ขายที่ดิน ใน ไทย
(มี ที่ดิน 10,384)
เทพกระษัตรี, ถลาง, ภูเก็ต, ไทย
฿129,900,000
(฿5,790/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เทพกระษัตรี, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 22,400 ตรม. อยู่ในทำเล เทพกระษัตรี, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿129,900,000 (฿0/ตรม.)
Details:
22,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Urgent sale of land, prime location, Soi Rewadi 24.
ตลาดขวัญ, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี, ไทย
฿130,000,000
(฿16,900/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ตลาดขวัญ, นนทบุรี
ซอยเรวดี 24 ต.ตลาดขวัญ อ.เมืองนนทบุรี จำนวน 4-3-22 ไร่ ผังเมืองสีส้ม ย.6 ราคาถูกมาก ตก ตรว.ละ 67,xxx ต่ำสุดๆในบริเวณนั้น (เฉพาะเจาะจง)
Details:
7,688 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Condominium business for sale, land area 1 rai 2 ngan 4.0 square wah, Phan Thong, Chonburi.
บ้านเก่า, พานทอง, ชลบุรี, ไทย
฿130,000,000
(฿215,000/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ้านเก่า, พัทยา
ขายกิจการคอนโด เนื้อที่ 1 ไร่ 2 งาน 4.0 ตารางวา ที่ตั้ง : ต.บ้านเก่า อ.พานทอง จ.ชลบุรี รหัสทรัพย์ : T-113404 เนื้อที่ : 1 ไร่ 2 งาน 4.0 ตารางวา ✔️ รายละเอียดเพิ่มเติม : ขายด่...
Details:
604 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวสวนสาธารณะ
เข้าถึงหน้าหาดได้
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale 10 rai near Rangsit University
หลักหก, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี, ไทย
฿130,000,000
(฿8,110/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หลักหก, ปทุมธานี
ขายที่ดิน 10 ไร่ ใกล้ ม.รังสิต เดอะคัลเลอร์ หมู่บ้านเมืองเอก หลักหก ขายที่ดิน 10ไร่ ตรงข้ามหมู่บ้าน เดอะคัลเลอร์ ดอนเมือง ของ Areeya, ถนน ศาลเจ้าสมบุญ หลักหก ไร่ละ เมืองเอก รังสิต รถไฟฟ้า เจ้าของขายเอ...
Details:
16,000 ตรม.
ตลาด, เมืองมหาสารคาม, มหาสารคาม, ไทย
฿130,000,000
(฿10,100/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ตลาด, มหาสารคาม
ขายที่ดินติดถนนใหญ่ เยื้องมหาวิทยาลัยราชภัฏ และ มหาวิทยาลัยพละศึกษา มหาสารคามเนื้อที่ 8-2-12 ไร่ติดต่อ 081 923 4741
Details:
12,800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
8-2-12 Rai Land for Sale in Mueang Maha Sarakham
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ตลาด, เมืองมหาสารคาม, มหาสารคาม, ไทย
฿130,000,000
฿150,000,000
(฿10,100/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ตลาด, มหาสารคาม
ขายที่ดินติดถนนใหญ่ ตรงข้าม วิทยาลัยพละศึกษา และ มหาวิทยาลัยราชภัฏ มหาสารคาม เนื้อที่ 8-2-12 ไร่
Details:
12,800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Sea View 9 Rai Land for Sale in Patong
ป่าตอง, กะทู้, ภูเก็ต, ไทย
฿130,000,000
(฿9,020/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ป่าตอง, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 14,400 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿130,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
14,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 0.7 กม.
วิวภูเขา
วิวทะเลบางส่วน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เบย์วิว พาราไดซ์
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ป่าตอง, กะทู้, ภูเก็ต, ไทย
฿130,000,000
(฿64,900/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ เบย์วิว พาราไดซ์
Bayview Paradise "Best Mid-Range Condo Development Phuket" ดื่มด่ำกับคอนโดสุดหรู สัมผัสความเงียบสงบของบรรยากาศและทัศนียภาพที่รายล้อมไปด้วยภูเขาและวิวทะเลอันดามัน ใกล้ชายหาดที่ขึ้นชื่อเรื่องความสวยงาม...
Details:
2,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 2.38 กม.
วิวทะเล
วิวภูเขา
เข้าถึงชายหาดได้
เข้าถึงหน้าหาดได้
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Beachfront Land for sale at Pranburi 8 Rais
สามร้อยยอด, สามร้อยยอด, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿130,000,000
(฿10,100/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน สามร้อยยอด, หัวหิน
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 12,800 ตรม. อยู่ในทำเล สามร้อยยอด, หัวหิน ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿130,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
12,800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 3.85 กม.
วิวทะเล
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale Near Loch Palm Golf course for Sale
กะทู้, กะทู้, ภูเก็ต, ไทย
฿130,000,000
(฿4,300/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน กะทู้, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 30,228 ตรม. อยู่ในทำเล กะทู้, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿130,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
30,228 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สนามกอล์ฟ 0.22 กม.
วิวสนามกอล์ฟ
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sales 41 Rai in Lat Lum Kaeo
หน้าไม้, ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี, ไทย
฿130,000,000
(฿1,980/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หน้าไม้, ปทุมธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 65,600 ตรม. อยู่ในทำเล หน้าไม้, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿130,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
65,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
MRT 14.32 กม.
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 3 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale near Lat Krabang
ขุมทอง, ลาดกระบัง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿130,000,000
(฿15,300/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ขุมทอง, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 8,460 ตรม. อยู่ในทำเล ขุมทอง, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿130,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
8,460 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ARL 11.05 กม.
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Large plot of land for sale near Dream World amusement park.
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
บึงยี่โถ, ธัญบุรี, ปทุมธานี, ไทย
฿130,000,000
(฿4,060/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บึงยี่โถ, ปทุมธานี
เนื้อที่ 20 ไร่ ราคา 130 ล้านขายที่ดินรังสิตคลอง 3 แปลงใหญ่ ถมแล้ว ใกล้สวนสนุกดรีมเวิลด์ ใกล้ฟิวเจอร์พาร์ครังสิต ใกล้อุทยานวิทยาศาสตร์ สิรินธร ถนนกว้างจอดรถสบาย ทำเลดี เงียบสงบ ติดดถนน หน้ากว้าง...
Details:
32,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Large plot of land for sale, 26 rai 221 square wah, on rural highway No. 5027.
ทวีวัฒนา, ไทรน้อย, นนทบุรี, ไทย
฿130,000,000
(฿3,060/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ทวีวัฒนา, นนทบุรี
ติดต่อ : คุณปัก 096-261-9649/020-777-054 LINE OA : @jjinfinity (มี @ ข้างหน้า) เว็บไซต์ : www.jjinfinityproperty.com ที่ตั้ง : ถนนทางหลวงชนบท นบ.5027 ตำบลทวีวัฒนา อำเภอไทรน้อย นนทบุรี&nbs...
Details:
42,484 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Exclusive 5 Rai Beachfront Land for Sale
ปากน้ำปราณ, ปราณบุรี, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿130,000,000
(฿16,200/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ปากน้ำปราณ, หัวหิน
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 8,000 ตรม. อยู่ในทำเล ปากน้ำปราณ, หัวหิน ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿130,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
8,000 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, 20 rai, Soi Muen Pranrom (Wat Krarai), Krarai Subdistrict, Krathum Baen
แคราย, กระทุ่มแบน, สมุทรสาคร, ไทย
฿130,000,000
(฿4,060/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน แคราย, สมุทรสาคร
ที่ดินอยู่ติดกับ ถนนสายสี่ตัดใหม่(พุทธสาคร) -ถนนเพรชเกษม - ถนนพระราม2 (ใกล้เซ็นทรัลพระราม2) -ตลาดมหาชัย-หนองแขม บางบอนสนใจโทร ศูนย์-แปด-หนึ่ง-เก้า-สี่-สาม-สีี-สอง-สอง-เก้า คุณนิรันด์
Details:
32,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
128 rai of land, title deed, suburb of Saraburi
ตลิ่งชัน, เมืองสระบุรี, สระบุรี, ไทย
฿130,000,000
(฿634/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ตลิ่งชัน, สระบุรี
ที่ดิน 128 ไร่ โฉนด ตั้งอยู่ตำบลบางชัน อำเภอเมือง จังหวัดสระบุรี ขายเหมา 130 ล้าน ติดทางรถไฟ ติดลำคลอง ห่างจากสถานีรถไฟ 153 เมตร หน้าแปลงติดถนนดำ กว้าง 120 เมตร
Details:
204,800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวสนามกอล์ฟ
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Hua Hin Urban Rare Land Collection
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
หนองแก, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿130,000,000
(฿22,000/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองแก, หัวหิน
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 5,900 ตรม. อยู่ในทำเล หนองแก, หัวหิน ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿130,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
5,900 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวเมือง
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
Rawai Ocean VIew Land. 3KM to Chalong Pier
ราไวย์, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต, ไทย
฿130,000,000
(฿15,700/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ราไวย์, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 8,256 ตรม. อยู่ในทำเล ราไวย์, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿130,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
8,256 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 1.59 กม.
วิวทะเล
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
52 Rai Sea View Land for Sale in Na Muang
หน้าเมือง, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี, ไทย
฿130,000,000
(฿1,560/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หน้าเมือง, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 83,200 ตรม. อยู่ในทำเล หน้าเมือง, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿130,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
83,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 4.65 กม.
วิวภูเขา
วิวทะเลบางส่วน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale 22 Rai West Coast in Koh Chang
เกาะช้างใต้, เกาะช้าง, ตราด, ไทย
฿130,000,000
(฿3,690/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เกาะช้างใต้, ตราด
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 35,200 ตรม. อยู่ในทำเล เกาะช้างใต้, ตราด ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿130,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
35,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
วิวภูเขา
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
CBD Investment Land, 260 SQW, Petchburi Soi 3 For Investors
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ทุ่งพญาไท, ราชเทวี, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿130,000,000
(฿125,000/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ทุ่งพญาไท, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,040 ตรม. อยู่ในทำเล ทุ่งพญาไท, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿130,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,040 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ไปสถานี BTS/MRT ได้
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
For Sale Stunning Beachfront Land
ปราณบุรี, ปราณบุรี, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿130,000,000
(฿16,200/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ปราณบุรี, หัวหิน
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 8,000 ตรม. อยู่ในทำเล ปราณบุรี, หัวหิน ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿130,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
8,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 6.85 กม.
วิวโล่งๆ
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
4 Rai Land for Sale – Prime Chaweng Headland Location
อัพเดทล่าสุด 2 วันที่แล้ว
บ่อผุด, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี, ไทย
฿130,000,000
(฿20,300/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 6,400 ตรม. อยู่ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿130,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
6,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
โรงพยาบาล 0.45 กม.
วิวภูเขา
วิวเมือง
อัพเดทล่าสุด: 2 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Sathorn Soi 17 Land for Sale in a Very Reasonable Price
ยานนาวา, สาทร, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿130,200,000
(฿74,900/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ยานนาวา, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,736 ตรม. อยู่ในทำเล ยานนาวา, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿130,200,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,736 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
BRT 1.09 กม.
ดูรูปทั้งหมด
LAND FOR SALE IN CHERNG TALEY AREA
ประกาศเมื่อ 3 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต, ไทย
฿131,410,000
(฿999/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เชิงทะเล, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 131,410 ตรม. อยู่ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿131,410,000 (฿0/ตรม.)
Details:
131,410 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
22 Rai Land for Sale
หนองขอน, เมืองอุบลราชธานี, อุบลราชธานี, ไทย
฿132,000,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองขอน, อุบลราชธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 35,200 ตรม. อยู่ในทำเล หนองขอน, อุบลราชธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿132,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
35,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Cha Am 6 Rai Land for Sale on Phet Kasem Road
ชะอำ, ชะอำ, เพชรบุรี, ไทย
฿132,000,000
(฿13,700/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ชะอำ, เพชรบุรี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 9,600 ตรม. อยู่ในทำเล ชะอำ, เพชรบุรี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿132,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
9,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 0.97 กม.
ดูรูปทั้งหมด
Land For Sale in Talang
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต, ไทย
฿132,000,000
(฿6,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เชิงทะเล, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 19,545.24 ตรม. อยู่ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿132,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
19,545.24 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ศูนย์การค้า 0.42 กม.
Marina View
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
🌟 Special land for sale in Chonburi near Nong Mon Market 🌟
เหมือง, เมืองชลบุรี, ชลบุรี, ไทย
฿132,000,000
(฿2,840/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เหมือง, พัทยา
🌟 ขายที่ดินสุดพิเศษในชลบุรีใกล้ตลาดหนองมน 🌟 📍 ทำเลดี ใกล้ถนนใหญ่ 📏 เนื้อที่ 29-3-37 ไร่ 🏞️ วิวสวย บรรยากาศร่มรื่น 🔑 เหมาะสำหรับสร้างบ้านหรือรีสอร์ท 🚗 อยู่ใกล้ถนนหลัก, สะดวกในการเดินทาง, ใก...
Details:
46,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสนามกอล์ฟ
วิวภูเขา
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
...
313
314
315
...
333
9,391 - 9,420 จาก 10,384 ยูนิต