ขายที่ดิน ใน ไทย
(มี ที่ดิน 10,383)
ดูรูปทั้งหมด
Beautiful plot of land at Chao Samran Beach, Phetchaburi, 75 sq m.
หาดเจ้าสำราญ, เมืองเพชรบุรี, เพชรบุรี, ไทย
฿350,000
(฿1,170/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หาดเจ้าสำราญ, เพชรบุรี
ที่ดินแปลงสวยหาดเจ้าสำราญ เพชรบุรี 75 ตรว. 🔥350,000🔥 - ใกล้ทะเล แค่ถนนคันกั้นน้ำทะเล - ใกล้หาดเจ้าสำราญ ,หาดปึกเตียน - สงบ🫧 สะดวก ❤️สบาย🌻 - ไฟฟ้า ประปรเข้าถึงหน้าที่ดิน - ล้อมรั้วเรียบร้อยพ...
Details:
300 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale near to the Beach in Na Saton
หน้าสตน, หัวไทร, นครศรีธรรมราช, ไทย
฿359,000
(฿2,490/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หน้าสตน, นครศรีธรรมราช
ขายที่ดิน ขายที่ดินเนื้อที่ 36 ตารางวา เขตเทศบาลอำเภอหัวไทร จ.นครศรีฯ ที่ดินตั้งอยู่ในทำเลสวยการคมนาคมสะดวกเข้าออกได้หลายทาง ไกล้ชายทะเล ไกล้โรงเรียนบ้านหน้าศาล( 250 เมตร) ห่างจากตัวอำเภอ 1.5 กิ...
Details:
144 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สถานีรถไฟ 112.5 กม.
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale,Bang Nam Priao Chachoengsao
ดอนฉิมพลี, บางน้ำเปรี้ยว, ฉะเชิงเทรา, ไทย
฿360,000
(฿1,500/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ดอนฉิมพลี, ฉะเชิงเทรา
ขายที่ดินเเบ่งขายมีตั้งเเต่ 40 - 60 ตารางวา ตั้งอยู่ที่ ครอง16 ต.ดอนฉิมพลี อ.บางน้ำเปรี้ยว จ.ฉะเชิงเทราใกล้กรุงเทพ ที่ดินอยุ่ติดกับเขตหนองจอก เหมาะสำหรับเป็นที่อยุ่อาศัย สงบ ร่มรื่น ได้เห็...
Details:
240 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Selling beautiful plots of land at cheap prices The back is next to a small Chonlak canal, empty space.
สันมหาพน, แม่แตง, เชียงใหม่, ไทย
฿370,000
(฿924/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน สันมหาพน, เชียงใหม่
แบ่งขายที่ดินแปลงสวยราคาถูก ด้านหลังติดคลองชลเล็กพื้นที่ว่างปลูกผัก ไฟน้ำพร้อม ถนนคอนกรีต ที่ตั้ง ต.สันมหาพน อ.แม่แตง จ.เชียงใหม่ เนื้อที่ มีเพียง 3 แปลง หมดแล้วหมดเลย เนื้อที่ แปลงที่ 1 . 110 ตารา...
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
150 Sqw Land for Sale in Mueang Surin
ท่าสว่าง, เมืองสุรินทร์, สุรินทร์, ไทย
฿370,000
(฿616/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ท่าสว่าง, สุรินทร์
ที่ดินบ้านส้มป่อย ต.ท่าสว่าง -ใกลั ม.รามคำแหงวิทยาเขตสุรินทร์ -ใกล้เลี่ยงเมือง -มีให้เลือก 3 แปลง -เนื้อที่แปลงละ 150 ตรว. ราคา 370,000 บาท โฉนด พร้อมโอน น้ำไฟเข้าถึงแล้วแน่นอนเพราะแปลงแรกมีคนสร้างบ้า...
Details:
600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สนามบิน 121.6 กม.
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land in Ban Phru, Hat Yai District, Songkhla Province, next to the village.
บ้านพรุ, หาดใหญ่, สงขลา, ไทย
฿370,000
(฿1,850/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ้านพรุ, สงขลา
ที่ดินบ้านพรุ อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา สาธารณูปโภคครบ อยู่ติดหมู่บ้านจัดสรร 👉ราคาห้องละ 370,00 บาท 👉หน้ากว้างแปลงละ10*20ม. พื้นที่ 50 ตร.วา 740,000 บาท พื้นที่ 25 ตร.วา &...
Details:
200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวนสาธารณะ
วิวเมือง
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, 14 sq m.
ร่อนพิบูลย์, ร่อนพิบูลย์, นครศรีธรรมราช, ไทย
฿370,000
(฿6,600/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ร่อนพิบูลย์, นครศรีธรรมราช
ขายที่ดิน14ตรว. ด้านหน้าติดถนนเอเชีย ด้านหลังติดพื้นที่การรถไฟ ที่ดินถมแล้ว
Details:
56 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Uttaradit near Wat Si Kham
วังกะพี้, เมืองอุตรดิตถ์, อุตรดิตถ์, ไทย
฿380,000
(฿1,070/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน วังกะพี้, อุตรดิตถ์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 356 ตรม. อยู่ในทำเล วังกะพี้, อุตรดิตถ์ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿380,000 (฿0/ตรม.)
Details:
356 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วัด 156.81 กม.
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Plong Khlong 11 Thanyaburi
บึงน้ำรักษ์, ธัญบุรี, ปทุมธานี, ไทย
฿380,000
(฿3,800/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บึงน้ำรักษ์, ปทุมธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 100 ตรม. อยู่ในทำเล บึงน้ำรักษ์, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿380,000 (฿0/ตรม.)
Details:
100 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
271 Sqw Land for Sale in Watthana Nakhon
ห้วยโจด, วัฒนานคร, สระแก้ว, ไทย
฿380,000
(฿350/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ห้วยโจด, สระแก้ว
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,084 ตรม. อยู่ในทำเล ห้วยโจด, สระแก้ว ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿380,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,084 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land plot number 21, Road No. 346, Na Mai Subdistrict, Lad Lum Kaeo District, Pathum Thani Province.
อัพเดทล่าสุด 2 วันที่แล้ว
หน้าไม้, ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี, ไทย
฿380,000
฿570,000
(฿887/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หน้าไม้, ปทุมธานี
-รหัสทรัพย์ : 6385-ที่ดินแปลงสวย เนื้อที่ 107 ตร.ว. ( ที่ดินจัดสรรเรียบร้อยแล้ว )-อยู่ฝั่งขวามือจากถนนใหญ่ หมายเลข 346-ที่ดินจัดสรรล็อคที่ 21-เหมาะสร้างที่อยู่อาศัย-เหมาะลงทุนทำธุรกิจด้านเกษตร-ถนนหน้า...
Details:
428 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 2 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale on Chaeng Watthana Road, next to the Pink Line MRT, Muang Thong 2 Station
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
คลองเกลือ, ปากเกร็ด, นนทบุรี, ไทย
฿380,000
(฿115/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน คลองเกลือ, นนทบุรี
ขายที่ดินติดถนนแจ้งวัฒนะ ติดรถไฟฟ้าสายสีชมพู สถานีเมืองทอง 2ไร่ 28.4ตร.วา จังหวัดนนทบุรี อำเภอปากเกร็ด ตำบลปากเกร็ด หน้ากว้าง40 เมตร ลึก 85 เมตร ขาย 380,000/ตารางวา เหมาะทำคอนโด อาคารสำนัก...
Details:
3,313.60 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ติดสถานี BTS/MRT
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Selling 1 rai and 3 ngan of farmland with electricity and running water in the Na Kaeo community, Na Kae Subdistrict.
ประกาศเมื่อ 3 วันที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 3 วันที่แล้ว
นาแก้ว, เกาะคา, ลำปาง, ไทย
฿380,000
(฿119/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน นาแก้ว, ลำปาง
ขายที่นา1ไร่3งานกว่ามีไฟมีน้ำประปาในชุมชนบ้านนาแก้วตำบลนาแก้วอำเภอเกาะคาห่างจากตัวเมืองลำปางไป20กิโลราคา380000ทำเลทำธุระกิจได้สนใจติดต่อโทร0927742258
Details:
3,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 3 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
200 Sqm Land for Sale in Watthana Nakhon
ห้วยโจด, วัฒนานคร, สระแก้ว, ไทย
฿380,000
(฿474/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ห้วยโจด, สระแก้ว
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 800 ตรม. อยู่ในทำเล ห้วยโจด, สระแก้ว ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿380,000 (฿0/ตรม.)
Details:
800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land plot number 23, Road No. 346, Na Mai Subdistrict, Lat Lum Kaeo District, Pathum Thani Province.
อัพเดทล่าสุด 1 วันที่แล้ว
หน้าไม้, ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี, ไทย
฿380,000
(฿840/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หน้าไม้, ปทุมธานี
-รหัสทรัพย์ : 6453-ที่ดินแปลงสวย เนื้อที่ 113 ตร.ว. ( ที่ดินจัดสรรเรียบร้อยแล้ว )-อยู่ฝั่งขวามือจากถนนใหญ่ หมายเลข 346-ที่ดินจัดสรรล็อคที่ 23-เหมาะสร้างที่อยู่อาศัย-เหมาะลงทุนทำธุรกิจด้านเกษตร-ถนนหน้า...
Details:
452 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 1 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land plot, lot number 23, is on the right-hand side of Road 346, Lat Lum Kaeo.
อัพเดทล่าสุด 2 วันที่แล้ว
หน้าไม้, ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี, ไทย
฿380,000
฿590,000
(฿840/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หน้าไม้, ปทุมธานี
-รหัสทรัพย์ : 6183-ที่ดินแปลงสวย เนื้อที่ 113 ตร.ว. ( ที่ดินจัดสรรเรียบร้อยแล้ว )-อยู่ฝั่งขวามือจากถนนใหญ่ หมายเลข 346-ที่ดินจัดสรรล็อคที่ 23-เหมาะสร้างที่อยู่อาศัย-เหมาะลงทุนทำธุรกิจด้านเกษตร-ถนนหน้า...
Details:
452 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 2 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
200 Sqm Land for Sale in Watthana Nakhon
ห้วยโจด, วัฒนานคร, สระแก้ว, ไทย
฿380,000
(฿474/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ห้วยโจด, สระแก้ว
เปิดจองโครงการ ที่ดินสวย ทำเลดี ใกล้ ม.บูรพา ม.จุฬา ต.ห้วยโจท อ.วัฒนานคร จ.สระแก้ว มีไฟฟ้า ประปา มองเห็นวิวเขา ห่างถนน 4 เลน ประมาณ 400 เมตร ใกล้ตลาดวัฒนานคร โลตัส สถานีรถไฟ ที่ดินเหมาะสำห...
Details:
800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale next to the sea in Kui Buri, Suan Wasan Seaview, Prachuap Khiri Khan
กุยบุรี, กุยบุรี, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿380,000
(฿4,870/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน กุยบุรี, หัวหิน
ขายที่ดินติดทะเลกุยบุรี สวนวสันต์ซีวิวล์ ประจวบคีรีขันธ์ เนื้อที่ 19.50 ตารางวา ราคาถูกพิกัด : 12.07314927,99.93485494โครงการ : สวนวสันต์ซีวิวล์ที่ตั้ง : ถนนเพชรเกษม ถนนทางหลวงชนบท4020...
Details:
78 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
อัพเดทล่าสุด 15 นาทีที่แล้ว
หน้าไม้, ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี, ไทย
฿380,000
฿570,000
(฿887/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หน้าไม้, ปทุมธานี
Details:
428 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 15 นาทีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
1-0-23 Rai Land for Sale in Lampang
เกาะคา, ลำปาง, ไทย
฿380,000
(฿237/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เกาะคา, ลำปาง
ที่เป็นนา1ไร่23ตารางวามีไฟฟ้าน้ำประปาอยู่ใก้ลบ้านคนติดถนนลาดซีเมนบ้านนาแก้วตำบลนาแก้วอำเภอเกาะคามองเห็นทิวเขาจังหวัดลำปางห่างจากตัวเมืองลำปางไป20กิโล
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land at Ban Phe location, title deed NS.4
เพ, เมืองระยอง, ระยอง, ไทย
฿380,000
(฿1,790/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เพ, ระยอง
ขออนุญาตโพสขายที่ดินครับ 📌ที่ดินพิกัดบ้านเพ โฉนด นส.4 ❤️ ผืนสี่เหลี่ยม ขนาด 53 ตารางวา ⭕️ กว้าง ประมาณ 12 เมตร ยาว 20 เมตรครับ เหมาะกับปลูกบ้านอยู่ติดกับเขายายดาครับ น้ำไฟดึงง่าย ใกล้สุขุมวิทม...
Details:
212 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale near Narisra Village
บึงน้ำรักษ์, ธัญบุรี, ปทุมธานี, ไทย
฿380,000
(฿949/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บึงน้ำรักษ์, ปทุมธานี
ขายที่ดินที่ ต.บึงน้ำรักษ์ อ.ธัญบุรี ปทุมธานี 100 ตร.ว หน้ากว้าง 14 ม.ลึก 29 ม.
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 20.23 กม.
วิวสวน
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
1-0-23 Rai Land for Sale in Lampang
เกาะคา, ลำปาง, ไทย
฿380,000
(฿224/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เกาะคา, ลำปาง
Details:
1,692 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 54.89 กม.
วิวภูเขา
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land, good location, 243 square meters
เกาะตาล, ขาณุวรลักษบุรี, กำแพงเพชร, ไทย
฿385,000
(฿396/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เกาะตาล, กำแพงเพชร
- ที่ดินขนาด 2 งาน 43 ตร.ว.- ห่างจากเเม่น้ำปิง 200 เมตร- เดินทาง 15 เข้าเขต/ อำเภอ- เป็นส่วนตัว ไม่วุ่นวาย
Details:
972 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
วิวโล่งๆ
เข้าถึงชายหาดได้
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land plot, lot number 22, is on the right-hand side of Road 346, Lat Lum Kaeo District.
อัพเดทล่าสุด 2 วันที่แล้ว
หน้าไม้, ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี, ไทย
฿385,000
฿580,000
(฿874/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หน้าไม้, ปทุมธานี
-รหัสทรัพย์ : 6177-ที่ดินแปลงสวย เนื้อที่ 110 ตร.ว. ( ที่ดินจัดสรรเรียบร้อยแล้ว )-อยู่ฝั่งขวามือจากถนนใหญ่ หมายเลข 346-ที่ดินจัดสรรล็อคที่ 22-เหมาะสร้างที่อยู่อาศัย-ถนนหน้าแปลงที่ดินเป็นถนนสาธารณะประโ...
Details:
440 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 2 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land plot number 22, Road No. 346, Na Mai Subdistrict, Lad Lum Kaeo District, Pathum Thani Province.
อัพเดทล่าสุด 1 วันที่แล้ว
หน้าไม้, ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี, ไทย
฿385,000
฿580,000
(฿874/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หน้าไม้, ปทุมธานี
-รหัสทรัพย์ : 6387-ที่ดินแปลงสวย เนื้อที่ 110 ตร.ว. ( ที่ดินจัดสรรเรียบร้อยแล้ว )-อยู่ฝั่งขวามือจากถนนใหญ่ หมายเลข 346-ที่ดินจัดสรรล็อคที่ 22-เหมาะสร้างที่อยู่อาศัย-ถนนหน้าแปลงที่ดินเป็นถนนสาธารณะประโ...
Details:
440 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 1 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
อัพเดทล่าสุด 2 วันที่แล้ว
หน้าไม้, ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี, ไทย
฿385,000
฿580,000
(฿874/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หน้าไม้, ปทุมธานี
Details:
440 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 2 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale at Ubon University Zone
ธาตุ, วารินชำราบ, อุบลราชธานี, ไทย
฿390,000
(฿974/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ธาตุ, อุบลราชธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 400 ตรม. อยู่ในทำเล ธาตุ, อุบลราชธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿390,000 (฿0/ตรม.)
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
100 Sqw Land for Sale in San Pa Tong
ท่าวังพร้าว, สันป่าตอง, เชียงใหม่, ไทย
฿390,000
(฿974/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ท่าวังพร้าว, เชียงใหม่
ขายที่ดินสันป่าตองเชียงใหม่ 100 ตารางวา (แถบเส้นแดง) ที่ดินแปลงสวยเงียบสงบมากๆร่มรื่นแต่ไม่เปลี่ยวเพราะรอบๆที่ดินเป็นบ้านพักอาศัยมากมาย ไฟฟ้าน้ำประปาอยู่หน้าที่ดินพร้อมยื่นขอไฟฟ้าน้ำประปาต่อเข้าที่ดิน...
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Share land, super cool location, cheap, good, ready to develop, free transfer fee
บึงบอน, หนองเสือ, ปทุมธานี, ไทย
฿390,000
(฿974/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บึงบอน, ปทุมธานี
แบ่งปันที่ดิน ทำเลโคตรคูล ถูก ดี พัฒนาพร้อม ฟรีค่าโอน พิกัด: /div> ตำบลบึงบอน อำเภอหนองเสือ ปทุมธานี รายละเอียดทรัพย์ - ที่ดิน 100 ตร.ว. เพียง 390,000 บาท - โฉนดครุฑแดง - ทำเลดี คล...
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
...
9
10
11
...
333
271 - 300 จาก 10,383 ยูนิต
ไทย
ดูที่ดินเพิ่มเติมในทำเลของไทย
นนทบุรี
มี 1,391 ยูนิต
ราคา: ฿0 - ฿1.41B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ภูเก็ต
มี 897 ยูนิต
ราคา: ฿749K - ฿5.49B
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงใหม่
มี 714 ยูนิต
ราคา: ฿266K - ฿22.1B
ดูทำเลเพิ่มเติม
กรุงเทพมหานคร
มี 642 ยูนิต
ราคา: ฿15K - ฿3.3B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ประจวบคีรีขันธ์
มี 631 ยูนิต
ราคา: ฿380K - ฿1.56B
ดูทำเลเพิ่มเติม
สุราษฎร์ธานี
มี 570 ยูนิต
ราคา: ฿35K - ฿3B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 535 ยูนิต
ราคา: ฿5.49K - ฿36.2B
ดูทำเลเพิ่มเติม
นครราชสีมา
มี 365 ยูนิต
ราคา: ฿2 - ฿2B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปทุมธานี
มี 342 ยูนิต
ราคา: ฿0 - ฿3.99B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ระยอง
มี 342 ยูนิต
ราคา: ฿1 - ฿190B
ทำเลที่ตั้ง
1
กุลพันธ์ วิลล์ 9
บ้านแหวน, หางดง, เชียงใหม่
฿2,197,246
▼ -16.2%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
2
ลากูน่า โฮมส์
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿49,937,400
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
3
เดอะ เบส ไฮท์
ตลาดใหญ่, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿2,696,620
▼ -8.7%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
4
บ้าน ปรางทอง
วิชิต, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿7,190,986
▲ 4%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
5
88 แลนด์ แอนด์ เฮ้าส์ ฮิลไซด์ ภูเก็ต