ขายที่ดิน ใน ชลบุรี
(มี ที่ดิน 533)
บางเสร่, สัตหีบ, ชลบุรี
฿3,800,000
(฿4,740/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางเสร่, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 800 ตรม. อยู่ในทำเล บางเสร่, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿3,800,000 (฿0/ตรม.)
Details:
800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 6.19 กม.
เกาะจันทร์, เกาะจันทร์, ชลบุรี
฿3,800,000
(฿474/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เกาะจันทร์, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 8,000 ตรม. อยู่ในทำเล เกาะจันทร์, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿3,800,000 (฿0/ตรม.)
Details:
8,000 ตรม.
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿3,900,000
(฿15,200/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เมืองพัทยา, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 256 ตรม. อยู่ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿3,900,000 (฿0/ตรม.)
Details:
256 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ตลาด 1.51 กม.
ดูรูปทั้งหมด
ที่ดินเหมาะทำโรงงานและหมู่บ้านติดถนน 331
เขาคันทรง, ศรีราชา, ชลบุรี
฿3,900,000
(฿270/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เขาคันทรง, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 14,400 ตรม. อยู่ในทำเล เขาคันทรง, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿3,900,000 (฿0/ตรม.)
Details:
14,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
190 Sqw Land for Sale in Mueang Chon Buri
นาป่า, เมืองชลบุรี, ชลบุรี
฿3,900,000
(฿5,120/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน นาป่า, พัทยา
ขายที่ดิน นาป่า 190 ตารางวา ถนนบายพาส เมืองชลบุรี ที่ตั้งโครงการ : ถนนบายพาส ตำบลนาป่า อำเภอเมืองชลบุรี จังหวัดชลบุรี ที่ดินหน้ากว้าง 39 เมตร ลึก 24 เมตร ที่ดินถมแล้ว ผังเมืองสี...
Details:
760 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 15.77 กม.
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale Soi Siam Country Club Pattaya
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿3,950,000
(฿10,800/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เมืองพัทยา, พัทยา
ที่ดินไม่มีสิ่งปลูกสร้าง ซอยสยามคันทรีคลับ พัทยา แปลงที่ดินอยู่ในหมู่บ้าน เนื้อที่ 91 ตรว.
Details:
364 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 1.3 กม.
วิวเมือง
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale in Ban Bueng, Chonburi, 51 rai, adjacent to Highway 331, suitable for factory or warehouse development.
หนองไผ่แก้ว, บ้านบึง, ชลบุรี
฿4,000,000
(฿49/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองไผ่แก้ว, พัทยา
ขายที่ดินบ้านบึง ชลบุรี 51-3-35ไร่ ติดถนน 331 (AH19) ผังสีเหลือง เหมาะสำหรับทำ โกดัง คลังสินค้า โรงงาน Workshop โครงการบ้านจัดสรรพิกัด ต.หนองไผ่แก้ว อ.บ้านบึง จ.ชลบุรี*จุดเด่นที่ดิน*-ผังสีเหลือง-ติดถน...
Details:
81,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Escape the hustle and bustle of city life with this land
บางละมุง, พัทยา, ชลบุรี
฿4,200,000
(฿2,620/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางละมุง, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,600 ตรม. อยู่ในทำเล บางละมุง, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿4,200,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Nice Land for Sale near Phoenix Golf Course
ห้วยใหญ่, พัทยา, ชลบุรี
฿4,387,500
(฿2,810/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ห้วยใหญ่, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,560 ตรม. อยู่ในทำเล ห้วยใหญ่, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿4,387,500 (฿0/ตรม.)
Details:
1,560 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Huai Yai 220 SQ.W.
ห้วยใหญ่, พัทยา, ชลบุรี
฿4,400,000
(฿4,990/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ห้วยใหญ่, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 880 ตรม. อยู่ในทำเล ห้วยใหญ่, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿4,400,000 (฿0/ตรม.)
Details:
880 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ตลาด 0.98 กม.
วิวภูเขา
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ขายที่ดิน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน ชลบุรี
ดูรูปทั้งหมด
Land 354 sq.w. for Sale near Phoenix Golf Course
ห้วยใหญ่, พัทยา, ชลบุรี
฿4,425,000
฿4,900,000
(฿3,120/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ห้วยใหญ่, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,416 ตรม. อยู่ในทำเล ห้วยใหญ่, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿4,425,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,416 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 4.3 กม.
วิวภูเขา
ดูรูปทั้งหมด
Na Kluea Land in Pattaya for Sale
บางละมุง, พัทยา, ชลบุรี
฿4,500,000
(฿13,900/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางละมุง, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 324 ตรม. อยู่ในทำเล บางละมุง, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿4,500,000 (฿0/ตรม.)
Details:
324 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สถานีรถไฟ 0.99 กม.
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Huai Yai 200 SqM
ห้วยใหญ่, พัทยา, ชลบุรี
฿4,600,000
(฿5,740/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ห้วยใหญ่, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 800 ตรม. อยู่ในทำเล ห้วยใหญ่, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿4,600,000 (฿0/ตรม.)
Details:
800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
270 Sqw Land for Sale in Mueang Chon Buri
หนองไม้แดง, เมืองชลบุรี, ชลบุรี
฿4,800,000
(฿4,440/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองไม้แดง, พัทยา
#ราคาลดพิเศษ ขายที่ดิน 269.5 ตรว. อ.เมือง จ.ชลบุรี อยู่ในแหล่งชุมชน ขายราคา 4,800,000 บาท (1 ตารางวาละ 17,800 บาท) ============================== ขายที่ดิ...
Details:
1,080 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวสวนสาธารณะ
เข้าถึงชายหาดได้
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Beautiful vacant land plot, 2 ngan 69.5 sq.wa. (269 sq.wa.), Mueang District, Chonburi Province
หนองไม้แดง, เมืองชลบุรี, ชลบุรี
฿4,800,000
(฿4,450/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองไม้แดง, พัทยา
#ดินแปลงสวยใจกลางเมือง 269.5 ตรว. อ.เมือง จ.ชลบุรี อยู่ในแหล่งชุมชน ขายราคา 4,800,000 บาท (1 ตารางวาละ 17,800 บาท) ผังเมือง EEC สีส้ม ============================== ที่ดินกรรมสิทธิ์พิเศษนี...
Details:
1,078 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale with Factories at Nong Ree, Chonburi
บ้านสวน, เมืองชลบุรี, ชลบุรี
฿4,800,000
(฿4,990/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ้านสวน, พัทยา
ขายที่ดินพร้อมโรงงาน ตำบลหนองรี อำเภอเมือง จังหวัดชลบุรี เดินทางสะดวกใกล้ถนนเลี่ยงเมืองชลบรี และทางขึ้นลงมอเตอร์เวย์ ขนาดที่ดิน 240 ตารางวา หน้ากว้าง 16 เมตร ลึก 60 เมตร
Details:
960 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ศูนย์การค้า 4.63 กม.
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale 269.5 sq.wa. (2 ngan 69.5 sq.wa.) Mueang District, Chonburi Province
หนองไม้แดง, เมืองชลบุรี, ชลบุรี
฿4,800,000
(฿4,450/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองไม้แดง, พัทยา
#ราคาลดพิเศษ ขายที่ดิน 269.5 ตรว. อ.เมือง จ.ชลบุรี อยู่ในแหล่งชุมชน ขายราคา 4,800,000 บาท (1 ตารางวาละ 17,800 บาท) ผังเมือง EEC สีส้ม ============================== ขายที่ดิน...
Details:
1,078 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
เข้าถึงหน้าหาดได้
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, 2 ngan 69.5 square wa, Mueang District, Chonburi Province (special price)
หนองไม้แดง, เมืองชลบุรี, ชลบุรี
฿4,800,000
(฿4,450/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองไม้แดง, พัทยา
Details:
1,078 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวเมือง
เข้าถึงหน้าหาดได้
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale Chak Nok Area Near Wat Thungklom-Tanman
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿4,800,000
(฿5,470/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เมืองพัทยา, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 876 ตรม. อยู่ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿4,800,000 (฿0/ตรม.)
Details:
876 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 2.38 กม.
วิวสวน
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
หนองไม้แดง, เมืองชลบุรี, ชลบุรี
฿4,800,000
(฿2,500/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองไม้แดง, พัทยา
Details:
1,920 ตรม.
หนองไม้แดง, เมืองชลบุรี, ชลบุรี
฿4,800,000
(฿4,450/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองไม้แดง, พัทยา
Details:
1,078 ตรม.
นาป่า, เมืองชลบุรี, ชลบุรี
฿4,800,000
(฿4,450/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน นาป่า, พัทยา
Details:
1,078 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวสวนสาธารณะ
เข้าถึงชายหาดได้
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land 269.5 sq m., Mueang District, Chonburi Province, selling price 4,800,000 baht.
หนองไม้แดง, เมืองชลบุรี, ชลบุรี
฿4,800,000
(฿4,450/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองไม้แดง, พัทยา
Details:
1,078 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
Land 390 sq.w. for Sale near Phoenix Golf Course
ห้วยใหญ่, พัทยา, ชลบุรี
฿4,900,000
(฿3,140/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ห้วยใหญ่, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,560 ตรม. อยู่ในทำเล ห้วยใหญ่, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿4,900,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,560 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 4.6 กม.
วิวภูเขา
ดูรูปทั้งหมด
200 SQW Land for Sale Near Panya Resort
เหมือง, เมืองชลบุรี, ชลบุรี
฿5,000,000
(฿6,240/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เหมือง, พัทยา
ขายที่ดิน ถมแล้ว 200 ตรว. ใกล้ถนนสุขุมวิท ใกล้ปัญญารีสอร์ท ใกล้ทะเล เข้าซอยไดนาสตี้ไทล์ท้อปขนาดที่ดิน : 200 ตรว. (ผู้ซื้อชำระค่าโอน) ตำแหน่งที่ตั้ง ซอย เทศลาลพัฒนา 2 ซอย 2(ซอยข้างไดนาสตี้ไทล์ท้อป...
Details:
800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 5.15 กม.
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
1 Rai 49 Sqw Land for Sale in Nong Sam Sak
หนองซ้ำซาก, บ้านบึง, ชลบุรี
฿5,000,000
(฿2,780/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองซ้ำซาก, พัทยา
ขายที่ดิน หนองซ้ำซาก อำเภอบ้านบึง 1ไร่ 49 ตารางวา ที่ดินสวย ถมเสมอถนนคอนกรีตแล้ว มีไฟฟ้า 3 เพส น้ำประปาพร้อมเหมาะการปลูกบ้านขาย ปลูกโรงงานขนาดเล็ก อยู่ใกล้นิคม อมตะเดินทางสะดวกห่างจากนิคม...
Details:
1,796 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 18.68 กม.
วิวสวน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Special discount price, land for sale, 269 sq m, Mueang District, Chonburi Province, located in the area
หนองไม้แดง, เมืองชลบุรี, ชลบุรี
฿5,000,000
(฿4,620/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองไม้แดง, พัทยา
#ราคาลดพิเศษ ขายที่ดิน อ.เมือง จ.ชลบุรี อยู่ในแหล่งชุมชน ราคาขายที่ 5,000,000 บาท ตารางวาละ 18,550 บาท #ขายที่ดิน 269.5 ตรว.(2 งาน 69.5 ตรว.) ที่ดินติดหน้าถนน ใกล้เทศบาลเก่า #...
Details:
1,080 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวนสาธารณะ
วิวเมือง
เข้าถึงชายหาดได้
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
(Owner sells himself) next to Kasetsart University. Sriracha Campus
บางพระ, ศรีราชา, ชลบุรี
฿5,000,000
(฿43,000/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางพระ, พัทยา
ขายที่ดินเปล่า (เจ้าของขายเอง) ติดมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ วิทยาเขตศรีราชา ประตู 3 เนื้อที่ 29 ตารางวา &...
Details:
116 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, Nong Mai Daeng Subdistrict, Chonburi Province, 269.5 sq m.
หนองไม้แดง, เมืองชลบุรี, ชลบุรี
฿5,200,000
(฿4,820/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองไม้แดง, พัทยา
ขายที่ดินตำบลหนองไม้แดง จ.ชลบุรี 269.5 ตรว. ราคา 5,200,000 บาท ที่ดินติดหน้าถนนใกล้เทศบาลเก่าตำบลนาป่า ห่างจาก ถนนศิริรักษ์ ไม่ถึง 100 เมตร และถนนศุขประยูร 550 เมตร หน้ากว้างติดถนน 20 เมตร X ยาว 60...
Details:
1,078 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land For Sale In Pattaya Huay Yai 2 Rai 61.9 Square Wah
ห้วยใหญ่, พัทยา, ชลบุรี
฿5,300,000
(฿21,700/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ห้วยใหญ่, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 244 ตรม. อยู่ในทำเล ห้วยใหญ่, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿5,300,000 (฿0/ตรม.)
Details:
244 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
เข้าถึงชายหาดได้
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
2
3
4
5
...
18
91 - 120 จาก 533 ยูนิต
ไทย
ชลบุรี
ดูที่ดินเพิ่มเติมในทำเลของชลบุรี
พัทยา
มี 229 ยูนิต
ราคา: ฿64.9K - ฿36.1B
ดูทำเลเพิ่มเติม
เมืองชลบุรี
มี 79 ยูนิต
ราคา: ฿12K - ฿572M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สัตหีบ
มี 62 ยูนิต
ราคา: ฿559K - ฿3.59B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ศรีราชา
มี 58 ยูนิต
ราคา: ฿749K - ฿549M
ดูทำเลเพิ่มเติม
บ้านบึง
มี 34 ยูนิต
ราคา: ฿5.49K - ฿405M
ดูทำเลเพิ่มเติม
พนัสนิคม
มี 31 ยูนิต
ราคา: ฿283K - ฿140M
ดูทำเลเพิ่มเติม
พานทอง
มี 15 ยูนิต
ราคา: ฿1.2M - ฿130M
ดูทำเลเพิ่มเติม
บ่อทอง
มี 10 ยูนิต
ราคา: ฿949K - ฿355M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เกาะจันทร์
มี 9 ยูนิต
ราคา: ฿350K - ฿69.9M
ดูทำเลเพิ่มเติม
หนองใหญ่
มี 6 ยูนิต
ราคา: ฿949K - ฿8.39M
ทำเลที่ตั้ง
1
จอมเทียน พลาซ่า คอนโดเทล
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿3,487,930
▲ 8.5%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 22 โครงการ สำหรับที่ดินในชลบุรี
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง