ขายที่ดิน ใน ไทย
(มี ที่ดิน 10,391)
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ประกาศเมื่อ 5 วันที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 5 วันที่แล้ว
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,390,000
(฿3,470/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
#ขายที่ดินถมแล้วลด20% #ซื้อตอนนี้ลด50,000บาท #ปทุมธานี #ลาดหลุมแก้ว-#หลังคลังเซเว่น #จังหวัดนนทบุรี #โอนจองวันนี้ลดอีก50,000 บาทจ้า 💝#เจ้าของขายเองจ้า💝 ที่ดินถมแล้วราคาปกติตรว.ละ 17,000 บาท 💖...
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 5 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale in Bang Pakong, Chachoengsao, area 1-3-65.8 rai.
บางปะกง, บางปะกง, ฉะเชิงเทรา, ไทย
฿1,390,000
(฿1,020/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางปะกง, ฉะเชิงเทรา
รหัสทรัพย์สิน : S55102 ขายที่ดินเปล่า 1 ไร่ 3 งาน 65.80 ตร.ว ต.หอมศิล อ.บางปะกง จ.ฉะเชิงเทรา บางนา-ตราด กม.34 เป็นสี่เหลี่ยมผืนผ้า หน้ากว้าง ประมาณ 132 เมตร ลึกประมาณ 25 เมตร ลักษณะที่ดิ...
Details:
1,365.80 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ดูรูปทั้งหมด
For sale: 2 adjacent rice fields, total area 3 rai, 3 ngan, 96 square wa.
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
บ้านต๋อม, เมืองพะเยา, พะเยา, ไทย
฿1,400,000
(฿219/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ้านต๋อม, พะเยา
พิกัด หมู่ 5 บ้านต๋อมดง ต.บ้านต๋อม อ.เมือง จ.พะเยาก่อนถึงวัดต๋อมดง 300 เมตร ห่างจากเซเว่นบ้านต๋อม 800 เมตร ห่างจาก รพ.ส่งเสริมสุขภาพ 700 เมตรใกล้ตลาดสด ให้ห้างชุมชนใกล้ปั๊มน้ำมัน
Details:
6,384 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale with mixed fruit orchard, 200 square wah, 1.4 million baht. Frontage on the road.
บวกค้าง, สันกำแพง, เชียงใหม่, ไทย
฿1,400,000
(฿1,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บวกค้าง, เชียงใหม่
ขายที่ดินสวย 200 ตร.วา พร้อมส่วนผลไม้ผสม ใกล้วัดบ้านโป่งช้างคต ด้านหน้าติดถนนทางหลวงชนบท สายบ้านร้อยพร้อม-บ้านโป่ง ต.บวกค้าง อ.สันกำแพง จ.เชียงใหม่ ขนาดกำลังดี 200 ตารางวา ด้านหน้าติดถนนค...
Details:
800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Mueang Surat Thani
บางไทร, เมืองสุราษฎร์ธานี, สุราษฎร์ธานี, ไทย
฿1,400,000
(฿660/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางไทร, สุราษฎร์ธานี
ขายด่วน!! ที่ดินติดถนน อ.เมือง สุราษฎร์ธานี ที่สวย ทำเลดี เดินทางสะดวกสบาย ไฟฟ้า น้ำประปา โฉนดพร้อมโอน เข้าเมืองสุราษฎร์ใช้เวลาไม่ถึง 10 กว่านาที ใกล้เซ็นทรัลสุราษฎร์ บิ๊กซีสุราษฎร์ โลตัสสุราษฎร์ โรงพ...
Details:
2,120 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ตลาด 5.86 กม.
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale adjacent to the Chao Phraya River, Phayuha Khiri District, Nakhon Sawan.
ประกาศเมื่อ 3 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
น้ำทรง, พยุหะคีรี, นครสวรรค์, ไทย
฿1,400,000
(฿306/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน น้ำทรง, นครสวรรค์
ขายที่ดินติดแม่น้ำเจ้าพระยา อำเภอพยุหะคีรี นครสวรรค์ สถานที่ตั้ง : หมู่ที่ 1 ตำบลน้ำทรง อำเภอพยุหะคีรี จังหวัดนครสวรรค์ 60130 รายละเอียดทรัพย์: - ขายที่ดิน 2 ไร่ 3 งาน 42 ตารางวา -...
Details:
4,568 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
1 rai of land for sale, waterfront property in Sao Hai, Saraburi. Up to 3 rai available. Price negotiable.
ประกาศเมื่อ 5 วันที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 5 วันที่แล้ว
พระยาทด, เสาไห้, สระบุรี, ไทย
฿1,400,000
(฿875/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน พระยาทด, สระบุรี
ขายที่ดิน 1 ไร่ เสาไห้ ติดคลองน้ำ ติดถนน เข้าเมืองเพียง10นาที ตำบลพยาทด เสาไห้ สระบุรี พิกัด ก่อนถึง ต้นกล้าเกษตรแฟร์#สำหรับคนที่ชอบติดน้ำ #ชอบที่ดินทำบ้านสวน รายละเอียด ขายราคาตารางวาละ 3,500 บาทเริ่...
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 5 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
120 Sqw Land for Sale in Soi Borom Trailokkanat 37
เทศบาลนครพิษณุโลก, เมืองพิษณุโลก, พิษณุโลก, ไทย
฿1,400,000
(฿2,920/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เทศบาลนครพิษณุโลก, พิษณุโลก
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 480 ตรม. อยู่ในทำเล เทศบาลนครพิษณุโลก, พิษณุโลก ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿1,400,000 (฿0/ตรม.)
Details:
480 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
🚩 Golden opportunity! Beautiful plot of land in the heart of Lampang city (rare prime location).
ประกาศเมื่อ 3 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
บ่อแฮ้ว, เมืองลำปาง, ลำปาง, ไทย
฿1,400,000
(฿3,310/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ่อแฮ้ว, ลำปาง
ขายที่ดินเปล่า ต.บ่อแฮ้ว อ.เมืองลำปาง ทำเลดีติดถนนพระเจ้าทันใจ ติดคลองซาววา บรรยากาศร่มรื่น ใกล้แหล่งชุมชน เหมาะสำหรับจะปลูกบ้านหลังแรก, บ้านพักตากอากาศ หรือ ซื้อเก็บไว้เพื่อลงทุนในอนาคต 📌 ข้อมูลทรัพ...
Details:
423.20 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
2-1-76 Rai Land for Sale in Yang Talat
ยางตลาด, ยางตลาด, กาฬสินธุ์, ไทย
฿1,400,000
(฿358/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ยางตลาด, กาฬสินธุ์
ขายที่ดิน เนื้อที่ 2ไร่ 76 ตารางวา (เจ้าของขายเอง) ที่ดิน อ.ยางตลาด จ.กาฬสินธุ์ เส้นทางบ้านหัวงัว - บ้านเสียว รายละเอียด ที่ดินทำเลดี น้ำสะดวก ติดถนนHighway 2156 (ถนนดำ) การเดินทางสะดวก ข...
Details:
3,904 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สวนสาธารณะ 57.17 กม.
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land, Khlong 2, Khlong Luang, Pathum Thani
คลองสอง, คลองหลวง, ปทุมธานี, ไทย
฿1,400,000
(฿875/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน คลองสอง, ปทุมธานี
ขายที่ดินคลอง2 คลองหลวง ปทุมธานี ใกล้หมู่บ้านฐานมั่นคง ใกล้ตลาดไท ที่ดินติดถนนสาธารณะ แบ่งขาย 4 แปลง (100ตรว.) แปลงละ1,300,000-1,400,000 เหมาหมดราคาต่อรองได้
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Urgent sale of land, 400 sq m. (1 rai), Bueng Ka Sam Subdistrict, Nong Suea District, Pathum Thani Province
บึงกาสาม, หนองเสือ, ปทุมธานี, ไทย
฿1,400,000
(฿875/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บึงกาสาม, ปทุมธานี
ขายด่วนที่ดิน 400ตรว.(1ไร่)📍ใกล้วัดป่าคลอง11 ต.บึงกาสาม อ.หนองเสือ จ.ปทุมธานี‼️ 🔆 ขายทั้งแปลง 1,400,000 บาท 🔆 ราคา 3,500 บาท / ตรว. 🔆 ภาษี + ค่าโอน ณ กรมที่ดิน 50/50...
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Urgent sale, 100 sq.w. land with house, only 30 meters from the road in the farm.
เพ, เมืองระยอง, ระยอง, ไทย
฿1,400,000
(฿3,500/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เพ, ระยอง
ขายด่วนที่ดิน 100 ตรว. พร้อมบ้าน ห่างถนนในไร่เพียง 30 เมตร ราคา 1,400,000 บาท (ต่อรองได้)
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวเมือง
เข้าถึงชายหาดได้
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Hua Hin 1.25 Rai Land for Sale
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
ทับใต้, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿1,400,000
(฿700/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ทับใต้, หัวหิน
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 2,000 ตรม. อยู่ในทำเล ทับใต้, หัวหิน ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿1,400,000 (฿0/ตรม.)
Details:
2,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, 1 rai 3 ngan 12 square wah, located on the banks of the Mae Wang River, Thung Fai Subdistrict, Ban Tha Ho.
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ทุ่งฝาย, เมืองลำปาง, ลำปาง, ไทย
฿1,400,000
(฿491/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ทุ่งฝาย, ลำปาง
ขายที่ดินติดริมน้ำแม่วัง1ไร่3งาน12ตารางวาตำบลทุ่งฝายบ้านท่าโทกอำเภอเมืองจังหวัดลำปางห่างจากถนนเส้นหลักไปประมาณ180-200เมตรในพื้นท่มีต้นไม้ร่มรื่นมีไฟฟ้ามีน้ำประปาติดถนนลาดยางมีบ้านคนห่างจากตัวเมืงลำปาง...
Details:
2,848 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Mae Taeng District
สันมหาพน, แม่แตง, เชียงใหม่, ไทย
฿1,400,000
(฿1,140/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน สันมหาพน, เชียงใหม่
ขายที่ดิน อำเภอแม่แตง จังหวัดเชียงใหม่ ใกล้โรงเรียนแม่แตง ใกล้วัด อยู่ในแหล่งชุมชน ไฟฟ้า ระบบน้ำปะปา พร้อมปลูกบ้านได้เลย "พิกัด/ตำแหน่ง" ตำบลสันมหาพน อำเภอแม่แตง เชียงใหม่ 50150 ด้านหน้า 44 เมตร...
Details:
1,228 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อุทยานแห่งชาติ 10.22 กม.
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านสวนกลางดง
กลางดง, ปากช่อง, นครราชสีมา, ไทย
฿1,400,000
(฿5,300/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ บ้านสวนกลางดง
ที่ดินเปล่า 66.7 ตร.วา ในโครงการจัดสรรบ้านสวนกลางดง วิวภูเขาพระขาว อากาศเย็นบริสุทธิ์ทั้งปี แปลงหัวมุม หน้าสวนสาธารณะ เดินทางสะดวก ใกล้สถานีรถไฟกลางดง ใกล้รถไฟความเร็วสูง สถานีตำรวจ ตลาดสด โลตัส ไม่ไก...
Details:
264 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวสวน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Prime 416 SQ.M. Land for Sale in Pak Nam Pran Pranburi
ปราณบุรี, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿1,400,000
(฿3,360/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ปราณบุรี, หัวหิน
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 416 ตรม.อยู่ในทำเล ปราณบุรี, ประจวบคีรีขันธ์ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿1,400,000 (฿0/ตรม.)
Details:
416 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
โรงพยาบาล 8.35 กม.
วิวสวน
สวนส่วนตัว
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land 1 Ngan for sale close to the main road
บ้านเป็ด, เมืองขอนแก่น, ขอนแก่น, ไทย
฿1,400,000
(฿3,500/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ้านเป็ด, ขอนแก่น
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 400 ตรม. อยู่ในทำเล บ้านเป็ด, ขอนแก่น ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿1,400,000 (฿0/ตรม.)
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สนามบิน 8.02 กม.
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
1,363 SQW. Orange Farm Land for Sale in Chiang Mai
แม่คะ, ฝาง, เชียงใหม่, ไทย
฿1,400,000
(฿257/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน แม่คะ, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 5,452 ตรม. อยู่ในทำเล แม่คะ, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿1,400,000 (฿0/ตรม.)
Details:
5,452 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Phibun Mangsahan
ดอนจิก, พิบูลมังสาหาร, อุบลราชธานี, ไทย
฿1,400,000
(฿159/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ดอนจิก, อุบลราชธานี
ขายที่นาโคตรสวย หน้าติดถนน หลังติดห้วยคลอง ดินสวย ที่สวย เดินเสาไฟฟ้าไว้แล้ว น้ำไม่ท่วม ทำนาได้ปีละ 2 ครั้ง ที่ปลอดภัย
Details:
8,800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
2 Rai Land for Sale in Bang Phae, Ratchaburi
วัดแก้ว, บางแพ, ราชบุรี, ไทย
฿1,400,000
(฿437/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน วัดแก้ว, ราชบุรี
ขาย/ให้เช่า ที่ดิน อำเภอบางแพ ราชบุรี 2 ไร่ ตำบล หัวโพ อำเภอบางแพ ราชบุรี 70160 ราคาไม่แพงเพียง 700,000บาท/ไร่ หรือสนใจเช่าที่ดินเปล่าระยะกลาง-ยาว ให้เช่าราคาพิเศษค่าเพียง2,000บาท/เดือน พื้นที่ 2-0-01...
Details:
3,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale 1 Rai 3 Ngan 12 Square Wah
ทุ่งฝาย, เมืองลำปาง, ลำปาง, ไทย
฿1,400,000
(฿479/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ทุ่งฝาย, ลำปาง
Details:
2,924 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 51.89 กม.
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Good Location Filled Land for Sale
แหลมฟ้าผ่า, พระสมุทรเจดีย์, สมุทรปราการ, ไทย
฿1,427,200
(฿2,000/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน แหลมฟ้าผ่า, สมุทรปราการ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 713.60 ตรม. อยู่ในทำเล แหลมฟ้าผ่า, สมุทรปราการ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿1,427,200 (฿0/ตรม.)
Details:
713.60 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 179.53 กม.
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
1 rai land for sale
ระแหง, ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี, ไทย
฿1,450,000
(฿906/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ระแหง, ปทุมธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,600 ตรม. อยู่ในทำเล ระแหง, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿1,450,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale near Plam Hill plot 4
หัวหิน, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿1,450,000
(฿6,250/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หัวหิน, หัวหิน
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 232 ตรม. อยู่ในทำเล หัวหิน, หัวหิน ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿1,450,000 (฿0/ตรม.)
Details:
232 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
Seller Financing
×
ยูนิตนี้มีสินเชื่อ Seller Financing ที่ให้ผู้ซื้อสามารถผ่อนชำระกับผู้ขายได้โดยตรง ในเงื่อนไขที่ตกลงกัน
ดูเพิ่มเติม
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land with good scenery in Doi Saket
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ป่าป้อง, ดอยสะเก็ด, เชียงใหม่, ไทย
฿1,450,000
(฿358/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ป่าป้อง, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 4,048 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าป้อง, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿1,450,000 (฿0/ตรม.)
Details:
4,048 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale near Plam Hill plot 6
หัวหิน, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿1,450,000
(฿6,250/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หัวหิน, หัวหิน
Details:
232 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
Seller Financing
×
ดูเพิ่มเติม
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale North West Coast, Ban Khlong Son, Koh Chang
เกาะช้าง, เกาะช้าง, ตราด, ไทย
฿1,450,000
(฿3,620/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เกาะช้าง, ตราด
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 400 ตรม. อยู่ในทำเล เกาะช้าง, ตราด ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿1,450,000 (฿0/ตรม.)
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวสวน
เข้าถึงหน้าหาดได้
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale 130 sq.w. Beautiful land next to 2 roads, back side next to Chao Phraya Canal
บ้านปทุม, สามโคก, ปทุมธานี, ไทย
฿1,450,000
(฿2,790/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ้านปทุม, ปทุมธานี
ขายที่ดิน130ตรว.บ้านปทุม สามโคก 1.45 ล้าน(เจ้าของรับผิดชอบค่าโอน) ที่ดินสวยติด2ถนนหน้าหลัง ด้านหลังติดคลองบรรยากาศดีเหมาะปลูกบ้าน ที่ดินอยู่ต้นซอยแปลงที่2 เข้าออกได้หลายเส้นทาง ต.บ้านปทุม อ.สาม...
Details:
520 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
...
40
41
42
...
333
1,201 - 1,230 จาก 10,391 ยูนิต
ไทย
ดูที่ดินเพิ่มเติมในทำเลของไทย
นนทบุรี
มี 1,393 ยูนิต
ราคา: ฿0 - ฿1.41B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ภูเก็ต
มี 899 ยูนิต
ราคา: ฿750K - ฿5.5B
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงใหม่
มี 715 ยูนิต
ราคา: ฿266K - ฿22.2B
ดูทำเลเพิ่มเติม
กรุงเทพมหานคร
มี 642 ยูนิต
ราคา: ฿15K - ฿3.3B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ประจวบคีรีขันธ์
มี 631 ยูนิต
ราคา: ฿380K - ฿1.56B
ดูทำเลเพิ่มเติม
สุราษฎร์ธานี
มี 570 ยูนิต
ราคา: ฿35K - ฿3B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 535 ยูนิต
ราคา: ฿5.5K - ฿36.2B
ดูทำเลเพิ่มเติม
นครราชสีมา
มี 365 ยูนิต
ราคา: ฿2 - ฿2B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปทุมธานี
มี 342 ยูนิต
ราคา: ฿0 - ฿4B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ระยอง
มี 342 ยูนิต
ราคา: ฿1 - ฿190B
ทำเลที่ตั้ง
1
กุลพันธ์ วิลล์ 9
บ้านแหวน, หางดง, เชียงใหม่
฿2,199,045
▼ -16.2%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
2
ลากูน่า โฮมส์
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿49,978,299
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
3
เดอะ เบส ไฮท์
ตลาดใหญ่, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿2,698,828
▼ -8.7%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
4
บ้าน ปรางทอง
วิชิต, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿7,196,875
▲ 4%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
5
88 แลนด์ แอนด์ เฮ้าส์ ฮิลไซด์ ภูเก็ต
ฉลอง, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿8,796,181
▲ 4%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 307 โครงการ สำหรับที่ดินในไทย
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง