เรซิเดนซ์ 52
The Residence Sukhumvit 52 (เดอะ เรซิเดนท์ สุขุมวิท 52) คอนโดมิเนียมสุดพิเศษ ใกล้ BTS อ่อนนุช เพียง 400 เมตร และเพียงไม่กี่นาทีจาก BTS บางจาก รวมถึงทางด่วนพิเศษฉลองรัช ตอบโจทย์การเดินทางที่สะดวกสบาย ท...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
226.19 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.68 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2553
แบบ Low Rise
ชั้น 5
วิวเมือง
ระเบียง
ค่าส่วนกลาง:
฿10,179/เดือน
เงินกองทุน:
฿113,095
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Beautiful 399 Sqw Land for Sale in Soi On Nut 56
บางจาก, พระโขนง
฿33,915,000
(฿21,200/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางจาก, กรุงเทพมหานคร
ขายที่ดิน 399 ตรว. ในซอยอ่อนนุช 56220เมตรถึงปากซอยถนนอ่อนนุช56450ม. ถึงแยกศรีนุช, สถานีศรีนุช ขาย 85000.-/ตรว. รวมโอน
Details:
1,596 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
BTS 0.59 กม.
ดูรูปทั้งหมด
2 stories Home office with land Soi. Sukhumvit 64
บางจาก, พระโขนง
฿35,000,000
(฿87,300/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน บางจาก, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 400 ตรม. อยู่ในทำเล บางจาก, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว ได้ที่ราคา ฿35,000,000 (฿87,500/ตรม.) หรือทำ...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
400 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
วิวโล่งๆ
ป่าไม้, ทิวทัศน์ธรรมชาติ
ระเบียง
เพดานสูงสองชั้น
โคมไฟระย้า
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 31 ธ.ค. 2569
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse for Sale with Tenant in Phra Khanong
อัพเดทล่าสุด 4 สัปดาห์ที่แล้ว
บางจาก, พระโขนง
฿35,000,000
(฿83,900/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 13 ห้องนอน ใน บางจาก, กรุงเทพมหานคร
ทาวน์เฮ้าส์ 2 คูหา ปัจจุบันมีเซเว่นเช่าอยู่ สัญญาเช่าเพิ่งต่อต้นปี 2567 พื้นที่ด้านหน้าอาคาร เป็นพื้นที่ให้เช่าขายอาหารจำนวน 4 ล๊อค ด้านตัวอาคารมีห้องแบ่งให้เช่า จำนวน 10 ห้อง ...
Details:
13
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
416 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
BTS 0.24 กม.
สร้างเสร็จ 2526
วิวเมือง
ท้องฟ้า ขอบฟ้า
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ชานบ้าน
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 14 ม.ค. 2571
อัพเดทล่าสุด: 4 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Single House for Sale in Phrakanong
บางจาก, พระโขนง
฿36,000,000
(฿147,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน บางจาก, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 245 ตรม. อยู่ในทำเล บางจาก, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿36,000,000 (฿146,939/ตรม.)
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
245 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
BTS 1.32 กม.
ดูรูปทั้งหมด
Office for Rent at Sukhumvit 101/1 Wachiratham Sathit
บางจาก, พระโขนง
฿36,000,000
(฿46,300/ตรม.)
775 ตรม. Office for sale in พระโขนง, กรุงเทพมหานคร
ออฟฟิศ สุขุมวิท 101/1 วชิรธรรมสาธิต เนื้อที่ 101 ตรว. 4 ชั้น ใกล้ BTS ที่ตั้ง ถนนสุขุมวิท 101/1 แขวงบางจาก เขตพระโขนง กทม.รายละเอียด- เนื้อที่ 101 ตรว. พื้นที่ใช้สอย 775 ตรม. สูง 4 ชั้น- ชั้นดาดฟ้า ต่...
Details:
10
Bedroom(s)
11
Bathroom(s)
775 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale with Buildings in Soi Sukhumvit 97/1
บางจาก, พระโขนง
฿37,500,000
(฿51,100/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางจาก, กรุงเทพมหานคร
✨ โอกาสพิเศษสำหรับผู้ที่มองหาที่ดินทำเลศักยภาพบนสุขุมวิท! ✨ รายละเอียดทรัพย์ • ขนาดที่ดิน: 182.9 ตร.วา (731.6 ตร.ม.) • หน้ากว้าง 21 เมตร | ลึก 34 เมตร • ถนนหน...
Details:
732 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
BTS 0.59 กม.
วิวโล่งๆ
ติดสถานี BTS/MRT
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ชั้นลอย
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Single house with 100 sqw area in Bang Chak
บางจาก, พระโขนง
฿38,000,000
(฿99,800/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 8 ห้องนอน ใน บางจาก, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 8 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 380 ตรม. อยู่ในทำเล บางจาก, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว ได้ที่ราคา ฿38,000,000 (฿100,000/ตรม.) หรือท...
Details:
8
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
380 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
BTS 1.38 กม.
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ระเบียง
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 14 มี.ค. 2571
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Office Building 5 Storeys Luxury Office with Elevator On Nut
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
บางจาก, พระโขนง
฿39,000,000
(฿62,500/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ใน บางจาก, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 622 ตรม. อยู่ในทำเล บางจาก, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว ได้ที่ราคา ฿39,000,000 (฿62,701/ตรม.) หรือทำ...
Details:
6
Bedroom(s)
8
Bathroom(s)
622 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
BTS 0.59 กม.
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เจนทริ สุขุมวิท
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
บางจาก, พระโขนง
฿39,900,000
(฿105,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เจนทริ สุขุมวิท
The Gentry Sukhumvit (เดอะ เจนทริ สุขุมวิท)โครงการบ้านแฝดและบ้านเดี่ยวสุดหรู 3 ชั้นที่ได้รับการดีไซน์อย่างพิถีพิถันทุกตารางนิ้วในสไตล์ "Brooklyn New York" ที่ผสมผสานความ Modern Luxury ได้อย่างลงตัว ซึ...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
380 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
BTS 1.81 กม.
แบบ Low Rise
วิวโล่งๆ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ประกาศให้เช่า:
฿200,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
6%
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เจนทริ สุขุมวิท
บางจาก, พระโขนง
฿39,900,000
(฿110,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เจนทริ สุขุมวิท
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
361 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
BTS 1.81 กม.
แบบ Low Rise
เพดานสูงสองชั้น
โคมไฟระย้า
ห้องสมุดหรือห้องอ่านหนังสือ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ประกาศให้เช่า:
฿250,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
8%
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Single house for sale Sukhumvit 64
บางจาก, พระโขนง
฿41,500,000
(฿71,400/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน บางจาก, กรุงเทพมหานคร
ขายบ้านสุขุมวิท 64 สามารถเข้า-ออกได้ทางสุขุมวิท 64 และสุขุมวิท 62 (เป็นซอยลัดขึ้นทางด่วน 62) หน้าซอยสุขุมวิท 64 คือสถานีรถไฟฟ้าปุณณวิถี - บ้านพร้อมที่ดิน ขนาด 145 ตร.ว. - 4 ห้องนอน 5 ห้องน้ำ&nb...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
580 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
BTS 0.59 กม.
ดูรูปทั้งหมด
New Building on Sukhumvit Area for Sale and Rent
บางจาก, พระโขนง
฿43,000,000
(฿33,000/ตรม.)
ขายโรงแรม ใน บางจาก, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล บางจาก, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2567 ซึ่งคุณสามารถซื้อ โรงแรม ได้ที่ราคา ฿43,000,000 (฿33,077/ตรม.) หรือทำสัญญาเช่าระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿300,000 ต่อเดือน
Details:
1,300 ตรม.
Property Type:
โรงแรม
สร้างเสร็จ 2567
วิวเมือง
วิวสวน
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
Large Single House in Sukhumvit 101 for Sale
บางจาก, พระโขนง
฿44,500,000
(฿63,400/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ใน บางจาก, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 700 ตรม. อยู่ในทำเล บางจาก, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2558 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้...
Details:
5
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
700 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ARL 6.19 กม.
สร้างเสร็จ 2558
>
1
2
3
...
26
27
28
29
781 - 810 จาก 845 ยูนิต
ไทย
กรุงเทพมหานคร
พระโขนง
ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของพระโขนง
บางจาก
มี 1,772 ยูนิต
ราคา: ฿165K - ฿1.66B
ทำเลที่ตั้ง
1
ดิ ยูนีค สุขุมวิท 62/1
บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพมหานคร
฿3,182,248
▼ -13%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
2
ควินทารา อาเท่ สุขุมวิท 52
บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพมหานคร
฿4,109,988
▼ -13.3%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
9 รีวิว
3
ไลฟ์ สุขุมวิท 62
บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพมหานคร
฿3,072,515
▲ 2.6%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
4
สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64
บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพมหานคร
฿3,381,762
▲ 14.5%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
5
แชมเบอร์ส อ่อนนุช สเตชั่น
บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพมหานคร