ขายที่ดิน ใน ไทย
(มี ที่ดิน 10,385)
Urgent Sale of Land
ประกาศเมื่อ 2 สัปดาห์ที่แล้ว
ทุ่งปี้, แม่วาง, เชียงใหม่, ไทย
฿700,000
(฿437/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ทุ่งปี้, เชียงใหม่
Urgent Land Sale in Chiang Mai (Direct Owner Sale | Agents Welcome) A rare opportunity to own a peaceful countryside property in Chiang Mai! This beautiful longan orchard (E-Dor variety)...
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 8.57 กม.
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวภูเขา
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Kho Hong
คอหงส์, หาดใหญ่, สงขลา, ไทย
฿700,000
(฿7,940/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน คอหงส์, สงขลา
ที่ดิน เนื้อที่ 22.6 ตารางวา(90.4 ตร.ม.)หน้ากว้าง 4.5 เมตร ลึก 20 เมตร เป็นที่ดินเปล่า หน้าดินสูงกว่าพื้นถนน น้ำไม่ท่วมมีรั้วข้างบ้านแล้ว 1 ด้านถนนสาธารณะหน้าบ้านเป็นถนนกว้างคอนกรีตเรียบ กลับรถสะดวกอย...
Details:
88 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 3 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Plot Land For Sale in Doi Saket Chiang Mai
สำราญราษฎร์, ดอยสะเก็ด, เชียงใหม่, ไทย
฿702,900
(฿2,470/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน สำราญราษฎร์, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 284.36 ตรม. อยู่ในทำเล สำราญราษฎร์, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿702,900 (฿0/ตรม.)
Details:
284.36 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ตลาด 3.5 กม.
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
4 Rai Land for Sale in Chaiyaphum
ลุ่มลำชี, บ้านเขว้า, ชัยภูมิ, ไทย
฿704,550
(฿103/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ลุ่มลำชี, ชัยภูมิ
ขายที่ดินติดทางหลวงชนบท บ้านเขว้า จ.ชัยภูมิ - ติดโรงเรียนบ้านไร่ป่าไม้แดง - 4 - 1 - 77 - 165000 ต่อไร
Details:
6,808 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ศูนย์การค้า 80.47 กม.
วิวภูเขา
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Vacant land for sale by owner in Muang District, Lampang Province
ทุ่งฝาย, เมืองลำปาง, ลำปาง, ไทย
฿710,000
(฿222/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ทุ่งฝาย, ลำปาง
ที่ดินเปล่าเจ้าของขายเองเขตอำเภอเมือง จังหวัดลำปาง ตารางวาละ 700 บาทติดถนน ที่ดินดี น้ำดี200 เมตร ไฟถึง ติดคลองชลประทาน สองข้าง มีน้ำไหลผ่านตลอดปีพิกัด บ้านศรีดอนชัย ตำบลต้นธงชัย อำเภอเมืองจังหวัดลำปา...
Details:
3,200 ตรม.
คลองสี่, คลองหลวง, ปทุมธานี, ไทย
฿720,000
(฿1,500/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน คลองสี่, ปทุมธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 480 ตรม. อยู่ในทำเล คลองสี่, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿720,000 (฿0/ตรม.)
Details:
480 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Ban Rai - Uthai Thani
ห้วยแห้ง, บ้านไร่, อุทัยธานี, ไทย
฿720,000
(฿227/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ห้วยแห้ง, อุทัยธานี
ต.ห้วยแห้ง อ.บ้านไร่ จ.อุทัยธานี 61140 แปลงที่ดินรูปสี่เหลี่ยมผืนผ้า หันหน้าประมาณทิศเหนือ อากาศเย็น ใกล้ลำรางสาธารณะ บนเนินเขาน้ำไม่ท่วม บริเวณข้างเคียงเป็นป่าสัก ปลูกมัน และอ้อย เข้าจากถนนลาดยางไปเป...
Details:
3,172 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วัด 96.13 กม.
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เนเจอร์ แลนด์ หัวหิน 2
หินเหล็กไฟ, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿723,000
(฿1,820/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ เนเจอร์ แลนด์ หัวหิน 2
เนเจอร์ แลนด์ หัวหิน 2 นำเสนอโอกาสอันยอดเยี่ยมในการซื้อที่ดินแบ่งย่อยที่มีภูมิทัศน์สวยงามในทำเลอันเป็นที่ต้องการของหัวหิน อสังหาริมทรัพย์ชั้นนำแห่งนี้มีบรรยากาศพิเศษพร้อมทิวทัศน์อันตระการตา สร้างบรรยา...
Details:
396 ตรม.
บ้านเรือ, ภูเวียง, ขอนแก่น, ไทย
฿725,000
(฿330/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ้านเรือ, ขอนแก่น
ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿725,000 (฿0/ตรม.)อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 2,196.32 ตรม. อยู่ในทำเล บ้านเรือ, ขอนแก่น
Details:
2,196.32 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Cha-Am 800 SQ.M.
ห้วยทรายเหนือ, ชะอำ, เพชรบุรี, ไทย
฿726,316
(฿907/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ห้วยทรายเหนือ, เพชรบุรี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 800 ตรม. อยู่ในทำเล ห้วยทรายเหนือ, เพชรบุรี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿726,316 (฿0/ตรม.)
Details:
800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สนามกอล์ฟ 3.6 กม.
วิวภูเขา
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
100 Sqw Land for Sale in Mueang Saraburi
หนองโน, เมืองสระบุรี, สระบุรี, ไทย
฿730,000
(฿1,820/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองโน, สระบุรี
ขายที่ดินเนื้อที่100ตารางวา สาธารณูปโภค น้ำประปา ไฟฟ้า3เฟสเข้าถึง สิ่งอำนวยความสะดวก 7-11 ตลาด เทศบาล อนามัย โรงเรียน รถรับส่งบริษัทหลายสาย รถโดยสารประจำทาง อยู่ในพื้นที่เขตเทศบาล อำเภอเมือง เข้...
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ศูนย์การค้า 63.32 กม.
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
140 SQW Land for Sale in Mueang Prachuap Khiri Khan
เกาะหลัก, เมืองประจวบคีรีขันธ์, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿737,500
(฿1,320/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เกาะหลัก, หัวหิน
ห่างจากสี่แยกประจวบ เพียง 2 ก.ม. เท่านั้น พร้อมสาธารณูปโภคครบครัน ถนน คสล. กว้าง 8 เมตร / น้ำประปา การประปาส่วนภูมิภาค / ไฟฟ้า เข้าถึงทุกแปลง / สระน้ำเพื่อการเกษตร 4 ไร่ -ให้ผ่อนได้ 6 ปี ผ่อนเริ่มต้นเ...
Details:
560 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สถานีรถไฟ 3.54 กม.
วิวสวนสาธารณะ
วิวเมือง
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ลันตา ซันไรส์ ฮิลล์
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ศาลาด่าน, เกาะลันตา, กระบี่, ไทย
฿740,000
(฿2,740/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ ลันตา ซันไรส์ ฮิลล์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 270 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ลันตา ซันไรส์ ฮิลล์ บนทำเลของ ศาลาด่าน, กระบี่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿740,000 (฿0/ตรม....
Details:
270 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
วิวภูเขา
เข้าถึงชายหาดได้
เข้าถึงหน้าหาดได้
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Urgent Land for Sale
ประกาศเมื่อ 1 เดือนที่แล้ว
หาดกรวด, เมืองอุตรดิตถ์, อุตรดิตถ์, ไทย
฿744,000
(฿7/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หาดกรวด, อุตรดิตถ์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 99,200 ตรม. อยู่ในทำเล หาดกรวด, อุตรดิตถ์ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿744,000 (฿0/ตรม.)
Details:
99,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
1 Rai Of Freehold Land For Sale Near Kut Chap, Udon Thani
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ขอนยูง, กุดจับ, อุดรธานี, ไทย
฿750,000
(฿468/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ขอนยูง, อุดรธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,600 ตรม. อยู่ในทำเล ขอนยูง, อุดรธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿750,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Maha Sarakham
ปะหลาน, พยัคฆภูมิพิสัย, มหาสารคาม, ไทย
฿750,000
(฿1,570/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ปะหลาน, มหาสารคาม
ที่ดินหัวมุม ติดชุมชน ใกล้เทศบาลพยัคฆภูมิพิสัย เนื้อที่ 1 งาน 19 ตรว. ประปา ไฟฟ้า คอนกรีต เพื่อนบ้าน ห่างตลาดสด โรงเรียน สถานที่ราชการ ไม่ถึง 1 กิโลเมตร . พิกัด ต.ปะหลาน อ.พยัคฆภูมิพ...
Details:
476 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ตลาด 108.95 กม.
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Hua Hin Land for Sale in Hin Lek Fai Area
หินเหล็กไฟ, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿750,000
(฿936/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หินเหล็กไฟ, หัวหิน
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 800 ตรม. อยู่ในทำเล หินเหล็กไฟ, หัวหิน ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿750,000 (฿0/ตรม.)
Details:
800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
โรงเรียน 2.43 กม.
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
cheap land for sale
ตลาดโพธิ์, ลำปลายมาศ, บุรีรัมย์, ไทย
฿750,000
(฿72/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ตลาดโพธิ์, บุรีรัมย์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 10,400 ตรม. อยู่ในทำเล ตลาดโพธิ์, บุรีรัมย์ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿750,000 (฿0/ตรม.)
Details:
10,400 ตรม.
ศรีสุนทร, ถลาง, ภูเก็ต, ไทย
฿750,000
(฿7,200/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ศรีสุนทร, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 104 ตรม. อยู่ในทำเล ศรีสุนทร, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿750,000 (฿0/ตรม.)
Details:
104 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ศูนย์การค้า 0.22 กม.
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale next to the mountain
ท่ามะขาม, เมืองกาญจนบุรี, กาญจนบุรี, ไทย
฿750,000
(฿60/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ท่ามะขาม, กาญจนบุรี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 12,516 ตรม. อยู่ในทำเล ท่ามะขาม, กาญจนบุรี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿750,000 (฿0/ตรม.)
Details:
12,516 ตรม.
นาซ่าว, เชียงคาน, เลย, ไทย
฿750,000
(฿378/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน นาซ่าว, เลย
ที่ดิน ต.นาซ่าว อ.เชียงคาน เนื้อที่ 1 ไร่ 97 ตร.ว. ห่างจากถนนคนเดินเชียงคาน 8 กม. ห่างจากภูทอก 8.5 กม. ที่ดินเป็นที่ถมแล้ว วิวสวย เห็นภูเขา
Details:
1,984 ตรม.
หนองผือ, ท่าลี่, เลย, ไทย
฿750,000
(฿69/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองผือ, เลย
ขายที่ดินเปล่า บ้านหนองผือ อำเภอท่าลี จังหวัดเลย พื้นที่: 6 ไร่ 3 งาน 34 ตารางวา ราคาขาย: 120,000 บาทต่อไร่ เอกสารสิทธิ์โฉนดพร้อมทำสำเนาการโอน พื้นที่ที่ดินเป็นที่เปล่า ห่างจากทางหลวงเพียง 200 เ...
Details:
10,936 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
6 plots of land for sale near Mae Tam intersection market, Mueang Phayao.
แม่กา, เมืองพะเยา, พะเยา, ไทย
฿750,000
(฿1,870/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน แม่กา, พะเยา
ขายที่ดินจัดสรร 6แปลง แปลง3/100ตร.ว,4/100ตร.ว,5/80ตร.ว,6/73ตร.ว,7100ตร.ว,8/100ตร.ว - ราคาขาย 7,500/ตร.ว (สนใจตกลงราคาได้) พิกัด ใกล้ตลาดสี่แยกแม่ต๋ำ,ร.ร.,ตัวเมืองพะเยา น้ำไฟเข้าถึง ทำเลที่ตั้ง เ...
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวภูเขา
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Prime Riverside Land For Sale – Nong Na Kham, Udon Thani.
อัพเดทล่าสุด 5 วันที่แล้ว
หนองนาคำ, เมืองอุดรธานี, อุดรธานี, ไทย
฿750,000
(฿1,180/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองนาคำ, อุดรธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 636 ตรม. อยู่ในทำเล หนองนาคำ, อุดรธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿750,000 (฿0/ตรม.)
Details:
636 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 5 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Urgent sale, price negotiable
โพนจาน, โพนสวรรค์, นครพนม, ไทย
฿750,000
(฿67/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน โพนจาน, นครพนม
ขายที่นา 7ไร่ 2งาน 53ตารางวา ไร่ละ 1แสนบาททำเลนา ไม่วุ่นวาย สำหรับทำไร่ ทำนา หรือพักตากอากาศเจ้าของขายเอง รับนายหน้าโทร.ได้นะคับสนใจ.ติดต่อ0619209640
Details:
11,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
156 Sqw Land for Sale in Kaeng Khoi
ชำผักแพว, แก่งคอย, สระบุรี, ไทย
฿750,000
(฿1,200/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ชำผักแพว, สระบุรี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 624 ตรม. อยู่ในทำเล ชำผักแพว, สระบุรี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿750,000 (฿0/ตรม.)
Details:
624 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ศูนย์การค้า 72.35 กม.
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
127 Square Wah Land for Sale Hin Lek Fai
หินเหล็กไฟ, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿750,000
(฿1,470/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หินเหล็กไฟ, หัวหิน
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 508 ตรม. อยู่ในทำเล หินเหล็กไฟ, หัวหิน ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿750,000 (฿0/ตรม.)
Details:
508 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 11.99 กม.
วิวภูเขา
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land 200 SQW for Sale in Nong Chumphon
หนองชุมพล, เขาย้อย, เพชรบุรี, ไทย
฿750,000
(฿936/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองชุมพล, เพชรบุรี
ที่ดินแบ่งขาย ต.หนองชุมพล อ.เขาย้อย จ.เพชรบุรี ถ้าคุณมองหาที่ดินวิวเขาแปลงเล็กใกล้กรุงเทพแปลงนี้ใช่ ถ้าคุณชอบบรรยากาศทุ่งนาแต่มีไฟฟ้าน้ำประปาแปลงนี้ใช่ ที่ดินวิวเขา ทุ่งนา ใกล้ชุมชน มีเพื่อนบ้าน...
Details:
800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 57.12 กม.
วิวภูเขา
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
5 Rai Land for Sale in Mueang Sakon Nakhon
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
เชียงเครือ, เมืองสกลนคร, สกลนคร, ไทย
฿750,000
(฿94/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เชียงเครือ, สกลนคร
เป็นที่ดินเกมาะแก่การทำที่พักอาศัยทั้งเชิงพาณิชย์ และบุคคล เหมาะแก่การทำฟาร์มสัตว์ สวนเกษตรตามแนวทางหลวงต่างๆ สามารถของบส่งเสริมที่เกี่ยวกับการทำเกษตร จากทางมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์เฉลิมพระเกียรติสกลนคร...
Details:
8,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สถานีรถไฟ 138.02 กม.
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale in Korat, Non Thai District, 210 sq m, price negotiable.
โนนไทย, โนนไทย, นครราชสีมา, ไทย
฿750,000
(฿892/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน โนนไทย, นครราชสีมา
ขายที่ดินโคราช อ.โนนไทย 210 ตรว ราคาคุยได้ ที่ดินถมแล้วมีน้ำ ไฟฟ้าผ่ายหน้าที่ดิน ถนนคอนกรีต ที่ดินในแหล่งชุมชน หมู่บ้าน โรงเรียน อนามัย ร้านขายของชำ สนใจติดต่อ : 092-560-8102
Details:
840 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
...
20
21
22
...
333
601 - 630 จาก 10,385 ยูนิต
ไทย
ดูที่ดินเพิ่มเติมในทำเลของไทย
นนทบุรี
มี 1,392 ยูนิต
ราคา: ฿0 - ฿1.41B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ภูเก็ต
มี 897 ยูนิต
ราคา: ฿749K - ฿5.49B
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงใหม่
มี 715 ยูนิต
ราคา: ฿266K - ฿22.1B
ดูทำเลเพิ่มเติม
กรุงเทพมหานคร
มี 642 ยูนิต
ราคา: ฿15K - ฿3.3B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ประจวบคีรีขันธ์
มี 631 ยูนิต
ราคา: ฿380K - ฿1.56B
ดูทำเลเพิ่มเติม
สุราษฎร์ธานี
มี 570 ยูนิต
ราคา: ฿35K - ฿3B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 535 ยูนิต
ราคา: ฿5.49K - ฿36.2B
ดูทำเลเพิ่มเติม
นครราชสีมา
มี 365 ยูนิต
ราคา: ฿2 - ฿2B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปทุมธานี
มี 342 ยูนิต
ราคา: ฿0 - ฿3.99B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ระยอง
มี 342 ยูนิต
ราคา: ฿1 - ฿190B
ทำเลที่ตั้ง
1
กุลพันธ์ วิลล์ 9
บ้านแหวน, หางดง, เชียงใหม่
฿2,197,246
▼ -16.2%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
2
ลากูน่า โฮมส์
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿49,937,400
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
3
เดอะ เบส ไฮท์
ตลาดใหญ่, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿2,696,620
▼ -8.7%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
4
บ้าน ปรางทอง
วิชิต, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿7,190,986
▲ 4%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
5
88 แลนด์ แอนด์ เฮ้าส์ ฮิลไซด์ ภูเก็ต
ฉลอง, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿8,788,982
▲ 4%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 307 โครงการ สำหรับที่ดินในไทย
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง
Fazwaz Group Sites