ขายที่ดิน ใน ไทย
(มี ที่ดิน 10,385)
ดูรูปทั้งหมด
Urgent sale, need cash quickly. Selling 1 rai of land for 800,000 baht. Phanom Sarakham District, Koh Khon Subdistrict.
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
เกาะขนุน, พนมสารคาม, ฉะเชิงเทรา, ไทย
฿890,000
(฿556/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เกาะขนุน, ฉะเชิงเทรา
ขายด่วนร้อนเงิน ขายที่ดิน1ไร 800,000บาท อ.พนมสารคาม ต.เกาะขนุน ติดถนน2ด้าน ติดคลอง
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Flood-free land in a peaceful area, yet close to amenities such as 7-Eleven and government offices.
ประกาศเมื่อ 2 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
ฝายแก้ว, ภูเพียง, น่าน, ไทย
฿890,000
(฿2,220/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ฝายแก้ว, น่าน
🌿 ที่ดินบ้านแสงดาว น่าน — แปลงนี้ “น้ำไม่ท่วม 100%” 🌿📍 ใกล้เซเว่น | ใกล้ศูนย์ราชการ | เข้าเมือง 5 นาที📐ขนาด 100 ตารางวา (แปลงสี่เหลี่ยมสวย)🚨 จุดเด่นที่ต้องรู้ — น้ำไม่ท่ว...
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านสวนพักใจ
ขุนคง, หางดง, เชียงใหม่, ไทย
฿890,000
(฿1,110/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ บ้านสวนพักใจ
. ที่ดิน 1 ไร่ เริ่มต้น 1,690,000 บาท โฉนดพร้อมโอนทุกแปลง " โครงการบ้านสวนพักใจ ณ. เชียงใหม่ " ฟรี ค่าโอนกรรมสิทธิ์ ถนนคอนกรีตหน้าแปลง ไฟฟ้า พิกัดโครงการ : ติดถนนเรียบแม่น้ำปิง (ชม. 4032) ตลาดสดน้ำโท้...
Details:
800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Soi Bongkot 38
คลองสอง, คลองหลวง, ปทุมธานี, ไทย
฿890,000
(฿1,790/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน คลองสอง, ปทุมธานี
ขายที่ดิน คลองสอง ปทุมธานี ซอย บงกช38 124 ตารางวา
Details:
496 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Rayong 67 sqw Land in Ban Chang
สำนักท้อน, บ้านฉาง, ระยอง, ไทย
฿890,000
(฿3,320/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน สำนักท้อน, ระยอง
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 268 ตรม. อยู่ในทำเล สำนักท้อน, ระยอง ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿890,000 (฿0/ตรม.)
Details:
268 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวนสาธารณะ
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale Bandon-Natai far from Natai beach 2 km only
โคกกลอย, ตะกั่วทุ่ง, พังงา, ไทย
฿890,000
(฿2,220/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน โคกกลอย, พังงา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 400 ตรม. อยู่ในทำเล โคกกลอย, พังงา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿890,000 (฿0/ตรม.)
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale 328 SQ.M. on Main Road Soi Hua Na 21 Thap Tai
ทับใต้, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿892,500
(฿2,720/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ทับใต้, หัวหิน
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 328 ตรม. อยู่ในทำเล ทับใต้, หัวหิน ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿892,500 (฿0/ตรม.)
Details:
328 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวสวนสาธารณะ
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Beautiful Land for Sale in Prime Location Talat, Mueang Maha Sarakham
ตลาด, เมืองมหาสารคาม, มหาสารคาม, ไทย
฿895,000
(฿2,230/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ตลาด, มหาสารคาม
ขายที่ดินสวยถมแล้ว ทำเลทอง ใจกลางเมืองมหาสารคาม ขนาด 100 ตร.ว. ติดถนน เข้า-ออกได้หลายทาง ใกล้ห้างโกบอลเฮ้า ใกล้ตลาดโต้รุ่ง ใกล้บ.ข.ส. ตลากเอ็กโปร ใกล้โรงพยาบาล ฯลฯ ที่ดินถมแล้ว 100 ตร.ว. ติดถนนสาธารณะ...
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
สันทรายหลวง, สันทราย, เชียงใหม่, ไทย
฿899,000
(฿4,080/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน สันทรายหลวง, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 220 ตรม. อยู่ในทำเล สันทรายหลวง, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿899,000 (฿0/ตรม.)
Details:
220 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
Seller Financing
×
ยูนิตนี้มีสินเชื่อ Seller Financing ที่ให้ผู้ซื้อสามารถผ่อนชำระกับผู้ขายได้โดยตรง ในเงื่อนไขที่ตกลงกัน
ดูเพิ่มเติม
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale 800 m2 plots
ประกาศเมื่อ 2 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
ริมกก, เมืองเชียงราย, เชียงราย, ไทย
฿899,000
(฿1,120/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ริมกก, เชียงราย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 800 ตรม. อยู่ในทำเล ริมกก, เชียงราย ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿899,000 (฿0/ตรม.)
Details:
800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale Udon Thani – 2,638 Sq. Mt. Near Udon Thani.
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
เชียงพิณ, เมืองอุดรธานี, อุดรธานี, ไทย
฿899,000
(฿561/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เชียงพิณ, อุดรธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,600 ตรม. อยู่ในทำเล เชียงพิณ, อุดรธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿899,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale in Nam Phrae, Hang Dong, Chaing Mai
น้ำแพร่, หางดง, เชียงใหม่, ไทย
฿899,850
(฿1,500/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน น้ำแพร่, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 600 ตรม. อยู่ในทำเล น้ำแพร่, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿899,850 (฿0/ตรม.)
Details:
600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ตลาด 3.62 กม.
วิวภูเขา
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Near the temple, near the school
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
ศรีละกอ, จักราช, นครราชสีมา, ไทย
฿900,000
฿1,000,000
(฿1,140/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ศรีละกอ, นครราชสีมา
ขายที่ดินแปลงสวย บ้านตาเงิน อ.จักราช จ.นครราชสีมา ทำเลดีหายาก ขนาดที่ดิน 270 ตร.ว โฉนดครุฑแดง ตรงข้ามวัดบ้านตาเงิน ตำแหน่งแปลงที่ดิน ที่ดินทำเลดีติดถนน ใกล้จากตัว อ. จักราช ไฟฟ้าประปาเข้าถึง สอบถามข้อ...
Details:
788 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale in Soi Samphan, Khlong 8, Pathum, cheapest, only 900 meters from the road.
ลาดหลุมแก้ว, ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี, ไทย
฿900,000
(฿2,250/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี
รายละเอียดสินค้า *เนื้อที่ 100 ตารางวา ,ผังสีม่วง - ติดถนนลาดยาง - น้ำประปาไฟฟ้าเข้าถึง - กว้าง 20 ลึก 20 เมตร สถานที่ใกล้เคียง -โลตัส รังสิต คลอง 7 4 นาที -มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบ...
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
60 SQW Land for Sale in front of SUT Gate 1
สุรนารี, เมืองนครราชสีมา, นครราชสีมา, ไทย
฿900,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน สุรนารี, นครราชสีมา
เป็นที่โครงการจัดสรรเก่า(ซอย 5) ขนาดพื้นที่ 60 ตร.ว. หน้ากว้าง 12 เมตร ลึก 20 เมตร มีถนนล้อมรอบโครงการ ห่างแยกไฟแดงประตู 1 ประมาณ 100 เมตร เงียบสงบ ใกล้ตลาด, โรงพยาบาล, มหาวิทยาลัย, 7 Eleven, สวนสัตว์...
Details:
240 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ดูรูปทั้งหมด
200 Sqw Land for Sale in Ban Khai
หนองละลอก, บ้านค่าย, ระยอง, ไทย
฿900,000
(฿1,120/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองละลอก, ระยอง
ขายที่ดิน 200 ตร.ว. ติดถนนดำ มีไฟส่องสว่างหน้าที่ ไฟฟ้าพร้อม ใกล้ตัวอำเภอบ้านค่าย ที่ดินถมเรียบร้อยแล้ว พร้อมปลูกสร้าง ซื้อเก็บเกร็งราคาได้เลยใกล้ชุุมชน มีเพื่อนบ้านใกล้ร้านสะดวกซื้อ ตลาดใกล้โรงพยาบาล...
Details:
800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ศูนย์การค้า 11.14 กม.
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
1-2-0 Rai Longan Orchard Land for Sale in Mueang Lamphun
เหมืองจี้, เมืองลำพูน, ลำพูน, ไทย
฿900,000
(฿375/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เหมืองจี้, ลำพูน
ขายที่ดินสวนลำไย ใกล้ฝายคอยแต ต.ทาขุมเงิน อ.แม่ทา จ.ลำพูน มีพื้น 1 ไร่ 2งาน มีน้ำพร้อม
Details:
2,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สำนักงานตรวจคนเข้าเมือง 15.17 กม.
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวภูเขา
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Lat Bua Luang
ลาดบัวหลวง, ลาดบัวหลวง, พระนครศรีอยุธยา, ไทย
฿900,000
(฿1,120/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ลาดบัวหลวง, พระนครศรีอยุธยา
ที่ดินจัดสรรถมแล้ว แบ่งแปลงพร้อมโอน ติดถนนคอนกรีต ไฟฟ้า ประปา มีครบ บรรยากาศดี เดินทางสะดวก ใกล้แหล่งชุมชน ใกล้ตลาด ใกล้โรงพยาบาล เซเว่น ปั๊มปตท. มีให้เลือกหลายแปลง ขนาดที่ดินตั้งแต่ 120-200 ตร...
Details:
800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Prachin Buri
หนองโพรง, ศรีมหาโพธิ, ปราจีนบุรี, ไทย
฿900,000
(฿1,120/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองโพรง, ปราจีนบุรี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 800 ตรม. อยู่ในทำเล หนองโพรง, ปราจีนบุรี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿900,000 (฿0/ตรม.)
Details:
800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 77.31 กม.
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land, Ban Pakang-Saen To
ห้วยยาบ, บ้านธิ, ลำพูน, ไทย
฿900,000
(฿94/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ห้วยยาบ, ลำพูน
อยู่ใกล้หมู่บ้าน บรรยากาศเงียบสงบ เหมาะสำหรับสร้างบ้าน ทำไร่ ทำ สวน หรือบ้านพัก และอสังหา มีวิวสวยงาม
Details:
9,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวภูเขา
เข้าถึงหน้าหาดได้
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale in Phanat Nikhom, Chonburi, 50-1-38 rai (approximately 8.4 hectares), yellow zone, suitable for factory construction.
หนองเหียง, พนัสนิคม, ชลบุรี, ไทย
฿900,000
(฿11/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองเหียง, พัทยา
ขายที่ดินพนัสนิคม ชลบุรี 50-1-38ไร่ สีเหลือง เหมาะทำ โรงงาน โกดัง คลังสินค้า บ้านจัดสรร พิกัด ต.หนองเหียง อ.พนัสนิคม จ.ชลบุรี *จุดเด่นที่ดิน* -ด้านหน้าติดถนนลาดยาง หน้ากว้าง 193 ม. ยาว 411 เมตร...
Details:
80,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale Near Thai Arrow in Phitsanulok
หัวรอ, เมืองพิษณุโลก, พิษณุโลก, ไทย
฿900,000
(฿1,250/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หัวรอ, พิษณุโลก
ขายที่ดินเปล่า 180 ตารางวา ที่ตั้ง : ต.หัวรอ อ.เมืองพิษณุโลกจ.พิษณุโลก(แถวสระโคล่ ใกล้ไทยแอร์โรว์) ไฟฟ้า,น้ำประปา เขตชุมชน (รูปภาพประกอบด้านล่าง) สถานที่ใกล้เคียง -บริษัท ไทยแอโรว์ จำกัด พิษณุโล...
Details:
720 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 230.98 กม.
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale in Nakhon Nayok, area 200-400 sq m, Ban Phrao Subdistrict
บ้านพร้าว, บ้านนา, นครนายก, ไทย
฿900,000
(฿1,120/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ้านพร้าว, นครนายก
💰 ที่ดินเปล่าเลียบคลอง ถนนรังสิต-นครนายก (305) ต.บ้านพร้าว อ.บ้านนา จ.นครนายก ขนาด 200-400 ตร.วา มีเพียง 9 แปลงเท่านั้น ถนนสาธารณะหน้าแปลงกว้าง 6 เมตร ทำเลดี ประปา ไฟฟ้า วิวเขา เงียบสงบ เหมาะแก่การปล...
Details:
800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale Pa Khlok
ป่าคลอก, ถลาง, ภูเก็ต, ไทย
฿900,000
(฿6,730/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ป่าคลอก, ภูเก็ต
ขายที่ดิน 33.40 ตารางวา ที่ดินติดกับสหกรณือิสลามสัมพันธ์ภูเก็ต บ้านพารา ปากคลอก อำเภอถลาง อย฿่ห่างสถานีอนามัยบ้านพารา 500 เมตร ที่ดินติดถนนซอย 2 ด้าน และห่างจากถนน 4 เลน ทางไปสนามบิน...
Details:
133.60 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ท่าเทียบเรือ 1.36 กม.
วิวภูเขา
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land with House for Sale in Mueang Buri Ram
บ้านยาง, เมืองบุรีรัมย์, บุรีรัมย์, ไทย
฿900,000
(฿282/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ้านยาง, บุรีรัมย์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 3,188 ตรม. อยู่ในทำเล บ้านยาง, บุรีรัมย์ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿900,000 (฿0/ตรม.)
Details:
3,188 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Empty 37 Sqw Land for Sale in Nong Kham Subdistrict
หนองขาม, ศรีราชา, ชลบุรี, ไทย
฿900,000
(฿6,070/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองขาม, พัทยา
ที่ดินเปล่าใกล้สวนเสือศรีราชา ต.หนองขาม อ.ศรีราชา จ.ชลบุรี ชุมชนเขาดิน ซอย 21 , ศรีราชา-หนองค้อ เนื้อที่ 37 ตารางวา หน้ากว้าง 11 เมตร ลึก 14 เมตร
Details:
148 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ศูนย์การค้า 12.67 กม.
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale, with tamarind farm in Phetchabun
หล่มเก่า, หล่มเก่า, เพชรบูรณ์, ไทย
฿900,000
(฿54/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หล่มเก่า, เพชรบูรณ์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 16,628 ตรม. อยู่ในทำเล หล่มเก่า, เพชรบูรณ์ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿900,000 (฿0/ตรม.)
Details:
16,628 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Located on the road, electricity and water available
ทาสบเส้า, แม่ทา, ลำพูน, ไทย
฿900,000
(฿1,400/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ทาสบเส้า, ลำพูน
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 644 ตรม. อยู่ในทำเล ทาสบเส้า, ลำพูน ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿900,000 (฿0/ตรม.)
Details:
644 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
🏞️ Update land in Ban Na, Nakhon Nayok, 1 rai, on a black road, mountain view, good location
ศรีกะอาง, บ้านนา, นครนายก, ไทย
฿900,000
(฿562/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ศรีกะอาง, นครนายก
🌿ที่่ดินเปล่า บ้านพร้าว บ้านนา นครนายก ขนาด 1 ไร่ มีเพื่อนบ้าน ไม่เปลี่ยว ทำเลดี น้ำ-ไฟ พร้อม เหมาะสำหรับ- ทำรีสอร์ท พูลวิลล่า หอพัก บ้านเช่า- บ้านพักตากอากาศ ไว้อยู่ตอนเกษียณ- เก็บไว้เป็นมรดก หรือเก...
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale in Nong Khai near the Mekong River Suitable for building a garden house.
โพนสา, ท่าบ่อ, หนองคาย, ไทย
฿900,000
(฿462/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน โพนสา, หนองคาย
ขายที่ดิน ใกล้ใกล้ฝั่งโขง อำเภอท่าบ่อ จังหวัดหนองคายขายที่ดินหนองคาย ใกล้แม่น้ำโขง เหมาะสำหรับสร้างบ้านสวน เนื้อที่ 1 ไร่ 86 ตารางวา ติดถนนคอนกรีด ราคา 900,000 บาท. ราคาต่อรองได้ เหมาะที่จ...
Details:
1,944 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวสวน
เข้าถึงหน้าหาดได้
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
...
25
26
27
...
333
751 - 780 จาก 10,385 ยูนิต
ไทย
ดูที่ดินเพิ่มเติมในทำเลของไทย
นนทบุรี
มี 1,392 ยูนิต
ราคา: ฿0 - ฿1.41B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ภูเก็ต
มี 897 ยูนิต
ราคา: ฿749K - ฿5.49B
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงใหม่
มี 715 ยูนิต
ราคา: ฿266K - ฿22.1B
ดูทำเลเพิ่มเติม
กรุงเทพมหานคร
มี 642 ยูนิต
ราคา: ฿15K - ฿3.3B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ประจวบคีรีขันธ์
มี 631 ยูนิต
ราคา: ฿380K - ฿1.56B
ดูทำเลเพิ่มเติม
สุราษฎร์ธานี
มี 570 ยูนิต
ราคา: ฿35K - ฿3B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 535 ยูนิต
ราคา: ฿5.49K - ฿36.2B
ดูทำเลเพิ่มเติม
นครราชสีมา
มี 365 ยูนิต
ราคา: ฿2 - ฿2B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปทุมธานี
มี 342 ยูนิต
ราคา: ฿0 - ฿3.99B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ระยอง
มี 342 ยูนิต
ราคา: ฿1 - ฿190B
ทำเลที่ตั้ง
1
กุลพันธ์ วิลล์ 9
บ้านแหวน, หางดง, เชียงใหม่
฿2,197,246
▼ -16.2%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
2
ลากูน่า โฮมส์
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿49,937,400
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
3
เดอะ เบส ไฮท์
ตลาดใหญ่, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿2,696,620
▼ -8.7%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
4
บ้าน ปรางทอง
วิชิต, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿7,190,986
▲ 4%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
5
88 แลนด์ แอนด์ เฮ้าส์ ฮิลไซด์ ภูเก็ต
ฉลอง, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿8,788,982
▲ 4%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 307 โครงการ สำหรับที่ดินในไทย
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง