ขายที่ดิน ใน ไทย
(มี ที่ดิน 10,385)
ออนใต้, สันกำแพง, เชียงใหม่, ไทย
฿850,000
(฿1,290/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ออนใต้, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 660 ตรม. อยู่ในทำเล ออนใต้, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿850,000 (฿0/ตรม.)
Details:
660 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land, Khuan Lang Subdistrict, Hat Yai District, Songkhla Province.
ควนลัง, หาดใหญ่, สงขลา, ไทย
฿850,000
(฿5,720/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ควนลัง, สงขลา
ที่ดิน ต.ควนลัง อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา หน้ากว้าง 9 เมตร เนื้อที่ 37.1 ตร.วา ราคา 850,000 บาท
Details:
148.40 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, 2 ngan, Ban Yang Subdistrict, Sao Hai District, Saraburi, near Ban Yang Temple
บ้านยาง, เสาไห้, สระบุรี, ไทย
฿850,000
(฿1,060/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ้านยาง, สระบุรี
#ขายที่ดิน2งานราคาสุทธิ8แสน5หมื่นใกล้โรงเรียนวัดบ้านยางเสาไห้สระบุรีติดต่อ0934415691KERK ........................... ขายที่ดิน 200 ตารางวา มีบ้านเลขที่ เลขที่บ้าน 151/6 หมู่4 ถนนเทศบาลซอย...
Details:
800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale in Prachinburi, 12 rai, near Wang Bo Waterfall, near Khao Yai National Park
ดงขี้เหล็ก, เมืองปราจีนบุรี, ปราจีนบุรี, ไทย
฿850,000
(฿531/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ดงขี้เหล็ก, ปราจีนบุรี
ขายที่ดินปราจีนบุรี 12 ไร่ ตำบลดงขี้เหล็ก อำเภอเมือง ปราจีนบุรี ที่ดินโฉนดครุฑแดง เป็นเส้นทางเดียวกับทางขึ้นน้ำตกวังบ่อ ห่างจากน้ำตกวังบ่อเพียง 500 เมตร ใกล้อุทยานแห่งชาติเขาใหญ่ ด้านหน้าติดถนนลาดย...
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land SQ.W. 47.30 for Sale Soi Ao Nang
อ่าวนาง, เมืองกระบี่, กระบี่, ไทย
฿850,000
(฿4,490/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน อ่าวนาง, กระบี่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 189.20 ตรม. อยู่ในทำเล อ่าวนาง, กระบี่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿850,000 (฿0/ตรม.)
Details:
189.20 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 2.71 กม.
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, 165 sq m, filled in, rice field view, Khao Wang view
ไร่ส้ม, เมืองเพชรบุรี, เพชรบุรี, ไทย
฿850,000
(฿1,290/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ไร่ส้ม, เพชรบุรี
ขายที่ดินเปล่าถมแล้ว 165 ตรว. วิวทุ่งนา วิวเขาวัง ซ.หมู่บ้านเพื่อคุณ ขาเข้าเพชรบุรีจากกทม. ก่อนถึงเขาวัง 2กม.ซอยทางเข้าเดียวกับตะวันนารีสอร์ท ตรงเข้าไปแยกซ้ายไปที่ ที่ดิน แยกขวาไปตะวันนารีสอร์ทที่ดิน...
Details:
660 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
📣📣Selling beautiful land📣📣[Selling 7 rai of land on Arunprasit Road
กระจาย, ป่าติ้ว, ยโสธร, ไทย
฿850,000
(฿76/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน กระจาย, ยโสธร
📣📣ขายที่ดินสวยๆครับ📣📣 [ขายที่ดิน 7 ไร่ 3 งาน ติดถนนอรุณประเสริฐ เจ้าของขายเอง] ------ ที่ดินต...
Details:
11,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
24 SQW Land for Sale near Suan Siam Bus Depot
คันนายาว, คันนายาว, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿850,000
(฿8,840/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน คันนายาว, กรุงเทพมหานคร
ขายที่ดินคุ้มมากอยู่ใกล้นิคมอุตสาหกรรมบางชันรถเข้าถึงได้เป็นที่ดินเล็กๆเหมาะสำหรับการทำธุรกิจ อยู่ใกล้นิคมอุตสาหกรรมบางชันเป็นที่ดินเล็กๆเหมาะสำหรับการทำโกดังทำบ้านเล็กๆได้ เดินทางสะดวกมากมากใกล้รามอิ...
Details:
96 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
MRT 0.17 กม.
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
House for sale with land next to the road
สุมเส้า, เพ็ญ, อุดรธานี, ไทย
฿850,000
(฿628/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน สุมเส้า, อุดรธานี
ขายบ้านเดี่ยวพร้อมที่ดินติดถนน ราคา 850,000 บาท (เจ้าบ้านขายเอง) ราคาต่อรองได้ค่ะ
Details:
1,352 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
200 Sqw Land for Sale near Wat Rong Khun
ป่าอ้อดอนไชย, เมืองเชียงราย, เชียงราย, ไทย
฿850,000
(฿1,060/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ป่าอ้อดอนไชย, เชียงราย
ขายที่ดิน 200 ตารางวา บ้านหล่ายลาว ต.ป่าอ้อดอนชัย อ.เมือง จ.เชียงราย ใกล้วัดร่องขุ่น
Details:
800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ตลาด 81.81 กม.
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Urgent sale of land, 50 square wah, Soi Mittarari 1, next to asphalt road, Bang Bua District
บางบัวทอง, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿850,000
(฿4,240/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางบัวทอง, นนทบุรี
ขายด่วนที่ดิน 50ตารางวา ซอยมิตรอารีย์1 ติดถนนลาดยาง อ.บางบัวทอง จ.นนทบุรี❗️ 💰 ขายเหมาทั้งแปลง 850,000 💰 ตรว.ละ 17,000 บาท 📋 ภาษี + ค่าโอน ฝ่ายละครึ่ง 📋 โฉนดปลอดภาระ พร้อมโอน รายละเอ...
Details:
200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวสวนสาธารณะ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land in Desirable Area of Sam Roi Yot
สามร้อยยอด, สามร้อยยอด, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿850,000
(฿1,770/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน สามร้อยยอด, หัวหิน
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 480 ตรม. อยู่ในทำเล สามร้อยยอด, หัวหิน ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿850,000 (฿0/ตรม.)
Details:
480 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 3.66 กม.
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
1-0-35 Rai Land for Sale near Sawan Pracharak Hospital
ยางตาล, โกรกพระ, นครสวรรค์, ไทย
฿850,000
฿1,500,000
(฿531/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ยางตาล, นครสวรรค์
ที่ดินเปล่า ต.กลางแดด อ.เมือง จ.นครสวรรค์ มีเพียง 1 แปลงเท่านั้น!พื้นที่ 1 ไร่ – งาน 35 ตารางวา ทำเลใกล้โรงพยาบาลสวรรค์ประชารักษ์ เขาเขียว เดินทางสะดวก ใกล้แหล่งชุมชน เข้าออกได้หลายทาง น้ำประปา...
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, Phetchabun, Lom Sak, Nam Chun
น้ำชุน, หล่มสัก, เพชรบูรณ์, ไทย
฿852,000
(฿7,000/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน น้ำชุน, เพชรบูรณ์
ขายที่ดิน เพชรบูรณ์ หล่มสัก น้ำชุน ที่ดินติดกัน 89613 Q53X+XJG ตำบล น้ำชุน อำเภอหล่มสัก เพชรบูรณ์ 16.754934, 101.199069
Details:
121.60 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวเมือง
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Vacant land next to a 4-lane paved road (Uttaradit - Sirikit Dam).
น้ำริด, เมืองอุตรดิตถ์, อุตรดิตถ์, ไทย
฿855,000
(฿2,130/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน น้ำริด, อุตรดิตถ์
ที่ดินเปล่าติดถนน(หมายเลข1045)อุตรดิตถ์-เขื่อนสิริกิตติ์ ที่ดินทำเลดี สวย เหมาะสำหรับสร้างบ้านพักอาศีัย,คาเฟ่,ร้านค้า พร้อมใช้ประโยชน์ได้ทันที อยู่ใกล้ตัวเมืองอุตรดิตถ์,ตลาดวังสีสูบ,ธนาคาร,ปั๊นน้...
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวสวนสาธารณะ
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale in Wang Sa Mo Udon Thani
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
วังสามหมอ, วังสามหมอ, อุดรธานี, ไทย
฿860,000
฿890,000
(฿567/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน วังสามหมอ, อุดรธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,514 ตรม. อยู่ในทำเล วังสามหมอ, อุดรธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿860,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,514 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
132 Sqw Land for Sale in Yang Yai
ยางใหญ่, จังหาร, ร้อยเอ็ด, ไทย
฿860,000
(฿1,630/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ยางใหญ่, ร้อยเอ็ด
ขายที่ดินผืนเปล่า 1งาน 32 ตารางวา ตำบลเหนือเมือง ในเขตตัวเมืองร้อยเอ็ด ไม่ใกลจากแหล่งคอมมูนิตี้เดินทางสะดวก ไม่ติดกับชุมชนแออัด เดินทางเข้าตัวเองแหล่ง ท่องเที่ยว ประมาณ 15 กิโลเมตร ออกค่าโอนให้100%
Details:
528 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สวนสาธารณะ 94.12 กม.
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
78.5 SQW Land for Sale in Ban Nong Kung
ศิลา, เมืองขอนแก่น, ขอนแก่น, ไทย
฿862,000
(฿2,760/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ศิลา, ขอนแก่น
ขายที่ดิน 78.5 ตารางวา บ้านหนองกุง ต.ศิลา ขอนแก่น พื้นที่กว้าง 18*18 เมตร เหมาะสร้างบ้าน บรรยากาศเงียบสงบ เป็นส่วนตัว พื้นที่ติดกันสร้างบ้านเรียบร้อย ใกล้โลตัสเอ็กซ์ตร้า
Details:
312 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สำนักงานตรวจคนเข้าเมือง 2.52 กม.
วิวเมือง
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
1-1-78 Rai Land in Inthakhin for Sale
อินทขิล, แม่แตง, เชียงใหม่, ไทย
฿867,000
(฿375/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน อินทขิล, เชียงใหม่
ขายที่สวน 1ไร่ 1งาน 78 ตรวไร่ละ 600000 บาท อ.อินทขิล อ.แม่แตง จ.เชียงใหม่ ที่โฉนดครุฑแดง เป็นสวน เป็นที่สวน ทำเกษรตามฤดูกาล มีลำเหมือง ติดลำเหมือง162 เมตร ใช้ทำการเกษตร ️ย้ำ..ติดลำเหมือง(ติดคลองน้ำ)ยา...
Details:
2,312 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวภูเขา
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale at cheap prices, cash and installments
นาเตย, ท้ายเหมือง, พังงา, ไทย
฿870,000
(฿1,520/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน นาเตย, พังงา
ที่ดิน นส.3 ก แบ่งขายราคาถูก เงินสดและผ่อน ราคา 870,000 บาท ด้านหน้ากว้าง 22 ม.ด้านขวายาว 35 ม.ด้านซ้ายยาว 30 ม.ด้านหลังกว้าง 22 ม.ประมาณ 143 ตรว.ที่ดินเป็นเนินสวย มีผลไม้ทุเรียน วิวภูเขา...
Details:
572 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land near beach for Sale
บางเก่า, ชะอำ, เพชรบุรี, ไทย
฿876,000
(฿911/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางเก่า, เพชรบุรี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 960 ตรม. อยู่ในทำเล บางเก่า, เพชรบุรี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿876,000 (฿0/ตรม.)
Details:
960 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
โรงพยาบาล 6.11 กม.
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
67 Sqm Land for Sale in Mueang Sakon Nakhon
เทศบาลนครสกลนคร, เมืองสกลนคร, สกลนคร, ไทย
฿880,000
(฿3,280/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เทศบาลนครสกลนคร, สกลนคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 268 ตรม. อยู่ในทำเล เทศบาลนครสกลนคร, สกลนคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿880,000 (฿0/ตรม.)
Details:
268 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Selling 1 rai of leveled land in Nong Mae Kai Subdistrict, Pho Thong District, Ang Thong Province.
หนองแม่ไก่, โพธิ์ทอง, อ่างทอง, ไทย
฿880,000
(฿549/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองแม่ไก่, อ่างทอง
#ขายที่ดินถมแล้ว เนื้อที่1ไร่ ต.หนองแม่ไก่ อ.โพธิ์ทอง จ.อ่างทอง#ขาย 880,000 บาท (ฟรีโอน)*รายละเอียด-หน้ากว้างติดถนนลาดยาง ประมาณ 22 เมตร ลึก 72 เมตร-เชื่อมต่อได้หลายเส้นทาง การคมนาคมสดวกมาก-น้ำไม่ท่วม...
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale Near Udon Thani Airport
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
เทศบาลนครอุดรธานี, เมืองอุดรธานี, อุดรธานี, ไทย
฿880,000
(฿1,680/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เทศบาลนครอุดรธานี, อุดรธานี
ขายที่ดินโฉนด ใกล้สนามบินอุดรธานี ต.หมากแข้ง จ.อุดรธานีพื้นที่ 131 ตรว.ติดถนน 2 ด้านในโครงการ แปลงหัวมุม ขนาด 19.5x27 เมตร อยู่หลังวัดป่าเจริญศรีรัตนมงคล (วัดป่าบ้านช้าง) เข้าซอยหมู่บ้านรชยา มีเพื่อนบ...
Details:
524 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Small plot of land, urgent sale, no additional filling required, community area, cheap price.
ป่าขะ, บ้านนา, นครนายก, ไทย
฿880,000
(฿981/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ป่าขะ, นครนายก
ที่ดิน 224 .16 ตรว.โฉนดย่านชุมชน ตัว อำเถอ บ้านนา ห่างวัดป่าขะ 600 เมตรน้ำ ไฟ เพื่อบ้าน ครบ สะดวกขายเพียง 880,000 บาทเข้าซอยไป 25 เมตร ถนนลาดยาง ในซอยid line h...
Details:
896 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวเมือง
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
1-2-0 Rai Land for Sale in Khao Krapuk
เขากระปุก, ท่ายาง, เพชรบุรี, ไทย
฿880,000
(฿366/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เขากระปุก, เพชรบุรี
ขายที่ดินวิวธรรมชาติ เจ้าของขายเอง 1 ไร่ 2 งาน ตำบลเขากระปุก อำเภอท่ายาง จังหวัดเพชรบุรี ที่ตั้ง : ตำบลเขากระปุก อำเภอท่ายาง จังหวัดเพชรบุรี 76130 ขนาดที่ดิน : 1 ไร่ 2 งาน รายละเอ...
Details:
2,400 ตรม.
ห้วยทรายเหนือ, ชะอำ, เพชรบุรี, ไทย
฿890,000
(฿556/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ห้วยทรายเหนือ, เพชรบุรี
ที่ดิน 1 ไร่ อยู่จังหวัดเพชรบุรี อำเภอชะอำ ตำบล บ้านห้วยทราเหนือ ทางเข้ามาจากสี่แยกบ้านช้างแทงกระจาด วิ่งตรงมา2.3 กิโลเมตร (ตอนนี้กำลังทำทางยกระดับ) วิ่งบนถนนหลวง หมายเลข 1010 จากนั้นมาถึง...
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สนามกอล์ฟ 12.29 กม.
วิวภูเขา
วิวโล่งๆ
เข้าถึงชายหาดได้
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
7 Building Plots Of Land For Sale in Tha Phra, Khon Kaen
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ท่าพระ, เมืองขอนแก่น, ขอนแก่น, ไทย
฿890,000
(฿2,220/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ท่าพระ, ขอนแก่น
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 400 ตรม. อยู่ในทำเล ท่าพระ, ขอนแก่น ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿890,000 (฿0/ตรม.)
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
💰💰Selling vacant land, 1 rai, 2 ngan, front next to a public road.
ท่าขนุน, ทองผาภูมิ, กาญจนบุรี, ไทย
฿890,000
(฿222/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ท่าขนุน, กาญจนบุรี
แบ่งขายที่ดินเปล่า 1 ไร่ 2 งาน ด้านหน้าติดถนนทางสาธารณะ ด้านหลังติดภูเขา มีบ่อน้ำ และลำห้วยองธิอยู่ท้ายไร่ - พิกัด ที่ดินอยู่แถวสะพานบ้านองธิ เอกสารสิทธิเป็นโฉนด (ครุฑแดง) - เนื้อที่ 1 ไร่ 2 งาน...
Details:
4,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
3 Ngan Land in Chiang Mai with Doi Inthanon view
ข่วงเปา, จอมทอง, เชียงใหม่, ไทย
฿890,000
(฿741/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ข่วงเปา, เชียงใหม่
ขายด่วนเจ้าของขายเอง ที่ดินสวย พื้นที่3งาน อ.จอมทอง จ.เชียงใหม่ ถูกต้องตามตำราหลักฮวงจุ้ย ข้างหน้าแม่น้ำ ข้างหลังภูเขา วิวดอยอินทนนท์ บรรยากาศดี ข้างหน้าเป็นถนนใหญ่ติดริมแม่น้ำปิงซึ่งเป็นเส้นทาง...
Details:
1,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วัด 3.68 กม.
วิวภูเขา
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
...
24
25
26
...
333
721 - 750 จาก 10,385 ยูนิต
ไทย
ดูที่ดินเพิ่มเติมในทำเลของไทย
นนทบุรี
มี 1,392 ยูนิต
ราคา: ฿0 - ฿1.41B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ภูเก็ต
มี 897 ยูนิต
ราคา: ฿749K - ฿5.49B
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงใหม่
มี 715 ยูนิต
ราคา: ฿266K - ฿22.1B
ดูทำเลเพิ่มเติม
กรุงเทพมหานคร
มี 642 ยูนิต
ราคา: ฿15K - ฿3.3B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ประจวบคีรีขันธ์
มี 631 ยูนิต
ราคา: ฿380K - ฿1.56B
ดูทำเลเพิ่มเติม
สุราษฎร์ธานี
มี 570 ยูนิต
ราคา: ฿35K - ฿3B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 535 ยูนิต
ราคา: ฿5.49K - ฿36.2B
ดูทำเลเพิ่มเติม
นครราชสีมา
มี 365 ยูนิต
ราคา: ฿2 - ฿2B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปทุมธานี
มี 342 ยูนิต
ราคา: ฿0 - ฿3.99B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ระยอง
มี 342 ยูนิต
ราคา: ฿1 - ฿190B
ทำเลที่ตั้ง
1
กุลพันธ์ วิลล์ 9
บ้านแหวน, หางดง, เชียงใหม่
฿2,197,246
▼ -16.2%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
2
ลากูน่า โฮมส์
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿49,937,400
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
3
เดอะ เบส ไฮท์
ตลาดใหญ่, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿2,696,620
▼ -8.7%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
4
บ้าน ปรางทอง
วิชิต, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿7,190,986
▲ 4%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
5
88 แลนด์ แอนด์ เฮ้าส์ ฮิลไซด์ ภูเก็ต
ฉลอง, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿8,788,982
▲ 4%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 307 โครงการ สำหรับที่ดินในไทย
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง