ขายที่ดิน ใน ไทย
(มี ที่ดิน 10,391)
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ขายที่ดินเปล่า พร้อมก่อสร้าง ( เหมาะสร้าง โกดัง,โรงงาน,คลังสินค้า , โฮมออฟฟิศ )ที่ดินขนาด100-200-300 ตรว. ถึง 1-5ไร่+ สิ่งปลูกสร้างตามขนาดที่ลูกต้องการใช้งาน ถนนในโครงการ กว้าง 10 เม...
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
50SQW Land For Sale
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
เทพารักษ์, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ, ไทย
฿1,500,000
฿1,550,000
(฿7,500/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เทพารักษ์, สมุทรปราการ
ขายที่ดินเปล่า 50 ตร.วา หน้ากว้าง 10x20เมตร ม.บางปูนคร 2 ซ.4 ใกล้ตลาดสังกะสี ถนนเทพารักษ์ มีทะเบียนบ้านเลขที่ 1037 ทึ่ดินถมแล้วสูงเท่าถนน ราคาขายนี้ผู้ซื้อออกค่าโอนและภาษีทั้งหมด ตำแหน่งที...
Details:
200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวเมือง
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Kalasin Province Bueng Wichai Subdistrict 7 Rai
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
บึงวิชัย, เมืองกาฬสินธุ์, กาฬสินธุ์, ไทย
฿1,500,000
(฿134/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บึงวิชัย, กาฬสินธุ์
ขายที่ดินกาฬสินธุ์ ต.บึงวิชัย 7 ไร่127ตร.ว พร้อมบ้านสวน1หลัง ใกล้แม็คโครราว10กิโลเมตร ที่ดินเกษตรแปลงนี้มีทั้งหมด7ไร่ 1งาน 27ตารางวา พร้อมบ้านสวนอีก1หลัง มี1ห้องนอน1ห้องน้ำ 1ห้องครัว และระเบียงชานบ้าน...
Details:
11,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale in Ban Song Subdistrict, Phanom Sarakham District, Chachoengsao Province
บ้านซ่อง, พนมสารคาม, ฉะเชิงเทรา, ไทย
฿1,500,000
(฿937/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ้านซ่อง, ฉะเชิงเทรา
ขายที่ดินในตำบลบ้านซ่อง อำเภอพนมสารคราม จังหวัดฉะเชิงเทรา 24120 สูงกว่าระดับน้ำทะเล12เมตร เนื้อที่1ไร่ๆละ1.5ล้านบาท อยู่ไม่ไกลกรุงเทพ ให้ลูกหลานได้มีที่อยู่อาศัยทำมาหากินได้พืชผักผลไม้ต้นไม้อากาศเย็นส...
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ดูรูปทั้งหมด
Land Rai 1 for Sale in Hua Hin
หัวหิน, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿1,500,000
(฿937/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หัวหิน, หัวหิน
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,600 ตรม. อยู่ในทำเล หัวหิน, หัวหิน ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿1,500,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 0.91 กม.
วิวภูเขา
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale Nong Na Kham Subdistrict Mueang District Udon Thani Province
หนองนาคำ, เมืองอุดรธานี, อุดรธานี, ไทย
฿1,500,000
(฿309/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองนาคำ, อุดรธานี
ที่นา เนื้อที่รวม 3 ไร่ 15 ตารางวา สถานที่ใกล้เคียง - ห่างจากที่ว่าการผู้ใหญ่บ้าน 500 m - ห่างจากวัดราษฎร์บำรุง 600 m - ห่างจากโรงเรียนบ้านถ่อนน้อยหนองไผ่คำ 1 km - โรงเรียนหนองนาคำ 2.7 km - ห่างจากเมื...
Details:
4,860 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ตลาด 11.82 กม.
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale Next to The Road Sikhio District
สีคิ้ว, นครราชสีมา, ไทย
฿1,500,000
(฿48/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน สีคิ้ว, นครราชสีมา
ขายที่ดินติดถนน อ.สีคิ้ว ขนาด 19ไร่ 2งาน 45ตารางวา สถานที่ตั้ง : ตำบลวัดโรงใหญ่ อำเภอสีคิ้ว จังหวัดนครราชสีมา 30140 ที่สวยทำเลดี ขนาด 19ไร่ 2งาน 45ตารางวา - ติดถนน 2 เลน สามารถ...
Details:
31,380 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Beautiful rectangular land plot for sale, suitable for building a house.
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
ตลาด, เมืองนครราชสีมา, นครราชสีมา, ไทย
฿1,500,000
฿2,000,000
(฿1,870/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ตลาด, นครราชสีมา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 800 ตรม. อยู่ในทำเล ตลาด, นครราชสีมา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿1,500,000 (฿0/ตรม.)
Details:
800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land Plot for Building House in San Pa Tong Bearby Hangdong
บ้านแม, สันป่าตอง, เชียงใหม่, ไทย
฿1,500,000
(฿937/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ้านแม, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,600 ตรม. อยู่ในทำเล บ้านแม, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿1,500,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
โรงเรียน 2.25 กม.
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Rubber plantation for sale, Wiang Pa Pao, Chiang Rai Province
เวียง, เวียงป่าเป้า, เชียงราย, ไทย
฿1,500,000
(฿176/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เวียง, เชียงราย
ขายสวนยางพารา โฉนด 5 ไร่ 1 งาน 30 ตารางวา ราคา 1,500,000 บาท ต.เวียง อ.เวียงป่าเป้า จ.เชียงราย ไม่ไกลจากชุมชน หลังโรงพยาบาลเวียงป่าเป้า - ต้นยางพารา อายุ 8 ปี มีจำนวน ประมาณ 330 ต้น - มีบ่...
Details:
8,520 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
100 SQW Empty Land for Sale in Sisa Krabue
ศีรษะกระบือ, องครักษ์, นครนายก, ไทย
฿1,500,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ศีรษะกระบือ, นครนายก
ขายที่ดินเปล่าแบ่งขาย ล็อคละ 100 ตรว. ต.ศรีษะกระบือ อ. องครักษ์ วัดอารีวงษ์ คลอง 23 บางแสน 2จ. นครนายก ทำเลดีมากอยู่ใกล้แหล่งชุมชนอยู่ใกล้โรงเรียนผดุงตั้งอยู่คลอง 22-23สาธารณูปโภคครบครันเดินทางสะดวกเห...
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 30.96 กม.
วิวสวน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
94 Sqw Land for Sale in Mueang Phitsanulok
วัดพริก, เมืองพิษณุโลก, พิษณุโลก, ไทย
฿1,500,000
(฿3,990/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน วัดพริก, พิษณุโลก
ขายที่ดินเนื้อที่ 94 ตารางวา หมู่ 5 ต.วัดพริก อ.เมือง จ.พิษณุโลก ที่ดินติดถนนใหญ่ ถนน พิษณุโลก – บางกระทุ่ม ห่างจากมหาวิทยาลัยนเรศวรเพียง 6.9 ก.ม. ใช้เวลาเดินทาง 11 นาที มีโครงสร้างบ้านเก่...
Details:
376 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 238.57 กม.
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale with Suitable for Building a House
ประตูป่า, เมืองลำพูน, ลำพูน, ไทย
฿1,500,000
(฿904/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ประตูป่า, ลำพูน
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,660 ตรม. อยู่ในทำเล ประตูป่า, ลำพูน ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿1,500,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,660 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 3 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Chiang Rai
ริมกก, เมืองเชียงราย, เชียงราย, ไทย
฿1,500,000
(฿1,070/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ริมกก, เชียงราย
ขายที่ดินเปล่า 350ตรว. พร้อมโอน -ทำเลดีไม่แออัด เดินทางสะดวก-อ.เมือง จังหวัดเชียงราย -ไกล้สนามบิน -ใกล้ศุนย์ราชการ -ใกล้โรงเรียนท.6 -มีสระ เล็กๆกว้าง 1เมตรยาว 35เมตร ปลูกมะพร้าวน้ำหอม เเละ ฝรั่งรอบสระ...
Details:
1,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วัด 17.12 กม.
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
33 Rai Land for Sale near Pak Phanang River
บางพระ, ปากพนัง, นครศรีธรรมราช, ไทย
฿1,500,000
(฿11,400/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางพระ, นครศรีธรรมราช
ขายที่ดิน ขนาด 9 ไร่ 3 งานเศษ 33 ตร.ว.ด้านหน้าติดถนน ด้านหลังติดคลองเข้าทางด้านข้างซอยเจริญศรีรีสอร์ท
Details:
132 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Beautiful land for sale, area 2 ngan, Nikhom Phatthana District, Rayong Province
พนานิคม, นิคมพัฒนา, ระยอง, ไทย
฿1,500,000
(฿1,870/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน พนานิคม, ระยอง
🎯ติดทรัพย์ตรงครับ 🏞️ขายที่ดินสวยๆ พื้นที่ 2 งาน อ.นิคมพัฒนา จ.ระยอง อยู่ซอย12 ฝั่งสาย15 หน้ากว้างประมาณ 28×35 เ...
Details:
800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale next to the Ping River mountain view
ขี้เหล็ก, แม่ริม, เชียงใหม่, ไทย
฿1,500,000
(฿1,420/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ขี้เหล็ก, เชียงใหม่
ขายที่ดินติดแม่น้ำปิง วิวภูเขา น้ำไม่ท่วม ทำเลสงบ เหมาะสร้างบ้านหรือรีสอร์ท ที่ดินแปลงสวย ติดแม่น้ำปิง พร้อมวิวภูเขา หายากมาก! ทำตลิ่งกันน้ำแข็งแรงแล้ว บรรยากาศเงียบสงบ ใกล้ธรรมชาติสุดๆ &...
Details:
1,056 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
น้ำตก 2.91 กม.
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวภูเขา
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Filled land plot, adjacent to the Nan River, pleasant atmosphere, beautiful views, title deed ready.
วังแดง, ตรอน, อุตรดิตถ์, ไทย
฿1,500,000
(฿1,340/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน วังแดง, อุตรดิตถ์
ที่ดินถมแล้วติดแม่น้ำน่าน รูปแปลง4เหลี่ยมสวยๆ ด้านหน้าติดถนนลาดยางสายหลัก(อุตรดิตถ์-บ้านเเก่ง-พิชัย) เดินทางเข้าออกสะดวกสบายมากๆ พร้อมสำหรับ สร้างพักอาศัย,ร้านกาแฟ ,ร้านอาหาร และอื่นๆ แปลงนี้เอก...
Details:
1,116 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวสวนสาธารณะ
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, size 3 ngan 77 sq m, behind Sathit School.
เมือง, เมืองเลย, เลย, ไทย
฿1,500,000
(฿995/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เมือง, เลย
ขายที่ดินเปล่า หลัง รร สาธิต ขนาด 3 งาน 77 ตรว. ที่ดินอยู่ใกล้แหล่งชุมชน โซนหลังราชภัฎเลย ทางทิศใต้ ที่ดินเป็นรูปสี่เหลี่ยมสวยมาก น้ำไม่ท่วม เหมาะสำหรับทำ ทำหอพัก ทำรีสอร์ท ทำบ้านเดี่ยว ทำบ้าน...
Details:
1,508 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเลสาป
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, 100 sq m, Ban Ko, Samut Sakhon
บ้านเกาะ, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร, ไทย
฿1,500,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ้านเกาะ, สมุทรสาคร
ขายที่ดินเปล่า 100 ตารางวา (1 งาน) ตารางวาละ 15,000 ค่าโอน : จ่ายคนละครึ่ง ตำแหน่ง : ที่ดินสวยทำเลดี อยู่ในซอยบ้านเกาะ-พันธุวงษ์ ซอย 2 ถนนสี่วาพาสวัสดิ์ บ้านเกาะ ที่ดินติดถนนคอนกีต เป็นแ...
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวเมือง
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, 15 rai, next to the river, cheap price
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ต้นผึ้ง, พังโคน, สกลนคร, ไทย
฿1,500,000
(฿63/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ต้นผึ้ง, สกลนคร
ขายที่ดินเปล่าราคาถูก ติดแม่น้ำ‼️ ตำบลต้นผึ้ง อำเภอพังโคน จังหวัดสกลนคร 📌 รายละเอียดที่ดิน: ขนาดที่ดิน: 15 ไร่ 2 งาน 66 ตารางวา เอกสารสิทธิ์: โฉนดครุฑแดง พร้อมโอน ราคา: 1,...
Details:
24,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
800 SQM Freehold Land – Khanom – Plot D
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ขนอม, ขนอม, นครศรีธรรมราช, ไทย
฿1,500,000
(฿1/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ขนอม, นครศรีธรรมราช
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,280,000 ตรม. อยู่ในทำเล ขนอม, นครศรีธรรมราช ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿1,500,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,280,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
1 Rai of Land for Sale in Doi Saket
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ป่าป้อง, ดอยสะเก็ด, เชียงใหม่, ไทย
฿1,500,000
(฿937/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ป่าป้อง, เชียงใหม่
ขายที่ดิน 1ไร่ ราคา 1,500,000 บาท วิวทุ่งนาล้อมด้วยธรรมชาติ เหมาะแก่การสร้างบ้านพักที่อยู่อาศัยบรรยากาศร่มรื่น น้ำประปาและเสาไฟฟ้าถาวรเข้าถึงที่ดินแล้ว ใกล้ตัวเมืองและแหล่งชุมชน ต.ป่อป้อง อ.ดอยสะเก็ด...
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ที่ดินเปล่าถมแล้ว ตารางวาละ 15,000.- มีบริการก่อสร้าง ออกแบบให้ฟรี ที่ดินขายต่ำกว่าราคาธนาคารประเมิน ที่ตั้ง : หลังคลังเซเว่น บางบัวทอง นนทบุรี ทำเลดี อยู่ในแหล่งชุมชน ราคาที่ดิน+สิ่งปลูกสร้าง 3...
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
👑ที่ดินเปล่าถมแล้ว พร้อมสร้างโกดังใหม่👑 👉มีบริการก่อสร้าง👈 📌ที่ดินขายต่ำกว่าราคาธนาคารประเมิน💸 📍 ที่ตั้ง : หลังคลังเซเว่น บางบัวทอง นนทบุรี ทำเลดี อยู่ในแหล่งชุมชน 💰 ราคาที่ดิน+สิ่งปลูกส...
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ขายที่ดินเปล่าถมแล้ว 15,000.-/ตารางวา🔥 💥 ที่ดิน เริ่มตั้งแต่ 100 ตารางวา💥 💥 ถนน กว้าง 10 เมตร 💥 💥 ขอน้ำขอไฟให้เรียบร้อย 💥 📍พิกัด : ศูนย์กระจายสินค้า 7-11 , sb design , tops , โรงงานสก็อต...
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
✨โปรโมชั่น ราคา ที่ดินมาแล้วจ้า✨ 💝ที่ดิน100ตารางวา= ( 1,500,000 บาทจ้า ) 💝บ้าน+ที่ดิน= ( 3,100,000 บาทจ้า ) ⭐️พิกัด หลังคลังเซเว่น บางบัวทอง นนทบุรี - ลาดหลุมแก้ว ปทุมธานี ✨ยื่นกู้ได้/ผ่อน...
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
🏞️ ที่ดินขนาด100-200-300 ตรว. ถึง 1-5ไร่+ สิ่งปลูกสร้างตามขนาดที่ลูกต้องการใช้งาน 🛣️ ถนนในโครงการ กว้าง 10 เมตร 💦 มีน้ำ มีไฟฟ้า 3 เฟส เรียบร้อย 💸 รา...
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
✨โปรโมชั่น ต้อนรับปีใหม่มาแล้วจ้า✨ 💝ที่ดิน100ตารางวา= ( 1,500,000 บาทจ้า ) 💝ที่ดิน 200 ตารางวา= (3,000,000 บาทจ้า) 💝โกดัง+ที่ดิน100ตารางวา= ( 2,400,000 บาทจ้า ) 💝โกดัง+ที่ดิน 200ตารางวา=(...
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
...
43
44
45
...
333
1,291 - 1,320 จาก 10,391 ยูนิต
ไทย
ดูที่ดินเพิ่มเติมในทำเลของไทย
นนทบุรี
มี 1,393 ยูนิต
ราคา: ฿0 - ฿1.41B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ภูเก็ต
มี 899 ยูนิต
ราคา: ฿750K - ฿5.5B
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงใหม่
มี 715 ยูนิต
ราคา: ฿266K - ฿22.2B
ดูทำเลเพิ่มเติม
กรุงเทพมหานคร
มี 642 ยูนิต
ราคา: ฿15K - ฿3.3B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ประจวบคีรีขันธ์
มี 631 ยูนิต
ราคา: ฿380K - ฿1.56B
ดูทำเลเพิ่มเติม
สุราษฎร์ธานี
มี 570 ยูนิต
ราคา: ฿35K - ฿3B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 535 ยูนิต
ราคา: ฿5.5K - ฿36.2B
ดูทำเลเพิ่มเติม
นครราชสีมา
มี 365 ยูนิต
ราคา: ฿2 - ฿2B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปทุมธานี
มี 342 ยูนิต
ราคา: ฿0 - ฿4B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ระยอง
มี 342 ยูนิต
ราคา: ฿1 - ฿190B
ทำเลที่ตั้ง
1
กุลพันธ์ วิลล์ 9
บ้านแหวน, หางดง, เชียงใหม่
฿2,199,045
▼ -16.2%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
2
ลากูน่า โฮมส์
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿50,000,000
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
3
บ้าน ปรางทอง
วิชิต, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿7,196,875
▲ 4%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
4
เดอะ เบส ไฮท์
ตลาดใหญ่, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿2,698,828
▼ -8.7%
ต่ำกว่าราคาตลาด