ขายที่ดิน ใน ถลาง, ภูเก็ต
(มี ที่ดิน 460)
ดูรูปทั้งหมด
20 Rai Seaview Land for Sale
ป่าคลอก, ถลาง
฿100,000,000
(฿3,120/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ป่าคลอก, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 32,000 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าคลอก, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿100,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
32,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
25 Rai Land in Mai Khao Good for Residential Development
ไม้ขาว, ถลาง
฿100,100,000
(฿2,500/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ไม้ขาว, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 40,000 ตรม. อยู่ในทำเล ไม้ขาว, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿100,100,000 (฿0/ตรม.)
Details:
40,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวทะเลบางส่วน
อัพเดทล่าสุด: 4 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Roadside Land For Sale in Layan
เชิงทะเล, ถลาง
฿100,762,500
(฿9,920/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เชิงทะเล, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 10,148 ตรม. อยู่ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿100,762,500 (฿0/ตรม.)
Details:
10,148 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
2 Rais of Land near Surin Beach for Sale
เชิงทะเล, ถลาง
฿104,910,000
(฿32,700/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เชิงทะเล, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 3,200 ตรม. อยู่ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿104,910,000 (฿0/ตรม.)
Details:
3,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land For Sale Bangtoa
เชิงทะเล, ถลาง
฿105,000,000
(฿29,100/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เชิงทะเล, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 3,600 ตรม. อยู่ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿105,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
3,600 ตรม.
Land for Sale in Pasak Area
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
เชิงทะเล, ถลาง
฿105,345,000
(฿11,200/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เชิงทะเล, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 9,364 ตรม. อยู่ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿105,345,000 (฿0/ตรม.)
Details:
9,364 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ดูรูปทั้งหมด
Land 18 Rai For Sale Near Phuket Airport
เทพกระษัตรี, ถลาง
฿108,000,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เทพกระษัตรี, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 28,800 ตรม. อยู่ในทำเล เทพกระษัตรี, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿108,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
28,800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
4-1-40 Rai Land near Robinson Thalang
ศรีสุนทร, ถลาง
฿108,750,000
(฿17,000/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ศรีสุนทร, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 6,400 ตรม. อยู่ในทำเล ศรีสุนทร, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿108,750,000 (฿0/ตรม.)
Details:
6,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ศูนย์การค้า 0.37 กม.
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวเมือง
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
7 Rai Land for Sale at Soi Pasak 8
ศรีสุนทร, ถลาง
฿110,000,000
(฿9,790/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ศรีสุนทร, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 11,220 ตรม. อยู่ในทำเล ศรีสุนทร, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿110,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
11,220 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
กลุ่มพัฒนาอสังหาฯ 2.95 กม.
วิวเมือง
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Pasak Area
เชิงทะเล, ถลาง
฿114,000,000
(฿23,700/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เชิงทะเล, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 4,800 ตรม. อยู่ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿114,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
4,800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สนามกอล์ฟ 0.56 กม.
วิวสวน
สวนส่วนตัว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ขายที่ดิน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน ถลาง
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale with Sea View Bangla Paklok
ป่าคลอก, ถลาง
฿116,100,000
(฿1,690/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ป่าคลอก, ภูเก็ต
ขายที่ดินวิวทะเล ราคาถูก บางลาป่าคลอก ยังต่อรองราคาได้อีก เนื้อที่ทั้งหมด 43 ไร่ เอกสาร นส3ก สามารถ ออกโฉนดได้ ถนน 6 เมตร ถึงที่ดิน ที่ดินสวยครับ เงียบสงบไม่วุ้นวาย จะทำอะไรก็เหมาะครับ บนจุดสูงสุดของท...
Details:
68,800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ท่าเทียบเรือ 2.74 กม.
วิวทะเล
วิวภูเขา
Seller Financing
×
ยูนิตนี้มีสินเชื่อ Seller Financing ที่ให้ผู้ซื้อสามารถผ่อนชำระกับผู้ขายได้โดยตรง ในเงื่อนไขที่ตกลงกัน
ดูเพิ่มเติม
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land with lake walking distance from the beach 5 rai 41wah
ไม้ขาว, ถลาง
฿120,000,000
(฿14,700/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ไม้ขาว, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 8,164 ตรม. อยู่ในทำเล ไม้ขาว, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿120,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
8,164 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
วิวทะเลสาป
เข้าถึงชายหาดได้
เข้าถึงหน้าหาดได้
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
23 Rai Seaview Land for Sale in Bang La Pa Khlok
ป่าคลอก, ถลาง
฿120,000,000
(฿3,260/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ป่าคลอก, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 36,800 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าคลอก, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿120,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
36,800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
8 Rai of Land for Sale in Layan
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
เชิงทะเล, ถลาง
฿120,000,000
(฿9,360/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เชิงทะเล, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 12,800 ตรม. อยู่ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿120,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
12,800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Prime Land in Central Bangtao — Dual Public Road Access
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
เชิงทะเล, ถลาง
฿120,000,000
(฿32,300/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เชิงทะเล, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 3,711.60 ตรม. อยู่ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿120,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
3,711.60 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
เข้าถึงชายหาดได้
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
23-3-51 Rai Land for Sale in Thalang Area
ป่าคลอก, ถลาง
฿120,000,000
(฿3,140/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ป่าคลอก, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 38,204 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าคลอก, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿120,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
38,204 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 9.27 กม.
วิวทะเล
Marina View
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
17 Rai Land for Sale Near Phuket Airport
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ศรีสุนทร, ถลาง
฿122,000,395
฿170,000,000
(฿4,480/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ศรีสุนทร, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 27,200 ตรม. อยู่ในทำเล ศรีสุนทร, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿122,000,395 (฿0/ตรม.)
Details:
27,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
ดูรูปทั้งหมด
Land 5-3-81 6 Rai for Sale at Cherng Thalay
เชิงทะเล, ถลาง
฿123,000,000
(฿12,900/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เชิงทะเล, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 9,525.60 ตรม. อยู่ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿123,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
9,525.60 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
3 Plots for a total of nearly 19 Rai
เทพกระษัตรี, ถลาง
฿123,500,000
(฿4,280/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เทพกระษัตรี, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 28,800 ตรม. อยู่ในทำเล เทพกระษัตรี, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿123,500,000 (฿0/ตรม.)
Details:
28,800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 11 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale Located Right on The Main Thepkrasattri Road
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
เชิงทะเล, ถลาง
฿125,000,000
(฿15,600/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เชิงทะเล, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 8,000 ตรม. อยู่ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿125,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
8,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 1.7 กม.
ดูรูปทั้งหมด
Mai Khao Beach Land for Sale
ไม้ขาว, ถลาง
฿127,115,625
(฿8,520/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ไม้ขาว, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 14,900 ตรม. อยู่ในทำเล ไม้ขาว, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿127,115,625 (฿0/ตรม.)
Details:
14,900 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 0.55 กม.
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
LAND FOR SALE IN CHEONG TALEY AREA
ประกาศเมื่อ 3 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
เชิงทะเล, ถลาง
฿127,380,000
(฿22,400/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เชิงทะเล, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 5,676 ตรม. อยู่ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿127,380,000 (฿0/ตรม.)
Details:
5,676 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
16 Rai Land for Sale in Thalang Near The Main Road
ศรีสุนทร, ถลาง
฿128,602,500
(฿8,110/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ศรีสุนทร, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 15,828 ตรม. อยู่ในทำเล ศรีสุนทร, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿128,602,500 (฿0/ตรม.)
Details:
15,828 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 0.01 กม.
วิวภูเขา
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land For Sale in Phuket
เทพกระษัตรี, ถลาง
฿129,900,000
(฿5,790/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เทพกระษัตรี, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 22,400 ตรม. อยู่ในทำเล เทพกระษัตรี, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿129,900,000 (฿0/ตรม.)
Details:
22,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
LAND FOR SALE IN CHERNG TALEY AREA
ประกาศเมื่อ 3 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
เชิงทะเล, ถลาง
฿131,410,000
(฿999/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เชิงทะเล, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 131,410 ตรม. อยู่ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿131,410,000 (฿0/ตรม.)
Details:
131,410 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land For Sale in Talang
เชิงทะเล, ถลาง
฿132,000,000
(฿6,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เชิงทะเล, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 19,545.24 ตรม. อยู่ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿132,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
19,545.24 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ศูนย์การค้า 0.42 กม.
Marina View
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Prime land Cherngtalay-Naithorn 7 rai for Sale 18.9 mb/rai
เชิงทะเล, ถลาง
฿132,300,000
(฿11,800/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เชิงทะเล, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 11,200 ตรม. อยู่ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿132,300,000 (฿0/ตรม.)
Details:
11,200 ตรม.
ดูเพิ่มเติม
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land For Sale Near Naithon Beach
อัพเดทล่าสุด 2 วันที่แล้ว
สาคู, ถลาง
฿133,000,000
(฿11,900/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน สาคู, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 11,200 ตรม. อยู่ในทำเล สาคู, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿133,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
11,200 ตรม.
Property Type: