ขายที่ดิน ใน ไทย
(มี ที่ดิน 10,377)
ดูรูปทั้งหมด
5-1-38 Rai Land for Sale in Khlong Luang-Khlong 3
คลองสาม, คลองหลวง, ปทุมธานี, ไทย
฿69,000
(฿8/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน คลองสาม, ปทุมธานี
ขายที่ดิน ติดถนนใหญ่คลองหลวงคลอง3 จำนวน 5 ไร่ (หน้ากว้าง 98 เมตร)...ถมแล้ว +โฉนดพร้อมโอน รายละเอียด -ที่ดินรวมโดยประมาณ 5 ไร่ 1 งาน 38 ตารางวา -หน้ากว้างรวม 98 เมตร ลึก 66 เมตร -แบ่งเป็นโ...
Details:
8,736 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
44 square wah (approximately 196 square meters) of open land for sale, with electricity and water access, located in Ban Song Khaew Phatthana, Tambon
ประกาศเมื่อ 3 วันที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 3 วันที่แล้ว
นาแส่ง, เกาะคา, ลำปาง, ไทย
฿70,000
(฿397/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน นาแส่ง, ลำปาง
ขายที่ดิน44ตารางวาที่โล่งมีไฟมีน้ำมบ้านนบ้านสองแควพัตนาตำบลนาแส่งอำเภอเกาะคาห่างจากตัวเมืงลำปางไป20กิโลราคา70000สนใจติดต่อโทร0927742258
Details:
176 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 3 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Long-term land for rent, 15 rai, Ban Phai District, next to Chaeng Sanit Road (4 lanes).
ในเมือง, บ้านไผ่, ขอนแก่น, ไทย
฿75,000
(฿3/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ในเมือง, ขอนแก่น
ให้เช่าที่ระยะยาว 14-15 ไร่ ยกเว้นส่วนบ้านพักและโกดังด้านหน้า ตามแนวเส้นสีเหลือง ที่ดินตั้งอยู่ที่ อ.บ้านไผ่ จ.ขอนแก่น เยื้องปั้ม PT และ ปตท. ติดถนนแจ้งสนิท-มหาสารคาม (ถนน4 เลน) สะด...
Details:
24,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
The land is a title deed of 7.2 rai, priced at 600,000 baht.
บ่อทอง, หนองม่วง, ลพบุรี, ไทย
฿80,000
(฿7/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ่อทอง, ลพบุรี
ที่ดินเป็นโฉนดจำนวน 7.2 ไร่ราคา 80,000บาทตั้งอยู่ ต.บ่อทอง อ.หนองม่วง จ.ลพบุรี คุณอรัณย์ 0870640548
Details:
11,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Empty land for rent, already filled, on Ratchaphruek Road, opposite The Crystal
บางขนุน, บางกรวย, นนทบุรี, ไทย
฿80,000
(฿35/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางขนุน, นนทบุรี
ให้เช่าที่ดินเปล่า ถมแล้ว ติดถนนราชพฤกษ์ ตรงข้ามเดอะคริสตัล (The Crystal SB) ราชพฤกษ์ และ เซนทรัล เวสวิล (Central Westville) - ให้เช่าที่ดินเปล่าถมแล้วติดถนนราชพฤกษ์ ขนาด 1 ไร่ 1 งาน 64 ตารางวา...
Details:
2,256 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land 16 rai, NS.3 Kor., price 85,000฿ per rai
ดงดินแดง, หนองม่วง, ลพบุรี, ไทย
฿85,000
(฿3/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ดงดินแดง, ลพบุรี
ที่ดิน 16 ไร่ นส.3 ก.ราคาไร่ละ85,000฿..พร้อมโอน ติดถนน ห่างถนนดำ 500 เมตร มีน้ำทั้งปี วิวเขา ทุ่งนา 9M84+52v ตำบล ดงดินแดง อำเภอ หนองม่วง ลพบุรี 15170 ประเทศไทย :
Details:
25,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Space for rent on Phutthasakhon Road
สวนหลวง, กระทุ่มแบน, สมุทรสาคร, ไทย
฿85,000
(฿54/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน สวนหลวง, สมุทรสาคร
• ติดถนนพุทธสาคร • ใกล้แหล่งชุมชน โครงการหมู่บ้าน 4 โครงการ และเส้นทางหลัก • สภาพที่ดิน มีโครงสร้างอาคารของเซเว่นเดิม บ้านพักอาศัย และร้านกาแฟเดิม รายละเอียดการรื้อถอดผู้ให้เช่าสามารถรื...
Details:
1,568 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, vacant land, has electricity, tap water, next to a cement paved road.
แม่เมาะ, แม่เมาะ, ลำปาง, ไทย
฿90,000
(฿624/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน แม่เมาะ, ลำปาง
ขายที่ดินเป็นที่ว่างเปล่ามีไฟฟ้ามีน้ำประปาติดถนนลาดซีเมนเนื้อที่36ตารางวาอยู่ในชุมชนอยู่บ้านหางฮงตำบลแม่เมาะอำเภอแม่
Details:
144 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
1 plot of land, 15 rai, NS3K, price 90,000 baht per rai.
บ่อทอง, หนองม่วง, ลพบุรี, ไทย
฿90,000
(฿1/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ่อทอง, ลพบุรี
ที่ดิน 1 แปลง 15 ไร่ เป็นนส3ก.ราคาไร่ละ 90,000บ.ตามในคลิป แต่ เจ้าของขาย 70,000 บ.ที่ดิน จำนวน 15 ไร่ โฉนด ราคา 90,000บาท ต่อไร่ ตำบลดินแดง หนองม่วง ลพบุรี ห่างถนนดำ และไฟฟ้า 100 เมตร ติดต่อคุณร...
Details:
80,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ดูรูปทั้งหมด
Selling a 44 square wa (approximately 176 square meters) open land plot with electricity and running water, located next to a dirt road with a house n
นาแส่ง, เกาะคา, ลำปาง, ไทย
฿90,000
(฿523/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน นาแส่ง, ลำปาง
ขายที่ดินที่โล่ง44ตารางวามีไฟ้ามีน้ำประปาติดถนนลูกรังมีบ้านคนบ้านสองแควพัตนาตำบลนาแส่งอำเภอเกาะคาห่างจากตัวเมืองลำปางไป20กิโลราคา90000รวมโอนวิวเห็นภูเขา สนใจติดต่อโทร0642524048
Details:
172 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land With Mountain View in Uthai Thani Province
ห้วยคต, ห้วยคต, อุทัยธานี, ไทย
฿95,000
(฿6/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ห้วยคต, อุทัยธานี
วิวสวยเป็นที่ราบลุ่มวิวภูเขาที่ดินติดธรรมชาติเหมาะแก่การทำบ้านพักตากอากาศจังหวัดอุทัยธานีที่ดินราคา
Details:
16,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 3 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for rent located opposite the entrance to the College of Communication Arts, Mahidol University.
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
คลองโยง, พุทธมณฑล, นครปฐม, ไทย
฿99,999
(฿188/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน คลองโยง, นครปฐม
ให้เช่าที่ดินบริเวณตรงข้ามทางเข้า วิทยาลัยนิเทศศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏสวนสุนันทา เนื้อที่ 0-1-33.0 ไร่ กว้าง 27 เมตร ลึก 19 เมตร ตำแหน่ง /div> สนใจติดต่อ 0896624966 0945175047
Details:
532 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Cheap land for sale in Chom Bueng District. Ratchaburi Province
เบิกไพร, จอมบึง, ราชบุรี, ไทย
฿100,000
(฿1/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เบิกไพร, ราชบุรี
ขายถูกที่สวยเหมาะแก่การปลูกพืช ่พื้นที่ติดสาธารณะ เข้าออกสะดวก เนื้อที่ 46 ไร่ โฉนด นส3 ก. ใกล้สำนักสงฆ์ป่าเขาบุญทวี เพียง 1 กม ห่างถนนคอนกรีต เพียง 1 กม ราคา เพียงไร่ละ 100000 บาทเท่านั้น...
Details:
73,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for rent, 10-2-10 rai, Ban Ko Subdistrict, Ayutthaya District, Ayutthaya Province.
บ้านเกาะ, พระนครศรีอยุธยา, พระนครศรีอยุธยา, ไทย
฿100,000
(฿6/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ้านเกาะ, พระนครศรีอยุธยา
##ให้เช่าที่ดินระยะยาว ทำเลทอง! เมืองอยุธยา!🔹 **เนื้อที่:** 10 - 2 -10 ไร่🔹 **ทำเล:** ติดถนนหมายเลข 32 ถนนสายเอเชีย ขาขึ้นไปภาคเหนือ🔹 **การคมนาคม:** สะดวกสบาย เดินทางเข้ากรุงเทพฯ เพียง 1 ชั่วโมง🔹...
Details:
16,840 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale in Lampang
ท่าผา, เกาะคา, ลำปาง, ไทย
฿100,000
(฿3/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ท่าผา, ลำปาง
ขายที่ดินลำปาง ราคาไร่ละ 100,000 บาท มี 2 แปลง แปลงที่ 1 4 ไร่ 1 งาน 42 ตรว. แปลงที่ 2 20 ไร่ 10 ตรว เหมาะกับการ สร้างที่พัก 🏠 ทำสวน 🪴 โรงแรม 🏨 ติดต่อ Line id : askon2549 089 415 5994
Details:
38,400 ตรม.
ท่าผา, เกาะคา, ลำปาง, ไทย
฿100,000
(฿3/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ท่าผา, ลำปาง
ขายที่ดินลำปาง ราคาไร่ละ 100,000 บาท มี 2 แปลง แปลงที่ 1 4 ไร่ 1 งาน 42 ตรว. แปลงที่ 2 20 ไร่ 10 ตรว เหมาะกับการ สร้างที่พัก 🏠 ทำสวน 🪴 โรงแรม 🏨 ติดต่อ Lin...
Details:
38,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Selling 107 rai of land in Lopburi province, at 1 baht per rai.
ลำสนธิ, ลำสนธิ, ลพบุรี, ไทย
฿100,000
(฿1/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ลำสนธิ, ลพบุรี
#ไร่ละ1แสน#107ไร่ขายที่ดินแปลงใหญ่ ต.ลำสนธิ .ลำสนธิ จ. ลพบุรี-เอกสารโฉนด 3 แปลง-เนื้อที่รวม 107 ไร่- ขายไร่ละ 1 แสน-ที่ติดถนนคอนกรีตรถสวนเลนได้. ไฟฟ้าถึงที่ดินTel 099-232-3623 Line i6395&n...
Details:
171,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land area 62 rai and 15.2 rai, Lopburi
โพนทอง, บ้านหมี่, ลพบุรี, ไทย
฿100,000
(฿1/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน โพนทอง, ลพบุรี
ที่นาจำนวน 15.2ไร่ เป็นโฉนด ไร่ละ 90,000 บาทตำบลหนองกระเบียน อำเภอบ้านหมี่ จังหวัดลพบุรี ที่นาสามารถทำนาได้ทั้งปีมีน้ำตลอดทั้งปีมีถนนไฟฟ้าเข้าถึงที่ดิน เหมาะแก่การทำนา หรือทำสวนบ้านพักผ่อนหย่อนใจรายล้...
Details:
99,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
70 Sqw of Land for Sale in Noen Kham District
เนินขาม, เนินขาม, ชัยนาท, ไทย
฿105,000
(฿375/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เนินขาม, ชัยนาท
ขายที่ดินจัดสรรถูกเว่อร์ อ.เนินขาม จ.ชัยนาทขายผ่อนตรง ไม่มีดอกเบี้ยที่ดินจัดสรร อ.เนินขาม จ.ชัยนาท 9 แปลงดาวน์ 10,000 ทุกแปลง ที่เหลือผ่อนฟรี ไม่มีดอกเบี้ย 10 เดือน70 ตารางวา 70,000 บาท ผ่อนเดือนละ 6,...
Details:
280 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สถานีรถไฟ 59.17 กม.
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for rent in Nikhom Phatthana, Rayong, 12 rai, purple zone (industrial park), road frontage, already leveled.
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
มะขามคู่, นิคมพัฒนา, ระยอง, ไทย
฿120,000
(฿6/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน มะขามคู่, ระยอง
ให้เช่าที่ดินนิคมพัฒนา ระยอง 12 ไร่ สีม่วงลาย ติดถนน เหมาะทำโรงงาน คลัง โกดังสินค้า พิกัด อำเภอนิคมพัฒนา จ.ระยอง จุดเด่นของที่ดิน • ติดถนนหน้ากว้าง 41 เมตร • ทำเลธุรกิจ เหมาะสร้าง โรง...
Details:
19,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Wichian Buri
บ่อรัง, วิเชียรบุรี, เพชรบูรณ์, ไทย
฿120,000
(฿75/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ่อรัง, เพชรบูรณ์
ที่ดินแปลงผ่อนเนื้อที่ 27-3 -63 ไร่ ราคา 120,000/ไร่ แบ่งจ่าย 3 งวด ได้ พิกัด ต.บ่อรัง อ.วิเชียรบุรี จ.เพชรบูรณ์ เหมาะสำหรับ ทำสวน ทำฟร์าม เกษตรกรรม โรงงานไฟฟ้า ห่างจากแ...
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Rice field for sale, 62 rai
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
สายห้วยแก้ว, บ้านหมี่, ลพบุรี, ไทย
฿120,000
(฿1/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน สายห้วยแก้ว, ลพบุรี
ขายที่นา 62 ไร่ ราคา 120,000 บาท ติดถนนดำ ไฟฟ้า แม่น้ำ สถานีรถไฟ ตั้งอยู่ ต.สายห้วยแก้ว อ.บ้านหมี่ จ.ลพบุรี โทร.0870640548 รัน
Details:
99,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เนื้อที่: 14 ไร่ 1 งาน 41 ตารางวา
ชีทวน, เขื่องใน, อุบลราชธานี, ไทย
฿120,000
(฿5/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ชีทวน, อุบลราชธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 22,964 ตรม. อยู่ในทำเล ชีทวน, อุบลราชธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿120,000 (฿0/ตรม.)
Details:
22,964 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ขายด่วน! ที่ดินสวย 11 ไร่ 2 งาน 23 ตารางวา ใน อ.เขื่องใน จ.อ
ชีทวน, เขื่องใน, อุบลราชธานี, ไทย
฿120,000
(฿6/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ชีทวน, อุบลราชธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 18,492 ตรม. อยู่ในทำเล ชีทวน, อุบลราชธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿120,000 (฿0/ตรม.)
Details:
18,492 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
1 Rai Land for Sale in Mueang Nakhon Sawan
บางพระหลวง, เมืองนครสวรรค์, นครสวรรค์, ไทย
฿120,000
(฿71/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางพระหลวง, นครสวรรค์
ขายที่ดิน 1ไร่ 22ตรว อยู่ใกล้ชุมชน เข้าซอยไป 60เมตร ห่างน้ำ ไฟฟ้า 60เมตร ด้านหน้ากว้างประมาณ 26เมตร ลึกเฉลี่ย 60เมตร ด้านหลังกว้าง 32เมตร ตอนนี้ปลูกพริก ทำสวน เหมาะปลูกบ้าน ทำสวน ทำเกษตร บรรยาก...
Details:
1,688 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เนื้อที่: 14 ไร่ 1 งาน 41 ตารางวา
ทาม, กันทรารมย์, ศรีสะเกษ, ไทย
฿120,000
(฿5/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ทาม, ศรีสะเกษ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 22,964 ตรม. อยู่ในทำเล ทาม, ศรีสะเกษ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿120,000 (฿0/ตรม.)
Details:
22,964 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Cheap land title deed in Phetchaburi
เขากระปุก, ท่ายาง, เพชรบุรี, ไทย
฿125,000
(฿16/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เขากระปุก, เพชรบุรี
ทีาดินเขากระปุกท่ายางเพชรบุรี 5ไร่3งาน74ตรวเหมา1,250,000พร้อมโอนกรรมสิทธิ์ ที่ดินในเขตหมู่บ้านนำ้ไฟพร้อมทางสาธารณะ2ด้านสนใจจิดต่อ091-779-8100 kโอ๋
Details:
8,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Building with Land for rent in Soi Chaengwattana-Pak Kret 19
คลองเกลือ, ปากเกร็ด, นนทบุรี, ไทย
฿125,000
(฿95/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน คลองเกลือ, นนทบุรี
ให้ เช่าที่ดินและอาคาร ภายในซอย แจ้งวัฒนะ-ปากเกร็ด19 ตรงข้ามเซ็นทรัลแจ้งวัฒนะ ติดติดสถานีรถไฟฟ้าแจ้งวัฒนะ28(สายสีชมพู) ที่ดิน 330 ตารางวา หน้ากว้าง 20เมตร ลึก 65เมตร ตัวอาคารหน้ากว้าง 13.6เมตร...
Details:
1,320 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวเมือง
วิวสวน
ติดสถานี BTS/MRT
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, Khlong 16, Ongkharak, 50 sq m, 130,000 baht, selling by owner.
ศีรษะกระบือ, องครักษ์, นครนายก, ไทย
฿130,000
(฿649/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ศีรษะกระบือ, นครนายก
ที่ดินเปล่า 50 ตร.ว. เลขที่โฉนด 14928 พิกัด 14.01401678,101.00414537 - มีถนน(ทางดิน)เข้าถึงหน้าแปลงที่ดิน เป็นทางสาธารณะ มีไฟฟ้าเข้าถึง - มีร้านอาหาร มีร้านกาแฟ มีปั๊มน้ำมัน - มีโรงเรียน มีวัด มีมัสยิ...
Details:
200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวสนามกอล์ฟ
เข้าถึงชายหาดได้
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for Rent in Bnag Kruai
บางขุนกอง, บางกรวย, นนทบุรี, ไทย
฿130,000
(฿23/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางขุนกอง, นนทบุรี
ให้เช่าที่ดิน พร้อมโกดัง ขนาดใหญ่มีห้องสูทสำหรับผู้บริหาร 3 ห้อง มีพื้นที่จอดรถได้ มีถนนใหญ่พอให้รถ10 ล้อเข้าได้
Details:
5,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
ที่จอดรถ
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
2
3
4
5
...
333
91 - 120 จาก 10,377 ยูนิต
ไทย
ดูที่ดินเพิ่มเติมในทำเลของไทย
นนทบุรี
มี 1,386 ยูนิต
ราคา: ฿0 - ฿1.41B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ภูเก็ต
มี 897 ยูนิต
ราคา: ฿749K - ฿5.49B
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงใหม่
มี 715 ยูนิต
ราคา: ฿266K - ฿22.1B
ดูทำเลเพิ่มเติม
กรุงเทพมหานคร
มี 642 ยูนิต
ราคา: ฿15K - ฿3.3B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ประจวบคีรีขันธ์
มี 631 ยูนิต
ราคา: ฿380K - ฿1.56B
ดูทำเลเพิ่มเติม
สุราษฎร์ธานี
มี 570 ยูนิต
ราคา: ฿35K - ฿3B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 535 ยูนิต
ราคา: ฿5.49K - ฿36.2B
ดูทำเลเพิ่มเติม
นครราชสีมา
มี 365 ยูนิต
ราคา: ฿2 - ฿2B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปทุมธานี
มี 342 ยูนิต
ราคา: ฿0 - ฿3.99B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ระยอง
มี 341 ยูนิต
ราคา: ฿1 - ฿190B
ทำเลที่ตั้ง
1
กุลพันธ์ วิลล์ 9
บ้านแหวน, หางดง, เชียงใหม่
฿2,197,246
▼ -16.2%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
2
ลากูน่า โฮมส์
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿49,937,400
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
3
เดอะ เบส ไฮท์
ตลาดใหญ่, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿2,696,620
▼ -8.7%
ต่ำกว่าราคาตลาด