ขายที่ดิน ใน ไทย
(มี ที่ดิน 10,390)
Land for Sale in Phanat Nikhom
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
หมอนนาง, พนัสนิคม, ชลบุรี, ไทย
฿1,200,000
(฿107/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หมอนนาง, พัทยา
ขายที่ดินใกล้ตัวเมืองพนัส. ซอยบ้านหนองแห้ง ตำบลหมอนนาง 7 ไร่ 2 งาน 82 ตรว ไร่ละ 1.2 ล้าน ที่เป็นสี่เหลี่ยมสวย จากถนน 3284 เข้ามา 500 เมตร ห่างทางชลประทาน 300 เมตร ไร่ละ 1,200,000 บาทพิกัด /a> #ที่ด...
Details:
11,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ดูรูปทั้งหมด
Rubber Plantation Near the Beach with Mountain View
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ขนอม, ขนอม, นครศรีธรรมราช, ไทย
฿1,200,000
(฿150/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ขนอม, นครศรีธรรมราช
ขายที่ดิน สวนยางใกล้ทะเล วิวเขา ขนอม จ.นครศรีธรรมราช สวนยางอายุ 12–13 ปี พร้อมกรีดได้เลย รับรายได้แบบ Passive Income ต่อเดือน หรือ... เหมาะมากสำหรับทำรีสอร์ต วิลล่า บ้านพักตากอากาศ หรือเก...
Details:
8,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ท่าเทียบเรือ 22.74 กม.
วิวทะเล
วิวทะเลสาป
เข้าถึงชายหาดได้
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Golden Dragon Year Promotion Land next to the Mekong River, Chiang Khan, 1.22 million baht.
บุฮม, เชียงคาน, เลย, ไทย
฿1,220,000
(฿2,130/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บุฮม, เลย
โปรโมชั่น ฉลองปีมังกรทอง ที่ดินติดแม่น้ำโขง 3 แปลง ราคาทอง 1.22 ล้านบาท พลาดไม่ได้! ราคาพิเศษสุด ขายที่ดินติดแม่น้ำโขงเชียงคาน ติดถนนหลัก วิวภูเขาทำเลสุดยอด ถูกตามหลักศาสตร์ฮวงจุ้ย 📣 ราค...
Details:
570.80 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Beautiful mountain front land for sale in Nong bua town
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
หัวนา, เมืองหนองบัวลำภู, หนองบัวลำภู, ไทย
฿1,220,000
฿1,320,000
(฿152/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หัวนา, หนองบัวลำภู
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 8,000 ตรม. อยู่ในทำเล หัวนา, หนองบัวลำภู ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿1,220,000 (฿0/ตรม.)
Details:
8,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
820 Sqw Land in Tha Muang for Sale
วังศาลา, ท่าม่วง, กาญจนบุรี, ไทย
฿1,230,450
(฿375/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน วังศาลา, กาญจนบุรี
เป็นที่ดินเปล่า เหมาะสำหรับการสร้างที่พักอาศัย หรือ ทำโรงงานอุตสาหกรรม ห่างจากถนนใหญ่เข้าซอยประมาณ 200 เมตร ถนนซอยเป็นถนนลูกรัง
Details:
3,280 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวเมือง
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
166 Sqw Plot of Land for Sale in Doi Saket
เชิงดอย, ดอยสะเก็ด, เชียงใหม่, ไทย
฿1,245,000
(฿1,870/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เชิงดอย, เชียงใหม่
ตร.ว.ละ 7,500 บาท ราคา 1,245,000 บาท *ค่าใช้จ่ายในการซื้อขาย ค่าโอน ภาษีขาย และอากร ผู้ขายออกให้ทั้งหมด ที่ดินแปลงหัวมุม ถมแล้วพร้อมสร้างบ้าน ฮวงจุ้ยดีมาก เหม...
Details:
664 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ตลาด 1.79 กม.
Marina View
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
🔥 Land for sale, 138 square wa, Soi Khlong Hok Tawan Tok 27, near Rajamangala University of Technology.
คลองหก, คลองหลวง, ปทุมธานี, ไทย
฿1,247,000
(฿2,250/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน คลองหก, ปทุมธานี
📌 ขายที่ดินขนาด 138.6 ตารางวา 📍 ซอยคลองหกตะวันตก 27 ต.คลองหก อ.คลองหลวง จ.ปทุมธานี ✨ สถานที่ใกล้เคียง: •🏫 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี 5 กม. •🛣 วงแหวนก...
Details:
554.40 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale 3 Rai in Surin
ศรีณรงค์, ชุมพลบุรี, สุรินทร์, ไทย
฿1,250,000
(฿240/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ศรีณรงค์, สุรินทร์
รายละเอียดทรัพย์ : ขนาดที่ดิน 3 ไร่ 99 ตรว. ติดถนนใหญ่ สถานที่ใกล้เคียง ร.ร.บ้านสำโรง สนามสำโรงอะคาเดมี วัดศรัทธวารินทร์ องค์การบริหารส่วนตำบลศรีณรงค์ สมาคมผู...
Details:
5,196 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สนามบิน 120.26 กม.
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
1-0-80 Rai Beautiful Plot of Land for Sale
นายาว, พระพุทธบาท, สระบุรี, ไทย
฿1,250,000
(฿650/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน นายาว, สระบุรี
ขายที่ดินแปลงสวย ขนาด 1-0-80 ไร่ ถมแล้ว พร้อมปลูกบ้าน / ทำโกดัง / สำนักงาน / ฟาร์ม / โรงเรือน ได้เลย หรือซื้อเก็บไว้ก็ได้กำไร อากาศดีมาก อยู่ในเขตชุมชน ถนนดี น้ำ-ไฟอยู่หน้าที่ ที่สำค...
Details:
1,920 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
Restaurant 44.61 กม.
วิวภูเขา
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, 45 square wah, good location, Soi Samphan Villa Village, Chonburi.
บ้านสวน, เมืองชลบุรี, ชลบุรี, ไทย
฿1,250,000
(฿6,940/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ้านสวน, พัทยา
ขายที่ดิน เนื้อที่ 45 ตารางวา ทำเลดี ซอยหมู่บ้านสัมพันธ์วิลล่าชลบุรี ราคา 1,250,000 บาท ที่ตั้ง เข้าซอยหลักคอฟฟี่กิ๊ฟ ซอยย่อย บ้านสวนเศรษฐกิจ 18/9 และ 18/7 (เข้าได้2 ซอย) สถานที่ใกล้เคียง โรงเรียนบ้า...
Details:
180 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
66 Sqw Land for Sale in Bang Phra
บางพระ, ศรีราชา, ชลบุรี, ไทย
฿1,250,000
(฿4,730/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางพระ, พัทยา
ขายที่ดิน ใกล้อ่างเก็บน้ำ ใกล้ทะเล ใกล้ตลาด เหมาะสร้างบ้าน ที่ดิน ถมแล้ว 66ตรว. บางพระ ศรีราชา ชลบุรี ซอยนาพุ(ตรงข้าม เซเว่น นาพุ) ขนาดที่ดิน : 66ตรว. (ผู้ซื้อชำระค่าโอน) ตำแหน่งที่ตั้ง ซอยนาพุ(...
Details:
264 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ศูนย์การค้า 5.1 กม.
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land already leveled and ready for building a house. Located next to the Uttaradit-Dam road.
น้ำริด, เมืองอุตรดิตถ์, อุตรดิตถ์, ไทย
฿1,250,000
(฿2,280/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน น้ำริด, อุตรดิตถ์
ที่ดินเปล่าถมแล้ว หน้ากว้างติดถนน4เลน สายอุตรดิตถ์-เขื่อนสิริกิตติ์ (ทางหลวงหมายเลข1045) แหล่งชุมชนตรงข้ามร้านทวีชัย,ใกล้กับแยกวังสีสูบ,ตลาดสดวังสีสูบ ร้านค้า,ร้านอาหาร หมู่บ้านจัดสรร พร้อมสำหรับใช้ปร...
Details:
548 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวสวนสาธารณะ
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, 50 square wah, Soi Rangsit-Nakhon Nayok 39, Soi Kliao Thong, Khlong 2
ประชาธิปัตย์, ธัญบุรี, ปทุมธานี, ไทย
฿1,250,000
(฿6,240/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ประชาธิปัตย์, ปทุมธานี
-ที่ดินเปล่า 50 ตร.วา ถมแล้ว โฉนดครุฑแดง ที่ดินหันทาง ทิศตะวันตก ระยะทาง 800 เมตร จากปากซอย ถนนคอนกรีต ไฟฟ้า3เฟส น้ำประปา ท่อระบายน้ำ อยู่ในทำเล ชุมชนใหญ่ มีเพื่อนบ้าน พร้อมสร้างบ้านเดี...
Details:
200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, Nikhom Phatthana District, Rayong Province, Soi 8, area 240 sq m.
พนานิคม, นิคมพัฒนา, ระยอง, ไทย
฿1,250,000
(฿1,300/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน พนานิคม, ระยอง
🏞️ขายที่ดิน อ.นิคมพัฒนา จ.ระยอง อยู่ซอย 8 สาย 13 ใกล้สาย 15 พื้นที่ 240 ตารางวา "ด่วนเลยครับ" ( เหลือแค่ 2 แปลงสุดท้ายเท่านั้น...
Details:
960 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale 4 rai 2 ngan 98 square in Saraburi
เริงราง, เสาไห้, สระบุรี, ไทย
฿1,250,000
(฿164/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เริงราง, สระบุรี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 7,592 ตรม. อยู่ในทำเล เริงราง, สระบุรี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿1,250,000 (฿0/ตรม.)
Details:
7,592 ตรม.
ในเมือง, เวียงเก่า, ขอนแก่น, ไทย
฿1,250,000
(฿149/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ในเมือง, ขอนแก่น
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 8,400 ตรม. อยู่ในทำเล ในเมือง, ขอนแก่น ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿1,250,000 (฿0/ตรม.)
Details:
8,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Cha-Am
เขาใหญ่, ชะอำ, เพชรบุรี, ไทย
฿1,250,000
(฿3,120/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เขาใหญ่, เพชรบุรี
ที่. 5, ทำเล สวย ห่าง ทะเล 10 นาที น้ำ ระบบ บำบัด น้ำ เสีย ไฟฟ้า ใกล้ ป่า เขา สถานที่ ท่องเที่ยว โฉนด ครุฑแดง
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 7.38 กม.
วิวสวน
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Roadside Land For Sale in Sai Mai
คลองถนน, สายไหม, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿1,250,000
(฿8,920/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน คลองถนน, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 140 ตรม. อยู่ในทำเล คลองถนน, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿1,250,000 (฿0/ตรม.)
Details:
140 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ตลาด 1.02 กม.
รายละเอียดเพิ่มเติม
Prime 1 Rai Land for Sale Kut Sa Udon Thani Thailand.
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
กุดสระ, เมืองอุดรธานี, อุดรธานี, ไทย
฿1,250,000
(฿780/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน กุดสระ, อุดรธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,600 ตรม. อยู่ในทำเล กุดสระ, อุดรธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿1,250,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, installment payments available for 3 years, Nikhom Phatthana District, Rayong Province, Soi 13, Soi 8
พนานิคม, นิคมพัฒนา, ระยอง, ไทย
฿1,250,000
(฿1,300/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน พนานิคม, ระยอง
🎯ติดทรัพย์ตรงครับ 🏞️ขายที่ดินสวยๆ ผ่อนได้ 3 ปี อ.นิคมพัฒนา จ.ระยอง อยู่ซอย 8 ใกล้ถนนสาย 15 กำลังขยายถนนเป็น 4 เลน พื้นที่ 240 ตรว. "ด่วนเลยครับ" เหลือ 2 แปลงสุดท้...
Details:
960 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Peaceful Land Plot Just Minutes from Suan Son Beach, Rayong
แกลง, เมืองระยอง, ระยอง, ไทย
฿1,254,000
(฿3,000/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน แกลง, ระยอง
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 418 ตรม. อยู่ในทำเล แกลง, ระยอง ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿1,254,000 (฿0/ตรม.)
Details:
418 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ดูรูปทั้งหมด
Peaceful Land Plot Just Minutes from Suan Son Beach, Rayong
แกลง, เมืองระยอง, ระยอง, ไทย
฿1,254,000
(฿3,000/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน แกลง, ระยอง
Details:
418 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ดูรูปทั้งหมด
Plot 1126 Prime Land for Sale in Hin Lek Fai
หินเหล็กไฟ, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿1,255,500
(฿3,870/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หินเหล็กไฟ, หัวหิน
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 324 ตรม. อยู่ในทำเล หินเหล็กไฟ, หัวหิน ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿1,255,500 (฿0/ตรม.)
Details:
324 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
โรงเรียน 2.43 กม.
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale in Khao Yai on a hill *360 degree view starting at 1.26 million baht
ปากช่อง, ปากช่อง, นครราชสีมา, ไทย
฿1,260,000
(฿3,240/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ปากช่อง, นครราชสีมา
ขายที่ดินเขาใหญ่ บนเนินเขา *วิว360องศา เริ่ม 1.26 ล้านบาท (สูง 440 ม.) ( ที่ดินจัดสรรฯ แบ่งแปลง เริ่มต้น 97วา 13,000บ./วา. ) อากาศบริสุทธิ์ (ราคาพิเศษ) อ.ปากช่อง จ.นครราชสีมา 📲นัดฯชม บรรยากาศ 093-494...
Details:
388 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสนามกอล์ฟ
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale at Hin Lek Fai Plot E: 127.40 Sq. Wah
หินเหล็กไฟ, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿1,260,000
(฿2,470/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หินเหล็กไฟ, หัวหิน
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 509.60 ตรม. อยู่ในทำเล หินเหล็กไฟ, หัวหิน ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿1,260,000 (฿0/ตรม.)
Details:
509.60 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
ดูรูปทั้งหมด
ลันตา ซันไรส์ ฮิลล์
ศาลาด่าน, เกาะลันตา, กระบี่, ไทย
฿1,260,000
(฿3,990/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ ลันตา ซันไรส์ ฮิลล์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 315 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ลันตา ซันไรส์ ฮิลล์ บนทำเลของ ศาลาด่าน, กระบี่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿1,260,000 (฿0/ตร...
Details:
315 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
วิวภูเขา
เข้าถึงชายหาดได้
เข้าถึงหน้าหาดได้
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Vacant land, Pak Chong, Khao Yai
ปากช่อง, ปากช่อง, นครราชสีมา, ไทย
฿1,265,000
(฿2,530/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ปากช่อง, นครราชสีมา
ขายที่ดินเขาใหญ่ โฉนดครุฑแดง เนื้อที่ 125 ตรว. ติดถนนธนะรัตช เข้าซอย 1.5กม.หรือสามารถเข้าทางถนนมิตรภาพบายพาสก็ได้ สะดวกติดชุมชน พอกัด ปากช่อง เขาใหญ่มีไฟฟ้า ประปา สาธารณูปโภค พร้อมถน...
Details:
500 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land adjacent to a public road, near Lotus supermarket and the electricity authority.
บ้านเกาะ, เมืองอุตรดิตถ์, อุตรดิตถ์, ไทย
฿1,280,000
(฿2,000/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ้านเกาะ, อุตรดิตถ์
ที่ดินเปล่า ทำเลดี แหล่งชุมชน ติดทางสาธารณประโยชน์ (ทางดิน) สาธารณูปโภค ไฟฟ้า,น้ำประปา,ท่อระบายน้ำ,อินเตอร์เน็ต ครบ ใกล้สิ่งอำนวยความสะดวกมากมาย เช่น โลตัสอุตรดิตถ์,โรงเรียนเซนต์แมรี่อุตรดิตถ์,โร...
Details:
640 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, filled in, Bang Bua Thong, natural location near the city, near the mall
บางคูรัด, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,284,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางคูรัด, นนทบุรี
📍 โอกาสทองของนักลงทุนและผู้มองหาที่อยู่อาศัยในทำเลทองสองบรรยากาศ อากาศดีวิวทุ่งนาสวยใกล้เซเว่น ใกล้สนามออกกำลังกายพฤกษา3 เดินทางสะดวกทั้งรถตู้ วินมอเตอร์ไซด์ รถสองแถว แท๊กซี่ BTS ติดต่อ 0875185151 &n...
Details:
342.40 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
ไปสถานี BTS/MRT ได้
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Beautiful plot of land for sale, 114 square wah, already leveled, located on Soi Dong Rak Phatthana.
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ทวีวัฒนา, ไทรน้อย, นนทบุรี, ไทย
฿1,290,000
(฿11,300/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ทวีวัฒนา, นนทบุรี
ขายด่วน ที่ดิน แปลงสวย ถมแล้ว เนื้อที่ 114 ตรว. ซ.ดงรักพัฒนาต.ทวีวัฒนา อ.ไทรน้อย จ.นนทบุรี ราคา 1,290,000.- (12,000/ตรว.) ที่ดินสวย รูปแปลง 4 เหลี่ยม ถมแล้ว สูง 50 ซม....
Details:
114 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
...
35
36
37
...
333
1,051 - 1,080 จาก 10,390 ยูนิต
ไทย
ดูที่ดินเพิ่มเติมในทำเลของไทย
นนทบุรี
มี 1,393 ยูนิต
ราคา: ฿0 - ฿1.41B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ภูเก็ต
มี 899 ยูนิต
ราคา: ฿749K - ฿5.49B
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงใหม่
มี 715 ยูนิต
ราคา: ฿266K - ฿22.1B
ดูทำเลเพิ่มเติม
กรุงเทพมหานคร
มี 642 ยูนิต
ราคา: ฿15K - ฿3.3B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ประจวบคีรีขันธ์
มี 631 ยูนิต
ราคา: ฿380K - ฿1.56B
ดูทำเลเพิ่มเติม
สุราษฎร์ธานี
มี 570 ยูนิต
ราคา: ฿35K - ฿3B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 535 ยูนิต
ราคา: ฿5.49K - ฿36.2B
ดูทำเลเพิ่มเติม
นครราชสีมา
มี 365 ยูนิต
ราคา: ฿2 - ฿2B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปทุมธานี
มี 342 ยูนิต
ราคา: ฿0 - ฿4B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ระยอง
มี 342 ยูนิต
ราคา: ฿1 - ฿190B
ทำเลที่ตั้ง
1
กุลพันธ์ วิลล์ 9
บ้านแหวน, หางดง, เชียงใหม่
฿2,197,246
▼ -16.2%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
2
ลากูน่า โฮมส์
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿49,937,400
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
3
เดอะ เบส ไฮท์
ตลาดใหญ่, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿2,696,620
▼ -8.7%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
4
บ้าน ปรางทอง
วิชิต, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿7,190,986
▲ 4%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
5
88 แลนด์ แอนด์ เฮ้าส์ ฮิลไซด์ ภูเก็ต
ฉลอง, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿8,788,982
▲ 4%
สูงกว่าราคาตลาด