ขายที่ดิน ใน ไทย
(มี ที่ดิน 10,384)
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale next to Mittraphap Road, Ban Non Phasuk, Kumphawapi District, Udon Thani Province.
เสอเพลอ, กุมภวาปี, อุดรธานี, ไทย
฿100,000,000
(฿748/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เสอเพลอ, อุดรธานี
ขายที่ดิน ติดถนนมิตรภาพ บ้านโนนผาสุก อ. กุมภวาปี จ.อุดรธานี พื้นที่รวม 83 ไร่ 1 งาน 62 ตารางวาติดถนนมิตรภาพ(อุดรธานี-ขอนแก่น) ฝั่งขาเข้าเมืองอุดรธานีห่างจากตัวเมือง อุดรธานี ประมาณ 25 กม.ด้านหน้...
Details:
133,448 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
7-3-44.3 Rai Land for Sale 2 Plots near Tesco Lutus Samui
บ่อผุด, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี, ไทย
฿100,000,000
(฿7,940/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 12,576 ตรม. อยู่ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿100,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
12,576 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ศูนย์การค้า 0.16 กม.
ดูรูปทั้งหมด
sell!!! Khao Yai land, size 50 rai, beautiful, good location, next to the road.
คลองม่วง, ปากช่อง, นครราชสีมา, ไทย
฿100,000,000
(฿1,250/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน คลองม่วง, นครราชสีมา
- ที่ดินติดถนนใหญ่ ที่ตั้งอยู่ที่เขาใหญ่ จังหวัดนครราชสีมา พื้นที่ใหญ่มาก ขนาด50ไร่ ขายไร่ละ2ล้านบาท , เหมาะสำหรับการสร้างบ้านหรูในสไตล์ที่คุณต้องการหรือธุรจกิจต่างๆ - เขาใหญ่ ถือเป็นอำเภอใหญ่รองจากอำ...
Details:
80,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
141 SQW Land for Sale in Soi Sukhumvit 40
พระโขนง, คลองเตย, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿100,000,000
(฿177,000/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน พระโขนง, กรุงเทพมหานคร
ที่ดินให้เช่ารูปสี่เหลี่ยมผืนผ้า - ขนาด 140 ตารางวา - ที่ดินอยู่ติดถนนซอยสุขุมวิท 40 - ที่ดินถมเรียบร้อยแล้ว - หน้ากว้างติดถนน 19 เมตร - ลึกประมาณ 29 เมตร - ห่างจากถนนสุุขุมวิท 800 เมตร - เยื้องกับโรง...
Details:
564 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
มหาวิทยาลัย 0.38 กม.
วิวเมือง
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
5 Rai Land Plot For Sale in Naithon
สาคู, ถลาง, ภูเก็ต, ไทย
฿100,000,000
(฿12,500/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน สาคู, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 8,000 ตรม. อยู่ในทำเล สาคู, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿100,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
8,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 0.29 กม.
วิวภูเขา
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
100 Rai Land For Sale in Khlong 13, Lam Luk Ka
บึงคอไห, ลำลูกกา, ปทุมธานี, ไทย
฿100,000,000
(฿624/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บึงคอไห, ปทุมธานี
ขายด่วน ที่ดินเปล่าแปลงใหญ่100 ไร่ ติดถนนเรียบคลอง13สายกลาง -ใกล้ๆโรงงาน บ. นีโอ อ.ลำลูกกา ปทุมธานี -ห่างจาก ถนนรังสิต-นครนายก ประมาณ 3 กิโล -ห่างจาก ถนนลำลูกกา ประมาณ 6 กิโล -ห่างจาก โรงเรียน...
Details:
160,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 4 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
20 Rai Seaview Land for Sale
ป่าคลอก, ถลาง, ภูเก็ต, ไทย
฿100,000,000
(฿3,120/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ป่าคลอก, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 32,000 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าคลอก, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿100,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
32,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land For Sale 7 rai in Sattahip Chonburi
นาจอมเทียน, สัตหีบ, ชลบุรี, ไทย
฿100,000,000
(฿8,500/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน นาจอมเทียน, พัทยา
ขายที่ดินเปล่า พัทยา จ.ชลบุรี ที่ดินเปล่าติด ถนนสุขุมวิท เยื้องโรงแรมแอมบาสเดอร์ จอมเทียน 7 ไร่ 1 งาน 37 ตารางวา หน้ากว้าง 80 เมตร ลึก172 เมตร ที่อยู่ทรัพย์ - ติด ถนนสุขุมวิท เยื้องโรงแรมแอมบาสเดอร์ จ...
Details:
11,748 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
เข้าถึงชายหาดได้
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
30 Rai Land for Sale at Phangnga
ท้ายเหมือง, ท้ายเหมือง, พังงา, ไทย
฿100,000,000
(฿2,080/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ท้ายเหมือง, พังงา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 48,000 ตรม. อยู่ในทำเล ท้ายเหมือง, พังงา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿100,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
48,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
น้ำตก 2.61 กม.
วิวทะเลสาป
วิวภูเขา
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
25 Rai Land in Mai Khao Good for Residential Development
ไม้ขาว, ถลาง, ภูเก็ต, ไทย
฿100,100,000
(฿2,500/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ไม้ขาว, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 40,000 ตรม. อยู่ในทำเล ไม้ขาว, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿100,100,000 (฿0/ตรม.)
Details:
40,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวทะเลบางส่วน
อัพเดทล่าสุด: 4 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
2 Rai for sale in sam roi yod
สามร้อยยอด, สามร้อยยอด, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿100,500,000
(฿31,400/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน สามร้อยยอด, หัวหิน
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 3,200 ตรม. อยู่ในทำเล สามร้อยยอด, หัวหิน ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿100,500,000 (฿0/ตรม.)
Details:
3,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 0.69 กม.
วิวทะเล
Marina View
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
2 Rai Land for Sale in Soi Phatthanakan 111
ประเวศ, ประเวศ, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿100,560,000
(฿30,000/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ประเวศ, กรุงเทพมหานคร
ที่ดินเป็นถนนตัดใหม่ พัฒนาการ 111 เข้าซอย 20-30 เมตร ที่ดินถมด้วยหิน ลักษณะแปลงเฉียง มีบ้าน 1 หลัง รายละเอียดที่ดิน 838 ตารางวา ขาย ตร.ว/120,000 บาท ไม่ลด ค่าโอน + ภาษี +3% ผู้ขายออกให้&n...
Details:
3,352 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ARL 2.07 กม.
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Roadside Land For Sale in Layan
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต, ไทย
฿100,762,500
(฿9,920/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เชิงทะเล, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 10,148 ตรม. อยู่ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿100,762,500 (฿0/ตรม.)
Details:
10,148 ตรม.
เขาไม้แก้ว, พัทยา, ชลบุรี, ไทย
฿100,800,000
(฿7,990/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เขาไม้แก้ว, พัทยา
ขายที่ดิน 7 ไร่ 3 งาน 50 วา ติดสาย 331 ยาว 142 เมตร ต.เขาไม้แก้ว อ.บางละมุง จ.ชลบุรี ห่างจากสี่แยกต่างระดับเขาไม้แก้ว 1 กม. 1. ที่ตั้งที่ดิน : ที่ดินอยู่ที่ ต.เขาไม้แก้ว อ.บา...
Details:
12,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
โรงพยาบาล 0.24 กม.
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale in Ayutthaya
บ้านกรด, บางปะอิน, พระนครศรีอยุธยา, ไทย
฿100,946,000
(฿4,240/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ้านกรด, พระนครศรีอยุธยา
ขายที่อยุธยา 14ไร่ 3งาน 38ตารางวา ข เดินทางง่าย เหมาะสำหรับทำโครงการจัดสรร ที่ตั้ง:หมู่ที่5 ตำบลบ้านกรด อ.บางปะอิน จ.พระนครศรีอยุธยา ที่ดินติดถนน หน้ากว้าง 50เมตร ลึก 445เมตร อยู่ใจกลางตัวอำเภอบ...
Details:
23,752 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale 33 Rai at Hin Lek Fai
หินเหล็กไฟ, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿100,980,000
(฿1,910/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หินเหล็กไฟ, หัวหิน
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 52,800 ตรม. อยู่ในทำเล หินเหล็กไฟ, หัวหิน ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿100,980,000 (฿0/ตรม.)
Details:
52,800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
โรงเรียน 2.43 กม.
วิวภูเขา
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Amata City
บ่อวิน, ศรีราชา, ชลบุรี, ไทย
฿100,995,000
(฿1,870/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ่อวิน, พัทยา
ขายที่แปลงสวย 33ไร่ 2 งาน 66 ตร.ว. ไร่ละ 3 ล้าน | ผังสี 💜 สามารถสร้างโรงงาน 🏭/ หมู่บ้านจัดสรรได้🏠 ฯลฯ ไฟฟ้า 3 เฟส 🔹ใกล้สถานที่👇🏻 -ใกล้นิคมอมตะซิตี้ระยอง -ใกล้ถนนหลักเส้น 331 ระยอง - ชลบุรี - แหล...
Details:
53,864 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วัด 7.17 กม.
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale Nong Chom Chiang Mai
หนองจ๊อม, สันทราย, เชียงใหม่, ไทย
฿101,166,000
(฿7,490/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองจ๊อม, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 13,488 ตรม. อยู่ในทำเล หนองจ๊อม, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿101,166,000 (฿0/ตรม.)
Details:
13,488 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ตลาด 0.93 กม.
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
22 Rai Land for Sale in Samoeng , Hang Dong
บ้านปง, หางดง, เชียงใหม่, ไทย
฿101,200,000
(฿2,870/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ้านปง, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 35,200 ตรม. อยู่ในทำเล บ้านปง, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿101,200,000 (฿0/ตรม.)
Details:
35,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 3.46 กม.
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Beautiful 40 Rai Land For Sale in Ban Krang
บ้านกร่าง, เมืองพิษณุโลก, พิษณุโลก, ไทย
฿101,248,752
(฿1,560/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ้านกร่าง, พิษณุโลก
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 64,796 ตรม. อยู่ในทำเล บ้านกร่าง, พิษณุโลก ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿101,248,752 (฿0/ตรม.)
Details:
64,796 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
✅Land for sale 51 rai, purple area, width 84 m., Sai Noi District
ไทรใหญ่, ไทรน้อย, นนทบุรี, ไทย
฿102,000,000
(฿1,250/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ไทรใหญ่, นนทบุรี
✅ขายที่ดิน51ไร่ พื้นที่สีม่วง หน้ากว้าง 84ม. ถนน ทางหลวงชนนบท นบ.3015 ตำบล ไทรใหญ่ อำเภอไทรน้อย นนทบุรี ติดคลอง ใก้ล วัดสโมสร ราคาไร่ละ 2ล้าน สนใจติดต่อ คุณศรี 094 8216 456 ✅Land for sale 51 r...
Details:
81,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land For Sale near 331 Rd. in Panat Nikhom
หนองเหียง, พนัสนิคม, ชลบุรี, ไทย
฿102,000,000
(฿1,060/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองเหียง, พัทยา
ที่ถมแล้ว 60 ไร่ สามารถสร้างโรงงานอุตสาหกรรมได้ ที่ดินใกล้แยกเนินหิน ห่างถนน 331 ประมาณ 1 กม. ตำบล หนองเหียง พนัสนิคม ชลบุรี ไร่ละ 1.7 ล้านบาท
Details:
96,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 13.16 กม.
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale with road frontage on 3 sides, area 31 rai 1 ngan 46 square wah.
คลองกิ่ว, บ้านบึง, ชลบุรี, ไทย
฿102,000,000
(฿2,050/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน คลองกิ่ว, พัทยา
🎯ติดทรัพย์ตรงครับผม 🏭ขายที่ดินติดถนน 3 ด้าน มีพื้นที่ 31ไร่ 1 งาน 46 ตรว. ต.คลองกิ่ว อ.บ้านบึง จ.ชลบุรี 🟪 ( พื้นที่สีม่วงลาย ) สามารถขยายขึ้นอีกได้ 62 ไร่ และขยายเพิ่มได้อีกถึง 100...
Details:
49,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale Near New Laem Chabang Port – 14 Rai
บึง, ศรีราชา, ชลบุรี, ไทย
฿102,900,000
(฿4,590/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บึง, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 22,400 ตรม. อยู่ในทำเล บึง, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿102,900,000 (฿0/ตรม.)
Details:
22,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ดูรูปทั้งหมด
15 Rai Land for Sale near KMITL
คลองสามประเวศ, ลาดกระบัง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿103,000,000
(฿4,090/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน คลองสามประเวศ, กรุงเทพมหานคร
ขายที่ดินเปล่าย่านชุมชน ทำเลดีมากเหมาะสำหรับท่านนักธุรกิจ และนักลงทุนทุกท่านที่กำลังมองหาที่ดินเพื่อทำธุรกิจ และการลงทุน ติดถนนคุ้มเกล้า ใกล้ซอยคุ้มเกล้า 57 เข้า - ออก สะดวก สบาย ได้หลายเส้นทาง พื้นที...
Details:
25,128 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
มหาวิทยาลัย 4.09 กม.
วิวเมือง
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land on Ram Intra Ring Road near Honda Factory / Safari World
ท่าแร้ง, บางเขน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿103,040,000
(฿14,400/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ท่าแร้ง, กรุงเทพมหานคร
ขายที่ดินถนนเลียบวงแหวนรามอินทรา-กาญจนาภิเษก (บางปะอิน-บางนา)ซอย กาญจนาภิเษก 5/5 (เข้ามาเพียง 500ม.) ใกล้ Honda R&D Asia Pacific (รามอินทรา)***ถนนซอยกว้าง 15 เมตร***สถานที่ใกล้เคียง- 150 ม. บริษัท...
Details:
7,168 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 1.99 กม.
วิว 360 องศา
ไปสถานี BTS/MRT ได้
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Vacant Land with Chanote on Kao Rang in Phuket Town for Sale
ตลาดเหนือ, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต, ไทย
฿103,095,000
(฿11,200/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ตลาดเหนือ, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 9,164 ตรม. อยู่ในทำเล ตลาดเหนือ, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿103,095,000 (฿0/ตรม.)
Details:
9,164 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Hin Wong, Koh Tao - Land of sale
เกาะเต่า, เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี, ไทย
฿103,200,000
(฿1,500/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เกาะเต่า, สุราษฎร์ธานี
ขายที่ดินที่เกาะเต่า 43-2-42ไร่ ตัดถนน พื้นที่กว้าง แบ่งเป็นสัดส่วน เดินทางสะดวก มีทางเข้า-ออก ส่วนตัวติดถนนหลัก มีจุดชมวิว ที่จอดรถ มองเห็นทะเลและพระอาทิตย์ขึ้นทุกวัน เคลียทางพร้อมเทคอนกรี...
Details:
68,800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 38.29 กม.
วิวทะเล
วิวทะเลบางส่วน
เข้าถึงชายหาดได้
เข้าถึงหน้าหาดได้
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
24-1-64 Rai Land for Sale in Wang Noi
สนับทึบ, วังน้อย, พระนครศรีอยุธยา, ไทย
฿103,200,000
(฿2,640/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน สนับทึบ, พระนครศรีอยุธยา
ขายที่ดิน24ไร่ 1 งาน 64 ตร.ว อยู่วังน้อย สนับทึบ หน้ากว้าง60 เมตร ถมบดอัดแล้ว7ไร่ ด้านหน้าติดถนนพหลโยธิน ด้านหลังติดถนนคลองส่งน้ำที่26 อยู่ตรงข้ามวัดชูจิตธรรมารามและตำรวจทางหลวง ...
Details:
39,056 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
มหาวิทยาลัย 28.02 กม.
วิวสวน
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
4 Rai and for sale in chaweng
แม่น้ำ, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี, ไทย
฿104,000,000
(฿16,200/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 6,400 ตรม. อยู่ในทำเล แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿104,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
6,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
...
306
307
308
...
333
9,181 - 9,210 จาก 10,384 ยูนิต
ไทย
ดูที่ดินเพิ่มเติมในทำเลของไทย
นนทบุรี
มี 1,392 ยูนิต
ราคา: ฿0 - ฿1.41B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ภูเก็ต
มี 897 ยูนิต
ราคา: ฿749K - ฿5.49B
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงใหม่
มี 715 ยูนิต
ราคา: ฿266K - ฿22.1B
ดูทำเลเพิ่มเติม
กรุงเทพมหานคร
มี 642 ยูนิต
ราคา: ฿15K - ฿3.3B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ประจวบคีรีขันธ์
มี 631 ยูนิต
ราคา: ฿380K - ฿1.56B
ดูทำเลเพิ่มเติม
สุราษฎร์ธานี
มี 570 ยูนิต
ราคา: ฿35K - ฿3B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 535 ยูนิต
ราคา: ฿5.49K - ฿36.2B
ดูทำเลเพิ่มเติม
นครราชสีมา
มี 364 ยูนิต
ราคา: ฿2 - ฿2B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปทุมธานี
มี 342 ยูนิต
ราคา: ฿0 - ฿3.99B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ระยอง
มี 342 ยูนิต
ราคา: ฿1 - ฿190B
ทำเลที่ตั้ง
1
กุลพันธ์ วิลล์ 9
บ้านแหวน, หางดง, เชียงใหม่
฿2,197,246
▼ -16.2%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
2
ลากูน่า โฮมส์
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿49,937,400
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
3
เดอะ เบส ไฮท์