ขายที่ดิน ใน ไทย
(มี ที่ดิน 10,391)
ดูรูปทั้งหมด
1 Rai of Land for Sale at Nan
ทุ่งช้าง, ทุ่งช้าง, น่าน, ไทย
฿1,385,500
(฿531/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ทุ่งช้าง, น่าน
ขายที่ดิน จ.น่าน อ.ทุ่งช้าง ต.ทุ่งช้าง 652 ตารางวา ที่ดินตั้งอยู่ใจกลางทุ่งช้าง (ใกล้หมู่บ้าน ร้านค้า เซเว่น และ Lotus’s) เพียง 350 เมตร จากถนนหลักหมายเลข 101 น่าน-ห้วยขอน (ชายแดนไทย ลาว) โฉนดที...
Details:
2,608 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land, with chanot, for sale
เพ, เมืองระยอง, ระยอง, ไทย
฿1,387,500
(฿3,010/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เพ, ระยอง
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 461.35 ตรม. อยู่ในทำเล เพ, ระยอง ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿1,387,500 (฿0/ตรม.)
Details:
461.35 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
เข้าถึงชายหาดได้
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ประกาศเมื่อ 1 วันที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 วันที่แล้ว
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,390,000
(฿0/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
#ขายที่ดินถมแล้วลด20% #ซื้อตอนนี้ลด50,000บาท #ปทุมธานี #ลาดหลุมแก้ว-#หลังคลังเซเว่น #จังหวัดนนทบุรี #โอนจองวันนี้ลดอีก50,000 บาทจ้า 💝#เจ้าของขายเองจ้า💝 ที่ดินถมแล้วราคาปกติตรว.ละ 17,000 บาท 💖...
Details:
5,560,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 1 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Phetchaburi land 5/3/74 only 1.39 million, whole plot, free transfer
เขากระปุก, ท่ายาง, เพชรบุรี, ไทย
฿1,390,000
(฿174/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เขากระปุก, เพชรบุรี
💥💥พิเศษ 1,390,000 ฟรีค่าใช้จ่าย ที่ดินเขากระปุก ท่ายาง เพชรบุรี 5ไร่3งาน 74 ตรว ขายเพียง250,000/ไร่ ฟรีค่าใช้จ่าย⚡ประปา ไฟฟ้า ⚡ถนนสาธารณะหัวแปลงท้ายแปลงห่างลาดยางเพียง 60 เมตร **สนใจติดต่อ k...
Details:
8,000 ตรม.
Land Plot for Sale at Modern Pool Villa
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
หัวหิน, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿1,390,000
฿1,800,000
(฿4,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หัวหิน, หัวหิน
4 ห้องนอน 5 ห้องน้ำ - บ้าน ขายที่ดินแปลงนี้ 73 ตร.วา !!! โครงการ The Modern Villa หัวหิน ตำบลหัวหิน อำเภอหัวหิน, เทศบาลเมืองประจวบคีรีขันธ์ 77110 ขายที่ดิน!!!!! จะสร้างเป็นบ้านพักตากอากาศเพื่ออย...
Details:
292.80 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ดูรูปทั้งหมด
1Rai of Land For Sale at Nakhon Pathom
ดอนข่อย, กำแพงแสน, นครปฐม, ไทย
฿1,390,000
(฿868/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ดอนข่อย, นครปฐม
ขายที่ดินเปล่า จำนวน 1 ไร่หรือ แบ่งขายค่ะมี 4 แปลง แปลงล่ะ 1 งานอยู่หลัง ขนส่งนครปฐม สาขากำแพงแสน
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Beautiful plot of land rich in ozone, Khlong Phlu Subdistrict, Khao Khitchakut District, Chanthaburi Province
คลองพลู, เขาคิชฌกูฏ, จันทบุรี, ไทย
฿1,390,000
(฿1,010/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน คลองพลู, จันทบุรี
sาคา 1,390,000 บาท เหมาะสร้างบ้าน ที่พักอาศัย ร้านค้า หรือประกอบธุรกิจส่วนตัว บรรยากาศสงบไม่พลุกพล่าน ไม่วุ่นวาย อยู่ท่ามกลางธรรมชาติ อากาศดี จุดเด่น ใกล้เทศบาลตำบลคลองพลู เดินทางสะดวก เข้าออกได้หล...
Details:
1,380 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, Tha Yang District, Phetchaburi Province
เขากระปุก, ท่ายาง, เพชรบุรี, ไทย
฿1,390,000
(฿174/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เขากระปุก, เพชรบุรี
ขายที่ดินโครตสวย "อ.ท่ายาง จ.เพชรบุรี" ขนาด 5/3/74 เกือบ 6ไร่ ราคา 1.4 ลบ. โฉนดครุฑแดง นส.4 // รับนายหน้า คอม3% !!! ปรับทางให้เป็น ทางสาธารณะ 2 เส้น มีถนนดำตัดผ่าน ใหม่กริ๊บ น้ำไฟ เข้าถึง พร้อมใช้ ใกล...
Details:
8,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale in Bang Pakong, Chachoengsao, area 1-3-65.8 rai.
บางปะกง, บางปะกง, ฉะเชิงเทรา, ไทย
฿1,390,000
(฿1,020/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางปะกง, ฉะเชิงเทรา
รหัสทรัพย์สิน : S55102 ขายที่ดินเปล่า 1 ไร่ 3 งาน 65.80 ตร.ว ต.หอมศิล อ.บางปะกง จ.ฉะเชิงเทรา บางนา-ตราด กม.34 เป็นสี่เหลี่ยมผืนผ้า หน้ากว้าง ประมาณ 132 เมตร ลึกประมาณ 25 เมตร ลักษณะที่ดิ...
Details:
1,365.80 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,390,000
(฿3,470/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
#ขายที่ดิน #ทำโกดัง #โรงงาน #ออฟฟิศ #ที่ดินโปรโมชั่นราคาพิเศษมาแล้ว(เฉพาะเดือนนี้จ้า) ราคาปกติตรว.ละ 15,000 บาท 💖เหลือตรว.ละ 13,900 บาท💖 ✨ขั้นต่ำที่ดินปล่าวถมแล้ว 100 ตรว. =1,390,000 บาท ✨ที่ดินปล...
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,390,000
(฿3,470/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,390,000
(฿3,470/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
#ขายที่ดิน #ทำโกดัง #โรงงาน #ออฟฟิศ #ที่ดินโปรโมชั่นราคาพิเศษลด 20% ราคาปกติตรว.ละ 17,000 บาท 💖เหลือตรว.ละ 13,900 บาท💖 ✨ขั้นต่ำที่ดินปล่าวถมแล้ว 100 ตรว. =1,390,000 บาท ✨ที่ดินปล่าวถมแล้ว 20...
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ประกาศเมื่อ 1 เดือนที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,390,000
(฿3,470/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
#ขายที่ดิน #ทำโกดัง #โรงงาน #ออฟฟิศ #ที่ดินโปรโมชั่นราคาพิเศษลด 20% ราคาปกติตรว.ละ 17,000 บาท ที่ดินปล่าวถมแล้ว 200 ตรว.=2,780,000 บาท ขอ รง.4 ได้ ถนนสาธารณประโยชน์ - ท่อระบายน้ำ น้ำประปา, ไฟฟ้า 3 เฟ...
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,390,000
(฿0/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
Details:
5,560,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,390,000
(฿3,470/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,390,000
(฿3,470/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ประกาศเมื่อ 2 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,390,000
(฿0/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
#ขายที่ดินลด20% #ปทุมธานี #ลาดหลุมแก้ว-#หลังคลังเซเว่น #จังหวัดนนทบุรี #โอนจองวันนี้ลดอีก50,000 บาทจ้า 💝#เจ้าของขายเองจ้า💝 ที่ดินถมแล้วราคาปกติตรว.ละ 17,000 บาท 💖เหลือตรว.ละ 13,900 บาท...
Details:
5,560,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,390,000
(฿0/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
Details:
5,560,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ประกาศเมื่อ 2 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,390,000
(฿0/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
Details:
5,560,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,390,000
(฿3,470/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ประกาศเมื่อ 1 เดือนที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,390,000
(฿3,470/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ประกาศเมื่อ 2 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,390,000
(฿3,470/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,390,000
(฿3,470/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,390,000
(฿3,470/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ขายที่ดิน ทำโกดัง โรงงาน ออฟฟิศ ที่ดินโปรโมชั่นราคาพิเศษมาแล้ว(เฉพาะเดือนนี้จ้า) ราคาปกติตรว.ละ 15,000 บาท เหลือตรว.ละ 13,900 บาท ขั้นต่ำที่ดินปล่าวถมแล้ว 100 ตรว. =1,390,000 บาท ที่ดินปล่...
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,390,000
(฿3,470/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ประกาศเมื่อ 1 เดือนที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,390,000
(฿3,470/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ประกาศเมื่อ 3 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,390,000
(฿3,470/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ประกาศเมื่อ 3 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,390,000
(฿3,470/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
#ขายที่ดินลด20% #ปทุมธานี #ลาดหลุมแก้ว-#หลังคลังเซเว่น #จังหวัดนนทบุรี #โอนจองวันนี้ลดอีก50,000 บาทจ้า 💝#เจ้าของขายเองจ้า💝 #สร้างบ้าน #โกดัง #โฮมออฟฟิต #โรงงาน ที่ดินถมแล้วราคาปกติตรว.ละ...
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ประกาศเมื่อ 2 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,390,000
(฿0/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
Details:
5,560,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ประกาศเมื่อ 3 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,390,000
(฿3,470/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
...
39
40
41
...
333
1,171 - 1,200 จาก 10,391 ยูนิต
ไทย
ดูที่ดินเพิ่มเติมในทำเลของไทย
นนทบุรี
มี 1,393 ยูนิต
ราคา: ฿0 - ฿1.41B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ภูเก็ต
มี 899 ยูนิต
ราคา: ฿750K - ฿5.5B
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงใหม่
มี 715 ยูนิต
ราคา: ฿266K - ฿22.2B
ดูทำเลเพิ่มเติม
กรุงเทพมหานคร
มี 642 ยูนิต
ราคา: ฿15K - ฿3.3B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ประจวบคีรีขันธ์
มี 631 ยูนิต
ราคา: ฿380K - ฿1.56B
ดูทำเลเพิ่มเติม
สุราษฎร์ธานี
มี 570 ยูนิต
ราคา: ฿35K - ฿3B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 535 ยูนิต
ราคา: ฿5.5K - ฿36.2B
ดูทำเลเพิ่มเติม
นครราชสีมา
มี 365 ยูนิต
ราคา: ฿2 - ฿2B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปทุมธานี
มี 342 ยูนิต
ราคา: ฿0 - ฿4B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ระยอง
มี 342 ยูนิต
ราคา: ฿1 - ฿190B
ทำเลที่ตั้ง
1
กุลพันธ์ วิลล์ 9
บ้านแหวน, หางดง, เชียงใหม่
฿2,199,045
▼ -16.2%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
2
ลากูน่า โฮมส์
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿49,978,299
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
3
เดอะ เบส ไฮท์
ตลาดใหญ่, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿2,698,828
▼ -8.7%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
4
บ้าน ปรางทอง
วิชิต, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿7,196,875
▲ 4%
สูงกว่าราคาตลาด