ขายที่ดิน ใน ไทย
(มี ที่ดิน 10,384)
ดูรูปทั้งหมด
66 SQW Baan Suan Land Ready to Build a House for Sale
สามควายเผือก, เมืองนครปฐม, นครปฐม, ไทย
฿650,000
(฿2,460/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน สามควายเผือก, นครปฐม
ที่ดินแบ่งขาย พร้อมปลูกบ้าน เจ้าของขายเอง ถมแล้ว น้ำไฟผ่านหน้าที่ อากาศดี มีคลองส่งน้ำฝั่งตรงข้าม น้ำไม่ท่วม อบต.ศรีษะทอง 1กิโลเมตร ~อบต.,วัด,ตลาดสามควายเผือก,เซ่เว่น,โลตัส,ซีเจ,ร้านค้าต่างๆ 3 กิโลเมต...
Details:
264 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 8.15 กม.
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, 50 sq.w., Bang Pakong, Chachoengsao, suitable for building a house
บางปะกง, บางปะกง, ฉะเชิงเทรา, ไทย
฿650,000
(฿3,250/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางปะกง, ฉะเชิงเทรา
ขายที่ดินเปล่า 50 ตร.ว บางปะกง ฉะเชิงเทรา เหมาะปลูกบ้านพักอาศัย ทำเลดี ใกล้ถนนสุขุมวิทพิกัด : 13.49446936,100.95139770ที่ตั้ง : ถนนสุขุมวิท ซอยวัดใหม่สงเคราะห์ราษฎร์ (วัดผีขุด) ตำบล บางปะกง...
Details:
200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale in Mueang Sakon Nakhon City
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ดงมะไฟ, เมืองสกลนคร, สกลนคร, ไทย
฿650,000
(฿1,320/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ดงมะไฟ, สกลนคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 492 ตรม. อยู่ในทำเล ดงมะไฟ, สกลนคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿650,000 (฿0/ตรม.)
Details:
492 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale in Ayutthaya, Pak Hai
บ้านใหญ่, ผักไห่, พระนครศรีอยุธยา, ไทย
฿650,000
(฿978/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ้านใหญ่, พระนครศรีอยุธยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 664 ตรม. อยู่ในทำเล บ้านใหญ่, พระนครศรีอยุธยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿650,000 (฿0/ตรม.)
Details:
664 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวนสาธารณะ
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, 1 rai, 690,000 baht. 0985136286 (Ann). Opposite Wat Khao Khui, Saraburi.
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ท่าคล้อ, แก่งคอย, สระบุรี, ไทย
฿650,000
(฿406/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ท่าคล้อ, สระบุรี
นักลงทุนสายธรรมชาติ ต้องดูแปลงนี้ ท่าคล้อ แก่งคอย สระบุรี แปลงสี่เหลี่ยมสวย ใช้งานง่าย เหลือแค่ 2 แปลงเท่านั้น โทร.098-513-6286 เยื้อง วัดเขาขุย ท่าคล้อ แก่งคอย สระบุรี
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Urgent sale! Drastically reduced price! Vacant land for sale, 650,000 baht. Land is already filled and fenced with brick and cement.
ประกาศเมื่อ 3 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
เมืองเก่า, เสาไห้, สระบุรี, ไทย
฿650,000
(฿1,960/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เมืองเก่า, สระบุรี
ขายด่วน ลดเหลือ 650,000 บ.ขายที่ดินเสาไห้ สระบุรีใกล้วัดชุ้ง ใกล้ตลาด100ปี1.3กม โทร. 0985136286 ติดต่อ ดูที่ดินได้ที่ คุณอัน ขายด่วน ลดสุดๆ ดีลสุดพิเศษ คุณกำลังหาที่ดิน…หรือกำลังหา...
Details:
332 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Target ***** Cheap land, beautiful mountain view, title deed
เขาเพิ่ม, บ้านนา, นครนายก, ไทย
฿650,000
(฿6/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เขาเพิ่ม, นครนายก
ที่ดิน 68 ไร่ เศษขายเพียงไร่ละ 650,000 บาทหน้าติดถนนลาดยางวิวเขาสวมากราคานี้ หายาก มากขายทั้งหมด ไม่เเบ่งขายเหมาะ สร้างกิจการ หรือ ซื้อเก็บมรดก หรือ เก็งกำไรพ...
Details:
109,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
235 Sqw Land for Sale in Nong Nam Sai
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
หนองน้ำใส, บ้านไผ่, ขอนแก่น, ไทย
฿650,000
(฿691/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองน้ำใส, ขอนแก่น
ขายที่ดินเปล่า เนื้อที่ 2งาน 35 ตารางวา อ.บ้านไผ่ จ.ขอนแก่น ที่ดิน : บ้านไผ่ ขอนแก่น ที่ตั้ง : ถ.บ้านโนนสวรรค์ ต.หนองน้ำใส อ.บ้านไผ่ จ.ขอนแก่น เนื้อที่ : 2 งาน 35 ตารางวา ทิศ : ตะวันออก ร...
Details:
940 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale in Udon Thani only 10 minutes to town
ประกาศเมื่อ 23 ชั่วโมงที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 16 ชั่วโมงที่แล้ว
หนองนาคำ, เมืองอุดรธานี, อุดรธานี, ไทย
฿650,000
(฿811/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองนาคำ, อุดรธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 800 ตรม. อยู่ในทำเล หนองนาคำ, อุดรธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿650,000 (฿0/ตรม.)
Details:
800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 16 ชั่วโมงที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Thanyaburi Klong 10
บึงบา, หนองเสือ, ปทุมธานี, ไทย
฿650,000
(฿2,620/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บึงบา, ปทุมธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 248 ตรม. อยู่ในทำเล บึงบา, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿650,000 (฿0/ตรม.)
Details:
248 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale at Nong Sai village
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
หนองนาคำ, เมืองอุดรธานี, อุดรธานี, ไทย
฿650,000
(฿811/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองนาคำ, อุดรธานี
Details:
800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ตลาด 11.82 กม.
วิวสวนสาธารณะ
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Urgent! 1 rai of land for sale.
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
มุกดาหาร, เมืองมุกดาหาร, มุกดาหาร, ไทย
฿650,000
฿880,000
(฿406/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน มุกดาหาร, มุกดาหาร
🔥ขายที่ดิน 1ไร่ ราคา6.5แสนบ้านกุดโง้งน้อย ต.มุกดาหาร ใกล้ตัวเมืองไปมาสะดวก มีเพื่อนบ้าน มีไฟฟ้า มีถนนคอนกรีตตัดผ่าน ในสวนมีต้นมะม่วง ไผ่บงหวานประมาณ 30 ต้น 🌳 👍เจ้าของขายเอง ✅ ไฟฟ้า – ติดถนนค...
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land For Sale In Nong Brue Phumai
หนองระเวียง, พิมาย, นครราชสีมา, ไทย
฿657,588
(฿97/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองระเวียง, นครราชสีมา
ขายที่ดิน บ.หนองบรือ อ.พิมาย จ.นครราชสีมา - มีน้ำประปาและไฟฟ้าเข้าถึง แปลงที่ (1) 4-0-97 - 155000 บาทต่อไร แปลงที่ (2) 5-0-29 - 175000 บาทต่อไร่
Details:
6,788 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สนามบิน 23.52 กม.
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
2-3-85 Rai Land for Sale in Chai Badan
ม่วงค่อม, ชัยบาดาล, ลพบุรี, ไทย
฿659,000
(฿139/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ม่วงค่อม, ลพบุรี
ขายที่ดินใน ตำบลม่วงค่อม อำเภอชัยบาดาล จังหวัดลพบุรี ที่ดินเนื้อที่ 2 ไร่ 385 ตร.ม. ค่าธรรมเนียมการโอนผู้ขายออกให้ ทำเลที่ตั้ง :อยุ่ตรงข้าม อบต.ม่วงค่อม ใกล้ปั๊มน้ำมัน ปตท. ใกล...
Details:
4,740 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
2-1-41 Rai of Land for Sale in Phayao
นาปรัง, ปง, พะเยา, ไทย
฿660,000
(฿175/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน นาปรัง, พะเยา
รายละเอียด เนื้อที่ 2 ไร่ 1 งาน 41 ตารางวา จุดเด่น ที่เป็นเนินสูง ขุดดินขายได้เยอะ ใกล้แหล่งชุมชน น้ำไฟเข้าถึง สร้างบ้านได้ ทำไร่ทำสวนหรือทำฟามเลี้ยงสัตว์ ที่ดินมีโฉนดพร้อมโอน ใกล้สถานสำค...
Details:
3,764 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
น้ำตก 102.56 กม.
วิวภูเขา
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, title deed, Kanchanaburi, 190,000 baht per rai, free transfer fee
วังไผ่, ห้วยกระเจา, กาญจนบุรี, ไทย
฿665,000
(฿138/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน วังไผ่, กาญจนบุรี
โฉนด ครุฑแดง 3ไร่ 200 ตารางวา ราคา 190,000 บาท ต่อไร่ ฟรีค่าโอน ข้อดีของแปลงนี้มีเพียบ 1. รูปแปลงเป็นสี่เหลี่ยมผืนผ้าสวย ออกแบบสร้างบ้านและจัดสวนง่าย 2. ด้านหน้าติดทางสาธารณะทางหลวงชนบทหมายเลข 4065 3....
Details:
4,800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale Soi Leap Wari 59 Nong Chok, 61 SQM
โคกแฝด, หนองจอก, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿669,500
(฿2,740/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน โคกแฝด, กรุงเทพมหานคร
ขายถูกที่ดิน ซ.เลียบวารี 59 หนองจอก 61 ตรว. เหมาะ ทำเกษตรพอเพียง , บ้านพักอาศัย ถนนหน้าปากซอยเลียบวารี 59 กว้าง 6 เลน ในซอยเป็นถนนปูนกว้าง 3-4 เมตร จากปากซอยเข้าไปประมาณ 500 เมตร ที่ดินอยู่ในซอยซ้ายมื...
Details:
244 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 3.7 กม.
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale next to the Royal Rainmaking Museum
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
หินเหล็กไฟ, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿673,684
(฿1,680/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หินเหล็กไฟ, หัวหิน
ที่ตั้ง ต.หินเหล็กไฟ อ.หัวหิน จ.ประจวบ-หน้ากว้าง 17 ลึก 23 ม.-สภาพที่ดินเดิม สูงเท่าถนน-มีน้ำ-ไฟ พร้อม ติดลาดยางถนน 6 ม.-เอกสารสิทธิ์ โฉนดครุฑแดง-เทควิว ด้านหน้า วิวเขาแบ็คเมาส์เทนราคาพิเศษ 690,0...
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สวนสาธารณะ 3.33 กม.
วิวภูเขา
Seller Financing
×
ยูนิตนี้มีสินเชื่อ Seller Financing ที่ให้ผู้ซื้อสามารถผ่อนชำระกับผู้ขายได้โดยตรง ในเงื่อนไขที่ตกลงกัน
ดูเพิ่มเติม
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, beautiful, convenient, water and electricity available, free transfer, land leveled.
ทองเอน, อินทร์บุรี, สิงห์บุรี, ไทย
฿680,000
(฿1,050/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ทองเอน, สิงห์บุรี
ขายที่ดิน ที่สวย สะดวกสบาย น้ำไฟถึง ในชุมชน มีความเป็นส่วนตัว (Private) 💰🔥680,000 บาท🔥 ✅ โอนฟรี (เจ้าของขายเอง) 🗺️ พิกัด : ที่ดินอยู่ หมู่ 3 ต.ทองเอน อ.อินทร์บุรี จ.สิงห์บุรี บริเวณ บ้านกลางหมู่...
Details:
648 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวเมือง
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for building a house near Naresuan University, 100 square wah filled in.
วัดพริก, เมืองพิษณุโลก, พิษณุโลก, ไทย
฿690,000
(฿1,720/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน วัดพริก, พิษณุโลก
ที่ดิน100 ตารางวา ถมแล้ว กว้าง 16.5 เมตร ลึก 23.5 เมตร ราคา 690,000 บาทที่ดินรูปสี่เหลี่ยม หน้ากว้าง เหมาะสำหรับสร้างบ้านที่อยู่อาศัย เลขที่โฉนด 219230 เข้าซอย 50 เมตร ติดทางสาธารณประโยชน์ (กว้าง 5 เม...
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Reservation canceled, urgent
นาดี, เมืองอุดรธานี, อุดรธานี, ไทย
฿690,000
(฿3,450/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน นาดี, อุดรธานี
###ที่ดินเปล่าสวยๆ แปลงพอเหมาะทำบ้าน ต้องการเจ้าของ ด่วน!!! ใกล้เขตชุมชน ห่างจากสนามบินนานาชาติอุดรธานีโดยเพียง 4 km. เดินทางไปยัง รพ 0 อุดรธานี เพียง 10 นาที ใกล้ปั๊มน้ำมัน เชลล์ทั้งสองฝั่ง,บางจาก แ...
Details:
200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
วัดพริก, เมืองพิษณุโลก, พิษณุโลก, ไทย
฿690,000
(฿1,720/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน วัดพริก, พิษณุโลก
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
1 Rai Land near Prachantakham Intersection
คำโตนด, ประจันตคาม, ปราจีนบุรี, ไทย
฿690,000
(฿431/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน คำโตนด, ปราจีนบุรี
ขายด่วน ที่ดิน 1ไร่ ติดถนน 2 ด้าน (ทางขึ้นเขาใหญ่ไปน้ำตกตะคร้อ และทางเข้าสวนฟาร์มนิสากร ไปยังชุมชนวันไทรงาม) ติดถนนลาดยาง ห่างจากแยกประจันตคาม 3.4 กม. เหมาะกับทำ Resort / Home Stay หรือ ปลูกบ้านอยู่อา...
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 81.51 กม.
วิวภูเขา
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
200 Square Wah Land for Sale Hua Hin
สามพระยา, ชะอำ, เพชรบุรี, ไทย
฿690,000
(฿861/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน สามพระยา, เพชรบุรี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 800 ตรม. อยู่ในทำเล สามพระยา, เพชรบุรี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿690,000 (฿0/ตรม.)
Details:
800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 8.89 กม.
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Cheap Land for Sale in Cho Ho
จอหอ, เมืองนครราชสีมา, นครราชสีมา, ไทย
฿690,000
(฿3,310/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน จอหอ, นครราชสีมา
ขายที่ถมแล้ว 52 ตรว. เหมาะแก่การปลูกบ้าน โซนจอหอ ไม่ไกลจากตัวเมือง ซอยตรงข้ามโรงเรียนบุญเหลืิอ เข้าไปประมาณ 800 ม. เดินทางสะดวก ไปเซนทรัลโคราช 15 นาที เทอมินอลโคราชประมาณ 20 นาที ห่างจ...
Details:
208 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเลสาป
วิวเมือง
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
32 Sqw Land for Sale in Nong Samsak Subdistrict
หนองซ้ำซาก, บ้านบึง, ชลบุรี, ไทย
฿690,000
(฿5,380/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองซ้ำซาก, พัทยา
ขายที่ดิน ต.หนองซ้ำซาก อ.บ้านบึง จ.ชลบุรี หมู่บ้านคู่ขวัญ เนื้อที่ 32 ตารางวา หน้ากว้าง 16 เมตร
Details:
128 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 17.52 กม.
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ลันตา ซันไรส์ ฮิลล์
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ศาลาด่าน, เกาะลันตา, กระบี่, ไทย
฿690,000
(฿2,810/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ ลันตา ซันไรส์ ฮิลล์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 245 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ลันตา ซันไรส์ ฮิลล์ บนทำเลของ ศาลาด่าน, กระบี่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿690,000 (฿0/ตรม....
Details:
245 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
วิวภูเขา
เข้าถึงชายหาดได้
เข้าถึงหน้าหาดได้
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
1 rai of land available for loan and construction. Near Tha Khlo Subdistrict Administrative Organization and Kham Yai Farm.
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ท่าคล้อ, แก่งคอย, สระบุรี, ไทย
฿690,000
(฿431/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ท่าคล้อ, สระบุรี
ราคาขายที่ดินรวม 690,000.- บาท ที่ดิน 1 ไร่ กู้พร้อมสร้างได้ ตำแหน่งที่ดิน ใกล้ อบต.ท่าคล้อ ใกล้ฟาร์มคำใหญ่ แก่งคอย สระบุรี 093 441 5691 เกริก.สระบุรี ราคาขายที่ดินรวม 690,000.- บาท ที่ดิน 1 ไร...
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land Near The Shopping Mall
โคกสูง, เมืองนครราชสีมา, นครราชสีมา, ไทย
฿690,000
(฿3,310/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน โคกสูง, นครราชสีมา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 208 ตรม. อยู่ในทำเล โคกสูง, นครราชสีมา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿690,000 (฿0/ตรม.)
Details:
208 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วัด 9.38 กม.
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale in Lampang city, near Phahonyothin Road, convenient travel, beautiful feng shui
ชมพู, เมืองลำปาง, ลำปาง, ไทย
฿690,000
(฿1,600/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ชมพู, ลำปาง
ขายที่ดินเมืองลำปาง ใกล้ถ.พหลโยธิน เดินทางสะดวก เข้าออกได้หลายทาง อากาศบริสุทธิ์ค่าฝุ่นน้อย น่าลงทุน // **เจ้าของที่ดินขายเอง มีโฉนดทุกแปลง** // ระยะทางและการเดินทาง : ห่างจากถนนหลัก 2 นาที(550ม.) ห่า...
Details:
432 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวเมือง
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
...
18
19
20
...
333
541 - 570 จาก 10,384 ยูนิต
ไทย
ดูที่ดินเพิ่มเติมในทำเลของไทย
นนทบุรี
มี 1,392 ยูนิต
ราคา: ฿0 - ฿1.41B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ภูเก็ต
มี 897 ยูนิต
ราคา: ฿749K - ฿5.49B
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงใหม่
มี 715 ยูนิต
ราคา: ฿266K - ฿22.1B
ดูทำเลเพิ่มเติม
กรุงเทพมหานคร
มี 642 ยูนิต
ราคา: ฿15K - ฿3.3B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ประจวบคีรีขันธ์
มี 631 ยูนิต
ราคา: ฿380K - ฿1.56B
ดูทำเลเพิ่มเติม
สุราษฎร์ธานี
มี 570 ยูนิต
ราคา: ฿35K - ฿3B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 535 ยูนิต
ราคา: ฿5.49K - ฿36.2B
ดูทำเลเพิ่มเติม
นครราชสีมา
มี 365 ยูนิต
ราคา: ฿2 - ฿2B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปทุมธานี
มี 342 ยูนิต
ราคา: ฿0 - ฿3.99B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ระยอง
มี 342 ยูนิต
ราคา: ฿1 - ฿190B
ทำเลที่ตั้ง
1
กุลพันธ์ วิลล์ 9
บ้านแหวน, หางดง, เชียงใหม่
฿2,197,246