ขายที่ดิน ใน ไทย
(มี ที่ดิน 10,390)
ดูรูปทั้งหมด
For sale: vacant land, 36 square wah, Soi Thian Thale 20, Intersection 7
ท่าข้าม, บางขุนเทียน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿1,290,000
(฿8,950/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ท่าข้าม, กรุงเทพมหานคร
ขายที่ดินเปล่า 36 ตารางวา ซอยเทียนทะเล 20 แยก 7 ห่างปากซอย 120 เมตรโซน กทม. ทำเลดี ถมแน่นสุดๆ เดินทางสะดวกรถไม่ติดเข้าเมืองง่าย โซนพระราม 2ที่ดินเคลียร์พื้นที่สดๆเนื่องจากคนเช่าเก่าเพิ่งออก ตอนนี้ต้อง...
Details:
144 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Square Shaped Land 100 SQW. near Lotus Ratchaburi
หน้าเมือง, เมืองราชบุรี, ราชบุรี, ไทย
฿1,290,000
(฿3,220/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หน้าเมือง, ราชบุรี
ที่ตั้งที่ดิน: ตำบล บ้านไร่ อำเภอ เมืองราชบุรี จังหวัด ราชบุรีซอยบ้านไร่ วาสนาดี ซอย 6 (ซ.ตรงข้าม หมู่บ้าน ร่มรื่น) (ติดกับ รง.ซูพรีมอินเตอร์ฟู๊ด) . ศักยภาพที่ดิน: -รูปสี่เหลี่ยมสวยงาม ทำป...
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ตลาด 13.77 กม.
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Sale of land
ควนลัง, หาดใหญ่, สงขลา, ไทย
฿1,290,000
(฿3,590/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ควนลัง, สงขลา
ที่ดินสวย พร้อมสร้างบ้าน ทำเลดี เหมาะสร้านเดี่ยว เนื้อที่ 89.6 ตรว. กว้าง 15 ลึก 24 เมตร สาธารณูปโภคพร้อม ทำเลเพื่อนบ้านดี ถนนในหมู่บ้านกว้างมาก เจ้าของขายเอง ราคา 1,290,000 บาท สนใจติดต่อ พี่ดา 089-6...
Details:
358.40 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Vacant land for sale in Huai Sai, near Huai Sai Municipality, San Kamphaeng, Chiang Mai.
ห้วยทราย, สันกำแพง, เชียงใหม่, ไทย
฿1,290,000
(฿926/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ห้วยทราย, เชียงใหม่
ขายที่ดินเปล่า ห้วยทราย สันกำแพง เชียงใหม่ ใกล้เทศบาลห้วยทราย ราคา 1,190,000 บาท (ต่อรองได้)(ราคาประเมินล้านกว่า) รายละเอียด - เนื้อที่ 348 ตารางวา - ที่ดินแปลงสวย รูปทรงดี &...
Details:
1,392 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวภูเขา
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Vacant land, already leveled and ready for building a house. Excellent location for business development.
ป่าเซ่า, เมืองอุตรดิตถ์, อุตรดิตถ์, ไทย
฿1,290,000
(฿3,770/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ป่าเซ่า, อุตรดิตถ์
ที่ดินเปล่า(ถมแล้ว) รูปแปลง4เหลี่ยมสวยๆ หน้ากว้างติดถนนลาดยางสายหลัก ทำเลดีมากๆ ใกล้4แยกบ้านเกาะไทย เเหล่งชุมชน หน้าหมู่บ้านจัดสรร พร้อมใช้ประโยชน์ต่างๆได้ทันที สาธารณูปโภคครบครัน ไฟฟ้า น้ำประปา และอิ...
Details:
341.60 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวนสาธารณะ
วิวเมือง
ติดริมชายหาด
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
1 Rai Corner Plot Of Land For Sale In Non Sung, Udon Thani
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
โนนสูง, เมืองอุดรธานี, อุดรธานี, ไทย
฿1,290,000
(฿806/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน โนนสูง, อุดรธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,600 ตรม. อยู่ในทำเล โนนสูง, อุดรธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿1,290,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Prime Land for Home or Business – Steps from 7-11
สำนักท้อน, บ้านฉาง, ระยอง, ไทย
฿1,294,020
(฿3,150/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน สำนักท้อน, ระยอง
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 410.80 ตรม. อยู่ในทำเล สำนักท้อน, ระยอง ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿1,294,020 (฿0/ตรม.)
Details:
410.80 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land For Rent 32 Rai in Trat
เนินทราย, เมืองตราด, ตราด, ไทย
฿1,296,000
(฿25/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เนินทราย, ตราด
ที่ริมน้ำ แม่น้ำตราด เมือง ตราด ให้เช่า 32 ไร่ ตำบล เนินทราย อำเภอเมืองตราด ตราด 23000 พิกัด=12.271389, 102.527222 https://goo.gl/maps/1dM94wKj6zn7KXzG8 **ให้เช่าทั้งแปลงราคาพิเศษเพียง 9,000 /เดือน ระ...
Details:
51,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สถานีขนส่ง 2.46 กม.
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Mountain view Land for Sale in Mae Rim
สันโป่ง, แม่ริม, เชียงใหม่, ไทย
฿1,300,000
(฿3,180/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน สันโป่ง, เชียงใหม่
ที่จัดสรรในหมู่บ้านเล็กๆ เป็นส่วนตัว วิวภูเขา และทุ่งนร อากาศดีตลอดปี ใกล้ที่เที่ยวมากมาย ไม่ไกลเมืองมาก เดินทางสะดวก มีความเป็นส่วนตัวมากๆ เหมาะสำหรับปลูกบ้าน (สามารถปลูกได้เลย)
Details:
408 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
น้ำตก 7.59 กม.
วิวภูเขา
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ไอบรีซวิว พูลวิลล่า
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
ทับใต้, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿1,300,000
(฿4,010/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ ไอบรีซวิว พูลวิลล่า
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 324 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ไอบรีซวิว พูลวิลล่า บนทำเลของ ทับใต้, หัวหิน และมีกำหนดก่อสร้างแล้วเสร็จใน เดือนหลังทำสัญญาซื้อขาย ...
Details:
324 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿1,296/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ไอบรีซวิว พูลวิลล่า
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
ทับใต้, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿1,300,000
(฿3,250/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ ไอบรีซวิว พูลวิลล่า
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 400 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ไอบรีซวิว พูลวิลล่า บนทำเลของ ทับใต้, หัวหิน และมีกำหนดก่อสร้างแล้วเสร็จใน เดือนหลังทำสัญญาซื้อขาย ...
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿1,600/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sell with Fruit Orchard at Doi Saket
แม่โป่ง, ดอยสะเก็ด, เชียงใหม่, ไทย
฿1,300,000
(฿319/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน แม่โป่ง, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 4,064 ตรม. อยู่ในทำเล แม่โป่ง, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿1,300,000 (฿0/ตรม.)
Details:
4,064 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วัด 0.93 กม.
วิวภูเขา
ดูรูปทั้งหมด
98 Square Wah Land for Sale Cha-Am,Hua Hin
ชะอำ, ชะอำ, เพชรบุรี, ไทย
฿1,300,000
(฿3,310/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ชะอำ, เพชรบุรี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 392 ตรม. อยู่ในทำเล ชะอำ, เพชรบุรี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿1,300,000 (฿0/ตรม.)
Details:
392 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 4.81 กม.
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
2 Rai of Land for Sale in Mueang Udon Thani
นาข่า, เมืองอุดรธานี, อุดรธานี, ไทย
฿1,300,000
(฿406/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน นาข่า, อุดรธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 3,200 ตรม. อยู่ในทำเล นาข่า, อุดรธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿1,300,000 (฿0/ตรม.)
Details:
3,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ตลาด 14.3 กม.
วิวสวน
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Huana Soi Hua Hin 112
หนองแก, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿1,300,000
(฿4,990/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองแก, หัวหิน
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 260 ตรม. อยู่ในทำเล หนองแก, หัวหิน ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿1,300,000 (฿0/ตรม.)
Details:
260 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
โรงเรียน 1.42 กม.
ดูรูปทั้งหมด
SQ.W. 61.10 Land For Sale Aonang
อ่าวนาง, เมืองกระบี่, กระบี่, ไทย
฿1,300,000
(฿5,310/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน อ่าวนาง, กระบี่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 244.40 ตรม. อยู่ในทำเล อ่าวนาง, กระบี่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿1,300,000 (฿0/ตรม.)
Details:
244.40 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale Suitable for Room Rent
กระทุ่มล้ม, สามพราน, นครปฐม, ไทย
฿1,300,000
(฿16,900/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน กระทุ่มล้ม, นครปฐม
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 77 ตรม. อยู่ในทำเล กระทุ่มล้ม, นครปฐม ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿1,300,000 (฿0/ตรม.)
Details:
77 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Empty Land for Sale Corner Plot San Klang San Pa Tong
สันกลาง, สันป่าตอง, เชียงใหม่, ไทย
฿1,300,000
(฿1,270/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน สันกลาง, เชียงใหม่
Empty land for sale, corner plot 256 sq m., price 1.3 million baht, San Klang Subdistrict, San Pa Tong.
Details:
1,024 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale in Sam Phrao Subdistrict, Mueang Udon Thani District
สามพร้าว, เมืองอุดรธานี, อุดรธานี, ไทย
฿1,300,000
(฿406/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน สามพร้าว, อุดรธานี
🎉ขายที่ดิน 2 ไร่ 🎉 🔥1,300,000🔥 ติดถนนคอนกรีต ที่ดินในหมู่บ้านหนองคอนแสน พิกัด หมู่บ้านหนองคอนแสน ต.สามพร้าม อ.เมือง จ.อุดรธานี ใกล้ราชภัฏสามพร้าว 🌟โฉนดพร้อมโอน ค่าโอนคนละครึ่ง...
Details:
3,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Cheap land for sale next to the road, with a durian orchard.
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
สองสลึง, แกลง, ระยอง, ไทย
฿1,300,000
(฿1,300/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน สองสลึง, ระยอง
ขายที่ดิน 250 ต.ร.ว. ติดถนนคอนกรีด อยู่ไกล้ความเจริญ ชุมชนหมู่บ้านวิวเขาอากาศดี เหมาะสำหรับปลูกบ้าน ค่าขายก็ดี มีทุเรียนในที่ดิน 15 ต้นไกล้ออกผลแล้ว อยู่ห่าง ถนนสุขุมวิท 7 กม. เดินทาง...
Details:
1,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ไอบรีซวิว พูลวิลล่า
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
ทับใต้, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿1,300,000
(฿3,250/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ ไอบรีซวิว พูลวิลล่า
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿1,600/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ไอบรีซวิว พูลวิลล่า
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
ทับใต้, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿1,300,000
(฿3,250/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ ไอบรีซวิว พูลวิลล่า
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿1,600/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
400 SQW Land For Sale in Khlong Luang
คลองสอง, คลองหลวง, ปทุมธานี, ไทย
฿1,300,000
(฿811/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน คลองสอง, ปทุมธานี
ขายที่ดินคลอง2 คลองหลวง ปทุมธานี ใกล้หมู่บ้านฐานมั่นคง ใกล้ตลาดไท ที่ดินติดถนนสาธารณะ แบ่งขาย 4 แปลง แปลงละ 100 ตรว. ราคาต่อแปลง1,300,000-1,400,000
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
มหาวิทยาลัย 4.94 กม.
วิวเมือง
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Prime Residential Land (121Wah) Behind Bangkok Bank
สันกำแพง, สันกำแพง, เชียงใหม่, ไทย
฿1,300,000
(฿2,680/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน สันกำแพง, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 484 ตรม. อยู่ในทำเล สันกำแพง, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿1,300,000 (฿0/ตรม.)
Details:
484 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale next to the pavement in Suk Duean Ha
สุขเดือนห้า, เนินขาม, ชัยนาท, ไทย
฿1,300,000
(฿77/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน สุขเดือนห้า, ชัยนาท
ที่ดิน หน้าติดลาดยาง หน้ากว้าง ราคาประเมินดี มีบ่อพักน้ำ ที่ดินสวย ดินสมบูรณ์ ใกล้ชุมชน ที่ดิน จำนวน 10ไร่ 1งาน 92ตร.วา พิกัด ต.สุขเดือนเก้า อ.เนินขาม จ.ชัยนาท ราคา ไร่ละ 130,000 บ. เงื่อนไข ราคานี้พร...
Details:
16,768 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 63.12 กม.
วิวสวน
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land with Beautiful Lake View for Sale
บางบัวทอง, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,300,000
(฿3,570/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางบัวทอง, นนทบุรี
ขายที่ดินเหมาะสำหรับปลูกบ้าน ทำoffice อยู่ในซอยอากาศดี ปลอดมลพิษ รอบๆเต็มไปด้วยหมู่บ้าน ร้านอาหาร ร้านค้า มีทางเข้าออกได้หลายทาง ใกล้กับสี่แยก ถนนวงแหวน สาย9 ตัดกับถนนเส้น 340 และเส้น 345 เดินทางสะดวก...
Details:
364 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
MRT 5.74 กม.
วิวทะเลสาป
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
76 Rai Land for Sale in Rayong
ชุมแสง, วังจันทร์, ระยอง, ไทย
฿1,300,000
(฿11/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ชุมแสง, ระยอง
ขายที่ดินระยอง วังจันทร์ 76 ไร่ ติดถนน 344 สายบ้านบึง-แกลง ใกล้วังจันทร์วัลเลย์ พื้นที่ EEC พิกัด ต.ชุมแสง อ.วังจันทร์ จ.ระยอง "ผังสีเหลือง" จุดเด่นที่ดิน*-เหมาะสำหรับทำโกดัง ศูนย์กระจายสินค้า โรงงาน...
Details:
121,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 35 กม.
วิวภูเขา
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
1 Rai Land for Sale in Mueang Kalasin
ลำพาน, เมืองกาฬสินธุ์, กาฬสินธุ์, ไทย
฿1,300,000
(฿811/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ลำพาน, กาฬสินธุ์
ที่ดินกาฬสินธุ์ ที่ดินวิวสวยบรรยากาศดีริมคลองฮีโร่ใกล้โรงเรียนนานาชาติ 1ไร่ ขายที่ดินกาฬสินธุ์ ติดคลองฮีโร่ ที่สวย บรรยากาศดี ตำบลลำพานขึ้นชื่อว่าเป็นบ้านสวนเยอะที่สุด เหมาะสำหรับคนที่อยากหนีความแออัด...
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สวนสาธารณะ 67.02 กม.
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวสนามกอล์ฟ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, filled in, near transportation, Kham Yai Subdistrict, Mueang Ubon District, area 203
ขามใหญ่, เมืองอุบลราชธานี, อุบลราชธานี, ไทย
฿1,300,000
(฿1,600/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ขามใหญ่, อุบลราชธานี
ขายที่ดินถมแล้ว ใกล้ขนส่ง ต.ขามใหญ่ อ.เมืองอุบล พื้นที่ 203ตรว. เจ้าของขายเอง ขายที่ดิน บ้านนาดูนน้อย ขามใหญ่ อ.เมืองอุบล ย่านชุมชน มีหมู่บ้านจัดสรรหลายโครงการ ไม่พลุกพล่าน ความเจริญกำลังเข้ามาถ...
Details:
812 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Located on the Sakon Nakhon-Udon Thani road, 150 meters in, next to a canal.
พังขว้าง, เมืองสกลนคร, สกลนคร, ไทย
฿1,300,000
(฿406/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน พังขว้าง, สกลนคร
เหมาะสำหรับสร้างอยู่อาศัย สงบ หรือทำบ้านสวน
Details:
3,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
เข้าถึงหน้าหาดได้
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
...
36
37
38
...
333
1,081 - 1,110 จาก 10,390 ยูนิต
ไทย
ดูที่ดินเพิ่มเติมในทำเลของไทย
นนทบุรี
มี 1,393 ยูนิต
ราคา: ฿0 - ฿1.41B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ภูเก็ต
มี 899 ยูนิต
ราคา: ฿749K - ฿5.49B
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงใหม่
มี 715 ยูนิต
ราคา: ฿266K - ฿22.1B
ดูทำเลเพิ่มเติม
กรุงเทพมหานคร
มี 642 ยูนิต
ราคา: ฿15K - ฿3.3B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ประจวบคีรีขันธ์
มี 631 ยูนิต
ราคา: ฿380K - ฿1.56B
ดูทำเลเพิ่มเติม
สุราษฎร์ธานี
มี 570 ยูนิต
ราคา: ฿35K - ฿3B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 535 ยูนิต
ราคา: ฿5.49K - ฿36.2B
ดูทำเลเพิ่มเติม
นครราชสีมา
มี 365 ยูนิต
ราคา: ฿2 - ฿2B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปทุมธานี
มี 342 ยูนิต
ราคา: ฿0 - ฿4B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ระยอง
มี 342 ยูนิต
ราคา: ฿1 - ฿190B
ทำเลที่ตั้ง
1
กุลพันธ์ วิลล์ 9
บ้านแหวน, หางดง, เชียงใหม่
฿2,197,246
▼ -16.2%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
2
ลากูน่า โฮมส์
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿49,937,400
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
3
เดอะ เบส ไฮท์
ตลาดใหญ่, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿2,696,620
▼ -8.7%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
4
บ้าน ปรางทอง
วิชิต, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿7,190,986
▲ 4%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
5
88 แลนด์ แอนด์ เฮ้าส์ ฮิลไซด์ ภูเก็ต
ฉลอง, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿8,788,982
▲ 4%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 307 โครงการ สำหรับที่ดินในไทย
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง