ขายที่ดิน ใน ไทย
(มี ที่ดิน 10,384)
ดูรูปทั้งหมด
63 SQW Beautiful Plot of Land in Na Yang
นายาง, ชะอำ, เพชรบุรี, ไทย
฿290,000
(฿1,170/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน นายาง, เพชรบุรี
ราคา 290,000 บาท พร้อมขาย เจ้าของขายเอง อยู่กรุงเทพฯ ไม่ค่อยได้มาดู ก่อนถึงชะอำ ตรง ต.นายาง อ.ชะอำ ใกล้ที่ท่องเที่ยวสายมู วัดถ้ำแจง ใกล้สำนักสงฆ์ถ้ำเขาตาจีน โอนคนละครึ่ง
Details:
248 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
โรงพยาบาล 5.83 กม.
วิวภูเขา
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
236 SQM Land for Sale in Ban Tanong
ประกาศเมื่อ 4 วันที่แล้ว
แกใหญ่, เมืองสุรินทร์, สุรินทร์, ไทย
฿290,000
(฿1,230/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน แกใหญ่, สุรินทร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 236 ตรม. อยู่ในทำเล แกใหญ่, สุรินทร์ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿290,000 (฿0/ตรม.)
Details:
236 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวเมือง
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land, Road 3111, Homok Subdistrict, Bang Sai District, Ayutthaya Province
อัพเดทล่าสุด 1 วันที่แล้ว
ห่อหมก, บางซ้าย, พระนครศรีอยุธยา, ไทย
฿293,700
(฿275/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ห่อหมก, พระนครศรีอยุธยา
-รหัสทรัพย์ : 6303-ที่ดินแปลงสวย เนื้อที่ 267 ตร.ว.-ด้านหน้าแปลงที่ดินติดถนน-เข้า-ออกได้สะดวก-ใกล้ แหล่งสาธารณูปโภค-เหมาะสร้างที่อยู่อาศัย-ใกล้ เวลเนสซิตี้ (Wellness City) อยุธยา-ใกล้ วัดศิริสุขาราม อ...
Details:
1,068 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 1 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Cheap land title deed for sale in Mae Chan District
แม่จัน, แม่จัน, เชียงราย, ไทย
฿295,000
(฿4/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน แม่จัน, เชียงราย
ที่ดินโฉนด 44 ไร่ 2งาน อำเภอแม่จัน เชียงราย ห่างจากตัวอำเภอ 3 กิโล ที่เนินวิวเขาสวย มีสระน้ำขนาด 1 ไร่ โฉนดพร้อมโอน ราคาถูกๆ
Details:
70,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Mueang Makham Sung
มะขามสูง, เมืองพิษณุโลก, พิษณุโลก, ไทย
฿295,000
(฿339/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน มะขามสูง, พิษณุโลก
เนื้อที่ 2งาน 17ตารางวา ที่ดินห่างแม่น้ำ 6เมตร มีไฟฟ้า มีน้ำเข้าถึง
Details:
868 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale in Sa Kaeo Province, Mueang District, at 200,000 baht per rai.
ประกาศเมื่อ 4 วันที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 4 วันที่แล้ว
โคกปี่ฆ้อง, เมืองสระแก้ว, สระแก้ว, ไทย
฿300,000
(฿127/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน โคกปี่ฆ้อง, สระแก้ว
ขายที่ดินในจ.สระแก้ว อ.เมือง ต.โคกปี๋ฆ้อง 1.1.90ไร่ๆละ2แสนบาทเป็นที่ดินตาบอดแต่ติดริมคลอง อยู่กับธรรมชาติเงี่ยบสงบดี ซื้อไว้เป็นที่หมายสองหลบภัยสงครามในเมืองได้สร้างบ้านเก็บของกินของใช้อยู่อาศัยเพาะปล...
Details:
2,360 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 4 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale and Rent in Sukhumvit Soi 39
ประกาศเมื่อ 5 วันที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 4 วันที่แล้ว
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿300,000
(฿392/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 764 ตรม. อยู่ในทำเล คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿300,000 (฿0/ตรม.)
Details:
764 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ไปสถานี BTS/MRT ได้
อัพเดทล่าสุด: 4 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale near Nong Bueng Luang in Si Chiang Mai
พานพร้าว, ศรีเชียงใหม่, หนองคาย, ไทย
฿300,000
(฿125/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน พานพร้าว, หนองคาย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 2,400 ตรม. อยู่ในทำเล พานพร้าว, หนองคาย ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿300,000 (฿0/ตรม.)
Details:
2,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ตลาด 62.74 กม.
วิวทะเลสาป
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
60 SQW Land for Sale with Special Price in Lampang
พิชัย, เมืองลำปาง, ลำปาง, ไทย
฿300,000
(฿1,250/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน พิชัย, ลำปาง
ที่ดินตำบลพิชัย หลัง รพ.ค่ายฯ เมืองลำปาง ทำเลสวย เพียง ต.ร.ว.ละ 5,000 บาท ขาย ที่ดินตำบลพิชัย หลัง รพ.ค่ายฯ เมืองลำปาง ทำเลสวย ด้านหน้าติดถนนใหญ่ ด้านหลังติดลำห้วย เห็นวิวภูเขา สร้างบ้านสวนตากอา...
Details:
240 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
100 Square Meters Land for Sale near Udon Thani Municipality
โนนสูง, เมืองอุดรธานี, อุดรธานี, ไทย
฿300,000
(฿749/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน โนนสูง, อุดรธานี
เนื้อที่ 100 ตร.ว ราคา 300,000บาท ที่ดินอยู่ในซอย ถ.วิทยาคาร ตรงข้าม รร.โรงเรียนโนนสูงพิทยาคา เหมาะกับคนหาที่สร้างบ้าน บรรยายกาศร่มรื่นสนใจติดต่อ 0957948444
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
For Sale Prime Land in a Premium Location
ไร่ใหม่พัฒนา, ชะอำ, เพชรบุรี, ไทย
฿300,000
(฿1,360/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ไร่ใหม่พัฒนา, เพชรบุรี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 220 ตรม. อยู่ในทำเล ไร่ใหม่พัฒนา, เพชรบุรี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿300,000 (฿0/ตรม.)
Details:
220 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สนามกอล์ฟ 7.65 กม.
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale in Kok Pi Kong Subdistrict, Mueang District, Sa Kaeo Province, price not expensive
โคกปี่ฆ้อง, เมืองสระแก้ว, สระแก้ว, ไทย
฿300,000
(฿127/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน โคกปี่ฆ้อง, สระแก้ว
ขายที่ดินในตำบลโคกปี่ฆ้อง อำเภอเมือง จังหวัดสระแก้ว 27000 ราคาไม่แพง เป็นที่ดินตาบอดเดินเข้าไป สูงกว่าระดับน้ำทะเล26เมตร เนื้อที่1.1.90ไร่ราคาไร่ละ2แสนบาท แนะนำรีบมาซื้อก่อนหมดโอกาสจะเสียดายซื้อทิ้งไว...
Details:
2,360 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
ติดริมชายหาด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Purple land plot for sale in Phatthana Nikhom District, Lopburi Province, 300,000 baht per rai.
พัฒนานิคม, พัฒนานิคม, ลพบุรี, ไทย
฿300,000
(฿1/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน พัฒนานิคม, ลพบุรี
🏞️ ขายที่ดินผังสีม่วง📍 ต.พัฒนานิคม อ.พัฒนานิคม จ.ลพบุรี✅ รองรับการก่อสร้างโรงงานอุตสาหกรรม โกดัง ศูนย์กระจายสินค้า🌄 จุดเด่น: วิวภูเขาสวย โล่ง โปร่ง เหมาะกับการพัฒนาโครงการใหญ่📐 ขนาดรวมประมาณ 219-0...
Details:
350,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
800 SQM Sam Phrao, Udon Thani land for sale
สามพร้าว, เมืองอุดรธานี, อุดรธานี, ไทย
฿300,000
(฿375/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน สามพร้าว, อุดรธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 800 ตรม. อยู่ในทำเล สามพร้าว, อุดรธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿300,000 (฿0/ตรม.)
Details:
800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สถานีรถไฟ 9 กม.
วิวสวน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land with mountain views, ideal for a country house, close to Bangkok, excellent location.
ประกาศเมื่อ 2 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
บ้านโข้ง, อู่ทอง, สุพรรณบุรี, ไทย
฿300,000
(฿375/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ้านโข้ง, สุพรรณบุรี
6 แปลงสุดท้าย ที่ดินใกล้กรุงเทพ วิวภูเขา ที่หลายคนต้องการ 2 งาน 300,000 / 1 ไร่ 600,000 ที่ดินสวย จองก่อน เลือกก่อน! บ้านทุ่งดินดำ ต.บ้านโข้ง อ.อู่ทอง จ.สุพรรณบุรี จุดเด่นที่ดิน ที่ดินบร...
Details:
800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
400 SQM Sam Phrao, Udon Thani land for sale
สามพร้าว, เมืองอุดรธานี, อุดรธานี, ไทย
฿300,000
(฿749/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน สามพร้าว, อุดรธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 400 ตรม. อยู่ในทำเล สามพร้าว, อุดรธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿300,000 (฿0/ตรม.)
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สถานีรถไฟ 9.84 กม.
วิวสวน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land with Strategic Access and High Development for RENT
คลองขวาง, ไทรน้อย, นนทบุรี, ไทย
฿300,000
(฿6/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน คลองขวาง, นนทบุรี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 51,200 ตรม. อยู่ในทำเล คลองขวาง, นนทบุรี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿300,000 (฿0/ตรม.)
Details:
51,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land area 100 sq.w. near Hindad hot spring
หินดาด, ทองผาภูมิ, กาญจนบุรี, ไทย
฿300,000
(฿749/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หินดาด, กาญจนบุรี
ขายที่ดินโฉนด นส.4จ ขนาด 100 ตร.ว. ติดถนนคอนกรีต อยู่ในเขตชุมชน ขอน้ำ ขอไฟได้ ใกล้บ่อน้ำพุร้อนหินดาด น้ำตกผาตาด อำเภอทองผาภูมิ จังหวัดกาญจนบุรี เหมาะสำหรับสร้างบ้านพักตากอากาศ มีเพื่อนบ้าน ไ...
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale 16 Rai 27.9 SQ.W. Adjacent to Highway 3211
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
บ้านเชี่ยน, หันคา, ชัยนาท, ไทย
฿300,000
(฿12/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ้านเชี่ยน, ชัยนาท
เจ้าของขายเองขายที่ดินถูกสุดๆ ที่ถมแล้ว น้ำไม่ท่วม ติดถนนหลวง3211 อยู่ในเขตชุมชน มีน้ำประปา ไฟฟ้าจังหวัดชัยนาท อำเภอหันคา ตำบลบ้านเชี่ยนขายเพียง 300,000/ไร่ 750/วา กู้ธนาคารได้เพราะติดทางสาธารณะ1...
Details:
25,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วัด 55.62 กม.
วิวภูเขา
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Near Chaloem Phra Kiat District, it is a community area.
ช้างทอง, เฉลิมพระเกียรติ, นครราชสีมา, ไทย
฿300,000
(฿1,070/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ช้างทอง, นครราชสีมา
ขายที่ดินแปลงสวย อำเภอเฉลิมพระเกียรติ จังหวัดนครราชสีมา ขนาดที่ดิน 70 ตรว. โฉนดครุฑแดง มีถนนเข้า - ออก ถึงแปลงที่ดิน สถานที่ใกล้เคียง อบต. เฉลิมพระเกียรติ ที่ว่าการอำเภอเฉลิมพระเกียรติ สถา...
Details:
280 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
244 SQM Land for sale with good spot
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
บัวสลี, แม่ลาว, เชียงราย, ไทย
฿300,000
(฿1,230/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บัวสลี, เชียงราย
ตั้งอยู่สุดถนนที่เงียบสงบ ติดกับลำธารเล็กๆ และนาข้าว มองเห็นวิวภูเขาได้ไม่ขาดตอน ธรรมชาติสงบมาก น้ำและไฟฟ้า. เหมาะสำหรับบ้านครอบครัวพร้อมสวน ตลาดป่ากอดำ 7/11 และโลตัส ขับรถเพียง 5 นาที ทางหลวงสายหลัก...
Details:
244 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Nakhon Ratchasima Province
ธงชัยเหนือ, ปักธงชัย, นครราชสีมา, ไทย
฿300,000
(฿960/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ธงชัยเหนือ, นครราชสีมา
ที่ดิน ทำเลดี ติดถนนวงแววนรอบนอก จ.นครราชสีมา
Details:
312 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 15.06 กม.
วิวสวน
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale near Non Sung Pittayakan School
โนนสูง, เมืองอุดรธานี, อุดรธานี, ไทย
฿300,000
(฿749/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน โนนสูง, อุดรธานี
เนื้อที่ 100 ตร.ว ราคา 300,000บาท ที่ดินอยู่ในซอย ถ.วิทยาคาร ตรงข้าม รร.โรงเรียนโนนสูงพิทยาคารใกล้กับตลาดสดโนนสูงใกล้ โรงพยาบาลธัญญารักษ์อุดรธานีใกล้สนามบินนานาชาติอุดรธานี 15 กมตัวเมืองอุดร 12 กม.สนใ...
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale in Khlong 8, Bueng Bon, Nong Suea, Pathum Thani. Area: 70 square wah.
ประกาศเมื่อ 2 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
บึงบอน, หนองเสือ, ปทุมธานี, ไทย
฿300,000
(฿1,070/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บึงบอน, ปทุมธานี
ขายที่ดิน คลอง8 บึงบอน หนองเสือ ปทุมธานี เนื้อที่ 70 ตร.ว ราคาไม่แพงพิกัด : 14.08348588,100.77070070โครงการ : ที่ดินบึงบอน-หนองเสือที่ตั้ง : ถนนรังสิต-นครนายก คลอง8 ตำบล บึงบอน อำเภอ หน...
Details:
280 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, 5 rai, 300,00 per rai.
ห้วยสัก, เมืองเชียงราย, เชียงราย, ไทย
฿300,000
(฿38/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ห้วยสัก, เชียงราย
ต้องการขายที่นาครับ 5 ไร่ เจ้าของเรียกไว้ที่ ไร่ 300,000 ลดได้ต่อลองได้ครับ มาคุยกันก่อนก่อได้ ถนนหินคลุก รถใหญ่เข้าได้สะบาย ต.ห้วยสัก อ.เมือง จ.เชียงราย 0840955422 / 0887532769 ทักแ...
Details:
8,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Purple zone land for sale, Phatthana Nikhom District, Lopburi Province, 3 hundred thousand per rai
พัฒนานิคม, พัฒนานิคม, ลพบุรี, ไทย
฿300,000
(฿5/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน พัฒนานิคม, ลพบุรี
ขายที่ดินพื้นที่สีม่วง ✅📍ที่ตั้ง: อ.พัฒนานิคม จ.ลพบุรี📏 เนื้อที่: 39 ไร่ 1 งาน 71 ตารางวา💰 ราคาเพียง ไร่ละ 300,000 บาทที่ดินเหมาะสำหรับ สร้างโรงงาน โกดัง หรือทำโครงการทำเลดี เดินทางสะดวก พื้นที่สี...
Details:
62,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land with Canal View in Khlong 8
บ้านกลาง, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี, ไทย
฿300,000
(฿3,000/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ้านกลาง, ปทุมธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 100 ตรม. อยู่ในทำเล บ้านกลาง, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿300,000 (฿0/ตรม.)
Details:
100 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
มหาวิทยาลัย 5.19 กม.
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Nakhon Si Thammarat
ขนอม, นครศรีธรรมราช, ไทย
฿300,000
(฿375/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ขนอม, นครศรีธรรมราช
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 800 ตรม.อยู่ในทำเล ขนอม, นครศรีธรรมราช ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿300,000 (฿0/ตรม.)
Details:
800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ท่าเทียบเรือ 19.56 กม.
Palm View
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
2 Rai of Land for Sale in Chai Nat
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
บ้านเชี่ยน, หันคา, ชัยนาท, ไทย
฿300,000
(฿94/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ้านเชี่ยน, ชัยนาท
เจ้าของขายเอง ขายที่ดินถูกสุดๆ ที่ถมแล้ว น้ำไม่ท่วมห่างถนนหลวง3211 แค่20เมตร อยู่ในเขตชุมชน มีน้ำประปา ไฟฟ้า จังหวัดชัยนาท อำเภอหันคา ตำบลบ้านเชี่ยน ขายเพียง 300,000/ไร่ 625/วา กู้ธนาคารได้เพราะติดทาง...
Details:
3,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
100 Sqw Land for Sale near Chokchaidet Road
หนองกี่, หนองกี่, บุรีรัมย์, ไทย
฿300,000
(฿749/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองกี่, บุรีรัมย์
ขายที่ดินในเขตเทศบาล หนองกี่บุรีรัมย์ ใกล้บิ๊กซีหนองกี่ห่างถนน350เมตร100ตรว. กว้าง16*25เมตร นส3ก.ออกโฉนดได้ เลยน้ำไฟพร้อมต่อได้เลย
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวเมือง
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
...
7
8
9
...
333
211 - 240 จาก 10,384 ยูนิต
ไทย
ดูที่ดินเพิ่มเติมในทำเลของไทย
นนทบุรี
มี 1,390 ยูนิต
ราคา: ฿0 - ฿1.41B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ภูเก็ต
มี 897 ยูนิต
ราคา: ฿749K - ฿5.49B
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงใหม่
มี 716 ยูนิต
ราคา: ฿266K - ฿22.1B
ดูทำเลเพิ่มเติม
กรุงเทพมหานคร
มี 642 ยูนิต
ราคา: ฿15K - ฿3.3B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ประจวบคีรีขันธ์
มี 631 ยูนิต
ราคา: ฿380K - ฿1.56B
ดูทำเลเพิ่มเติม
สุราษฎร์ธานี
มี 570 ยูนิต
ราคา: ฿35K - ฿3B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 535 ยูนิต
ราคา: ฿5.49K - ฿36.2B
ดูทำเลเพิ่มเติม
นครราชสีมา
มี 365 ยูนิต
ราคา: ฿2 - ฿2B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปทุมธานี
มี 342 ยูนิต
ราคา: ฿0 - ฿3.99B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ระยอง
มี 342 ยูนิต
ราคา: ฿1 - ฿190B
ทำเลที่ตั้ง
1
กุลพันธ์ วิลล์ 9
บ้านแหวน, หางดง, เชียงใหม่
฿2,197,246
▼ -16.2%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
2
ลากูน่า โฮมส์
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿49,937,400
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
3
เดอะ เบส ไฮท์
ตลาดใหญ่, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿2,696,620
▼ -8.7%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
4
บ้าน ปรางทอง
วิชิต, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿7,190,986
▲ 4%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
5
88 แลนด์ แอนด์ เฮ้าส์ ฮิลไซด์ ภูเก็ต
ฉลอง, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿8,788,982
▲ 4%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 308 โครงการ สำหรับที่ดินในไทย
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง