ขายที่ดิน ใน ไทย
(มี ที่ดิน 10,391)
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ขายที่ดินเปล่า พร้อมก่อสร้าง ( เหมาะสร้าง โกดัง,โรงงาน,คลังสินค้า , โฮมออฟฟิศ )ที่ดินขนาด100-200-300 ตรว. ถึง 1-5ไร่+ สิ่งปลูกสร้างตามขนาดที่ลูกต้องการใช้งาน ถนนในโครงการ กว้าง 10 เม...
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿1,870/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
Details:
800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
✨โปรโมชั่น ต้อนรับปีใหม่มาแล้วจ้า✨ 💝ที่ดิน100ตารางวา= ( 1,500,000 บาทจ้า ) 💝ที่ดิน 200ตารางวา=(3,000,000 บาทจ้า) 💝ที่ดิน 1 ไร่= (6,000,000 บาทจ้า) 💝ที่ดิน 2 ไร่=(12,000,000 บาทจ้า) 💝โกดัง/บริษั...
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
✨ที่ดินถมแล้วจ้า พื้นที่สีเขียวจ้า✨ 💝ที่ดิน100ตารางวา= ( 1,500,000 บาทจ้า ) 💝ที่ดิน 200ตารางวา=(3,000,000 บาทจ้า) 💝ที่ดิน 1 ไร่= (6,000,000 บาทจ้า) 💝ที่ดิน 2 ไร่=(12,000,000 บาทจ้า) 💝โกดัง/บริษ...
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ที่ดินทำเลดี ทำเลทอง
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
✨#ขายที่ดินถมแล้วพื้นที่สีเขียว✨ 🎉ที่ดิน100ตารางวา= ( 1,500,000 บาท ) 🎉ที่ดิน 200ตารางวา=(3,000,000 บาท) 🎉ที่ดิน 1 ไร่= (6,000,000 บาท) 🎉ที่ดิน 2 ไร่=(12,000,000 บาท) 🎉โกดัง/บริษัท/บ้าน+ที่ดิน1...
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
✨#ขายที่ดินถมแล้วพื้นที่สีเขียวจ้า✨ 💝ที่ดิน100ตารางวา= ( 1,500,000 บาทจ้า ) 💝ที่ดิน 200ตารางวา=(3,000,000 บาทจ้า) 💝ที่ดิน 1 ไร่= (6,000,000 บาทจ้า) 💝ที่ดิน 2 ไร่=(12,000,000 บาทจ้า) 💝โกดัง/บริษ...
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
✨#ขายที่ดินถมแล้วพื้นที่สีเขียวจ้า✨ 💝ที่ดิน100ตารางวา= ( 1,500,000 บาทจ้า ) 💝ที่ดิน 200ตารางวา=(3,000,000 บาทจ้า) 💝โกดัง/บริษัท/บ้าน+ที่ดิน100ตารางวา= ( 2,400,000 บาทจ้า ) 💝โกดัง/บริษัท/บ้...
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
✨#ขายโกดังที่ดินจ้า✨ 💝โกดัง/บริษัท+ที่ดิน100ตารางวา= ( 2,400,000 บาทจ้า ) 💝โกดัง/บริษัท+ที่ดิน 200 ตารางวา=( 4,800,000 บาทจ้า ) ⭐️พิกัด หลังคลังเซเว่น บางบัวทอง นนทบุรี - ลาดหลุมแก้ว ปทุมธา...
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
✨#ขายโกดัง + #ที่ดิน✨ 💝ที่ดิน100ตารางวา= ( 1,500,000 บาทจ้า ) 💝ที่ดิน 200ตารางวา=(3,000,000 บาทจ้า) 💝โกดัง/บริษัท/บ้าน+#ที่ดิน100ตารางวา= ( 2,400,000 บาทจ้า ) 💝โกดัง/บริษัท/บ้าน+#ที่ดิน200...
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Beautiful Land in a Village Ideal for Building a House and Developing a Business
อัพเดทล่าสุด 2 วันที่แล้ว
หนองโดน, ลำปลายมาศ, บุรีรัมย์, ไทย
฿1,500,000
(฿2,270/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองโดน, บุรีรัมย์
ที่ดินติดถนนหมู่บ้าน เข้าออกสะดวกในพื้นที่ มีปลูกต้นสัก และการดูแล พื้นที่สะอาด พื้นที่ โดยรวม 1 งาน 65 ตารางวา
Details:
660 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สนามกอล์ฟ 33.51 กม.
วิวสวน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 2 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
353 Sqw Land for Sale in Khlong Muang
คลองม่วง, ปากช่อง, นครราชสีมา, ไทย
฿1,500,000
(฿1,060/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน คลองม่วง, นครราชสีมา
ขายที่ดินสวย บรรยากาศดี เนื้อที่ 3 งาน 53 ตรว. โฉนดครุฑแดง พร้อมโอนกรรมสิทธิ์ทันที ทำเลดี เหมาะสำหรับสร้างบ้าน, ธุรกิจ หรือลงทุน
Details:
1,412 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สถานีรถไฟ 62.65 กม.
วิวภูเขา
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, can be divided into 81.2+81.2
บึงน้ำรักษ์, ธัญบุรี, ปทุมธานี, ไทย
฿1,500,000
(฿2,310/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บึงน้ำรักษ์, ปทุมธานี
เหมาะสำหรับทำที่อยู่ หรือ เกษตร ได้ อากาสดี ติดถนนดำ ขอประปา ไฟฟ้าได้ ไม่ไกลจากกรุงเทพ หรือ ไปนครนายกก็สะดวก ติดปั้มน้ำมัน เซเว่น ร้านค้า หมู่บ้านไม่ไกล ใกล้รพ.ศุนย์แพทย์ คลอง15 รพ.สัตว์ สะดวกสบาย&nbs...
Details:
649.60 ตรม.
ดาวเรือง, เมืองสระบุรี, สระบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ดาวเรือง, สระบุรี
ที่ดินขนาด 100 ตาราวา ราคาขาย 1,500,000 บาทอยู่ตำบลดาวเรือง อำเภอเมือง จังหวัดสระบุรี**ที่ดินว่างเปล่า ถมที่แล้ว สามารถปลูกบ้านได้เลย**ที่ดินอยู่หลังหมูบ้านในฝัน, ถนนเส้นบายพาสทางไปลพบุรี, อยู่ใกล้โรง...
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, Tanyong Mas, 1 rai 40 square wah, near PTT gas station.
ตันหยงมัส, ระแงะ, นราธิวาส, ไทย
฿1,500,000
(฿852/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ตันหยงมัส, นราธิวาส
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,760 ตรม. อยู่ในทำเล ตันหยงมัส, นราธิวาส ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿1,500,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,760 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
For sale: 1 rai 2 ngan of vacant land, suitable for building a house.
พุดซา, เมืองนครราชสีมา, นครราชสีมา, ไทย
฿1,500,000
(฿566/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน พุดซา, นครราชสีมา
ขายที่ดินเปล่า 1 ไร่ 2 งาน เหมาะสำหรับสร้างบ้านพักอาศัย บรรยากาศเงียบสงบ อากาศดี อยู่ในพื้นที่น้ำไม่ท่วม พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน ทั้งไฟฟ้าและประปา ถนนคอนกรีต ราคาไม่แพง ทำเลดีในตำบลพุดซา อำเภอเ...
Details:
2,652 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Community land, 1 rai 2 ngan 27.9 sq m., near the market/Yupparaj Hospital/Rajabhat University.
จอมบึง, จอมบึง, ราชบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿598/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน จอมบึง, ราชบุรี
ที่ดินโฉนดเสมอถนน 1 ไร่ 2 งาน 27.9 ตารางวา เหมายกแปลง 1,500,000 บาทพร้อมโอน… ติดถนนลาดยาง 2 เลน… มีไฟฟ้า… มีประปา… ไฟฟ้าส่องทาง … ล้อมรั้วหลักเขตชัดเจน สถา...
Details:
2,508 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวสวนสาธารณะ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale, 65 rai 1 ngan Sikhio-Chaiyaphum
หนองบัวน้อย, สีคิ้ว, นครราชสีมา, ไทย
฿1,500,000
(฿14/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองบัวน้อย, นครราชสีมา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 104,464 ตรม. อยู่ในทำเล หนองบัวน้อย, นครราชสีมา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿1,500,000 (฿0/ตรม.)
Details:
104,464 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วัด 41.9 กม.
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale 1 Rai in Hua Hin City
หัวหิน, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿1,500,000
(฿937/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หัวหิน, หัวหิน
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,600 ตรม. อยู่ในทำเล หัวหิน, หัวหิน ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿1,500,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 0.91 กม.
วิวภูเขา
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, title deed, Kaeng Krachan, Phetchaburi Province (Red Garuda, NS. 4, J.)
แก่งกระจาน, แก่งกระจาน, เพชรบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿937/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน แก่งกระจาน, เพชรบุรี
ขายที่ดินโฉนดแก่งกระจาน จ.เพชรบุรี (ครุฑแดง น.ส. 4 จ.)📞โทร 061-839-8895📲Line@: br />📲LineID: jknarตำแหน่งที่ดิน: br />💲165 ตรว. 8.5 แสน💲400 ตรว. 1.5 ล้าน ลด 100,000 บาท เฉพาะทำสัญญา 2 แปลงแรก🆓ฟร...
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale with Electricity and Water Available in Nong Yat
หนองญาติ, เมืองนครพนม, นครพนม, ไทย
฿1,500,000
(฿388/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองญาติ, นครพนม
ที่ดิน 2 ไร่ 1 งาน 67 วา ที่ดินไม่ต้องถม ใกล้หนองน้ำหนองญาติ ใกล้อำเภอ ในเมือง เหมาะทำบ้านสวน เกษตร ฟาร์ม โรงเรือน บ้านพักตากอากาศ
Details:
3,868 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Rubber plantation ready for cutting
ไทยบุรี, ท่าศาลา, นครศรีธรรมราช, ไทย
฿1,500,000
(฿289/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ไทยบุรี, นครศรีธรรมราช
ที่ดิน 3 ไร่ 96 ตาราวา ไร่ละ 500,000 สวนป่ายาง พร้อมตัดยางได้เลย สอบถามราคากันได้อีกที
Details:
5,184 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
100 Sqw Land for Sale in Kho Hong
คอหงส์, หาดใหญ่, สงขลา, ไทย
฿1,500,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน คอหงส์, สงขลา
ขายที่ดินทำเลดี คอหงส์ ติดถนน ขนาดที่ดินรวม 100 ตร.วา ยกแปลงต่อรองได้เหมาะทำที่อยู่อาศัย ห้องพักให้เช่า ประกอบกิจการต่างๆ- น้ำไม่เคยท่วม- ใกล้แหล่งชุมชน ร้านค้า- ใกล้บิ๊กซีเอ็กซ์ตร้า เข้าซอยเพชรเกษม 6...
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สถานีรถไฟ 199.96 กม.
วิวภูเขา
วิวเมือง
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
...
44
45
46
...
333
1,321 - 1,350 จาก 10,391 ยูนิต
ไทย
ดูที่ดินเพิ่มเติมในทำเลของไทย
นนทบุรี
มี 1,393 ยูนิต
ราคา: ฿0 - ฿1.41B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ภูเก็ต
มี 899 ยูนิต
ราคา: ฿750K - ฿5.5B
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงใหม่
มี 715 ยูนิต
ราคา: ฿266K - ฿22.2B
ดูทำเลเพิ่มเติม
กรุงเทพมหานคร
มี 642 ยูนิต
ราคา: ฿15K - ฿3.3B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ประจวบคีรีขันธ์
มี 631 ยูนิต
ราคา: ฿380K - ฿1.56B
ดูทำเลเพิ่มเติม
สุราษฎร์ธานี
มี 570 ยูนิต
ราคา: ฿35K - ฿3B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 535 ยูนิต
ราคา: ฿5.5K - ฿36.2B
ดูทำเลเพิ่มเติม
นครราชสีมา
มี 365 ยูนิต
ราคา: ฿2 - ฿2B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปทุมธานี
มี 342 ยูนิต
ราคา: ฿0 - ฿4B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ระยอง
มี 342 ยูนิต
ราคา: ฿1 - ฿190B
ทำเลที่ตั้ง
1
กุลพันธ์ วิลล์ 9
บ้านแหวน, หางดง, เชียงใหม่
฿2,199,045
▼ -16.2%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
2
ลากูน่า โฮมส์
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿50,000,000
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
3
บ้าน ปรางทอง
วิชิต, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿7,196,875
▲ 4%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
4
เดอะ เบส ไฮท์
ตลาดใหญ่, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿2,698,828
▼ -8.7%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
5
88 แลนด์ แอนด์ เฮ้าส์ ฮิลไซด์ ภูเก็ต
ฉลอง, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿8,796,181
▲ 4%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 307 โครงการ สำหรับที่ดินในไทย
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง